ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5908105310   ภักคพงษ์   กุลสุทธิ์ : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
5908109303   ขจรเกียรติ   ชัยลังกา : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
5908109312   นภารัตน์   นิ่มเจริญ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
5908111335   สุภัสสร   รอดอินทรา : บัญชี 3ชั่วโมง
5908112316   สมิตา   ไชยดิรก : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5908113302   ฐิติพงศ์   มาดี : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5908113307   ศิริลักษณ์   สังขรัตน์ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6008106315   พิมพ์ประภัส   สกุลมา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6008106335   ธีรภัทร์   เจริญประเสริฐกุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6008109309   ชนากานต์   วันวิเศษ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109317   ธารารัตน์   โชคผอม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109319   ธีรวัฒน์   ติมุลา : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109321   ปฐมภพ   จันทร์โม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008114350   นางสาวรัชดา   กองเพ็ง : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108106301   นางสาวกันย์สินี   พรมนัสมงคล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106309   นางสาวสาธินี   สารวุฒิ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108106310   นางสาวสุวิชาดา   โกสุระ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6108107327   นางสาวภัควลัญชญ์   ใจอิ้ง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6108109310   นางสาวทิพวรรณ   ตาสลี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109315   นายธีระพงษ์   พรมวงษ์ป้อ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109326   นายศิลปกร   มั่นคง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108109328   นายสุทิวัส   ใจ๋ใจ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6108111315   นายสายฟ้า   อาลักขิต : บัญชี 3ชั่วโมง
6108114339   นางสาวพรทิตา   ขุนทองจันทร์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6108116308   นางสาวศิรรินทร์   พาสาเวช : เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6204101370   นายฉัตรธำรงณ์   ฮั่นพงษ์กุล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6208106302   นางสาวจิรภิญญา   ตาลตา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6208107302   นางสาวเกณิกา   สายัณห์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6208107308   นางสาวเพ็ญนภา   เรืองเรื่อ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6208107314   นางสาววิภาวรรณ   ใจกาศ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6208108306   นางสาวกรองแก้ว   กลิ่นแย้ม : การจัดการชุมชน 3ชั่วโมง
6208109306   นางสาวรัชฎา   พันสวัสดิ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6208109307   นายวิรัชพล   ป่าส่วน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6208109309   นางสาวศิรดา   กาญจนจันทร์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6208109311   นางสาวธนพร   เที่ยงดี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6208114312   นายจิรกิตติ์   ตันประดิษฐ์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6208114316   นางสาวชยาภรณ์   แตงร้าน : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6208114335   นางสาวนลินี   แกล้วกสิวิทย์ : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6208114346   นายวรพงศ์   ไชยแก้ว : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง
6208114352   นายศุภกฤต   หาญจริง : เกษตรป่าไม้ 3ชั่วโมง