ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5706101430   นายศุภณัฐ   บุญรอด : การจัดการ 3ชั่วโมง
5800101308   นายธีรเมธ   มีอนันต์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5801105316   เจตน์สฤษฎิ์   ชำนาญ : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5806102368   ณัฐกิจ   มูลขุนทด : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102440   พัสกร   ว่องภาณุไพบูล : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102536   นางสาวดวงกมล   เมล็ดแตง : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102537   นางสาวดารณี   ใจวงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102539   นายพงษ์สิทธิ์   คำตุ้ย : การตลาด 3ชั่วโมง
5819101314   ธนภูมิ   สีแดด : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5900101302   นางสาวจันทร์ฉาย   คำแหลง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5900101305   นางสาวปุณยนุช   อุ่นเรือน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5900101309   นางสาวสาวิตรี   ทอดสนิท : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5901101343   นางสาวปริญญาณี   ศรีพอ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901102303   กนกพร   สิทธิปราณี : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102304   กนกวรรณ   เดชะ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102308   กรวิชญ์   สุดใจวงศ์ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102309   กฤตพจน์   อธิพรหม : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102310   กฤษฎา   เทศนำ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102313   กันตยา   แก้วสว่าง : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102317   กิ่งกาญจน์   ทะนา : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102319   เกวลิน   อารินทร์ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102320   คมคาย   สุพลจิตต์ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102321   คริษฐ์   ลีลาด : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102324   จักรพงค์   ศรีชัยวงค์ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102341   โชคประเสริฐ   นุ่มเบญจรงค์ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102342   ไชยรัตน์   จำปาดิบ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102346   ฐิติกร   ยศทวี : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102353   ณัฐชา   จันชูทิพย์ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102366   เทพบดี   กีตา : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102368   ธนัทเทพ   แก้วโวหาร : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102371   ธเนศพล   โสภาบุตร : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102372   ธมลวรรณ   ปาสุข : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102375   ธัญลักษณ์   แก้วหน้อย : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102376   ธารสิริ   สายธิ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102379   ธารีรัตน์   ขามอรุณ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102381   นัฑริกา   บุดดี : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102382   นิตยา   ต๊ะฝั้น : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102384   นิภาพร   อินน้ำลึม : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102385   นิรมิต   แรงดี : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102387   บุปผา   สุมาลี : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102395   ปาริฉัตร   หมื่นไธสง : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102396   ปาลินี   ประทุม : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102398   ปีเสือ   สะรุโณ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102399   พงศ์เทพ   ชะนะพ้อง : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102403   พรพรรณ   แสงสว่าง : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102406   พลอย   นามมนตรี : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102407   พัชรา   ลาภประสานยิ่ง : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102410   พัชริดา   จำปาทอง : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102414   พิชญาภา   ชินารักษ์ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102420   ภัทราพร   ไพศาลนันท์ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102424   นายภูริทัต   กองบุญสุข : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102426   มงคล   ยาวยวน : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102428   มณีกานต์   พนะสันต์ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102429   มณีนุช   คงขาว : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102430   มยุริน   เกี๋ยงมะนา : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102431   มาริสา   จันต๊ะวงค์ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102442   ลักขณา   โมระอรรถ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102449   วัลภา   อินกับจันทร์ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102450   วัลภาพร   วิเศษวงษา : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102454   วิชุดา   หม้อดี : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102457   วิษณุ   สุใจ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102460   ศศิภา   นามแก้ว : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102463   ศันสนีย์   มาใหม่ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102477   สุธิดา   เรือนคำ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102483   สุวัฒน์ชัย   ต๊ะน้ำอ่าง : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102484   แสงชัย   ยอดกันทอน : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102498   อิศระยุทธ์   ยงเพชร : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102502   เอกลักษณ์   นันป้อ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102506   จีระพงษ์   เดชะทิศ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102507   ณรงค์ฤทธิ์   ทิพย์กาวี : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102509   ไอรดา   ภู่ทิพย์ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901113348   จุฑารัตน์   ยอดคำ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901126305   จิรัชยา   ธูปหอม : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126316   ตันหยง   เอมอยู่ : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126319   นภัสกรณ์   ทะเหมย : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126320   น้ำทิพย์   ลีนา : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126327   วรรณิตา   แสนเสนา : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126332   หทัยรัตน์   อุ่นแก้ว : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5903101315   นายชินวัฒน์   กันใหม่ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101318   ณัฐพล   ทองประเสริฐ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101319   ณัฐวุฒิ   ชุมภูงาม : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101325   นายธีระพงศ์   ไหมเหลือง : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101328   ปภัทร์นันท์   ศรีจันทร์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101338   นายพัชรพงษ์   หลักหิน : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101354   นางสาววลารินทร์   ยาวุฒิ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101357   วุฒิภัทร   ขันโท : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101358   ศักดา   คูหามุข : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101363   นายสุทิวัส   ยาวิชัย : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101365   นางสาวสุมินตรา   อินแถลง : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101371   นางสาวอารียา   จันยะ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903102317   นางสาวณัชชา   แสงฉาย : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102332   นางสาวปัทมาภรณ์   ศิลปชัย : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102341   นางสาวรวิพร   ใจตรง : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903103305   นางสาวกัลยรัตน์   ปรางทอง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103308   นางสาวกุลณัฐ   นะมะหึมา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103310   นางสาวคำนุ่ม   เดือนอิน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103311   จารุมาตย์   ห้วยไชย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103314   นางสาวเจนจิรา   สายจีน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103315   ฐมาพร   สิงหปรีชา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103316   นางสาวฐานิตย์   ชุมศรี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103317   นางสาวฐิติรัตน์   ทะโป : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103319   นายตะวัน   เหลานาคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103320   นางสาวทณิกานต์   ฤษิตนรเศรษฐ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103323   นางสาวธัญชนก   เทพวงค์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103324   นางสาวธัญลักษณ์   สายสืบ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103325   นางสาวธิดารัตน์   ก๋าแก้ว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103326   นางสาวธิติมา   ทองยอด : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103327   นางสาวนภัสสร   เมธาอนันต์กุล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103330   นางสาวน้ำทิพย์   รักชีวิต : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103335   นางสาวเพ็ญนภา   ละทินา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103338   นางสาวภัทรวดี   บุญจันทร์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103339   นางสาวภาณุมาส   บุตรชารี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103340   นางสาวภารดา   มางิ้ว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103341   นายมณฑล   คีรีบูนแดนไพร : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103342   นางสาวมินตรา   อุทาหรณ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103344   นางสาวรัตติกา   ติง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103345   นางสาวรัตติยากร   ภู่เรียนคู่ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103346   นางสาวรัตติยาพร   หงษ์เขียว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103348   นางสาวรัตนาภรณ์   วงค์สิงห์คำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103352   นางสาวศศิพร   แซ่จ๋าว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103353   นางสาวสิริวรรณ์   แสงล้ำเลิศ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103354   นางสาวสุกัลยา   เหลืองเจริญ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103355   นางสาวหนึ่งฤทัย   คำเขียว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103357   นางสาวอรกานต์   กาบคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103359   นางสาวอลีนดา   กันทาสืบ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103360   นางสาวอันธิกา   เจริญเมือง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103361   นางสาวอาภาภรณ์   ธนาฤทธิ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903105305   ฐิตินันท์   บุตรดี : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5903105312   ปิติพร   สารีคำ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5903105315   ภาคภูมิ   ตะสุข : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5904104320   วิลัยวรรณ์   ปัญญาเหล็ก : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104321   ศศิกิติ์   ย้อยดี : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104327   อรัญญา   แดงซอน : สถิติ 3ชั่วโมง
5904105301   นางสาวกมลพรรณ   โยวะผุย : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105302   นางสาวกฤติยาภรณ์   ศรีเลิศ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105304   นางสาวกาญจนา   มาศจังหรีด : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105306   นางสาวจุไรรัตน์   สายเครือตัน : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105308   นางสาวเจนจิรา   ใจคำ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105310   ชลิตา   แก้วเชื้อ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105311   นางสาวโชติกา   กล้าหาญ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105312   นางสาวฐิตินันท์   ไชยอุประ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105316   นางสาวธันย์ชนก   ชัยอินทร์ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105318   นางสาวนภารัตน์   ผ่องศรีใส : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105319   นางสาวเนรัญชลา   บุญเมือง : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105321   นางสาวปณัฎฐา   หนองภักดี : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105322   นางสาวพนิตพร   สุวรรณะ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105324   นางสาวพรพรรณ   เลาหลื่อ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105335   นางสาวศุภนิดา   อู่เถื่อน : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105337   นางสาวสุชาวดี   แย้มภิรมย์ศรี : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105338   นายอนุกูล   บุญยวง : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105339   นายอนุชา   อาการ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105340   นางสาวอรรัมภา   ปัญโญ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105341   นางสาวอรุณี   รุจิราพาณิชย์ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105342   นางสาวอัจฉรี   อินทรเทพ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105343   นายอัษฎา   คำมา : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101302   นางสาวกรณิการ์   แจ้คำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101311   นางสาวจรรยา   มากดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101328   นางสาวณัฏฐ์ธิดา   อินทปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101329   นางสาวณัฏฐิดา   ปินใจ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101334   นางสาวณัฐฐินันท์   คชศิลา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101340   นายธณากร   สินเอี่ยม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101341   นางสาวธนวรรณ   แก้วดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101342   นางสาวธนวัณ   อินทชื่น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101346   นายนราวิชญ์   แปงแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101348   นางสาวนิษฐเนตร์   อินต๊ะหล่อ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101379   นายวัชรากร   วาทา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101387   นายศาสวัต   หมอกมุงเมือง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101388   นางสาวศุภชา   กระจ่างดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101397   นายสุขสันต์   เจริญตา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101400   นางสาวสุพินันท์   ทุนไฮน้อย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101401   นางสาวสุภัชญาณ์   จิตติภัสสร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905104303   กรกนก   พุ่มประดับ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104304   กฤติยา   เล็กวิไล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104305   กัญญารัตน์   แก้วมาหา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104306   กาญจนา   คำเกลี้ยง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104308   เกวลิน   แก้วคำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104321   ชไมพร   สอนดี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104325   ชลินทร   อินดวง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104328   ชื่นนภา   นามวงษ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104340   ทัศนีย์   สุริยะชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104363   พรรณิการ์   ศิริวรรณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104380   วิศรุตา   ดีแป้น : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104383   ภัทธิรา   ฤทธิรุตน์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104390   สุดารัตน์   ชัยยะ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104391   สุดารัตน์   เตจ๊ะเสาร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104393   สุนิตา   วิเชียรชาติ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104397   อภิชญา   ศรีริวิจิตชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104398   อภิรดี   คำมา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104399   อรทัย   อินต๊ะวิชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104400   อรรัมภา   สุวรรณจันทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905201303   เกียรติศักดิ์   ทรายคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201314   นายญาณกิตต์   มูลคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201316   ณัฐติพงษ์   สุขประเสริฐ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201326   ปทิตตา   กระแสแสน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5906101317   เกษมณี   จันทร์ลา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101384   นิตยา   สุทิกัน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101446   นางสาววรัญญา   กิตินันท์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101449   นายวัสพล   ทรายหมอ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101509   แสงสุรีย์พร   แซ่เอี้ยว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906102305   นางสาวกมลรัตน์   กลั่นแสง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102316   นางสาวกิติการณ์   บุญเรือง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102335   นางสาวจิราภรณ์   แซ่อึ้ง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102388   นายธนกร   วิลัยคาร : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102410   นางสาวนิชาภา   โค้วตระกูล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102430   นางสาวปาลิตา   โครพ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102444   พลวัตร   ปุกคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102445   นางสาวพลอยไพริน   ไวว่อง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102478   นางสาวรัตติกาล   คำมนตร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102515   นายศิวกรณ์   จิโน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102547   นางสาวอรณัส   วงค์อุไร : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102551   นายอัครพงศ์   ใบนา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102552   นางสาวอังคณา   สิงห์แก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102553   อังคณาพร   หยกรติกาญ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102554   นางสาวอัจฉรา   อาริยะจ้อน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906103367   ทัศน์สิตา   จิตรเเก้ว : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103370   นางสาววลัญช์รัช   ณณัฏฐวรรัฐ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103434   รังสิมา   น้อยกัน : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103494   อภัสรา   จิตรชอุ่ม : บัญชี 3ชั่วโมง
5906104318   ธนัญญาดา   แก้วระกา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104357   นายณัฐวุฒิ   ขระสุ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104413   นางสาวเรืองหทัย   ศิลาธรรม : การเงิน 3ชั่วโมง
5909101306   นางสาวกาญจนา   สังข์สกุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101360   นางสาวพิงค์เพชร   ขัดเรือง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101373   นายรัชพล   ยางเครือ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101385   นางสาวศศิธร   วาณี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101386   นายศิริเทพ   ภิวังชัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101387   นางสาวศิริลักษณ์   ศิริพร : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101402   นางสาวเสาวคนธ์   จอมเดช : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101403   นางสาวเสาวลักษณ์   ไชยปัญญา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101404   นางสาวอนงค์นาถ   สีนวลผ่อง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101408   นางสาวแอนจีล่า   เอสเปรันซ่า : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5912101357   นางสาวยุวพา   นาจันทอง : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912102317   นางสาวณัฐกานต์   ปิงชัยวงษ์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102318   นางสาวณัฐชุดา   ชัยวัง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102320   นายณัฐพงษ์   ใบบอกบุญ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102321   ณัฐริกา   กันทิม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102323   นางสาวดวงกมล   กำแพงแก้ว : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102326   นางสาวทักษิณา   ตันเส้า : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102327   ทัณฑิกา   ตันกุรานันท์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102328   นางสาวธนัชชา   ใจปินตา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102338   นายนฤดล   สมบูรณ์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102362   ภรณ์วิภา   วังงาม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102375   นายศรัณย์   ศรีอ้วน : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102388   นางสาวสราวัลย์   บุญมงคลกิตติ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102407   นางสาวอัจฉราพร   หอนงาม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912106313   นางสาวจุฑาทิพย์   สารพัน : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106367   นายวรพงศ์   กล่อมวิญญา : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106392   นางสาวอาภา   ฝ่ายเพชร : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5914101347   นายเพชรฤกษ์   สุนทรมนทกานติ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101375   ศุภชัย   สีม่วง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914102311   นายเจษฎา   ไชยลังกา : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5914102314   นางสาวชุติกาญจน์   วงศ์วิเศษ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5914102317   นางสาวณัฐวดี   วนเครือ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5914102321   นายธนกฤต   ทุมมาโต : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5914102336   นางสาวปณิตตา   คงเจริญ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5914102342   นางสาวพรไพลิน   กันเขี่ย : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5915123398   นางสาวสุภาพร   โชคบันดิฐ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5918102328   ธีระวัฒน์   พิลาทอง : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102329   นายนนทกร   นวลปาน : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102330   นนทวัช   สุรฉัตร : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102341   นางสาวปวัตินันท์   ดุมดก : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102342   นางสาวปาจรีย์   ชาญประโคน : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102346   นางสาวฟองจันทร์   แสงโชติรักษ์วงศ์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102347   นางสาวภควิณี   โอสถากุล : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102348   นายภัทรนันท์   เจี่ยสมบุญ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102354   นางสาววรหฤทัย   ธันยามาศรัตน์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5919101303   กาญจนา   มีศิริ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101306   นางสาวจริยา   บัวสา : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101307   นางสาวจันทิมา   สุโยจิง : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101308   จารวี   เฉยสอน : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101313   นางสาวชนนิกานต์   กาวี : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101314   นางสาวชนนิกานต์   จอมจันทร์ยอง : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101315   นางสาวชนม์นิภา   วังทิพย์ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101316   นายชินดนัย   อัครพะกา : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101319   นางสาวณัฐณิชา   วรรณชัย : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101321   นายณัฐภัทร   แสงนาค : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101323   นายณัฐวุฒิ   เขียววรรณ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101324   นายตระกูล   คำคุณ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101327   นายถุงทอง   บุญมี : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101329   นายธนพล   สิทธิปัญญา : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101332   นางสาวนภาพรรณ   แสงตระกูล : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101337   นายพลระพี   ธงนาค : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101338   นายพัชรวัฒน์   เตชะตน : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101340   นายพุทธกร   รินนายรักษ์ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101341   นายเพลงไพร   ขอศรีกลาง : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101342   นางสาวภัทรกันย์   ดิษสวรรค์ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101344   นางสาวมณทิรา   วิจารณ์พล : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101345   นางสาวมธุรดา   สุริยากิจ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101346   นางสาวมนัญชยา   แข็งแรง : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101350   นายวณิช   วงศ์ไชย : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101351   นางสาววราทิพย์   ธีรัชไชยวรรณ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101352   นายวันเฉลิม   อุนะพันธ์ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101353   นายวีรยุทธ   สิงห์คำ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101355   นายศุภชัย   หทัยเด่นดวง : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101358   สิทธินนท์   กนกแก้ว : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
6001102308   กลทัฐ   บุญรัตน์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001113322   นายบัณฑิต   สมจิตร : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
6001124307   นางสาวชนกานต์   กันทากาศ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6001124316   ปฏิภาณ   ปันสุทะ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6003104329   วรัญญู   แก้วประไพ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6004101314   คเณศร์   สินธุยะ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101353   ปรัชญา   ทองสง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101374   วรรณกร   รักสัตย์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101379   ศรัณย์   ยาวิชัย : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101382   ศราวุฒิ   บุญทิพย์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101383   ศวิติโรจน์   แก้วลาเวียง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101384   สกลรักษ์   อรุณรุ่งโรจน์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101394   อภิวรรณ   รอดมณี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6006103307   กฤษฎากรณ์   วงศ์ขัน : บัญชี 3ชั่วโมง
6006103363   ทศพล   เสนงาม : บัญชี 3ชั่วโมง
6006103458   วิภาวรรณ   แก้วลังกา : บัญชี 3ชั่วโมง
6009101303   กนกพรรณ   กัณหาวงศ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101311   ขวัญเพชร   กันฟัก : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101312   คริสติน   ด้ามพรม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101335   นลพรรณ   ใจภิภักดิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101352   พรพิมล   อินเรือง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101360   ยศวดี   เข็มทอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101369   วรรษวิมล   วุ่นวน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101381   ศุจินธร   รังสิบรรพต : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101383   สไบทิพย์   ปิงเมือง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101385   สราวลี   อุดนัน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101387   สิณิสา   สิงห์ทอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101404   อักษราภัฎ   สิงห์โตทอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101405   อัญชลี   พลนาค : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6012102313   จิตรานุช   ภูริปัญญานันท์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6014102334   ภาพตะวัน   ทองคำ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6014102349   นายธนกร   รวิพงศ์ภา : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6015123366   ภาสิณี   วงศกนิษฐ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123397   อภิวัฒน์   แก้วจรูญ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123398   อังคณา   เรืองวิลัย : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง