ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5808112311   พิไลวรรณ   วงค์ขัด : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908104301   เกตสุดา   สายสุภา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5908104302   เกศนี   ใจแว่น : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5908104306   โชติกา   ไวยลาภ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5908104307   ณัฏฐณิชา   มลิวัลย์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5908104308   ปราณี   ท้องฟ้าธำรง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5908104314   เพ็ญนภา   จี๋เอ้ย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5908104316   รสสุคนธ์   แขโคกกรวด : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5908104317   รุ้งตะวัน   อำปิยะ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5908104318   วันวิสา   พลทอน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5908104322   อภิญญา   โพธิ์ทอง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5908106322   ปฏิพล   บัวบานศรี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5908106326   ภูริช   อินทรกำแหง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5908106336   ศุภกฤต   วรรณดี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5908106343   อรรณพ   เลิศกมลา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5908107304   กรวิภา   ธรรมสอน : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908107305   กวินทิพย์   โล๊ะกาแก้ว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908107306   กัณณพนต์   บดสูงเนิน : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908107310   เครือวัลย์   จันทิ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908107311   จันทิมา   ไชยเดช : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908107315   จิรวัฒน์   เหล่ากอแก้ว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908107316   ชฎาธาร   แสงห้าว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908107323   ทิพรัตน์   ไทยดี : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908107324   ธนา   ล่าลี : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908107335   พรพรรษา   ยานะศรี : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908107337   พิทยา   นพมาก : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908107338   พิมทุ์สุดา   โยงกาศ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908107344   ภูพัสน์   มั่นจิตร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908107346   มยุริญ   โปทิ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908107353   วราภรณ์   สิงหวัฒนศิริ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908107354   วัชรพงษ์   พิกุลขาว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908107359   ศิรินญา   ธนูอินทร์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908107367   สราวุฒิ   สารอุยี่ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908107371   สุทธิวัฒน์   ศรีสุริยะวรรณ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908107374   สุภาภรณ์   วงษ์ปางมูล : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908107378   อังคณา   อุดหนุน : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5908111301   กนกรักษ์   ช้างอ้น : บัญชี 6ชั่วโมง
5908111303   กาญจนาพร   ปันนาผล : บัญชี 6ชั่วโมง
5908111305   จิราพัชร   เครือมา : บัญชี 6ชั่วโมง
5908111313   นพวรรณ   เปี่ยมวารี : บัญชี 6ชั่วโมง
5908111316   ปลายดาว   ศิริมงคล : บัญชี 6ชั่วโมง
5908111323   ลดาพร   สมผล : บัญชี 6ชั่วโมง
5908111332   ศุภมาส   วิญญารัตน์ : บัญชี 6ชั่วโมง
5908112301   กมลพร   มะลิธง : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107301   กฤษฎา   วังอินทร์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107307   จิตรกร   สุจิรังกุล : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008107334   ยุพารัตน์   สุวรรณกาศ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6008111301   กชกร   อินทะเสม : บัญชี 6ชั่วโมง
6008111304   ชลธิชา   เวียงแก้ว : บัญชี 6ชั่วโมง
6008111310   นลพรรณ   วัลลภัย : บัญชี 6ชั่วโมง
6008111314   พลอยสวย   ถุงเงิน : บัญชี 6ชั่วโมง
6008111318   วรพล   ต่ายพูล : บัญชี 6ชั่วโมง
6008114015   สุกานดา   ใหญ่วงศา : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008114317   โชคชัย   นนทะคำจันทร์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008115301   กนกวรรณ   มากศรี : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6008115306   ชนม์นิภา   ปาโน : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6008115307   ฐิดาภรญ์   มุสิกุล : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6008115309   ธนากร   การวงษ์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6008115311   น้ำหวาน   สุคงเจริญ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6008115313   ประกายชนก   วอนเพียร : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6008115323   อดิเทพ   เป้าหินตั้ง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6008115328   กมลภพ   ใจมั่น : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6108103306   นางสาวชนิสรา   งามวงษ์ : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108103309   นายธนวัฒน์   ชูจิตร : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108106302   นางสาวชลันธร   จงใจลาน : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6108106306   นางสาวปิยฉัตร   สาแย้ม : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6108106308   นางสาวรสรินทร์   ศรีบัวคม : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6108106309   นางสาวสาธินี   สารวุฒิ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6108107308   นางสาวจิฬาภรณ์   เพ็ชรหวล : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107314   นางสาวณัฐติญา   ม่วงยา : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107316   นางสาวณิชาภัทร   จั่นวงศ์แก้ว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107332   นางสาวมาริสา   เข็มวิชัย : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107341   นายศุภวิชญ์   จันทรุไทย : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107342   นางสาวสายธาร   เครือเนตร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107348   นางสาวอานิตา   งะสมัน : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108109304   นายจิรวิชญ์   จันทร์เจือจุน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109305   นางสาวจุฑามาศ   นากวิกรัย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109314   นายธนากร   เทพกัน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108110316   นายสุรัตน์   สุกิจประเสริฐ : การตลาด 6ชั่วโมง
6108111307   นางสาวฐิศรา   จำปาขาว : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111309   นายนครินทร์   กอฝั้น : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111313   นางสาวพรชิตา   ตาบม่วง : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111315   นายสายฟ้า   อาลักขิต : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111318   นางสาวอริสา   สมบูรณ์ทรัพย์ : บัญชี 6ชั่วโมง
6108114309   นายจิตปลื้ม   หาจำปา : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6108114315   นายชัชพงศ์   พรมเวียง : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6108114318   นางสาวญานิกา   แช่มช้อย : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6108114329   นางสาวธัญทิพ   หอมวิชา : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6108114330   นางสาวธิติญา   โพธิ์ชะคุ้ม : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6108114334   นางสาวนัทสรียา   คงอ่อน : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6108114370   นายศิริศักดิ์   บุญตรี : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6108116309   นางสาวศิริวรรณ   กล้าแข็ง : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6108118302   นายขวัญเกล้า   โปเป : เศรษฐศาสตร์ประยุกต์เพื่อการพัฒนาชุมชน 6ชั่วโมง
6108118303   นายธีรณัฐ   เครื่องจักร : เศรษฐศาสตร์ประยุกต์เพื่อการพัฒนาชุมชน 6ชั่วโมง
6204101368   นายกรธวัช   สะสม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 6ชั่วโมง
6204101369   นายจิรายุ   พฤฒิทวีวัฒน์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 6ชั่วโมง
6204101370   นายฉัตรธำรงณ์   ฮั่นพงษ์กุล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 6ชั่วโมง
6204101371   นายธวัชชัย   สินใจ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 6ชั่วโมง
6204101372   นายวีรชัย   แก้วขอด : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 6ชั่วโมง
6204101373   นายสมพงษ์   ตันธวัฒน์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 6ชั่วโมง
6204101374   นางสาวชนิกานต์   สิงห์ไชย : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 6ชั่วโมง
6206102445   นายจักรพรรณ   จอนค้าง : การตลาด 6ชั่วโมง
6206102446   นายจักรี   มิวันเปี้ย : การตลาด 6ชั่วโมง
6206102447   นายภาณุพงษ์   ทองคำ : การตลาด 6ชั่วโมง
6206102448   นางสาวฤทัยทิพย์   ภิรมย์จุ้ย : การตลาด 6ชั่วโมง
6206102450   นางสาวศุภิสรารัตน์   อมตะวงศ์ : การตลาด 6ชั่วโมง
6208106302   นางสาวจิรภิญญา   ตาลตา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6208106306   นางสาวน้ำเพชร   ศรีโหม้ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6208106307   นางสาวปฐมาพร   คำแฝง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6208106312   นางสาววราลี   ตันยะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6208107301   นายกิตติชัย   รกไพร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208107302   นางสาวเกณิกา   สายัณห์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208107303   นางสาวจิตสุภา   ซนยาน : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208107304   นายธนภัทร   จูปรางค์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208107305   นายธนวัฒน์   รังสรรค์ลิขิต : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208107306   นางสาวนันทิชา   มุขนาค : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208107308   นางสาวเพ็ญนภา   เรืองเรื่อ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208107309   นางสาวภัคจิรา   ศรีเผือก : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208107310   นางสาวภัคจิรา   สุทธา : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208107311   นางสาวภัชตรา   แก้วมุกดา : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208107312   นายวรวุธ   หามนตรี : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208107313   นางสาววิภาดา   สิงห์แจ่ม : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208107314   นางสาววิภาวรรณ   ใจกาศ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208107316   นายอภิชัย   มาเจริญ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208107317   นางสาวอมตา   สุวรรณเขตต์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208107319   นางสาวอารียา   ทรัพย์ประเสริฐ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208107322   นายถิรวัฒน์   แซ่กือ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6208108304   นายพีรพัฒน์   วรรณทอง : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
6208108305   นางสาวอภิญญดา   จันตาเขียว : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
6208108306   นางสาวกรองแก้ว   กลิ่นแย้ม : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
6208109301   นายกรินทร์   แก้วกัน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208109302   นางสาวจุฑาทิพย์   ราชิวงค์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208109305   นางสาวเมษินี   ตนะวิไชย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208109306   นางสาวรัชฎา   พันสวัสดิ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208109307   นายวิรัชพล   ป่าส่วน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208109308   นายศักดิ์ดา   พิมพันธ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208109309   นางสาวศิรดา   กาญจนจันทร์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208109310   นางสาวสกาวใจ   มีชม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208109311   นางสาวธนพร   เที่ยงดี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208109312   นางสาวณฐพร   ชอบสูงเนิน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208109313   นายอรรณพ   อบอุ่น : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208111301   นางสาวจารุกัญญ์   กันยะเส : บัญชี 6ชั่วโมง
6208111302   นางสาวพัชรีวรรณ   อุดตุ้ย : บัญชี 6ชั่วโมง
6208111303   นางสาวพิชญา   วรฤทธิ์ : บัญชี 6ชั่วโมง
6208111304   นางสาวมัลลิกา   คำเจริญ : บัญชี 6ชั่วโมง
6208111305   นางสาวรัชชา   จันทร์เกตุ : บัญชี 6ชั่วโมง
6208111306   นางสาวสุภาพร   เพชรปัญญา : บัญชี 6ชั่วโมง
6208111307   นางสาวอัจฉราพร   ดวงดี : บัญชี 6ชั่วโมง
6208114302   นางสาวกฤษญาภรณ์   ยานะวงศ์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114303   นางสาวกฤษณา   รักซื่อ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114304   นางสาวกัญญารัตน์   เกษมพิริยะกุล : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114305   นางสาวกัญญารัตน์   สมอคำ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114306   นางสาวกัณณิกา   ภูภักดี : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114308   นายคหบดี   ปรีเปรม : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114309   นางสาวคุณากร   จันทร์หอม : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114310   นางสาวแคทลียา   คำลือ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114311   นายจิตรภาณุ   กลิ่นเจริญ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114312   นายจิรกิตติ์   ตันประดิษฐ์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114313   นางสาวจุฑามณี   คงสุวรรณสกุล : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114314   นายชนกานต์   หนูอิ่ม : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114316   นางสาวชยาภรณ์   แตงร้าน : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114317   นายชาญณรงค์   มูลศรี : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114318   นางสาวณัฐกานต์   หมื่นจันทร์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114319   นางสาวณัฐธิดา   ศรีจันทร์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114321   นายณัฐพงษ์   อาจรอด : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114322   นางสาวณิชาวีร์   ยังสนอง : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114323   นางสาวดวงฤทัย   ใจน้อย : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114324   นางสาวดารณี   มงคล : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114327   นางสาวธนวรรณ   จันทร์มัด : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114328   นางสาวธมลวรรณ   มนพิสุทธิ์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114329   นางสาวธาริณี   ยศอ่อน : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114330   นางสาวธิดา   จำรัสลาภ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114331   นางสาวนงลักษณ์   เหมทรง : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114332   นายนทีธรณ์   สิงห์สุวรรณ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114333   นางสาวนริศรา   อ่างทอง : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114334   นางสาวนลินนิภา   ศรีแก้ว : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114335   นางสาวนลินี   แกล้วกสิวิทย์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114336   นางสาวนิภาพร   ภาโสม : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114337   นางสาวนุชรา   คาเอ้ย : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114338   นางสาวบุษบาวรรณ   บุตรโชติ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114339   นางสาวเบญจมาศ   นิพิฐธรรม : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114340   นายปฐมพล   แสนสิทธิ์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114342   นายพิพัฒน์   เสราดี : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114343   นางสาวไพลิน   หาญยิ่ง : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114344   นางสาวมั่นฤทัย   คำมาวงศ์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114346   นายวรพงศ์   ไชยแก้ว : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114347   นางสาววรรณรัตน์   วิลาวรรณ์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114349   นางสาววาสินี   แจ้งจบ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114350   นางสาวศาริสา   นาคมาโนช : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114352   นายศุภกฤต   หาญจริง : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114353   นายศุภนันท์   ภักดี : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114354   นางสาวสมิตตนันท์   ทองรอด : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114355   นางสาวสรัลนุช   จันทร์คำเรือง : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114356   นางสาวสลิลทิพย์   ติ๊บถา : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114357   นางสาวสายธาร   เทียมจันทร์ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114358   นางสาวสุทธญาณ์   มังกิตต๊ะ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114359   นางสาวสุธาวี   เทพบำรุง : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114361   นางสาวสุนิตา   ปรางสุวรรณ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114362   นางสาวสุนิษา   บุญกระจาย : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114363   นางสาวสุพรรณษา   จิรวงศ์รุ่งเรือง : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114364   นางสาวสุพรรณิกา   ภู่ประเสริฐ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114366   นางสาวหทัยรัตน์   ศรีสมุทร : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114367   นางสาวอลิศลา   กำเนิดคูณ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114370   นายอาทิตย์   พิมศรี : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114374   นายฟาฮัท   ดอมิ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114375   นางสาวภัทริกา   วงศ์เศรษฐี : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208114376   นางสาวเสาวรี   บุญโสภณ : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6208115302   นายจิรายุทธ   ร่มจำปา : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6208115303   นางสาวณัฏชา   บริวาส : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6208115304   นายณัฐพงศ์   มอญพันธุ์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6208115305   นายณัฐพงศ์   รัฐถาวร : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6208115306   นางสาวธนัญญา   ผิวแดง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6208115307   นางสาวนวพรรณ   สรรพโชติ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6208115308   นายภาคิไนย   ล้วนรอด : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6208115309   นายยศพนธ์   เลี้ยงประเสริฐ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6208116301   นายนวันธร   รุ่งเรือง : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6208116302   นางสาวพรพิมล   พาซู : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6208116303   นางสาวพัชรีภรณ์   กรรศิริ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6208116304   นางสาวพิธุนิภา   หัทยาสิทธินันท์ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6208116305   นายไพโรจน์   จันสิม : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6208116306   นายสิทธิชัย   แก้วพลายงาม : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6208116307   นางสาวสุดารัตน์   ปาโมกข์ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6208116308   นางสาวประภาวรินทร์   คล่องทะเล : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6208116309   นายปรัชญา   ตรีเนตร : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6208116310   นางสาวสุภาพร   มอญจันทร์ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6208121306   นายพีระพงษ์   คงสมทอง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ 6ชั่วโมง
6208121310   นายจิรัฎฐ์   กาเรือน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ 6ชั่วโมง