ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
6022101301   นางสาวกชมน   ประทุมนันท์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101302   นางสาวกนกวรรณ   สุใจจา : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101305   นายกฤติน   ไชยประสพ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101308   นางสาวกัญญารัตน์   สุนันตา : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101309   นางสาวกัณฐิกา   ปั๋นเกี๋ยง : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101310   นางสาวกาญจนา   ปานเนียม : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101312   นายขวัญชัย   นามเผ้า : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101315   นายจักรี   พันธ์พืช : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101316   นางสาวจิราภรณ์   เสริมทรัพย์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101318   นางสาวจุฑาทิพย์   บุญยะ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101319   นางสาวจุฑารัตน์   บุดชา : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101321   นางสาวชนม์นิภา   เปไสล : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101325   นายชัยวัฒน์   ข่วงทิพย์ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101326   นายไชยฤทธิ์   คำอินต๊ะ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6022101327   นางสาวญานิกา   บุญทอง : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101328   นางสาวญานี   อินทรพินิจ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101329   นางสาวณัฏฐกานต์   สุจารีย์ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101330   นางสาวณัฐชฎาภรณ์   จันทอน : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101331   นายณัฐพนธ์   นิยะรัตน์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101332   นายณัฐพล   ประทิน : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101333   นายณัฐพล   เสือนุ่ม : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101334   นางสาวดลยา   ศรีมานพ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101335   นายต้นตระการ   เต๋จ๊ะแยง : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101338   นายธณรัตน์   ขันธปราบ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101339   นายธนกานต์   ชุมภูป่า : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101341   นายธนวัฒน์   มีลักษณ์ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101342   นางสาวธนัญญา   วงศ์ศาลา : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101344   นางสาวธัชมาศ   เกล็ดเปรื่อง : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101346   นางสาวธัญญาภรณ์   พิมเห็ม : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101348   นางสาวธัญลักษณ์   ทองดี : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6022101349   นางสาวนงนภัส   เดชบุญ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101350   นางสาวนธิตญา   ทับฤทธิ์ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101352   นางสาวนฤมล   ไชยเวทย์วิทยา : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6022101353   นางสาวธนภร   ดั่นเจริญ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6022101355   นางสาวนิธิพร   พึ่งสุข : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101356   นายนิธิวัต   แก้วปา : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101357   นางสาวนิราพันธ์   กิตติวุฒิวงศ์ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101358   นางสาวบวรรัตน์   วงค์พระยา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101359   นายบัญชร   จองแก : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101360   นางสาวบุณยานุช   คุณารูป : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101361   นางสาวเบญจมาศ   ประพันธ์ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101363   นางสาวเบญญาพร   ยาไชยบุญเรือง : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101365   นางสาวปฏิมา   บุญโท : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101368   นางสาวปภาสิริ   ธนะอุตร : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101369   นางสาวประพิมชนก   ใจประสิทธิ์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101370   นายปรัชญา   ครองทรัพย์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101371   นายปริญญา   คำปวน : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6022101372   นายปวเรศ   ยี่โสดสารี : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101373   นางสาวปุญชรัสมิ์   ยศศรียา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101374   นางสาวผกาสินี   ขาวแดง : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101375   นายพงศ์ปกรณ์   แสนภักดี : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101376   นายพนากรณ์   ใจมุข : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101377   นางสาวพรรณธิวา   วงษ์เสถียร : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101378   นางสาวพลอยชนก   ผ่องเกษร : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101380   นายพากูล   บุญเวิน : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101381   นางสาวพิชญสิรี   ตันตสถิตานนท์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101383   นายพิพัฒน์   จันทร์ทอง : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101384   นางสาวพิมพ์ชนก   มหาวัน : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101386   นายพีรพัฒน์   ทองอ่อน : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101390   นางสาวภัสสร   แป้นไทย : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101391   นางสาวภาวารินทร์   หมื่นจันทร์สม : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101392   นางสาวภาวิณี   ก้างยาง : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101395   นายมอนหลาว   ลุงสุ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101396   นางสาวมัยรา   แก่นสันเทียะ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101399   นางสาวเมธิตา   อ่วมจ้อย : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6022101400   นางสาวรจนา   อิ่นแก้ว : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101401   นางสาวระวีวรรณ   ศิริวรรณ์ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6022101402   นางสาวรัตติยากร   ยอเเสง : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101403   นางสาวรัศมี   ภักดี : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101405   นางสาวลีลาวันต์   ใจกว้าง : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101407   นางสาววรรณจิรา   เสือสิงห์ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101409   นางสาววราลักษณ์   พูลวิเชียร : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101410   นายวัชรกร   คำโส : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101414   นางสาววิภาวดี   สุวรรณสังข์ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101417   นางสาววิไลลักษณ์   ล่าร้อง : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101418   นายวิษณุ   วันสา : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101419   นางสาวศรัญญา   สัพโส : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101420   นายศราวุธ   ขาวนวล : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101421   นายศรีทอง   ชื่นบาน : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101422   นางสาวศิรินภา   นักพานบุญ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101423   นางสาวศิริรัตน์   จุลนันท์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101424   นางสาวศิริรัตน์   เผ่าเต็ม : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101425   นางสาวศิริวิมล   หนูวัน : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101426   นางสาวศุภาวรรณ   บัวจาย : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101427   นายสถาปนา   จันทรเคหะ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101428   นายสรศักดิ์   ชูไว : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101429   นางสาวสโรชา   ยะแสง : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6022101430   นางสาวสัณห์สินี   ด้วงวงษ์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101431   นางสาวสิริกร   สุกสีใจ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101433   นางสาวสุชานาถ   อินทุมาร : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101435   นางสาวสุธิดา   ทาต๊ะ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101441   นายสุรินทร์   ปัญโญใหญ่ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6022101442   นางสาวสุรีพร   เสนาฤทธิ์ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101443   นางสาวสุลีวัลย์   สุริยา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101445   นายหัสกร   เลี่ยนพานิช : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101446   นายอนวัช   ใจดี : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101447   นางสาวอภิญญา   บุญบรรลุ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6022101448   นางสาวอภิรดา   เรืองรุ่ง : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101449   นางสาวอรนันท์   เพชรรัตน์ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101450   นางสาวอรพิณ   อุดมศักดิ์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101453   นายวีรภัทร   ไกรเภา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101302   นางสาวกมลวรรณ   ทาแก้ว : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101303   นางสาวกรรณิการ์   ศรีสุวรรณดิษฐ์ : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
6122101304   นางสาวกฤติยา   เหลืองฐิตกุล : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101305   นางสาวกัญญารัตน์   จิตมาตย์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101306   นางสาวกัญญารัตน์   ศรีชนะ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101307   นางสาวกัลญา   กาวิชัย : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101308   นางสาวกัลยรัตน์   นราเกษม : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101309   นางสาวกัลยา   ตันหลวง : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101311   นางสาวกิ่งกมล   ลาภเพิ่มพูนสิริกุล : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101312   นางสาวกิ่งแก้ว   ปลอดทองสม : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101313   นางสาวกิตติมา   เงินจันทร์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101316   นางสาวกุหลาบ   ทนงค์แผง : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101317   นายเกรียงไกร   เรือนใจดี : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101318   นางสาวเกศรา   ปะนามเท : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101320   นางสาวขนิษฐา   บังราช : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101321   นายคณุตม์   ภาตินทุ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101322   นายคันธรัตน์   ต้องเชื้อ : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
6122101323   นายจักรพงษ์   บุญสอน : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101324   นางสาวจารุวรรณ   มากระโทก : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101325   นางสาวจินตนา   ภาพฉิมพาลี : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101327   นางสาวจิราภรณ์   ถินกระโทก : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101329   นางสาวจุฑามาศ   พงษ์ธรรม : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101330   นางสาวชณิดาภา   เกษา : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101331   นายชณิลธร   โพธิ์แสงดา : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101332   นายชนาธิป   ผุดเกตุ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101334   นางสาวชลิตา   วรรณเผือก : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101335   นายชาติชาย   กู้วัฒนะสกุล : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
6122101336   นางสาวชุติกาญจน์   เชิดพุทรา : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101337   นางสาวชุติกาญจน์   บัวกระโทก : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101338   นางสาวชุติมา   จบศรี : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
6122101339   นางสาวฐิดารัตน์   สิทธิเป็ง : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101340   นางสาวฐิติวรดา   แหยมนาค : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101344   นางสาวณัฏฐณิชา   หงษาวงษ์ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101345   นางสาวณัฐณิชา   มณีวรรณ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101348   นางสาวณัฐภาวี   หนูจันทร์ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101351   นางสาวณัฐิกา   ทาต่อมวงศ์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101352   นางสาวณิชนันท์   อุตรชน : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101353   นายดนุพร   หาญทา : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101354   นายเตชสิทธิ์   จิตรบุตร : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101355   นางสาวทิพย์น้ำฝน   สิ่วสงวน : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101356   นายทิวัตถ์   จุมปาคำ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101357   นายธนบดี   ยศไชยวิบูลย์ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101359   นางสาวธัญลักษณ์   คำลือ : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
6122101360   นายธาดา   อินทร์สุวรรณโณ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101361   นางสาวธิติกานต์   ม่วงมี : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101363   นายธีระ   บัวเย็น : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101366   นางสาวนภัสสร   เสสา : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101368   นางสาวนัฐชา   พบกระโทก : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101371   นางสาวนาเดีย   กันยา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101372   นางสาวน้ำตาล   อนิยมพิสัย : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101373   นางสาวนิจจารีย์   สายสี : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101374   นางสาวนุชนาถ   รกไพร : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101375   นางสาวนุสบา   เก่งกาจ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101376   นางสาวบุญธิดา   หมอรักษา : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101377   นายเบญจพล   มูลคำ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101378   นางสาวเบญจมาศ   สุภานิชย์ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101379   นางสาวเบญจรัตน์   ปานน้อย : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101380   นายปวริศ   ญาณจรูญ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101382   นางสาวปิยฉัตร   เพ็งพันธ์ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101383   นางสาวปิยะธิดา   พฤษกิจ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101384   นางสาวปิยาพัชร   พุทธนาวงศ์ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101385   นายพงศธร   กองลี : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101388   นางสาวพนิตา   แย้มฤดี : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101389   นางสาวพริมา   ช่างคำ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101392   นางสาวพัชรมัย   เอี่ยมชัย : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101393   นางสาวพิมประไพ   ครองอำนวย : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101394   นายพิสิษฐ์   อ้ายมา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101395   นางสาวพุทธมาศ   หลวงนวล : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101397   นางสาวภัทราภรณ์   วังใจ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101398   นายภาณุวัฒน์   โพธินาม : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
6122101399   นายภูตะวัน   ลุกิตติกร : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101400   นางสาวมนัชญา   จอมนงค์ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101401   นางสาวมัลลิกา   คณะพล : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101403   นายรวิพล   สร้อยมณีวรรณ์ : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
6122101404   นางสาวรัตติกร   แพงศรี : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101405   นางสาวรินรดา   สินอุดม : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101407   นางสาวรุ่งระวี   สารทอง : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101409   นางสาวฤดีรัตน์   ยะเชียงคำ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101410   นางสาวลัดดา   หมุนอุดม : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101412   นางสาวลัดลิตา   ต๊ะหล้า : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101413   นางสาววนัชพร   ตักโพธิ์ : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
6122101414   นางสาววนิดา   เเชกรี : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101415   นางสาววรพรรณ   มหาวัน : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101416   นายวราพงค์   ณ ลำพูน : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101417   นางสาววราภรณ์   นันลือ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101418   นางสาววันวิสา   แพงศรี : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101419   นางสาววิชยา   บุญเจริญตั้งสกุล : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101420   นางสาววิมลรัตน์   สุขส่ง : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101421   นางสาววิไล   ธาราเสรี : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101423   นางสาวศศิกานต์   ศรีเกิน : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101424   นางสาวศศิธร   ชัยเกษม : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101426   นางสาวศิขริน   คำวันนา : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101427   นางสาวศิรภัสสร   อุ่นปวง : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101429   นางสาวศิริวิมล   เงาใส : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101430   นายศุภากร   ใจมุข : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
6122101433   นางสาวสายธาร   เพลินพัฒนา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101435   นางสาวสาลินี   หมุนสิงห์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101437   นางสาวสิรีธร   สาวแสง : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
6122101441   นางสาวสุพัตรา   ลีศรี : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101447   นางสาวอโณทัย   เขียวทัพ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101449   นายอนุชิต   ศรีขัดเค้า : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101451   นางสาวอรัญญา   นายจะหริ่ง : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101457   นางสาวอารยา   เขื่อนควบ : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101459   นายอิศรา   จงชมผา : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6122101461   นายเอนก   สุวรรณทา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101464   นางสาวหทัยรัตน์   แสงสุวรรณ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง