ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5606102409   สุชาครีย์   กลิ่นจันทร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5705104382   วัศพล   สิทธิโรจนกุล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5806101340   นายเจริญ   แซ่ท้าว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5806101391   นันทชัย   สิงห์มะโน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5806101539   อัจฉราพรรณ   มีใจรักษ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5806102368   ณัฐกิจ   มูลขุนทด : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102440   พัสกร   ว่องภาณุไพบูล : การตลาด 3ชั่วโมง
5819101314   ธนภูมิ   สีแดด : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5819102501   นางสาวกนกกาญจน์   ก่อกุลฐิติพร : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102502   กมลนัทธ์   ตาวงศ์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102503   นางสาวกฤตพร   วงษ์คะสุ่ม : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102504   นายก้องเกียรติ   คิดการ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102505   แคทลียา   มหาแดง : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102506   นางสาวจินทมณี   ศาศวัตายุ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102507   นางสาวจุฑามาศ   อินนั่งแท่น : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102508   นางสาวชไมพร   สมมิตร : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102509   นายชานนท์   จรรยา : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102510   นางสาวณัชชา   ชัยภูมิ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102511   นางสาวณัฐนรี   บ่อสุข : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102512   ณัฐริกา   คงแก้ว : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102513   ณัฐริกา   รอดกลาง : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102514   นางสาวธัชพร   ใจระวัง : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102515   นางสาวนภัสสร   กิจพันธ์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102516   นฤพนธ์   บูรณสุบรรณ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102517   นางสาวนฤภร   สิงห์ชัย : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102518   นายปริพัฒน   แซ่เตี๋ยว : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102519   นางสาวปรีดาภรณ์   ทิพวรรณ์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102520   นายพฤกษ์   จงพิเชษฐวรกุล : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102521   นายพัชรพงศ์   คมขำ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102522   นายพัชรพล   เลิศมณีทวีทรัพย์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102523   นางสาวพีรยา   ศักดิ์มาก : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102524   นางสาวมณฑกานต์   รู้รอบ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102525   นางสาววิศรุตา   สิริรัตน์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102526   วีรภัทร   ท้วมวงษ์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102527   นางสาวสริตา   ชื่นประเสริฐสุข : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102528   นายองศา   เหลืองสกุลพงษ์ : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5819102529   นางสาวอรนิภา   ไชยราช : ภูมิสถาปัตยกรรม 3ชั่วโมง
5901102314   กัลยกร   โกทา : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102328   จิรนันท์   พรมศรีจันทร์ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102329   จิรพรรณ   ขันทะ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102336   เฉลิมศรี   ทองพึ่งสุข : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102341   โชคประเสริฐ   นุ่มเบญจรงค์ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102346   ฐิติกร   ยศทวี : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102349   ฐิติภรณ์   แก้วคำ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102354   ณัฐณิชา   พรมรักษา : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102355   ณัฐธิดา   เกิดวิชิต : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102389   ปฐมพร   นิสภาทราจิณ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102393   ปวีณา   ด้วงสูงเนิน : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102402   พรนภา   หมีนิ่ม : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102408   พัชราภรณ์   สายชลอัมพร : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102409   พัชราภรณ์   อุดมพันธ์ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102415   พิทยา   อินปากดี : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102416   พุฒิพงศ์   ดวงประเสริฐ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102431   มาริสา   จันต๊ะวงค์ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102434   เมธา   โทไธสง : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102446   วรวัฒน์   สติดี : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102448   วันทนา   ผิวขำ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102453   วาสนา   แสนสามารถ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102456   วิภาวรรณ   บุญเรือง : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102461   ศศิวิมล   เทียมชนะ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102462   ศศิวิมล   สุกิน : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102464   ศิรินธร   สุดคิด : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102466   ศุธิษา   นาจารย์ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102468   สริญญา   คำสุข : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102469   สายพิน   เจริญวนาสันติ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102470   สิงหา   มะเชอพะ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102472   สุกนต์ธี   ลำพรหมสุข : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102473   สุดารัตน์   อินอ่อน : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102482   สุวนันท์   เอี่ยมกระจ่าง : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102485   หทัยพร   ชัยจารุโชค : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102489   นายอภิชาติ   เจริญเปรมปรีดิ์ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102496   อาริษา   ศรีทอง : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102503   ไอริณ   สิงหล้า : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102506   จีระพงษ์   เดชะทิศ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102508   ปราณิศา   พาลึก : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901126302   จงกลวนี   ช่างไม้ : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126308   จุฑามาศ   ศิริเวช : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126311   ณัฏฐฌา   อ่อนสา : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126312   ณัฐชนก   แก้วแทน : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126314   ณัฐวิภา   ติระถา : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126315   ต่อศักดิ์   โพธิกุล : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126318   ธันย์ชนก   จูเปรมปรี : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126321   ณัฐลภัส   ปัญญา : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126322   ประกายแก้ว   จันสง : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126323   ปาลิตา   ทาชนะ : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126329   ศุลีพร   สุขเงิน : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126331   สิริยากร   วงศ์โสภา : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126333   อมรรัตน์   กัลพฤกษ์ : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5903101308   นายเจตษฎา   ฮามพรม : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101322   นายธนกฤต   รินคำ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101333   นายเปรม   สอาดยิ่ง : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101335   นายพงศธร   รักคุณ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101349   นายภานุวัฒน์   ศรีเมือง : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101358   ศักดา   คูหามุข : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101363   นายสุทิวัส   ยาวิชัย : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101371   นางสาวอารียา   จันยะ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903102316   ณัชชนาพร   พลภาณุมาศ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102332   นางสาวปัทมาภรณ์   ศิลปชัย : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102336   นางสาวพิรญาณ์   วงมงคุล : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903103301   นางสาวกมลชนก   ทองงามขำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103302   กฤตยชญ์   โกฏิเเก้ว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103321   เทพภาชัย   อิสสระชัย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103322   นายธนกร   ขยันกิจพัฒนา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103331   นางสาวปานฉัตร   ศรีวิชัย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103333   พรฤกษ์   พรอภิญญากุล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103334   นางสาวพิมผกา   ปู่คำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103337   นางสาวไพลิน   ชัยชนะ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103347   รัตนาภรณ์   มีมาก : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103356   นายอนุวัต   อุทธิยา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103358   นางสาวอรวรรยา   สุวรรณสน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903105309   ธีรพันธ์   ระเบียบ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5903105332   อาณัตชณา   ตุ้ยตาจม : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5904105314   นางสาวฐิติรัตน์   วงษ์จันทร์ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904106337   นางสาวสุจิตราภา   แก้วมาลา : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
5905101320   นางสาวชนากานต์   แก้วกำเนิด : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101393   นายสหรัตน์   สายโปธิ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101394   สิทธิพงศ์   วงศ์ศิริภัคดีกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101409   อวตารซิงห์   โบปาราย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201320   นายธนภัทร   วงศ์บุตร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201325   นายปณชัย   หลำน้อย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201326   ปทิตตา   กระแสแสน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201327   นายปริญญา   นุ่มโต : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201329   นายปุริม   สารพงษ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201335   นางสาวพิมพ์ประไพ   สมใจดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905204302   กมลพรรณ   ปะระดี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204311   ชานนท์   เปรมประสิทธิผล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204316   ณัฐพร   ดาวเรือง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204326   ธีรภัทร์   อินทร์แพง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204341   วรัตถ์ภัค   ฟูเต็มวงค์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5906101304   นางสาวกรกาญจน์   คำศิริชัยกุล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101305   นายกฤตนัย   ญานะแสน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101312   กันตภณ   สุดนาลาว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101317   เกษมณี   จันทร์ลา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101322   นางสาวจันทกานต์   จันทร์ตาใหม่ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101334   นางสาวชนกนันท์   สมหวังสกุล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101337   ชนัญญู   แก้วพุง : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101345   โชติพงศ์   อินชัย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101349   นางสาวณสุภา   ผ่องใส : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101350   นายณัชพล   ศิริพงศ์อำไพ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101353   นางสาวณัฐตญา   มงคลคลี : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101354   นางสาวณัฐติกานต์   บุญจันทร์ต๊ะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101356   นางสาวณัฐนันท์   จันทร์คำเรือง : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101361   นางสาวทัตพิชา   วาณิชรวิภาส : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101363   นางสาวทิพานัน   โพทวี : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101371   นางสาวธัญญาเรศ   หลักแก้ว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101372   นางสาวธันย์ชนก   คำสร้อย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101373   นางสาวธิดานันท์   ผัดเรือน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101375   นายธีรเดช   กันทะวงค์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101379   นางสาวนราวรรณ   ทิพย์มลทา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101381   นวพร   จันทะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101382   นัทวดี   คำเมฆ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101389   นางสาวนิราวรรณ   มั่นแย้ม : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101392   นางสาวนุจเนตร   ผลจันทร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101393   นางสาวบุณยนุช   วงศ์ลัดดา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101396   นางสาวปภัสรา   พิศวงห์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101400   ประพาส   เฮงมีชัย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101403   นายปรินทร   ถิรกมลพันธ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101411   นายพงศ์พิสุทธิ์   มากมูล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101416   นายพสธร   ประไพวรรณ์กุล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101421   ไพศรวัณ   มีชัย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101425   ภาณุพงษ์   ดอกสร้อย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101428   มนตรี   กันหาจันทร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101429   มนสิชา   อ่อนตาผา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101430   นางสาวมยุริญ   แม่นยำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101431   นางสาวมัชฌิมา   ยิ้มแย้ม : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101432   นางสาวเมธาวี   สงฉิม : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101434   โยธการ์   เขื่อนขวา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101435   นางสาวรพีพรรณ   เผือกสังคชา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101436   นางสาวรัตติกาล   รัตนศิลา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101437   นายรุ่งโรจน์   ชมชื่น : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101438   นางสาวรุจิเรศ   ไชยอ้าย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101439   นางสาวลักษมี   ชัยวงศ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101440   นางสาววนัดดา   วงศ์ตุ้ย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101441   นางสาววนิดา   กะล้อม : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101448   นางสาววัชรี   ภูวนารถ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101450   นายวิทยุทธ์   จันทร์เพชร : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101453   ศศิพิมล   ฉลาดเขียว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101455   นางสาวศรสวรรค์   สายกูด : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101457   นางสาวศศิธร   ปันโปธา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101458   นางสาวศศิภา   นิลพันธ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101459   นางสาวศศิวิมล   สุธรรมมา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101462   นางสาวศิริวรรณ   จันทร์หอม : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101463   นายศุภชัย   แก้วเกตุ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101465   นางสาวศุภาวรรณ   จักร์คำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101469   นายสิริกร   สินเสาร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101474   นางสาวสุกัญญา   ตุ่นทอง : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101476   นางสาวสุขคำ   ปัญญา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101481   นางสาวสุภาพาน   อัมพรศรี : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101486   นางสาวสุวิมล   รัตนพจน์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101490   นายอนุวัช   ศรีน๊ะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101491   นายอนุสรณ์   แซ่จ๋าว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101494   อภิสิทธิ์   แซ่ย้าง : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101495   นายอภิสิทธิ์   ณ วรรณติ๊บ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101496   นางสาวอรปรียา   ศรีวิชัย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101501   นางสาวอาจารี   วัฒนะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101504   อุดมเดช   บุญตา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101509   แสงสุรีย์พร   แซ่เอี้ยว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906102305   นางสาวกมลรัตน์   กลั่นแสง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102342   นางสาวจุฑาทิพย์   ชวนชัยภูมิ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102343   นางสาวจุฑามาศ   พงค์สุรินทร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102345   นางสาวจุฑามาศ   แย้มอ่ำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102357   นางสาวชุติมา   อ้ายแดง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102366   นางสาวณัฐฐกานต์   บุตรพรม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102389   นางสาวธนกานต์   กอชัยศิริกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102426   นางสาวประกายพิมพ์   โชคเดชากุล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102445   นางสาวพลอยไพริน   ไวว่อง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102481   นางสาวลฎาภา   บุญพระรักษ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102484   นางสาววนาพร   สุวรรณอาภา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102486   นางสาววรพัชรี   จอมที่รักษ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102487   นางสาววรัญญา   โพธิตุ้ย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102493   นางสาววริศรา   อร่ามพงษ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102504   นายวีระโรจน์   โอฬารศิริ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102506   นางสาวศรัณย์พร   เสริมศิริโสภณ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102513   นางสาวศิริพร   ศรีสุภาลัย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102519   นางสาวศุภธวดี   ปาวิน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102522   นางสาวศุภาพิชญ์   ไชยประสิทธิ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102547   นางสาวอรณัส   วงค์อุไร : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102552   นางสาวอังคณา   สิงห์แก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102553   อังคณาพร   หยกรติกาญ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102554   นางสาวอัจฉรา   อาริยะจ้อน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906103308   กันต์ฤทัย   แซ่จาง : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103309   นางสาวกัลยาวดี   สุพรรณคุ้ม : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103310   นางสาวกาญจนา   ยาวุฒิ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103313   นางสาวกุลณภัทร   พุ่มพวง : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103314   นางสาวกุลนิดา   วัชรศิรินนท์เดชา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103330   นางสาวจิราภา   วงค์พุทธคำ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103335   นางสาวชฏาพร   ชูรัตน์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103336   นางสาวชนกสุดา   โทปุรินทร์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103337   นางสาวชนาภา   อินสม : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103338   ชนารดี   เอมน้อย : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103339   นางสาวชไมพร   นครพิทักษ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103340   นายชลัท   ภัควิภาส : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103341   นางสาวโชติกา   เสนาขันธ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103342   นางสาวโชติรัตน์   เผ่าอ้าย : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103343   นางสาวโชว์ธิดา   ละครพล : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103345   นางสาวฐิติชญา   มาดุลเวช : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103346   นางสาวฑิฆัมพร   บุญรอด : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103349   นายณภัทร   ณ ราช : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103350   ณัฎฐรัตน์   พินยา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103356   ณัฐนิชา   ทิพย์อินทร์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103359   นางสาวณัฐริกา   โสภามา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103360   นางสาวณัฐสุดา   ทิพย์อักษร : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103365   ดาริกา   ศรีไชยอินทร์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103367   ทัศน์สิตา   จิตรเเก้ว : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103369   นายธนกร   ยาสมร : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103370   นางสาววลัญช์รัช   ณณัฏฐวรรัฐ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103373   ธัญชนก   ทองอาชา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103378   นายนพดล   ไพลินรัตนวดี : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103402   นางสาวปุณยาพร   คงคาคูล : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103403   นางสาวเปรมวดี   รัตน์กลาง : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103405   พชรภรณ์   อุนทะอ่อน : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103411   นางสาวพรรณภา   บริบูรณ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103412   นางสาวพวงชนก   พรประเสริฐรัตน์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103418   นายพิริยะ   ลีละวรพงษ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103425   ภัทรกฤต   อนุสถิตย์วัฒนา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103427   นายภาณุพงศ์   จอมจักร : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103431   นางสาวมีนรญา   บุตรธนู : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103433   นางสาวรวีวรรณ   เมืองรัตน์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103434   รังสิมา   น้อยกัน : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103437   นายรุงรพี   อ่อนพูล : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103446   นางสาววริศรา   บุญทศ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103447   วันวิสา   มีศรี : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103448   นางสาววันวิสา   หมื่นอานา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103449   นางสาววิชญาพร   มาปินตา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103450   นางสาววิชุดา   จอมบรรพต : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103451   นายวิทวัส   เกตุแก้ว : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103452   นางสาววิมาดา   รามการุณย์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103461   นายศุภกิตต์   ใจมั่น : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103479   นางสาวสุภาวดี   สีตา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103480   นางสาวสุมิตรา   กิจติตา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103481   สุมิตรา   แก้วคำแดง : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103483   นางสาวสุมินตรา   หอกลาง : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103485   นางสาวสุวนันท์   ปัญญา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103486   นางสาวสุวิมล   แพทย์รัตน์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103489   นางสาวหทัยภัทร์   เทพสุภา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103496   นายอภิรักษ์   ตันติกุล : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103497   นางสาวอมรรัตน์   ธนะเพิ่ม : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103498   นางสาวอมลวัทน์   คำยอด : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103499   นางสาวอรทัย   สมโน : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103500   นางสาวอรพรรณ   ทองจันทร์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103501   อริศรา   ติวงค์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103502   นางสาวอริสรา   ฝักฝ่าย : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103503   นางสาวอัจฉราภรณ์   ภาคภูมิ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103504   นางสาวอัญฤดี   มีใจ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103507   นางสาวอุษา   พรมภักดี : บัญชี 3ชั่วโมง
5906104306   นางสาวกฤชกร   ดวงชัย : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104307   นายกฤษฎา   ยอดเงิน : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104310   นางสาวกัญญาณัฐ   พรมท่อน : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104314   นางสาวกัลยกร   พิสิฐธนกร : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104332   ฉันทลักษณ์   เส็งสาย : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104367   นายธีรัตม์   ต๊ะทองคำ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104371   นายนัฐพล   ชาดก : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104384   นายปรัชญา   ศิริหิรัญรัชตะ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104387   นายพงศกร   วิริยะพันธ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104392   นายพัฒนพงศ์   ไพรสุวรรณ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104395   นายพิทวัส   ขัตติวงศ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104402   นายภูมิณัฐ   วรรณทอง : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104408   นายยศพัทธ์   แสงเทียน : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104465   อภิชิต   แก้ววันทา : การเงิน 3ชั่วโมง
5909101354   นางสาวปัลวี   แก้วกำเหนิด : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101370   นายยสินธร   จารณะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5912101321   ฐิติรัตน์   ภู่ให้ผล : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101323   ณัฎฐณิชา   เมฆขุนทด : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101329   นางสาวณัฐริกา   พรมสอน : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101330   นางสาวณัฐรุจา   นาไชยสิทธิ์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101347   นางสาวปัทมา   เพชรา : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101348   นางสาวปาณิศรา   ใส่หลิ่ม : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101394   ปิณฑิรา   แสงเรือง : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912102354   พรทิพา   เทพปัญญา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102363   นางสาวภัทริน   อ้นเจริญ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102367   นางสาววนิดา   เขื่อนคำแสน : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102374   นางสาววาสนา   โกศัลวิตร : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102380   นางสาวศศิวิมล   ธรรมชัย : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102387   นางสาวสรัลชนา   สินหมี่ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102409   นางสาวอาทิตยา   ชุ่มเย็น : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912106302   นางสาวกรรณิการ์   ทายัง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106303   นางสาวกัญญ์วรา   แก้วมา : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106305   นางสาวกานต์มณี   ทะเรรัมย์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5914101305   นายจักรภัทร   สมใจเดช : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101309   นายเฉลียว   คำแสง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101317   นายธรณินทร์   วิวัฒนะกิจ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101318   นางสาวธัญญลักษณ์   แสงเรือน : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101320   นางสาวธีรารัตน์   วงษ์ชื่น : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101321   นางสาวนภัสสร   พรหมขัติแก้ว : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101322   นางสาวนัฐฏ์พิชาญา   โควาวิสารัช : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101323   นางสาวนาฏนภา   ภักดี : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101324   นางสาวนาวิกา   ปานรงค์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101325   นางสาวนิธิวดี   มังกิตะ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101326   นางสาวนิรลดา   สมมุติ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101329   ปณิธาน   พลดร : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101330   นายปรมัตถ์   เริงศาสน์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101334   นายพรเทพ   ฟองจันทร์งาม : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101335   นางสาวพรนภา   มงคลเกิด : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101338   นายพัชรพล   มงคลพันธุ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101339   นางสาวพัทธนันท์   แก้วนา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101340   นายพันธุ์ฤทธิ์   เลขยัน : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101342   พิชามญชุ์   อรินแก้ว : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101343   นายพิทวัส   สำราญสกุล : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101345   นางสาวพิมพ์ญาดา   นาคะเกศ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101348   นางสาวภัควลัญชณ์   พึ่งผลัด : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101349   นายภัทรพล   แต่งงาม : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101350   ภัทริกา   ยะนิล : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101351   นางสาวภาคินี   วงค์ชัยคำ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101352   ภาณุพงศ์   คํากาศ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101353   นายมนัสวิน   เชื้อเทวา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101354   นายมาร์วิน   บุญรักษ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101357   เมธาวี   ปันติ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101367   นายวศิน   นิลกำแหง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101370   นางสาวเวลา   จิตละมัย : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101372   นางสาวศศิปรียา   เจริญชันษา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101376   นายศุภณัฐ   อมาตยกุล : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101377   นางสาวสุพิชชา   ถานี : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101378   นายสุภวัฒณ์   ปันสาม : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101381   นายเหมันต์   สุภาชัยกิจ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101382   นางสาวอนุธิดา   บุญเลิศ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101386   นางสาวอัญธิกา   ทับศรี : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101387   นางสาวอารีวรรณ   คารมย์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101388   นางสาวอุมาพร   วงค์สถาน : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5918102310   นางสาวจิตรานุช   ชัยศรีวงค์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102317   นายฐิติภูมิ   เจริญพจน์สถาพร : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102318   นางสาวฑิชากร   รัตนมงคล : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102330   นนทวัช   สุรฉัตร : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102333   นายนันทกิตติ์   จอมเดช : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102338   เบญจรงค์   ศรีมา : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102345   นางสาวพัชรีพร   หงษ์ทอง : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102349   ภีรนัย   คำปันติ๊บ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102350   นายมิ่งศิษฐ์   เชี่ยวพานิช : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102360   นายศิรวิทย์   กิติ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102363   ศรัณย์พงศ์   ทนุโวหาร : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102364   สรัสวันต์   พูนศรีโชติ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102366   นายอธิป   สำราญ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102367   อธิวัฒน์   นิธิพัฒน์โสภา : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102371   นางสาวอรพรรณ   นาคล้วน : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102373   เอกนารา   ขัดเรือง : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5919101305   นายกิจธวัฒน์   ปันแก้ว : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101311   นางสาวจุฑาทิพย์   นามฉิม : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101313   นางสาวชนนิกานต์   กาวี : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101315   นางสาวชนม์นิภา   วังทิพย์ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101322   ณัฐริญา   จันบาง : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101331   นางสาวนพวรรณ   เติมพรเลิศ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101334   นางสาวปวิตรา   ยุทธแสน : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101341   นายเพลงไพร   ขอศรีกลาง : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101349   นางสาวรุจิรา   ตั้งมั่น : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101351   นางสาววราทิพย์   ธีรัชไชยวรรณ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
6004101303   กมลเทพ   เทพผง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101304   กรรวี   จันทสูตร : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101305   กรวิชญ์   เชิงหอม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101306   กริชชัย   ผลเจริญ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101307   กฤตชญา   ศิริพฤกษชาด : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101311   เกรียงไกร   สุริยา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101313   คฑาวุธ   อินทรัตน์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101315   คริสแบร์   บานี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101317   จักรพงษ์   สุจิราทอง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101318   จามรี   อภิวงศ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101321   เจนณรงค์   อิ่นแก้ว : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101323   ชาตรี   ใจเย็น : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101337   ณัฐวุฒิ   กิติวงค์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101342   ทะเลไทย   สิงวงค์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101343   ทัพพ์   พุทธิเมธากุล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101346   ธนายุทธ   บังเมฆ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101367   มาริษา   พิมพ์ศรี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101371   รสศรินทร์   บุญรอด : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101372   รัชชานนท์   อินสอน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101387   สุทัศน์   สุริยะแก้ว : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101388   สุธิราช   บุญเมืองขวา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101389   สุบิน   ทาบุญสม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101390   สุรกิจ   กราบทูล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101392   หลู่   คำแหลง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101393   อนุพงษ์   อภิวงษ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101397   ออมสิน   หงษ์อ่อนสา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101399   อินทนนท์   คูคำ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6006102397   พิชามญชุ์   ปัณณชญา : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102400   พิมพ์อัปสร   ชำนาญฤทธิ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102404   ภัทราพร   ขัติกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102432   วราพร   กล่ำคลองตัน : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102446   ศิริลักษณ์   ทารัตน์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102462   สุธีรา   สังหารกฤษ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006105305   กฤติยา   นราภัย : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105308   ขนิษารพิน   อินต๊ะผัด : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105317   จีรวรรณ   ใหม่ไชย : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105318   จุฑาทิพย์   เขียวนาคู : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105369   ภูษิตา   ภูชัยสินธุ์ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105371   เยาวรัตน์   รุ่งทวีนันทพงศ์ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105372   รวิกาญจน์   สุขเกษม : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6012101316   ชลธิชา   แสนศรี : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101323   ฐาปนี   สุขอนันต์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101325   ณัชรินทร์   วงค์น้ำโจ้ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101328   ณัฐมน   ม่วงสิมมา : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101370   วิลาสินี   ชตานนท์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101372   ศรัณย์ญา   อ้อเจริญ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101374   ศิริลักษณ์   วงคม : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101392   อำนวยวิชญ์   วรรณา : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012102313   จิตรานุช   ภูริปัญญานันท์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102361   โภคิน   วันใส : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102304   จามีกร   โพธิ์ทอง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102305   จิดาภา   เตชะนา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102316   ทิพย์สุคนธ์   ยอดอานนท์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102327   ปิยมาศ   หลวงวิเศษ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6115123321   ยศบดินทร์เดโช   อ้ายแก้ว : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123363   นางสาวมลาภรณ์   เกตุแก้ว : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123398   สุรชัย   แซ่โซ้ง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง