ผู้เข้าร่วม
มหาวิทยาลัยแม่โจ้-แพร่ เฉลิมพระเกียรติ 1
หน่วยงานภายนอก 0
รวม 1
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
6203103352   นางสาวภัณฑิลา   ศรีทอง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6208106301   นางสาวกนกพรรณ   ศรีธรรมมา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6208106302   นางสาวจิรภิญญา   ตาลตา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6208106303   นางสาวชิดชนก   อสัมภินนพงษ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6208106304   นางสาวชุลีพร   พลยา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6208106305   นายธนกร   ขันธเดช : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6208106306   นางสาวน้ำเพชร   ศรีโหม้ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6208106307   นางสาวปฐมาพร   คำแฝง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6208106308   นางสาวภัทราภรณ์   เพียรเก็บ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6208106309   นางสาวมัญชรีกร   เชิดชู : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6208106310   นางสาวรัชวดี   หมดมลทิน : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6208106311   นางสาววรวรรณ   ขันธุลา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6208106312   นางสาววราลี   ตันยะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6208106313   นายสังข์สุวรรณ   สังข์โพธิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6208106314   นางสาวสิริกันย์วดี   บัวศักดิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6208106315   นางสาวสุพรรษา   สุขประเสริฐ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6208106316   นายเสฎฐวุฒิ   กุณรินทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6208109301   นายกรินทร์   แก้วกัน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208109302   นางสาวจุฑาทิพย์   ราชิวงค์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208109303   นายฐิติวัสส์   สุวรรณหงษ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208109304   นายพัชรพล   ขุนเทพรม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208109305   นางสาวเมษินี   ตนะวิไชย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208109306   นางสาวรัชฎา   พันสวัสดิ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208109307   นายวิรัชพล   ป่าส่วน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208109308   นายศักดิ์ดา   พิมพันธ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208109309   นางสาวศิรดา   กาญจนจันทร์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208109310   นางสาวสกาวใจ   มีชม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208109311   นางสาวธนพร   เที่ยงดี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208109312   นางสาวณฐพร   ชอบสูงเนิน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208109313   นายอรรณพ   อบอุ่น : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6208116301   นายนวันธร   รุ่งเรือง : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6208116302   นางสาวพรพิมล   พาซู : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6208116303   นางสาวพัชรีภรณ์   กรรศิริ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6208116304   นางสาวพิธุนิภา   หัทยาสิทธินันท์ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6208116305   นายไพโรจน์   จันสิม : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6208116306   นายสิทธิชัย   แก้วพลายงาม : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6208116307   นางสาวสุดารัตน์   ปาโมกข์ : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6208116308   นางสาวประภาวรินทร์   คล่องทะเล : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง
6208116309   นายปรัชญา   ตรีเนตร : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 6ชั่วโมง