ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5900101301   เกียรติพงษ์   ประลองผล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5900101303   นายจิรายุส   ศุภธนศักดิ์สิริ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5900101304   นางสาวจุฑามาศ   บัวตูม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5900101308   นางสาวพูนโสภา   ฝั่งสาคร : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5900101310   สุธิศา   หงษ์ทา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5901102301   กชกร   อินหน่อ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102302   กนกพร   กระเซ็น : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102319   เกวลิน   อารินทร์ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102320   คมคาย   สุพลจิตต์ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102327   จาฬุพร   อินวงศ์ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102330   จิราพร   เตจ๊ะฝั้น : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102334   เจนจิรา   เขียวคำ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102370   ธนาวัฒน์   ปัญญาละ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102392   ปวริศา   โตสกุณี : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102395   ปาริฉัตร   หมื่นไธสง : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102423   ภูธเรศ   กาบเกตุ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102427   มณิสรา   กาลีรัตน์ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102428   มณีกานต์   พนะสันต์ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102460   ศศิภา   นามแก้ว : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5903102350   นางสาวสรัลพร   ใจมาเครือ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903103304   นางสาวกัญยา   วงค์ทิพย์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103309   นางสาวเกศินี   เนตรธิยา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103318   นางสาวณัทติกานต์   มูลต๋า : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103327   นางสาวนภัสสร   เมธาอนันต์กุล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103340   นางสาวภารดา   มางิ้ว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103342   นางสาวมินตรา   อุทาหรณ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103344   นางสาวรัตติกา   ติง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103349   นางสาวลดาวัลย์   ดวงจันทร์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903105303   จารุวรรณ   ปอสูงเนิน : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5903105304   ชัยยุทธ   สุพรม : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5903105313   พรสุธิดา   กอสง่าลักษณ์ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5903105316   ภิรมณ์พร   อุตวัน : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5903105319   วรัญญา   วงษ์พรม : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5903105321   วิจิตรา   ภูตองโขบ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5903105325   สินธนารัตน์   ดาดจันทึก : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5903105328   สุปรียา   นันต๊ะกาศ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5904104302   กรรณิการ์   ปัญญาเลิศ : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104303   กอบกุล   นันติ : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104304   แคทธรินทร์   วรรณทา : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104306   ชนิตา   ชัยชนะ : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104310   เนตพิสุทธิ์   ศรีทา : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104311   ปราณี   มูลชุมภู : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104313   ปาริฉัตร   เรือนงาม : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104314   ไพรินทร์   ใจแก้ว : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104319   วัชราภรณ์   สีต๊ะ : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104323   ศิรินภา   ตลุกไธสง : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104328   อักษรวลี   ศรีบุศย์ : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104329   อารีรัตน์   ศรีภูมิ : สถิติ 3ชั่วโมง
5904105323   นางสาวพรนิภา   รัตนศิลาชัย : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105331   นางสาววิรากานต์   ผอบนาค : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105336   นางสาวสิริยากร   สงล่า : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105344   นางสาวเอเปา   ลุงเฮิง : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101304   กฤษฎิ์   วิทยวราวัฒน์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101305   กฤษณะ   สีเขียว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101307   นางสาวกุลนรี   ต๊ะกัณทา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101308   นางสาวเขมิกา   จันทรวิทุร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101309   นางสาวไข่มุกข์   วิชัยดิษฐ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101312   นางสาวจันทร์ตระการ   หินคง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101318   นางสาวจุฬารัตน์   อุ่นคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101319   นางสาวฉันทิกา   คำติ๊บ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101321   นางสาวชนินาถ   เจียมทิพย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101325   นางสาวซื้อ   กันยา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101335   ณัฐนิดา   สารยศ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101344   ธนิสรา   ปันกองงาม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101345   นางสาวธัญญาเรศ   ลุงมาก : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101352   นางสาวปาริฉัตร   กาวิล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101353   นางสาวปีณฑิรา   ตาคำอิน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101354   นางสาวผกาสินี   วิชัยปะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101372   นางสาวรักษิณา   อุ้ยสกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101381   นางสาววันวิสาข์   จันทร์ใส : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101382   นางสาววาสนา   หาบทองคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101385   นายวิทยา   สุมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101390   นางสาวศุภนิดา   วงศ์พญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101402   นางสาวสุภาพร   พรมมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101403   นางสาวสุมิตรา   กันใจศักดิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101404   นางสาวเสาวลักษณ์   จินดา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101410   อัจจิมา   ทิพย์ปา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101411   นางสาวอารียา   วงค์ปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905104310   เกศกานดา   แก้วมณีจันทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104311   เกศแก้ว   ใบศรี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104316   จุฑาทิพย์   ฟูเฟื่อง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104319   ชนากานต์   พาก่ำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104320   ชนิฏฐิยา   วาระโว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104322   ชรัญญา   ชัยอุปคำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104323   ชรินรัตน์   รัตนบุรี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104329   ญาณิศา   ธิยะสืบ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104347   เธียรชัย   หมั่นบุญ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104349   นนทวัฒน์   สมเนตร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104355   นางสาวบุษกานต์   แก้วสุวรรณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104356   เบญจพร   วงค์หาญ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104357   ปฏิภาณ   ดวงบาล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104359   ปิยะนัฐ   คำสาย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104361   พรเทพ   เฉลิมศรี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104362   พรภวิทย์   อุบลรัตน์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104368   นางสาวมัณฑนา   ธิมาลัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104370   มาริษา   เสือดำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104374   รัตมณี   ศรีสมบูรณ์ทรัพย์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104379   วิริยา   โพธิ์กลาง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104381   ศตคุณ   ศรีตระกูล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104382   ศรรกฏิยพงศ์   ฟูเต็มวงศ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104403   อัษฎาวุฒิ   ปางค่า : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104405   อิศรานุกูล   มะณี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905201308   จิราพรรณ   ใจเดิม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201318   ณัฐวดี   อินทะวัง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201319   นางสาวดารารัตน์   แสงศรีจันทร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201328   นางสาวปาริชาติ   ประชาสุข : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201333   นางสาวพิชชาพร   ปงกา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201334   พิชญา   อินทร์ถา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201348   อภิชญา   สายติ๊บ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905204301   กนกพร   กันทะละ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204303   กฤษฎา   ธนารักษ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5906101384   นิตยา   สุทิกัน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906102302   กนกภรณ์   รักไทย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102310   นางสาวกองกาญจน์   ย่อยกลาง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102327   นางสาวจันจิรา   จันทร์จริง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102332   นางสาวจินตนา   คำหล้า : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102333   จิรวรรณ   แย้มบัว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102337   นางสาวจิราภา   เรืองเกตุ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102370   นางสาวณัฐนันท์   ปาแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102376   ณัฐริกา   ธรรมโม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102383   นางสาวดิษญา   โปธาวงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102385   นางสาวทักษิณา   ขัวนา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102390   นายธนโชติ   กิตติวิเศษกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102396   นางสาวธิติยา   เทิดไพรพนาวัลย์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102400   นางสาวนภัสร   กุลบุญ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102402   นางสาวนฤพร   พันธ์เตี้ย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102403   นางสาวนฤมล   ภู่นุช : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102407   นางสาวนันท์นภัส   บุญอ้าย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102411   นิชาภา   โนแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102429   ปราณปรียา   คำตุ้ย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102433   นางสาวปิยมาศ   เป๊ะยอคือนือ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102443   นางสาวพรศิลป์   กันกล่ำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102455   นางสาวภัทธิยา   แสนซุ้ง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102456   นางสาวภัทรวดี   บังเกล็ด : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102469   มัณฑนากร   ฟ้าร่วมปัญญา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102470   นางสาวเมธาวี   ถวัลย์พงศ์สกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102495   นางสาววลัยพร   แซ่เท้า : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102511   ศศิวิมล   อ่อนละม่อม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102514   ศิริวรรณ   วงษ์วิภาค : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102555   นางสาวอัจฉราวดี   อินทะเสน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102557   นางสาวอัญชนา   อินปิกกา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102558   นางสาวอัญชลา   ผิวขาว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102559   นางสาวอันน่า   มิลเล่อร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102565   นางสาวอุทัยรัตน์   พิงคะสัน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906104305   กรรณิการ์   บุญธรรม : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104309   นางสาวกัญญาณัฐ   บัวเหล็ก : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104311   นางสาวกัญญารัตน์   แกดสันเทียะ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104322   นางสาวจันทนา   ไพรหอมรื่น : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104323   นางสาวจิณห์นิภา   กล่อมกมล : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104324   นางสาวจิตราภรณ์   โกมุทแก้วตระกูล : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104327   จุฑามาศ   อนุสนธิ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104328   ชนกภรณ์   น้อยละ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104338   นางสาวชลธิชา   จิโน : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104339   นางสาวชวัลรัตน์   เวชณาวัฒนากุล : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104340   นางสาวชัญญานุช   เลขะการณ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104342   นางสาวชื่นกมล   ใจพิศ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104344   นางสาวญาดา   วิไลศรีศักดิ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104355   ณัฐวรรณ   เทียมศรี : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104363   นางสาวธฤตมน   อิ่นแก้ว : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104365   นางสาวธิดาทิพย์   ประทุมรัตน์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104366   นางสาวธิดารัตน์   สุริยา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104368   นางสาวนภารัตน์   จันการ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104372   นางสาวนัทตยา   มาแดง : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104379   นางสาวปทุมวดี   สุทธการ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104385   นางสาวปัทณิฐา   เหล็กคม : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104389   นางสาวพรปวีณ์   บุญทา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104394   นางสาวพิชญาภา   สนธิญาติ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104407   นายยศพนธ์   สีสา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104409   ยุวธิดา   สาระจันทร์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104411   นางสาวรัชนีกร   หงอกแก้ว : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104412   นางสาวรุ่งฟ้า   สุริยา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104417   นางสาววรรณพร   กิกลิ้ง : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104422   นางสาววราภรณ์   ทองเงิน : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104425   นางสาววฤนดา   ทวรรณา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104426   วัชราภรณ์   สดสวัสดิ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104427   นางสาววัชรินทร์   ส่องแสง : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104428   นริศรา   พรมสวะนา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104430   นางสาววิภาดา   อุนจะนำ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104436   นายศีลธรรม   แซ่เฉ่า : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104442   นางสาวสรินญา   ปาพันธ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104444   นางสาวสิริมน   ป๊อกบุญเรือง : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104445   นางสาวสุกัญญา   มหาพรม : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104446   สุชานันท์   คันศร : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104447   นางสาวสุดาพร   ขันทะบุตร : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104455   นางสาวสุมิตรา   ไชยคำ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104463   นางสาวหัทยา   คงนิ่ม : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104464   นางสาวหัทยา   ทองดี : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104466   นางสาวอภิญญา   พรหมยศ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104467   นางสาวอมรรัตน์   ปัญญาเสน : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104468   นางสาวอมรรัตน์   สิงห์นันท์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104470   นางสาวอรวรรณ   คำภิระวงศ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104472   นางสาวอริสรา   นิ้วยะวงศ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104473   อัจฉรียา   หลุยบุญเป็ง : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104474   นางสาวอัญชิษฐา   จิวโฮฮวด : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104476   อาภัสรา   บุญเฮือง : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104477   นางสาวอารีรัตน์   สิทธิกรกุลวงศ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104478   นางสาวอำภาพร   อ่อนคำมูล : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104479   อิสราภรณ์   จันทร์ปฐม : การเงิน 3ชั่วโมง
5909101301   นางสาวกมลรัตน์   สัสดีเดช : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101303   นางสาวกัญญาภัทร   ไพรแสงเดช : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101304   นางสาวกัญญารัตน์   ปานสีสด : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101305   นางสาวกัญญารัตน์   เผ่าปินตา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101308   นางสาวกานติมา   สงวนแก้ว : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101309   นางสาวกุลสตรี   เอี่ยมอินทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101310   นางสาวเกศรินทร์   ศรีลิมปนนท์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101311   นางสาวเกษร   อะเคือ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101312   นางสาวจังคนิภา   วังสะปัญญา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101313   นางสาวจันทร์จิรา   คิดข้างบน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101314   นางสาวจันทิมา   แผ่นทอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101315   นางสาวจารุวรรณ   ลีพัฒนากุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101317   นายเฉกชนก   จงรักษ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101318   นายเฉลิมพล   กล้าหาญ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101319   นางสาวชนัตถา   เกียรติพุฒิรักษ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101320   ชมพูนุช   เรืองวิลัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101321   นางสาวชยาภรณ์   อิมิวัฒน์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101322   นางสาวชลธิชา   บุญกว้าง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101325   นางสาวโชติกา   ยศบุญเรือง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101326   นายเฌอริศ   สุนันต๊ะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101327   ญาณี   ปู่เสาร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101330   นางสาวณัฐธิดา   ขุนบุญ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101335   นายธนกฤต   ท่าเทศ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101338   นางสาวธัญรัชฎ์   สนสุนันท์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101339   นางสาวธารใส   ทรายมูล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101340   นางสาวนงนุช   วัฒนาอนุรักษ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101341   นายนภีวิทย์   ถนอมถิ่น : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101344   นิชชิตา   เครือแปง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101345   นางสาวนิธิพร   สารใจวงค์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101346   นางสาวนิรชา   เชียงหนุ้น : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101347   นางสาวนิรมล   วรใจ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101348   นางสาวนุชนาถ   บุญคำวงศ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101352   นางสาวปวริศา   สิ่วไธสง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101355   นางสาวปิยรัตน์   จันลอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101357   นายคุณเปรม   ชัยชนะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101359   นายพัฒนพงศ์   โภชนะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101362   พิลาวัลย์   ศรีจักรโคตร : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101363   นางสาวเพชรลดา   ราชบำเพิง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101365   นายภาวิน   ทันตกาญจนาพันธุ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101366   นายภูเบศวร์   อักษรเนียม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101367   นายภูสิทธิ์   บูรณะกิจ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101374   รัตนพร   ลัญจกรกิจ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101375   รุ่งโรจน์   แตงโสภา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101377   นายวชิรวิทย์   บุญคง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101378   นายวรรณ์ริชัย   พงศ์ไพรกุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101379   นางสาววรรณิดา   ราชนิยม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101380   นางสาววรี   เลาหตีรานนท์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101381   นางสาววัลคุ์วดี   จี้ปูคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101382   นางสาววิศัลย์ศยา   สีมาฤทธิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101383   นายศตวรรษ   รุจิธรรมรัตน์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101388   ศิริวัฒน์   วังโพธิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101389   นางสาวสมิตา   พลอยเรียง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101390   สรวิศย์   เชาว์วิทยา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101391   นางสาวสรัลชนา   มีชัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101392   นางสาวสโรชา   วงศ์ตัน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101393   นายสิรภพ   ศิริพรรณาภิรัตน์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101394   นางสาวสิริยากร   สมพินิจ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101395   สิริวรรณ   วิถี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101396   นางสาวสุดารัตน์   แซ่ย่าง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101397   ประภินวิชฬ์   ทาวัน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101398   นางสาวสุทธินี   ทะนันปา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101399   สุภัตรา   แพเถื่อน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101400   นางสาวสุรัชฎาภรณ์   คำกลาง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101401   นางสาวสุวณีย์   คีรีบูนแดนไพร : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5912101314   นางสาวจุฑาทิพย์   กลางโบราณ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101331   นางสาวณิชกานต์   ดวงวะนา : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101332   ดวงดาว   นันต๊ะ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101335   นางสาวธนาพร   ดอนคำมูล : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101349   ปิยากร   วงค์เจริญ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101351   พนิตนาฎ   บุญสุทธิ์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101352   นางสาวพรกนก   ไชยภักดี : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101356   นางสาวภารวี   วัฒนะตันทะ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101365   นางสาวศรัญยา   ปั๋นแก้ว : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101369   นางสาวศิริขวัญ   จันทร์เป็งผัด : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101371   นางสาวศุภนิดา   คำแปง : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101387   นางสาวอริสา   ตะยะพงค์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101388   นางสาวอัจฉราพร   ศักดิ์เสรีสกุล : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101390   นางสาวอาทิตยา   คเชนชร : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912102301   กนกพร   แปงปวน : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102309   นางสาวคัทลียา   ธิน้อมธรรม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102313   ชุติมา   อนุรักษ์สักทอง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912106306   นายกิตติพงษ์   วงค์ชัย : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106308   นางสาวจริยา   เถินบุรินทร์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106309   นางสาวจารุวรรณ   เถื่อนคุณขำ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106310   นางสาวจารุวรรณ   ปะสุตะ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106311   นางสาวจินตพร   มูลอิน : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106315   นางสาวชนากานต์   คำไทย : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106320   นายณัฐวุฒิ   พานธงรักษ์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106321   นายณัฐวุฒิ   เสนาพิทักษ์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106328   นายธนากร   แสนสาร : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106330   นายธีรดนย์   ขันดา : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106331   วรัทยา   วงค์คม : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106332   นพรุจ   บุญสว่าง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106335   นักรบ   ศิริพิทักษ์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106339   นายบุญแทน   จันทร์แก้ว : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106340   นางสาวเบญจรัตน์   จันทะปัน : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106342   นางสาวเบญญาภา   จุ่มติ๊บ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106343   นางสาวปณิดา   ติ๊บปาละ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106345   นายปวริศ   ผ่องปัญญา : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106354   นายภาคภูมิ   หอมจันทร์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106360   ยศสรัล   เรณุมาน : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106361   นายยศสรัล   สมประสงค์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106363   นางสาวรังสิยา   จวงจันทร์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106365   นางสาววนิดา   คำเทพ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106368   วรางคณา   สิงขรบรรจง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106369   นายวรายุส   กันทะมัง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106372   นายวศิน   วัฒนศัพท์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106373   นายวัชรากร   จักทร : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106378   นายศุภกิตติ์   โต๊ะถม : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106379   นายศุภวิชญ์   ศรีเพชร : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106382   สาธิดา   กาวิโยค : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106384   นางสาวสุจิตรา   นามวงศ์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106390   นายอานนท์   สำเร็จผล : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106395   นายอิทธิพล   สุขศรี : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5915123377   วรยา   จันทร์กลิ่น : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123379   นางสาววรัญญา   กาวิละ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123383   กัญญาภัทร   กาญจนานุช : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123392   สราวุธ   ทาฝั้น : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5918102303   กัญญาภัค   พลสิงห์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102306   นายคเชนทร์   สิริพิศุทธิภาคย์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102308   นางสาวจตุรพร   ดาราเพ็ญ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102322   นางสาวณิชกานต์   สังข์ป้อม : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102324   ธนัญญา   มิ่งมงคล : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102337   นางสาวนิตยา   โพธิเมือง : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102343   นายปารเมศ   ไชยวงค์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102344   นางสาวพรพิมล   เทศเนานิตย์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102352   นายรัชนิกร   พรมประดิษฐ์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5919101303   กาญจนา   มีศิริ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101306   นางสาวจริยา   บัวสา : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101307   นางสาวจันทิมา   สุโยจิง : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101308   จารวี   เฉยสอน : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101328   นายทศพล   เขื่อนแก้ว : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101330   นางสาวธมนวรรณ   ลงไชยสงค์ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101335   นางสาวปิยรัตน์   การวิทย์ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101337   นายพลระพี   ธงนาค : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101339   นางสาวพิชญา   แย้มเจิม : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101348   นางสาวยุพิชชา   ชาเทพ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101359   นางสาวสุภาพรรณ   มาชัยยะ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
6012102335   ธรรมวัตร   เกื้อกิจ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6012102359   ภาณุวิชญ์   ปู่ประเสริฐ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง