ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5606102409   สุชาครีย์   กลิ่นจันทร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5705104382   วัศพล   สิทธิโรจนกุล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5806101340   นายเจริญ   แซ่ท้าว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5806101535   นนทิชา   สารีผล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5806101539   อัจฉราพรรณ   มีใจรักษ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5806102537   นางสาวดารณี   ใจวงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102539   นายพงษ์สิทธิ์   คำตุ้ย : การตลาด 3ชั่วโมง
5806104363   นางสาวญาณิศา   ภักดีสาร : การเงิน 3ชั่วโมง
5818102372   อริยะ   อยู่จงดี : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5819101314   ธนภูมิ   สีแดด : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5819102501   นางสาวกนกกาญจน์   ก่อกุลฐิติพร : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102502   กมลนัทธ์   ตาวงศ์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102503   นางสาวกฤตพร   วงษ์คะสุ่ม : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102504   นายก้องเกียรติ   คิดการ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102505   แคทลียา   มหาแดง : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102506   นางสาวจินทมณี   ศาศวัตายุ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102507   นางสาวจุฑามาศ   อินนั่งแท่น : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102508   นางสาวชไมพร   สมมิตร : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102509   นายชานนท์   จรรยา : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102510   นางสาวณัชชา   ชัยภูมิ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102511   นางสาวณัฐนรี   บ่อสุข : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102512   ณัฐริกา   คงแก้ว : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102513   ณัฐริกา   รอดกลาง : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102514   นางสาวธัชพร   ใจระวัง : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102515   นางสาวนภัสสร   กิจพันธ์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102516   นฤพนธ์   บูรณสุบรรณ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102517   นางสาวนฤภร   สิงห์ชัย : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102518   นายปริพัฒน   แซ่เตี๋ยว : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102519   นางสาวปรีดาภรณ์   ทิพวรรณ์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102520   นายพฤกษ์   จงพิเชษฐวรกุล : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102521   นายพัชรพงศ์   คมขำ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102522   นายพัชรพล   เลิศมณีทวีทรัพย์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102523   นางสาวพีรยา   ศักดิ์มาก : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102524   นางสาวมณฑกานต์   รู้รอบ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102525   นางสาววิศรุตา   สิริรัตน์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102526   วีรภัทร   ท้วมวงษ์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102527   นางสาวสริตา   ชื่นประเสริฐสุข : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102528   นายองศา   เหลืองสกุลพงษ์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102529   นางสาวอรนิภา   ไชยราช : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5901102307   กรรณธิมา   ชาญนรา : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102315   กาญจนา   เสมอโภค : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102328   จิรนันท์   พรมศรีจันทร์ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102341   โชคประเสริฐ   นุ่มเบญจรงค์ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102346   ฐิติกร   ยศทวี : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102357   ณัฐวัตร   ทางดี : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102397   ปิยะธิดา   เตชะชัย : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102402   พรนภา   หมีนิ่ม : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102409   พัชราภรณ์   อุดมพันธ์ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102411   พิชญ์สินี   กันธะโน : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102415   พิทยา   อินปากดี : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102416   พุฒิพงศ์   ดวงประเสริฐ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102421   ภัสร์สรณ์   เกลียวนาค : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102431   มาริสา   จันต๊ะวงค์ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102434   เมธา   โทไธสง : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102441   ฤทัยรัตน์   แก้วติน : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102446   วรวัฒน์   สติดี : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102447   วรัญญา   ดนตรี : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102448   วันทนา   ผิวขำ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102461   ศศิวิมล   เทียมชนะ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102464   ศิรินธร   สุดคิด : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102466   ศุธิษา   นาจารย์ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102468   สริญญา   คำสุข : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102470   สิงหา   มะเชอพะ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102482   สุวนันท์   เอี่ยมกระจ่าง : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102486   ไหมคำ   มณีกรณ์ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102489   นายอภิชาติ   เจริญเปรมปรีดิ์ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102503   ไอริณ   สิงหล้า : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901113318   ธนวัทย์   สุนันทะพงศ์ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113331   ภานุมาศ   เวชกร : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901126309   ฉัตรกมล   ศรีจันทร์ดี : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126312   ณัฐชนก   แก้วแทน : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126322   ประกายแก้ว   จันสง : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126331   สิริยากร   วงศ์โสภา : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126333   อมรรัตน์   กัลพฤกษ์ : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5903101308   นายเจตษฎา   ฮามพรม : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101318   ณัฐพล   ทองประเสริฐ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5904106337   นางสาวสุจิตราภา   แก้วมาลา : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
5905101351   นางสาวประภาพรรณ   เจริญดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101394   สิทธิพงศ์   วงศ์ศิริภัคดีกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905104364   พรสุดา   อินมูลติ่ง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104376   วณิชยา   ศรีประวรรณ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104388   สโรชา   ใจวรณ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204328   นันท์นนท์   ขัตตะวงษ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204343   วิรัญชนา   ธรรมชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204347   สิริรุ้ง   สีนวลใหญ่ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5906101302   นางสาวกนกพร   ศิริสร้างสุข : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101303   นางสาวกนกวรรณ   บัวกัน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101304   นางสาวกรกาญจน์   คำศิริชัยกุล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101306   นางสาวกฤติยา   นาอินทร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101310   นางสาวกวินทิพย์   แสนแก้วกาศ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101314   นางสาวเกวรินทร์   อินทนุ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101316   นางสาวเกศสุดา   สมใจ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101317   เกษมณี   จันทร์ลา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101322   นางสาวจันทกานต์   จันทร์ตาใหม่ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101323   นางสาวจิดาภา   อิ่มเขียว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101324   จิตลดา   นามวัฒน์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101328   นางสาวจุฑามาศ   จืมทราย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101329   นางสาวจุฬาลักษณ์   ทองหนุน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101330   นางสาวจุฬาลักษณ์   พุ่มมาลา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101331   นางสาวเจนจิรา   แก้วทอง : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101335   นางสาวชนกานต์   ศรีจันทร์แก้ว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101338   นางสาวชนิดา   ขันคำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101339   ชลธร   โกมล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101349   นางสาวณสุภา   ผ่องใส : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101353   นางสาวณัฐตญา   มงคลคลี : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101354   นางสาวณัฐติกานต์   บุญจันทร์ต๊ะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101355   นางสาวณัฐนรี   กิตติชัยวรคุณ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101358   นางสาวดาราพร   ถาแพร่ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101359   เดชฤทธิ์   จันทร์แก้ว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101360   นายทรงกรต   วงค์ไชย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101361   นางสาวทัตพิชา   วาณิชรวิภาส : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101363   นางสาวทิพานัน   โพทวี : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101365   นางสาวธนภร   อิฐานูประธานะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101367   นันท์นภัส   นาวา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101369   นางสาวธมนวรรณ   จันทรามูล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101371   นางสาวธัญญาเรศ   หลักแก้ว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101372   นางสาวธันย์ชนก   คำสร้อย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101373   นางสาวธิดานันท์   ผัดเรือน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101376   นายธีรภัทร   ชัยเสนา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101378   นายนราทัศน์   สังข์แก้ว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101379   นางสาวนราวรรณ   ทิพย์มลทา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101380   นางสาวนวนันท์   แพงกระโทก : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101381   นวพร   จันทะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101382   นัทวดี   คำเมฆ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101390   นิรุชา   เอี่ยมสะอาด : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101394   นางสาวเบญษญากรณ์   ธรรมยศ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101396   นางสาวปภัสรา   พิศวงห์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101397   นางสาวปรมาภรณ์   คกะเนปะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101399   นางสาวประกายแก้ว   สุภารักษ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101402   ปริชญา   เหมราสวัสดิ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101404   ปรียาณัฐ   มณีจรรุ่งเรือง : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101405   ปรียาพร   ปิ่นปฐม : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101406   ปัณณพร   อินทนนท์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101408   นางสาวปาณิสรา   นวลขาว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101409   นางสาวปิยนัท   อุ่นเรือน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101410   นายปุเรนทร์ฉัตร   หวลคำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101412   พรชิตา   อุตมะโน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101413   พรรณทิวา   จันทิมา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101414   พรรณนภา   อินต๊ะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101415   นายพรวิทย์   เกรอด : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101417   พัณณิตา   ดุษฎีสังเวย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101419   นางสาวพิไลภรณ์   กอแก้ว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101420   นายพีรพัฒน์   สมรินทร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101422   นางสาวภัทราพร   แก้วดำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101423   นางสาวภัทราภรณ์   ปัญญาจันทร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101430   นางสาวมยุริญ   แม่นยำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101431   นางสาวมัชฌิมา   ยิ้มแย้ม : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101432   นางสาวเมธาวี   สงฉิม : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101433   ยศวดี   ศรีกอนติ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101435   นางสาวรพีพรรณ   เผือกสังคชา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101436   นางสาวรัตติกาล   รัตนศิลา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101437   นายรุ่งโรจน์   ชมชื่น : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101438   นางสาวรุจิเรศ   ไชยอ้าย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101439   นางสาวลักษมี   ชัยวงศ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101440   นางสาววนัดดา   วงศ์ตุ้ย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101441   นางสาววนิดา   กะล้อม : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101445   นางสาววรวรรณ   ลาหลง : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101447   นางสาววัชราภรณ์   ไชยพูน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101448   นางสาววัชรี   ภูวนารถ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101451   วิภาพร   รอดอ่อง : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101459   นางสาวศศิวิมล   สุธรรมมา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101461   นางสาวศิริลักษณ์   อินทวัน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101462   นางสาวศิริวรรณ   จันทร์หอม : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101465   นางสาวศุภาวรรณ   จักร์คำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101467   นางสาวสหัทยา   ทะคำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101468   นางสาวสายฝน   อินสมบัติ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101470   นางสาวสิริญญา   ปัญวงค์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101471   นางสาวสิริมา   นุ่มนิ่ม : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101472   นางสาวสิริวิมล   บุญทะวงค์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101474   นางสาวสุกัญญา   ตุ่นทอง : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101476   นางสาวสุขคำ   ปัญญา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101477   นางสาวสุดารัตน์   หน้อยบุญตัน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101478   นางสาวสุทธินี   ศรีกันไชย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101479   นางสาวสุนิษา   สิงห์สัน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101480   นางสาวสุภัสสรา   ศรีใจวงศ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101481   นางสาวสุภาพาน   อัมพรศรี : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101482   นางสาวสุภาวดี   นราหาญ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101484   นายสุริยาวุธ   ปาละสุวรรณ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101486   นางสาวสุวิมล   รัตนพจน์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101490   นายอนุวัช   ศรีน๊ะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101493   นายอภิชัย   อินริกิ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101501   นางสาวอาจารี   วัฒนะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101503   นางสาวอิสริยาภรณ์   มะโนสกูล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101504   อุดมเดช   บุญตา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101506   นิธิกร   สันชัย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101509   แสงสุรีย์พร   แซ่เอี้ยว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906102337   นางสาวจิราภา   เรืองเกตุ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102344   นางสาวจุฑามาศ   เพ็งถมยา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102352   ชลสิทธิ์   เสริญสมบูรณ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102481   นางสาวลฎาภา   บุญพระรักษ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102484   นางสาววนาพร   สุวรรณอาภา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102486   นางสาววรพัชรี   จอมที่รักษ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102487   นางสาววรัญญา   โพธิตุ้ย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102496   วัชรพล   บุญตอม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102506   นางสาวศรัณย์พร   เสริมศิริโสภณ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102519   นางสาวศุภธวดี   ปาวิน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102522   นางสาวศุภาพิชญ์   ไชยประสิทธิ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906103321   นายคเณศ   จันทร์นิยม : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103337   นางสาวชนาภา   อินสม : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103338   ชนารดี   เอมน้อย : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103339   นางสาวชไมพร   นครพิทักษ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103341   นางสาวโชติกา   เสนาขันธ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103342   นางสาวโชติรัตน์   เผ่าอ้าย : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103343   นางสาวโชว์ธิดา   ละครพล : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103350   ณัฎฐรัตน์   พินยา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103373   ธัญชนก   ทองอาชา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103374   นางสาวธัญชนก   พิชัยรัตน์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103375   นางสาวธัญญารัตน์   เมาเพ็ชรกาศ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103402   นางสาวปุณยาพร   คงคาคูล : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103403   นางสาวเปรมวดี   รัตน์กลาง : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103405   พชรภรณ์   อุนทะอ่อน : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103479   นางสาวสุภาวดี   สีตา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103480   นางสาวสุมิตรา   กิจติตา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103481   สุมิตรา   แก้วคำแดง : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103483   นางสาวสุมินตรา   หอกลาง : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103494   อภัสรา   จิตรชอุ่ม : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103498   นางสาวอมลวัทน์   คำยอด : บัญชี 3ชั่วโมง
5906104367   นายธีรัตม์   ต๊ะทองคำ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104371   นายนัฐพล   ชาดก : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104383   นายปรัชญา   เงินถา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104395   นายพิทวัส   ขัตติวงศ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104402   นายภูมิณัฐ   วรรณทอง : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104408   นายยศพัทธ์   แสงเทียน : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104441   นางสาวสกุณา   ทานุการ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104465   อภิชิต   แก้ววันทา : การเงิน 3ชั่วโมง
5912102332   ธัญพิชชา   ปัญญาคำ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102334   นางสาวธีราภรณ์   อาชนี : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102337   นางสาวนภาภรณ์   เตชะบริบูรณ์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102340   นวพร   สายยศ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102345   นางสาวบุญสิตา   พรหมานนท์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102347   นางสาวเบญจพร   นันธิน้อย : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102348   นางสาวปนัดดา   กันธิยะ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102349   นางสาวปิยาภรณ์   คำภีระ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912106306   นายกิตติพงษ์   วงค์ชัย : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106359   นางสาวมาณีรัตน์   วังมูล : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106362   นางสาวรวิภา   คุ้มครอง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106367   นายวรพงศ์   กล่อมวิญญา : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106383   นายสุขสันต์   สิงห์จวง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106390   นายอานนท์   สำเร็จผล : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106394   นายอำนาจ   กูน๊ะ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5914101302   นางสาวกมลวัลณ์   จันทร์ตา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101304   นางสาวเกวลิน   สิทธิปรุ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101305   นายจักรภัทร   สมใจเดช : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101308   ฉัตรมงคล   เชื้อปงปัน : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101324   นางสาวนาวิกา   ปานรงค์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101329   ปณิธาน   พลดร : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101334   นายพรเทพ   ฟองจันทร์งาม : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101335   นางสาวพรนภา   มงคลเกิด : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101344   พิมพ์ชนก   ปุญญฤทธิ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101348   นางสาวภัควลัญชณ์   พึ่งผลัด : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101352   ภาณุพงศ์   คํากาศ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101353   นายมนัสวิน   เชื้อเทวา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101357   เมธาวี   ปันติ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101367   นายวศิน   นิลกำแหง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101370   นางสาวเวลา   จิตละมัย : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101376   นายศุภณัฐ   อมาตยกุล : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101377   นางสาวสุพิชชา   ถานี : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5915123324   นายทิพย์นาวิน   อินจันทร์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123325   ชาลิสา   บุญเรือง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123328   นางสาวฐิติกา   กาตาสาย : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123331   ณิชกุล   สายเขียว : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123336   ธนวัฒน์   คำอินทร์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123351   นางสาวปรียา   กฤตถิรพุทธิ์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123355   นายปิยะวัฒน์   ทรายคำ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5918102314   ชนาธิป   บุญสนอง : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102319   ณัชรัช   สิริสิงหรัชช์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102331   นายนภภูมิสิริ   ศิรินวล : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102333   นายนันทกิตติ์   จอมเดช : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102338   เบญจรงค์   ศรีมา : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102367   อธิวัฒน์   นิธิพัฒน์โสภา : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102372   อัครพล   เดชดม : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5919101311   นางสาวจุฑาทิพย์   นามฉิม : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101313   นางสาวชนนิกานต์   กาวี : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101315   นางสาวชนม์นิภา   วังทิพย์ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101318   นางสาวณัฐกานต์   ธิวงค์น้อย : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101322   ณัฐริญา   จันบาง : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101323   นายณัฐวุฒิ   เขียววรรณ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101326   นายไตรภพ   สุทธานุกูล : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101331   นางสาวนพวรรณ   เติมพรเลิศ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101349   นางสาวรุจิรา   ตั้งมั่น : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101351   นางสาววราทิพย์   ธีรัชไชยวรรณ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
6001113304   แกมกาญจน์   แสวงวงค์ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
6001113305   นางสาวขจิตมณี   เมืองพรหม : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
6001113327   ภัทชานุช   ฟังเย็น : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
6001113328   ภานุชนาถ   อรุณศรี : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
6001113330   เมธปิยา   ตันกุล : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
6001113339   สิรินทรา   ทาไชย : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
6001113340   สุภาภรณ์   แก้วเทวี : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
6001113343   อารียา   ทาแสง : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004101308   กันยารัตน์   ขำพงศ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101351   นวพล   นรเดชานันท์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101361   พุฒิชัย   แก่นจันทร์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101363   ภัคพล   บำรุงเกียรติ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6006105305   กฤติยา   นราภัย : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105308   ขนิษารพิน   อินต๊ะผัด : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105317   จีรวรรณ   ใหม่ไชย : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105318   จุฑาทิพย์   เขียวนาคู : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105342   ธัญจิรา   จันทร์เพ็ง : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105351   ปริยาภัทร   ใจหมั้น : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105369   ภูษิตา   ภูชัยสินธุ์ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105371   เยาวรัตน์   รุ่งทวีนันทพงศ์ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105372   รวิกาญจน์   สุขเกษม : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6009101347   ปริชญา   มลีรัตน์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101348   ปลายฟ้า   ทองเสนา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101349   ปวิตรา   พลอินต๊ะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101351   พรกมล   ศรีสวัสดิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101353   พรรณชนก   ชิตณรงค์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101382   ศุภธวดี   อินทรโสภา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101410   อุมมีซอลีฮะห์   มาหะมะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6014102307   จิดาภา   รอดภัย : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6014102311   นางสาวจีรภรณ์   แซ่ศิล : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6014102319   นายกีรดิต   หีมบุญช่วย : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6014102322   ธีรวีร์   แสงเงิน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6014102324   ณัฐนิชา   เลี้ยงสมบูรณ์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6014102334   ภาพตะวัน   ทองคำ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6014102339   รภาภรณ์   เตชะเลิศพนา : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6014102344   สุนิตา   ทิพย์บรรจงสุข : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6015123301   กมลทิพย์   เกตรักทอง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123305   กาญจนา   มั่นคง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123308   เกษมณี   ลิ้มพูล : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123309   คณิตตา   จันทร์แดง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123310   จริยา   ใจเย็น : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123311   จินตรา   ขุยนาเพียง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123317   ชฎาพร   นำภา : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123320   ชวนากร   จันทวงศ์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123323   ฑิตยา   รู้ชั้น : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123325   ณฤมล   ทนทาน : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123326   ณัฐกานต์   มะโนวงค์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123330   ตรีรัตน์   อาจิน : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123332   ทักษพร   สุกหอม : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123337   ธีรานันท์   ธาราสมบัติ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123340   นภัสวรรณ   เย็นแย้ม : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123342   นัทธมน   วงค์พระจันทร์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123351   ปริญญา   มาสืบ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123360   พรวิลัย   ไผ่งาม : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123361   พรวิไลลักษณ์   อินทรักษา : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123362   ภัทราภรณ์   สุขทวี : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123368   ภิรมย์พร   ทองตะลุง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123371   ม่านฟ้า   สมุทรกุล : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123373   ยุวรินทร์   ต๋าคำ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123374   รัชฎาพร   ชาญวารินทร์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123376   รัตวรรณ   เทพรักษา : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123380   วราพร   ภาคคำ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123381   วราพรรณ   ภาคคำ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123384   ศุภกฤต   ภูวิชัย : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123385   สรรชัย   ก้อนศรี : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123386   สิรวิชญ์   ฟูธรรม : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123387   สุชาพร   เนียมแก้ว : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123389   สุทธิพร   ทำของดี : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123390   สุธาธาร   จันทร์สว่าง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123393   สุรโชค   ตุ้ยตามพันธุ์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123394   อนิสา   ใจยอง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123395   อนุวัฒน์   อุดนัน : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123399   อัฐพล   เตชะวงศ์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123400   อาทิตยา   เขาแก้ว : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6106102314   นางสาวเกวลิน   คันธรส : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102346   เต็มสิริ   จอมเมือง : การตลาด 3ชั่วโมง
6115123325   ณัฐดนัย   ขุนชัย : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง