ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5609101367   นวฑูรย์   ไวทยะกุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5609101467   เด่นรพี   ขุนเจริญ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5609101468   จิรวัฒน์   ดวงใจ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5805201317   ชุติมา   อยู่สุข : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901102303   กนกพร   สิทธิปราณี : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102304   กนกวรรณ   เดชะ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102308   กรวิชญ์   สุดใจวงศ์ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102309   กฤตพจน์   อธิพรหม : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102317   กิ่งกาญจน์   ทะนา : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102321   คริษฐ์   ลีลาด : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102340   ชิษณุชา   บุณยบวรวิวัฒน์ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102344   ฌาลิตา   สิงใจ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102350   ณรงค์ชัย   ทองเงิน : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102351   ณัชชา   นรทศ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102352   ณัฐชยา   ชุ่มวงค์ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102360   ดลยากิต   สมจิตร์ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102361   ดวงฤทัย   มาศรี : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102368   ธนัทเทพ   แก้วโวหาร : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102371   ธเนศพล   โสภาบุตร : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102372   ธมลวรรณ   ปาสุข : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102379   ธารีรัตน์   ขามอรุณ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102390   ปนัดดา   ใจเที่ยงธรรม : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102391   ประวัณรัตน์   ใจสุข : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102394   ปองภพ   ภาสวรโรจน์กุล : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102404   พรพิมล   สิระไผ่ทอง : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102407   พัชรา   ลาภประสานยิ่ง : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102419   ภัทรนันท์   ชาพรมมา : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102424   นายภูริทัต   กองบุญสุข : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102426   มงคล   ยาวยวน : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102429   มณีนุช   คงขาว : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102432   มุกรินทร์   เสเล : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102444   วทัญญู   จั่นพงษ์ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102450   วัลภาพร   วิเศษวงษา : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102467   ศุภเสกข์   ทองขาว : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102476   โชติกา   จินะราช : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102483   สุวัฒน์ชัย   ต๊ะน้ำอ่าง : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102484   แสงชัย   ยอดกันทอน : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102494   อัฐกรณ์   กันขัด : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102499   อุดมศักดิ์   ใจทาน : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102505   กนกวรรณ   แซ่ท้าว : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901113348   จุฑารัตน์   ยอดคำ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5903101315   นายชินวัฒน์   กันใหม่ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101318   ณัฐพล   ทองประเสริฐ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101319   ณัฐวุฒิ   ชุมภูงาม : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101333   นายเปรม   สอาดยิ่ง : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101335   นายพงศธร   รักคุณ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101338   นายพัชรพงษ์   หลักหิน : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101340   นางสาวพิชญา   สุจริต : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101349   นายภานุวัฒน์   ศรีเมือง : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101358   ศักดา   คูหามุข : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101363   นายสุทิวัส   ยาวิชัย : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101371   นางสาวอารียา   จันยะ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903102307   จิรภาภรณ์   เทโพธิ์ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102311   นางสาวจุฑาทิพย์   เซิงสมหวัง : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102312   นายเจษฎา   มีทรง : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102316   ณัชชนาพร   พลภาณุมาศ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102317   นางสาวณัชชา   แสงฉาย : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102319   ณัฐพล   ไชยวงค์ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102321   นางสาวทวินตา   ปาโกวงค์ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102323   นายทินภัทร   รุ่งมงคลชัย : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102331   นางสาวปัทมาภรณ์   ขลุ่ยทอง : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102332   นางสาวปัทมาภรณ์   ศิลปชัย : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102333   นางสาวปานวาด   พัฒนากล้า : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102336   นางสาวพิรญาณ์   วงมงคุล : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102338   นางสาวภัชราภรณ์   วงษ์สกุล : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102341   นางสาวรวิพร   ใจตรง : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102343   นางสาววรัญญา   ไชยวงค์สาย : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102344   นางสาววราภรณ์   จิราภรณ์เทวี : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102347   นางสาวศิริวิมล   ฟูแสง : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102350   นางสาวสรัลพร   ใจมาเครือ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102352   นางสาวสุชานันท์   บุญเลิศ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903103305   นางสาวกัลยรัตน์   ปรางทอง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103308   นางสาวกุลณัฐ   นะมะหึมา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103310   นางสาวคำนุ่ม   เดือนอิน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103311   จารุมาตย์   ห้วยไชย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103314   นางสาวเจนจิรา   สายจีน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103315   ฐมาพร   สิงหปรีชา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103316   นางสาวฐานิตย์   ชุมศรี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103317   นางสาวฐิติรัตน์   ทะโป : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103319   นายตะวัน   เหลานาคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103320   นางสาวทณิกานต์   ฤษิตนรเศรษฐ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103323   นางสาวธัญชนก   เทพวงค์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103324   นางสาวธัญลักษณ์   สายสืบ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103325   นางสาวธิดารัตน์   ก๋าแก้ว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103326   นางสาวธิติมา   ทองยอด : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103328   นางสาวนริศรา   รัตนะ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103330   นางสาวน้ำทิพย์   รักชีวิต : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103331   นางสาวปานฉัตร   ศรีวิชัย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103332   นางสาวพรทิพา   ต๊ะต้องใจ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103334   นางสาวพิมผกา   ปู่คำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103335   นางสาวเพ็ญนภา   ละทินา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103337   นางสาวไพลิน   ชัยชนะ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103338   นางสาวภัทรวดี   บุญจันทร์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103339   นางสาวภาณุมาส   บุตรชารี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103341   นายมณฑล   คีรีบูนแดนไพร : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103345   นางสาวรัตติยากร   ภู่เรียนคู่ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103346   นางสาวรัตติยาพร   หงษ์เขียว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103348   นางสาวรัตนาภรณ์   วงค์สิงห์คำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103352   นางสาวศศิพร   แซ่จ๋าว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103353   นางสาวสิริวรรณ์   แสงล้ำเลิศ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103354   นางสาวสุกัลยา   เหลืองเจริญ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103355   นางสาวหนึ่งฤทัย   คำเขียว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103357   นางสาวอรกานต์   กาบคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103358   นางสาวอรวรรยา   สุวรรณสน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103359   นางสาวอลีนดา   กันทาสืบ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103360   นางสาวอันธิกา   เจริญเมือง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103361   นางสาวอาภาภรณ์   ธนาฤทธิ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903104301   นางสาวกฤตติยา   กาจู : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104305   ขนิษฐา   ผาสุขเจริญไพบูลย์ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104314   นุชจิรา   คิดอ่าน : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104317   นางสาวปภาวรินทร์   ทะนวนรัมย์ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104319   ปวีณา   คำวัน : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104320   ปิยะ   เทียนดำ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104321   นางสาวพรรษมล   จันทร์รัตนา : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104323   พิมพ์ใจ   กันธะวงศ์ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104325   นายพีระพล   ไชยมีสุข : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104330   นายระพีพัฒน์   กุดนอก : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903105312   ปิติพร   สารีคำ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5903105315   ภาคภูมิ   ตะสุข : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5903105326   สุทธิพงศ์   ปิงสุขแสน : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5903105329   หลิวตะ   มิยาคาตะ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5904104320   วิลัยวรรณ์   ปัญญาเหล็ก : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104321   ศศิกิติ์   ย้อยดี : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104327   อรัญญา   แดงซอน : สถิติ 3ชั่วโมง
5904105301   นางสาวกมลพรรณ   โยวะผุย : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105302   นางสาวกฤติยาภรณ์   ศรีเลิศ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105304   นางสาวกาญจนา   มาศจังหรีด : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105307   นางสาวจุฬาลักษณ์   ยะมือ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105308   นางสาวเจนจิรา   ใจคำ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105310   ชลิตา   แก้วเชื้อ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105311   นางสาวโชติกา   กล้าหาญ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105316   นางสาวธันย์ชนก   ชัยอินทร์ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105317   นางสาวธันยมัย   แท่นไธสง : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105318   นางสาวนภารัตน์   ผ่องศรีใส : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105319   นางสาวเนรัญชลา   บุญเมือง : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105322   นางสาวพนิตพร   สุวรรณะ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105324   นางสาวพรพรรณ   เลาหลื่อ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105335   นางสาวศุภนิดา   อู่เถื่อน : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105337   นางสาวสุชาวดี   แย้มภิรมย์ศรี : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105338   นายอนุกูล   บุญยวง : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105339   นายอนุชา   อาการ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105343   นายอัษฎา   คำมา : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101329   นางสาวณัฏฐิดา   ปินใจ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101330   ณัฏพงษ์   ไชยทิพย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101331   นางสาวณัฐกุล   ภูกองไชย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101332   นายณัฐชนน   ใคร้มา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101333   นางสาวณัฐญานันท์   นันต๊ะกูล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101357   นางสาวพิชาวีร์   จักรบุตร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101376   นายวรภัทร   นาวารี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101379   นายวัชรากร   วาทา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101387   นายศาสวัต   หมอกมุงเมือง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101393   นายสหรัตน์   สายโปธิ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101413   นางสาวอำพาวัน   จันทร์แก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905104302   กมลพรรณ   ธงเทียน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104303   กรกนก   พุ่มประดับ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104315   จีรภา   กุณราชา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104318   ชนัญญา   ปวงคำคง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104325   ชลินทร   อินดวง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104328   ชื่นนภา   นามวงษ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104340   ทัศนีย์   สุริยะชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104349   นนทวัฒน์   สมเนตร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104357   ปฏิภาณ   ดวงบาล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104359   ปิยะนัฐ   คำสาย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104361   พรเทพ   เฉลิมศรี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104362   พรภวิทย์   อุบลรัตน์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104363   พรรณิการ์   ศิริวรรณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104381   ศตคุณ   ศรีตระกูล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104382   ศรรกฏิยพงศ์   ฟูเต็มวงศ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104384   ศศินิภา   อินทะใจ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104389   สุกนต์ธี   บุญอินทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104398   อภิรดี   คำมา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104403   อัษฎาวุฒิ   ปางค่า : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905201326   ปทิตตา   กระแสแสน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5906102334   นางสาวจิราพร   เกลาเกลี้ยง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102338   นายจิรายุ   ไชยมงคล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102347   นางสาวฉัตรฑริกา   คิดงาม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102349   นางสาวชนิดาภา   ชมภู : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102354   นายชินกร   การเลียง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102362   ณัชชา   สุวรกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102367   ณัฐณิชา   โชคสิริคุณปกรณ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102369   นางสาวณัฐนพิน   ศรีพรม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102388   นายธนกร   วิลัยคาร : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102396   นางสาวธิติยา   เทิดไพรพนาวัลย์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102409   นางสาวนันทิยา   จงประสม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102410   นางสาวนิชาภา   โค้วตระกูล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102435   ปิยวรรณ   สุขคำปา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102437   นางสาวผาณิดา   แซ่เตี๋ยว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102441   นางสาวพรพิมล   ต๋าคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102444   พลวัตร   ปุกคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102446   นางสาวพัชรี   กำมะลอ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102447   นางสาวพัทธนันท์   บัวจันทร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102449   นางสาวพิมพ์ชนก   สิทธิเดช : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102454   นางสาวแพรววิไล   คดีโลก : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102461   ภูมิสิริ   รัชตวรคุณ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102466   นางสาวมณฑิรา   ปาแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102468   นางสาวมะปราง   รติโสภณ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102479   นางสาวรัตนากร   วรรณรัตน์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102485   นายวรพงศ์   ปัญญา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102499   นายวิษณุกร   สายเครื่อง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102515   นายศิวกรณ์   จิโน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102540   นางสาวสุวนันท์   เวียงคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102544   อธิปชัย   ชัยยะเจริญ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102545   อธิปัตย์   ยวงมณี : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102550   นายอลงกรณ์   ทิพย์สุภา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102551   นายอัครพงศ์   ใบนา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906103393   นางสาวเบญจา   จันทร์ชมภู : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103394   นางสาวปฐมพร   บุญเมือง : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103396   นางสาวประติภา   ชัยเลิศ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103399   ปิ่นสุดา   หยกอาภาสิริ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103466   นางสาวสิรามล   มีทองแสน : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103495   อภิญญา   เวทศักดา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103497   นางสาวอมรรัตน์   ธนะเพิ่ม : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103499   นางสาวอรทัย   สมโน : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103500   นางสาวอรพรรณ   ทองจันทร์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103501   อริศรา   ติวงค์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103502   นางสาวอริสรา   ฝักฝ่าย : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103503   นางสาวอัจฉราภรณ์   ภาคภูมิ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103504   นางสาวอัญฤดี   มีใจ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906104389   นางสาวพรปวีณ์   บุญทา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104394   นางสาวพิชญาภา   สนธิญาติ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104401   ภิรมรักษ์   ศรีวรรณะ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104411   นางสาวรัชนีกร   หงอกแก้ว : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104419   นางสาววรัญญา   ถี่ถ้วน : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104422   นางสาววราภรณ์   ทองเงิน : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104440   นางสาวศุภาวรรณ   พรมแต่ง : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104453   สุพรรษา   คุ้มไม้ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104459   นางสาวเสาวนีย์   บรรทรงกิจ : การเงิน 3ชั่วโมง
5909101353   นายปัญจพล   ณ เชียงใหม่ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101402   นางสาวเสาวคนธ์   จอมเดช : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101403   นางสาวเสาวลักษณ์   ไชยปัญญา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101404   นางสาวอนงค์นาถ   สีนวลผ่อง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101408   นางสาวแอนจีล่า   เอสเปรันซ่า : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5912102320   นายณัฐพงษ์   ใบบอกบุญ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102335   นายธุวานนท์   จันทร์งาม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102350   นายปุญภณัฐ   จันตาวรรณเดช : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102360   นางสาวพิมพ์วิภา   รักวัติ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102362   ภรณ์วิภา   วังงาม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102379   นางสาวศศิประภา   มะโนศิลป์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102388   นางสาวสราวัลย์   บุญมงคลกิตติ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912106313   นางสาวจุฑาทิพย์   สารพัน : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106316   นางสาวชนิตร์นันทร์   ชาติกระโทก : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106317   นางสาวจิณณ์ณิตา   ถาดทอง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106319   ณัฐดนัย   แซ่เหลียง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106325   นายธนพล   เหรา : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106326   นายธนวิทย์   คุ้มกันนาน : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106327   นางสาวธนัญญา   จันทะวัง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106334   นายนราธิป   เถลิงศักดิ์สกุล : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106339   นายบุญแทน   จันทร์แก้ว : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106344   นางสาวปภัสวรรณ   ใจกว้าง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106354   นายภาคภูมิ   หอมจันทร์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106355   นายภานุวัฒน์   ทองใบ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106357   นางสาวมณฑากานต์   ปีนัง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106359   นางสาวมาณีรัตน์   วังมูล : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106361   นายยศสรัล   สมประสงค์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106362   นางสาวรวิภา   คุ้มครอง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106367   นายวรพงศ์   กล่อมวิญญา : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106369   นายวรายุส   กันทะมัง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106373   นายวัชรากร   จักทร : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106374   นางสาววิภาวี   ฟักทอง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106377   นางสาวศิริวรรณ   ทาสัก : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106378   นายศุภกิตติ์   โต๊ะถม : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106381   นายสัณหณัฐ   คนกล้า : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106387   นางสาวสุรีรัตน์   ศรีวงค์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5914101301   นางสาวกนกรัชต์   ภีระคำ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101312   ณัฐพล   ก้อนแก้ว : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101325   นางสาวนิธิวดี   มังกิตะ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101327   นางสาวเบญจวรรณ   พันธไชย : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101333   นางสาวพรทิพย์   พึ่งจาบ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101342   พิชามญชุ์   อรินแก้ว : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101366   นางสาววรารัตน์   ลาวิชัย : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101368   นางสาววันนิษา   ตะเนาศรี : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101373   ศักราช   ณ เชียงใหม่ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101380   มนฑ์สิชา   แซ่เต็น : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101385   นางสาวอรวี   ใจคำ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914102301   กนกพร   ตาสีมูล : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5914102308   นางสาวจีรนุช   ชัยชนะ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5914102310   นางสาวจุฑาภรณ์   ยอดปัญญา : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5914102322   นางสาวธัญญธร   กรีมิน : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5914102330   นางสาวนัดชา   แก้วสุรินทร์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5914102331   นางสาวนิรัตน์ชดา   วงค์ทรายคำ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5914102332   นางสาวนุชจิรา   อิวสกุล : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5914102334   บุษกร   นันติ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5914102337   นางสาวปภาวรินท์   ผิวพันธ์ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5914102351   นางสาวรสิกานต์   วงค์จักร : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5914102355   นางสาววราวดี   ช้างวิเศษ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
5915123307   นายกิติพงศ์   ศรีสวนแก้ว : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123311   นางสาวเกธิณี   ศรีธิเครือ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123323   นายชัยวัฒน์   รัตน์ชาญวศิน : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123343   นันทวิช   แสงจู : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123375   รุจิรา   สมคิด : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123386   วุฒิชัย   เนตผาบ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123388   ศิริลักษณ์   กันพิเศษ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123390   ศุภกฤต   วงศ์สอน : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123403   อภิมุข   สายแก้วเทศ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123405   อาทิตยา   จันทร์แจ่ม : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5918102308   นางสาวจตุรพร   ดาราเพ็ญ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102330   นนทวัช   สุรฉัตร : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102342   นางสาวปาจรีย์   ชาญประโคน : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102344   นางสาวพรพิมล   เทศเนานิตย์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102347   นางสาวภควิณี   โอสถากุล : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102348   นายภัทรนันท์   เจี่ยสมบุญ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102352   นายรัชนิกร   พรมประดิษฐ์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5919101305   นายกิจธวัฒน์   ปันแก้ว : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101314   นางสาวชนนิกานต์   จอมจันทร์ยอง : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101316   นายชินดนัย   อัครพะกา : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101320   นายณัฐพงศ์   มาเพิ่ม : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101321   นายณัฐภัทร   แสงนาค : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101324   นายตระกูล   คำคุณ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101326   นายไตรภพ   สุทธานุกูล : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101327   นายถุงทอง   บุญมี : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101329   นายธนพล   สิทธิปัญญา : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101332   นางสาวนภาพรรณ   แสงตระกูล : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101334   นางสาวปวิตรา   ยุทธแสน : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101340   นายพุทธกร   รินนายรักษ์ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101344   นางสาวมณทิรา   วิจารณ์พล : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101345   นางสาวมธุรดา   สุริยากิจ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101346   นางสาวมนัญชยา   แข็งแรง : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101347   มานิตา   การะกัน : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101349   นางสาวรุจิรา   ตั้งมั่น : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101355   นายศุภชัย   หทัยเด่นดวง : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101358   สิทธินนท์   กนกแก้ว : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
6001124307   นางสาวชนกานต์   กันทากาศ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6001124316   ปฏิภาณ   ปันสุทะ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6001124318   รณภพ   เผยกลาง : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
6003103301   กชกร   คำชัยยะ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103319   ณัฐิวุฒิ   เกี๋ยงคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103338   พัฒนา   ใจใหม่ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103343   พรรณิภา   เต๋จ๊ะดี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103351   รณชัย   จันทร์ตน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103354   วัชรพงษ์   เทพังธง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103355   ศรัณย์   สิทธิชัย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103366   สุริยา   อ้นยะ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6006104439   อรุณประเสริฐ   ชูเดช : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104440   อักษราภัค   เกษสา : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104442   อัญชลี   มณีชัย : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104445   อารียา   สาธรรม : การเงิน 3ชั่วโมง
6012102313   จิตรานุช   ภูริปัญญานันท์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง