ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5606102409   สุชาครีย์   กลิ่นจันทร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102368   ณัฐกิจ   มูลขุนทด : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102440   พัสกร   ว่องภาณุไพบูล : การตลาด 3ชั่วโมง
5900101302   นางสาวจันทร์ฉาย   คำแหลง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5900101305   นางสาวปุณยนุช   อุ่นเรือน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5900101306   พจนารถ   ดนตรีไทย : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5900101309   นางสาวสาวิตรี   ทอดสนิท : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5901102301   กชกร   อินหน่อ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102306   กรนภา   กงชัย : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102310   กฤษฎา   เทศนำ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102314   กัลยกร   โกทา : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102316   กาญจนาพร   จันทร์ดวง : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102329   จิรพรรณ   ขันทะ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102336   เฉลิมศรี   ทองพึ่งสุข : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102338   ธัญญมาส   พัฒนคำแป้น : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102349   ฐิติภรณ์   แก้วคำ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102353   ณัฐชา   จันชูทิพย์ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102354   ณัฐณิชา   พรมรักษา : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102355   ณัฐธิดา   เกิดวิชิต : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102358   ณิชกานต์   กังวาล : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102359   ดรัณภพ   เกตุตรง : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102367   ธนวินท์   พิสัยเลิศ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102369   ธนาคาร   ศรีสุข : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102381   นัฑริกา   บุดดี : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102388   ใบเฟิร์น   แป้นเงิน : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102389   ปฐมพร   นิสภาทราจิณ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102393   ปวีณา   ด้วงสูงเนิน : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102403   พรพรรณ   แสงสว่าง : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102405   พรพิมล   สีเม้า : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102406   พลอย   นามมนตรี : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102408   พัชราภรณ์   สายชลอัมพร : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102410   พัชริดา   จำปาทอง : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102412   พิชญ์สินี   เอี๊ยะเผ่าพันธ์ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102413   พิชญา   ปุริตาเน : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102414   พิชญาภา   ชินารักษ์ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102417   พุทธพร   กสิกร : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102436   ยุพารัตน์   ห่อกุล : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102438   รัชชานนท์   แก้วพา : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102439   รัตนาภรณ์   ลาคำเสน : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102442   ลักขณา   โมระอรรถ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102445   วรรณพร   สุวรรณทา : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102449   วัลภา   อินกับจันทร์ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102453   วาสนา   แสนสามารถ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102454   วิชุดา   หม้อดี : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102456   วิภาวรรณ   บุญเรือง : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102459   ศรสวรรค์   สายทรัพย์สิน : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102462   ศศิวิมล   สุกิน : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102463   ศันสนีย์   มาใหม่ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102469   สายพิน   เจริญวนาสันติ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102470   สิงหา   มะเชอพะ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102472   สุกนต์ธี   ลำพรหมสุข : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102473   สุดารัตน์   อินอ่อน : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102475   สุทธิดา   กันทยะ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102478   สุธิตา   นวลวงค์อิน : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102490   อรพรรณ   เชาวน์เกษม : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102491   อรสิรี   ปิ่นสันเทียะ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102497   อาริสา   คำมะนิตย์ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102501   เอกพล   พวงทอง : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102502   เอกลักษณ์   นันป้อ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102504   ฮาลหวา   กอซา : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102508   ปราณิศา   พาลึก : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102509   ไอรดา   ภู่ทิพย์ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901126302   จงกลวนี   ช่างไม้ : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126308   จุฑามาศ   ศิริเวช : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126311   ณัฏฐฌา   อ่อนสา : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126314   ณัฐวิภา   ติระถา : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126315   ต่อศักดิ์   โพธิกุล : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126317   ธัญลักษณ์   ใจตั้ง : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126318   ธันย์ชนก   จูเปรมปรี : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126319   นภัสกรณ์   ทะเหมย : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126320   น้ำทิพย์   ลีนา : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126321   ณัฐลภัส   ปัญญา : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126323   ปาลิตา   ทาชนะ : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126329   ศุลีพร   สุขเงิน : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126332   หทัยรัตน์   อุ่นแก้ว : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5903101318   ณัฐพล   ทองประเสริฐ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101322   นายธนกฤต   รินคำ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101333   นายเปรม   สอาดยิ่ง : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101335   นายพงศธร   รักคุณ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101349   นายภานุวัฒน์   ศรีเมือง : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101354   นางสาววลารินทร์   ยาวุฒิ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101363   นายสุทิวัส   ยาวิชัย : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101365   นางสาวสุมินตรา   อินแถลง : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903102316   ณัชชนาพร   พลภาณุมาศ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102336   นางสาวพิรญาณ์   วงมงคุล : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903103301   นางสาวกมลชนก   ทองงามขำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103302   กฤตยชญ์   โกฏิเเก้ว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103321   เทพภาชัย   อิสสระชัย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103322   นายธนกร   ขยันกิจพัฒนา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103333   พรฤกษ์   พรอภิญญากุล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103347   รัตนาภรณ์   มีมาก : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103356   นายอนุวัต   อุทธิยา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903105303   จารุวรรณ   ปอสูงเนิน : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5903105304   ชัยยุทธ   สุพรม : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5903105308   ตุลยดา   ทองย้อย : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5903105309   ธีรพันธ์   ระเบียบ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5903105321   วิจิตรา   ภูตองโขบ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5903105328   สุปรียา   นันต๊ะกาศ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5903105332   อาณัตชณา   ตุ้ยตาจม : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5905101314   จารุวรรณ   สุขเกษม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101393   นายสหรัตน์   สายโปธิ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101409   อวตารซิงห์   โบปาราย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201329   นายปุริม   สารพงษ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201335   นางสาวพิมพ์ประไพ   สมใจดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905204302   กมลพรรณ   ปะระดี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204316   ณัฐพร   ดาวเรือง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204341   วรัตถ์ภัค   ฟูเต็มวงค์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5906101305   นายกฤตนัย   ญานะแสน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101312   กันตภณ   สุดนาลาว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101318   เกียรติก้อง   กองเงิน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101321   นายจักรกฤษ   สุรินทร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101325   นางสาวจิรัญญา   แสงแก้ว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101327   นางสาวจิราภรณ์   แก้วดำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101334   นางสาวชนกนันท์   สมหวังสกุล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101337   ชนัญญู   แก้วพุง : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101342   นายชันกร   ไชยวงศ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101350   นายณัชพล   ศิริพงศ์อำไพ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101352   ณัฐกิตติ์   เทโวขัติ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101359   เดชฤทธิ์   จันทร์แก้ว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101375   นายธีรเดช   กันทะวงค์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101377   นายธีระภัทร์   เกียรติศิริถาวร : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101383   นางสาวน้ำเพชร   แก้วปัญญา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101388   นางสาวนิรัชชา   อุดใจ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101389   นางสาวนิราวรรณ   มั่นแย้ม : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101391   นีน่านุชนา   เชน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101392   นางสาวนุจเนตร   ผลจันทร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101393   นางสาวบุณยนุช   วงศ์ลัดดา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101400   ประพาส   เฮงมีชัย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101403   นายปรินทร   ถิรกมลพันธ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101407   นายปาฏิหาริย์   อัมพาผล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101411   นายพงศ์พิสุทธิ์   มากมูล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101416   นายพสธร   ประไพวรรณ์กุล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101425   ภาณุพงษ์   ดอกสร้อย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101443   วรชิต   คำเปล่ง : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101444   วรยุทธ   จินดาธณารักษ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101449   นายวัสพล   ทรายหมอ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101450   นายวิทยุทธ์   จันทร์เพชร : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101456   นายศรัญวิทย์   สมศรี : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101466   นายสหรัฐ   ศรีคำขัติ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101469   นายสิริกร   สินเสาร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101473   นายสุกฤษฎิ์   เนาว์ชุมภู : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101485   นางสาวสุวัจนีย์   อะนุ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101488   นางสาวหทัยทัต   เอี้ยพิน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101491   นายอนุสรณ์   แซ่จ๋าว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101494   อภิสิทธิ์   แซ่ย้าง : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101495   นายอภิสิทธิ์   ณ วรรณติ๊บ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101497   นางสาวอรศิริ   กุณะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101498   นางสาวอังษณา   อ้างอิง : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101499   นางสาวอันดามัน   แก้วมณี : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101500   นางสาวอัมภาพร   สุริยา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101504   อุดมเดช   บุญตา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101505   นางสาวอุไรรัตน์   ยะมัง : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101508   ดารารัตน์   ลาดใจ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906102378   นายณัฐวุฒิ   ชัยชนะ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102382   นางสาวกัญญ์ชลิดา   แก่นเก่า : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102386   ทิติมา   สอนเชียงคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102393   นายธนัตถ์   เกตติมะ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102535   นายสุตนันท์   พุทธวงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102552   นางสาวอังคณา   สิงห์แก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906103303   นางสาวกรรณิการ์   คำขันธ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103312   นางสาวกิ่งกาญจน์   สีเหลือง : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103322   นางสาวคุลิกา   พิจิตร : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103327   จินดา   เลาจาง : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103328   จินตนา   ต้นจำปา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103330   นางสาวจิราภา   วงค์พุทธคำ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103336   นางสาวชนกสุดา   โทปุรินทร์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103354   นางสาวณัฐธิดา   สลีวงศ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103355   นางสาวณัฐนิชา   จอมคีรี : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103356   ณัฐนิชา   ทิพย์อินทร์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103365   ดาริกา   ศรีไชยอินทร์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103373   ธัญชนก   ทองอาชา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103376   ธัญญาลักษณ์   ทิพทา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103382   นางสาวนันทพร   ศิริยิ้มแย้ม : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103383   นันทิกานต์   กวางพิจิตร : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103384   นางสาวนันทิญา   สินทอง : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103385   นางสาวน้ำมนต์   วงค์ใส : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103386   นางสาวนิธิพร   สีธิต่อม : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103398   ปาณนาถ   คนเที่ยง : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103400   ปิยะฉัตร   หมื่นจันทร์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103401   นางสาวปิยาพัชร   หล่ายแปด : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103404   นางสาวพจน์จณี   ยิ้มใย : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103406   นางสาวพนิดา   กาวรรณ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103407   นางสาวพนิดา   เม้าฤทธิ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103408   นางสาวพรชนก   วรรณ์ดี : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103411   นางสาวพรรณภา   บริบูรณ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103412   นางสาวพวงชนก   พรประเสริฐรัตน์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103413   นางสาวพัชรา   เพลิดนอก : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103415   พัณณิตา   พิงคำ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103416   พิมพ์ชนก   ไชยแก้ว : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103430   นางสาวมัชชิมา   ธนาคำ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103431   นางสาวมีนรญา   บุตรธนู : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103433   นางสาวรวีวรรณ   เมืองรัตน์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103438   นางสาวลักษิกา   พูลศิลป์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103440   วชิรญา   จารุมาโนชญ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103441   นางสาววชิรญาณ์   คณะวงค์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103442   นางสาววนิดา   ภูเมืองปาน : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103444   นางสาววราภรณ์   คำก้อน : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103445   นางสาววราภรณ์   ดวงแก้ว : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103446   นางสาววริศรา   บุญทศ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103447   วันวิสา   มีศรี : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103448   นางสาววันวิสา   หมื่นอานา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103449   นางสาววิชญาพร   มาปินตา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103450   นางสาววิชุดา   จอมบรรพต : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103452   นางสาววิมาดา   รามการุณย์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103453   นางสาววิราภรณ์   จี้หอม : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103456   นางสาวศลิษา   ศิวเวทพสุธร : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103459   นางสาวศิริพร   ใจกอง : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103460   นางสาวศิริรัตน์   คนซื่อ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103463   นางสาวศุภรัตน์   พิชัยพงค์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103505   นายอาษา   เขื่อนควบ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103506   นางสาวอุษณีย์   สุภามงคล : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103507   นางสาวอุษา   พรมภักดี : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103508   นางสาวเอื้องฟ้า   มะโนรพ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103509   ไอรดา   คุณฮวย : บัญชี 3ชั่วโมง
5906104301   นางสาวกนกวรรณ   เชื้อคำซาว : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104310   นางสาวกัญญาณัฐ   พรมท่อน : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104318   ธนัญญาดา   แก้วระกา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104331   นางสาวฉัตรธิดา   ดุกคง : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104332   ฉันทลักษณ์   เส็งสาย : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104346   ณฐวรรษ   จำลองราษฎร์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104384   นายปรัชญา   ศิริหิรัญรัชตะ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104387   นายพงศกร   วิริยะพันธ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104413   นางสาวเรืองหทัย   ศิลาธรรม : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104462   นางสาวหล้า   ทิมา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104480   นางสาวอุดมลักษณ์   เมืองหอม : การเงิน 3ชั่วโมง
5909101388   ศิริวัฒน์   วังโพธิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5912102314   นางสาวญาดา   อินพรหม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102325   นายทศพร   จินตะนา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102330   นายธนิสรณ์   อุดมลาภ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102351   นายปุณยวีร์   คมอาวุธ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102369   นายวรพงศ์   เลาวกุล : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102407   นางสาวอัจฉราพร   หอนงาม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102410   นางสาวอินทุอร   วินัยธนอม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912106302   นางสาวกรรณิการ์   ทายัง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106303   นางสาวกัญญ์วรา   แก้วมา : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106305   นางสาวกานต์มณี   ทะเรรัมย์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106314   เฉลิมราช   สงวนแก้ว : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5914101309   นายเฉลียว   คำแสง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101315   นายธนภูมิ   ริณพัฒน์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101317   นายธรณินทร์   วิวัฒนะกิจ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101318   นางสาวธัญญลักษณ์   แสงเรือน : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101321   นางสาวนภัสสร   พรหมขัติแก้ว : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101322   นางสาวนัฐฏ์พิชาญา   โควาวิสารัช : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101323   นางสาวนาฏนภา   ภักดี : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101326   นางสาวนิรลดา   สมมุติ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101328   นายปณิธาน   ไชยานะ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101330   นายปรมัตถ์   เริงศาสน์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101331   นางสาวปริษฐา   อารีย์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101332   นางสาวปัญญพัฒน์   กิติปัญญา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101338   นายพัชรพล   มงคลพันธุ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101339   นางสาวพัทธนันท์   แก้วนา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101340   นายพันธุ์ฤทธิ์   เลขยัน : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101343   นายพิทวัส   สำราญสกุล : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101345   นางสาวพิมพ์ญาดา   นาคะเกศ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101349   นายภัทรพล   แต่งงาม : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101350   ภัทริกา   ยะนิล : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101351   นางสาวภาคินี   วงค์ชัยคำ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101354   นายมาร์วิน   บุญรักษ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101356   นายมาศวัฒน์   แป้งหอม : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101358   นางสาวรวิสรา   แสงอุทัย : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101362   นางสาวลดาวัลย์   ตาไชยยศ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101371   นายศตพร   ติยะวรบุญ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101372   นางสาวศศิปรียา   เจริญชันษา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101378   นายสุภวัฒณ์   ปันสาม : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101379   นางสาวสุภาวดี   ศรีจันทร์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101381   นายเหมันต์   สุภาชัยกิจ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101382   นางสาวอนุธิดา   บุญเลิศ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101386   นางสาวอัญธิกา   ทับศรี : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101387   นางสาวอารีวรรณ   คารมย์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101388   นางสาวอุมาพร   วงค์สถาน : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914102317   นางสาวณัฐวดี   วนเครือ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5914102321   นายธนกฤต   ทุมมาโต : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5914102353   นางสาวรัตนาภรณ์   ขัติศรี : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5915123335   นายธนพงษ์   บุญเลิศ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123350   ประณิธาน   ถนอมกาย : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123365   ภาคภูมิ   อินทพงษ์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123370   นายภูวกฤต   ศรีอุทธวงค์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123401   อชิรญาณ์   พรมมิจิตร์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123411   นายอิศเรศ   สายปัญญา : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5918102303   กัญญาภัค   พลสิงห์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102305   นางสาวเกวลิน   ยะใหม่วงศ์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102306   นายคเชนทร์   สิริพิศุทธิภาคย์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102310   นางสาวจิตรานุช   ชัยศรีวงค์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102316   นางสาวญานิศา   วงค์เขียว : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102317   นายฐิติภูมิ   เจริญพจน์สถาพร : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102318   นางสาวฑิชากร   รัตนมงคล : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102319   ณัชรัช   สิริสิงหรัชช์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102320   นายณัฐพงษ์   จันทร์หีบ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102321   ณัฐพล   เพ็งมา : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102322   นางสาวณิชกานต์   สังข์ป้อม : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102323   นางสาวณิชกุล   คำมี : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102324   ธนัญญา   มิ่งมงคล : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102325   นายธวัชชัย   คำผลึก : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102328   ธีระวัฒน์   พิลาทอง : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102334   นันทฉัตร   เจริญสุข : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102336   นางสาวนันทิพร   วงราช : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102345   นางสาวพัชรีพร   หงษ์ทอง : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102350   นายมิ่งศิษฐ์   เชี่ยวพานิช : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102351   นางสาวมิรันตี   พลตื้อ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102357   วาลีพร   ผุสดีสราญจิตต์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102359   นายศาศวัต   เขตชำนิ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102360   นายศิรวิทย์   กิติ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102361   นางสาวศิริลักษณ์   สุวรรณ์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102362   นายศิลป์ชัย   หนูขวัญแก้ว : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102363   ศรัณย์พงศ์   ทนุโวหาร : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102364   สรัสวันต์   พูนศรีโชติ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102365   นายสันติสุข   เกตุรมย์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102366   นายอธิป   สำราญ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102368   อนัญชนา   ลำเลียงพล : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102371   นางสาวอรพรรณ   นาคล้วน : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102373   เอกนารา   ขัดเรือง : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5919101341   นายเพลงไพร   ขอศรีกลาง : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101342   นางสาวภัทรกันย์   ดิษสวรรค์ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101352   นายวันเฉลิม   อุนะพันธ์ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5922101375   นายฤทธิเกียรติ   ปิงตา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5922101385   วิชิดา   พิชตาพาณิชย์ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5922101389   นางสาววิลาวัลย์   วงศ์คำปวน : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5922101392   วีวา   พงศ์เดชขจร : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5922101398   นางสาวศิริรัตน์   ไชยะใจ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5922101420   อภิญญา   ภูมิยิ่ง : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6004101303   กมลเทพ   เทพผง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101304   กรรวี   จันทสูตร : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101305   กรวิชญ์   เชิงหอม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101306   กริชชัย   ผลเจริญ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101307   กฤตชญา   ศิริพฤกษชาด : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101315   คริสแบร์   บานี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101318   จามรี   อภิวงศ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101327   ฐิติสรร   วชิระอรุณวงษ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101330   ณัชภรณ์   แจ้งมงคล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101331   ณัฐกร   บุรีรัตน์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101337   ณัฐวุฒิ   กิติวงค์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101342   ทะเลไทย   สิงวงค์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101343   ทัพพ์   พุทธิเมธากุล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101346   ธนายุทธ   บังเมฆ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101365   ภาสกร   เหมืองทองมูล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101367   มาริษา   พิมพ์ศรี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101370   รวิภาส   สมูลดี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101371   รสศรินทร์   บุญรอด : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101372   รัชชานนท์   อินสอน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101387   สุทัศน์   สุริยะแก้ว : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101388   สุธิราช   บุญเมืองขวา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101389   สุบิน   ทาบุญสม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101390   สุรกิจ   กราบทูล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101392   หลู่   คำแหลง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101393   อนุพงษ์   อภิวงษ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101397   ออมสิน   หงษ์อ่อนสา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101399   อินทนนท์   คูคำ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6005104310   เกศินี   พรมมิจิตร์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104316   จิราภรณ์   วังเย็น : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6006102397   พิชามญชุ์   ปัณณชญา : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102400   พิมพ์อัปสร   ชำนาญฤทธิ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102404   ภัทราพร   ขัติกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102432   วราพร   กล่ำคลองตัน : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102446   ศิริลักษณ์   ทารัตน์ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102462   สุธีรา   สังหารกฤษ : การตลาด 3ชั่วโมง
6006104395   รวินท์นิภา   พ่วงตรง : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104397   รัชยา   บัวชุม : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104398   รื่นฤดี   แซ่หลี : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104399   รุ่งนภา   เนยสูงเนิน : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104430   แสงดาว   จันทร์ทา : การเงิน 3ชั่วโมง
6006105319   จุฑาทิพย์   สาวรีย์ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105349   ปรัตถกร   คำมา : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105374   ริษฎา   ตันตราวัฒน์ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105375   วรกมล   โปธา : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105377   วริศรา   พวงระย้า : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105384   สโรชา   โกมินทร์ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105385   สุภาภรณ์   เฉลิมทรานุวัฒน์ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6012102313   จิตรานุช   ภูริปัญญานันท์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102333   เทียนชัย   กันยา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102335   ธรรมวัตร   เกื้อกิจ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102339   ธีรพงศ์   ชมภูจี๋ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102306   เจนจิรา   ใจปิง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102307   ฉวีวรรณ   อินด้วง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102309   ชลดา   แก้วตุ้ย : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102315   ทิพย์วาพร   กันตีฟอง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102329   พรชนิตว์   แก้วโชติ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102330   พรนิพา   อุตตะโก : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102331   พิรญาณ์   ครุฑเสน : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102333   เรณุกา   กันยะ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102350   อัครยา   สิทธิ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6112102351   อารีรัตน์   ศรีสุวรรณ์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง