ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
6201102322   นางสาวจิตราภา   ทะยานรัมย์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102324   นางสาวจิรภาภรณ์   สุมาลี : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102326   นางสาวจิราพัชร   พงค์พันธ์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102327   นางสาวจิราวรรณ   ยะคำ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102367   นางสาวธิดารัตน์   ไชยแก่น : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102370   นางสาวนควรรณ   ปัญทิพย์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102376   นางสาวนาถติญา   เสนามนตรี : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102377   นางสาวนารีนาฏ   ไชยอาม : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102383   นางสาวปนัดดา   บุดดาเคน : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102394   นางสาวพนิตนันท์   บวรสวัสดิ์ดำรง : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201102398   นางสาวพรไพลิน   โงกสูงเนิน : พืชสวน 3ชั่วโมง
6201124301   นางสาวเกศฎาภรณ์   สิทธิวงค์ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6201124307   นางสาวพิณัฐดา   มโนธง : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6201124309   นางสาววรรณิษา   สายทอง : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6201124310   นางสาวศิรินพา   สีเหล็ก : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6201124311   นางสาวสิริยาภรณ์   แก้วเขียว : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6201125310   นายฐิติพงศ์   จุลศิริ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125314   นายณัฐวุฒิ   จาวเจริญพาณิชย์ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125315   นายณัฐวุฒิ   ศิริกุล : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125318   นายเทพ   ทองอร่าม : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125331   นายเปรมศักดิ์   ธรรมสรางกูร : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125332   นายผดุงเกียรติ   ใจยรัตน์ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125335   นายเพชรายุธ   บรรจง : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125347   นายศิวกร   ปิยะเจริญ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125348   นายศุภกร   เนินพรหม : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6201125351   นายสราญรมย์   อุดมเกษตรคีรี : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 3ชั่วโมง
6205105332   นายธนานนท์   เพ็ชชาย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105333   นายธนายุทธ   หล้าลัว : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105334   นายธรรมรัตน์   ราชมณเฑียร : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105341   นายนราวุฒิ   อินแก : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105355   นายภานุพงษ์   สมภักดี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6205105376   นายสุธินันท์   นันทพันธ์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6209101309   นายไกรเดช   กิตติคุโณดม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101318   นายชลัมพล   อินตา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101324   นายณัฐนนท์   วงศ์หล่มแก้ว : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101328   นายตะวัน   ผิวทน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101329   นายตะวัน   ลุงกู่มะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101345   นายปฏิภาณ   รักวงษ์ฤทธิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101353   นายพศวัฒน์   แก้วฟู : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101359   นายพิสิษฐ์   ปรากฎผล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101360   นายพุฒิเมธ   ทองรักษ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6209101371   นายวราเทพ   ไพรสานฑ์วณิชกุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6212102301   นางสาวกรรณภิรมย์   บริบูรณ์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6212102307   นางสาวชนิกานต์   ชัยชนะ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6212102319   นางสาวพัชริสา   โยธา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6212102321   นางสาวพิชชญา   คำแสน : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6212102322   นางสาวพิริยา   โกศล : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6212102328   นางสาวศิรินภา   ตูยทัง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6212102329   นางสาวศุภิสรา   พรมมีเดช : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6212102330   นางสาวสิริมา   วิชัยคำ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6212102334   นางสาวอภิชญา   เกตุหอม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6212102335   นางสาวอรกุล   สมมา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6212106307   นายณัฐพล   ลานกิ่ง : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6212106310   นายธนกฤต   ขาปั๋น : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6212106314   นายบัญญัติ   บุญรัตน์ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6212106316   นายปุระชัย   เวียงชัย : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6212106317   นายพงศธร   กิติกาศ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6212106321   นายภูธเนศ   ขันปิงปุ๊ด : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6212106322   นายภูวเดช   วีระวงค์ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6212106324   นายรัชนันท์   ดวงใส : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6212106325   นายรัตนพล   ขอนทอง : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6212106329   นายศิระศักดิ์   ตันมล : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6212106330   นายศุภกิจ   สิทธิเดช : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6214101362   นายสะอาด   เลาย้าง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101374   นายกิตติพงศ์   หล่อดู : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6214101386   นายณัฐสาร   นำบุญจิตร : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6215123321   นายธีรภัทร์   สุโคมุต : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6215123332   นายพิรภพ   ศรีวิไล : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6215123333   นายพีรพล   กาเหว่า : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6215123334   นายพุทธิพงษ์   บงบุตร : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6215124023   ดนุนัย   วรธนาศัย : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6215124037   นายพิชญุตย์   ชัยวรรณ : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6215124066   ศุภโชค   จองทุน : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6215124076   สุรเดช   รุ่งทอง : วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน 3ชั่วโมง
6218102321   นายชลธิศ   แก้วเป็ง : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6218102328   นายณัฐพงค์   กันสุยะ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6218102331   นายดุลยวัฒน์   ยะเลาะ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6222101314   นางสาวขวัญฤดี   อนุรักษ์ป่า : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6222101316   นางสาวจริยาพร   สีแสด : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6222101333   นางสาวฐรินภรณ์   ภูมิพล : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6222101400   นางสาวลลิดา   สีสุวรรณ์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6222101401   นางสาววทันยา   ทรัพย์เจริญไว : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6222101404   นางสาววนิดา   กุดหินนอก : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง