เมนู
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Maejo University
ติดต่อ
บุคลากร (เข้าสู่ระบบ)
หน้าหลัก
พัฒนาบุคลากรและกิจกรรม
ผู้เข้าร่วม
ผู้เข้าร่วม
พิจักษณ์ อนุสรณ์รัชดา
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานการกีฬา
อนงค์ ไชยแก้ว
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานการกีฬา
ปณิต ดีมานพ
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานการกีฬา
ชาญวิทยายุทธ์ อินทร์แก้ว
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานการกีฬา
นิตยา ดวงบาล
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานการกีฬา
เกรียงศักดิ์ วันกูล
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานการกีฬา
ณรงค์ โลลาด
สำนักงานมหาวิทยาลัย
กองพัฒนานักศึกษา
งานการกีฬา
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5906102535
นาย
สุตนันท์
พุทธวงค์
:
การตลาด
2ชั่วโมง
5915123370
นาย
ภูวกฤต
ศรีอุทธวงค์
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6001105302
นาย
กรวิชญ์
ต้าวใจ
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
2ชั่วโมง
6001105357
นาย
นริศ
เนตรถาวร
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
2ชั่วโมง
6001105367
นาย
ปิติพงศ์
พรมปัญญา
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
2ชั่วโมง
6004101311
นาย
เกรียงไกร
สุริยา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6004106306
นาย
ชนาภัทร์
จีนสวัสดิ์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
2ชั่วโมง
6004106313
นาย
ณัฐวุฒิ
แสนอินตา
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
2ชั่วโมง
6006105392
นาย
พีระพันธ์
หาสนาม
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
2ชั่วโมง
6010101313
นาย
คณาธิป
ไชยยา
:
การประมง
2ชั่วโมง
6101102304
นาย
กฤษธร
อุ่นใจ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6101102380
นาย
ธีระพงษ์
จันทะบุตร
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6101102410
นาย
พีรดนย์
โพธิ์ชัย
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6101125315
นาย
ณัฐพล
วงค์มะโน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6103101305
นาย
เกียรติภูมิ
ขัดศรี
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6110101396
นาย
ธนพัต
ภูมิคง
:
การประมง
2ชั่วโมง
6112106353
นาย
รัฐธรรมนูญ
แสงมณี
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6118102352
นาย
พศิน
วงษ์ดีศรีโยธิน
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6201101001
นางสาว
กรุณา
รัมมะนะกัจจะ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101002
นางสาว
กฤษณา
หลอดคำ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101003
นาย
กอร์ปชัย
เจริญสุวรรณ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101005
นาย
กิตติพงษ์
อรัญปาน
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101006
นาย
จักรภัทร
อินทรัตน์
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101007
นาย
จิร
ประดิษฐวนิช
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101008
นาย
ชนาธิป
จันทร์ธีร
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101009
นาย
ชุติวัฒน์
ตั๊งถาวรการ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101010
นางสาว
ญาธิกา
กันทลา
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101011
นางสาว
ฐิติวรรณ
ศุภะดี
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101012
นางสาว
ณัฐพร
จินดาทะจักร์
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101013
นางสาว
ดวงหทัย
เมียดเตียบ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101014
นาย
ธนากร
สงวนวนชาติ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101015
นาย
ธนาวุฒิ
อินต๊ะสาร
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101016
นาย
ธีรพล
มาเยอะ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101017
นางสาว
นพเก้า
เอื้อถนอม
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101018
นาย
นรินทร์
มูลเทพ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101019
นางสาว
นวรัตน์
โยธสิงห์
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101020
นางสาว
นันธิญา
คำเมฆ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101021
นางสาว
นารี
ดุจรัตนะ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101022
นางสาว
น้ำฝน
บัวธนะ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101023
นาย
บดินทร์
ปฐมกลาง
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101024
นาย
บุญญฤทธิ์
ช่วงทอง
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101025
นาย
ประทีป
กติกาธรรม
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101026
นางสาว
ปรางวลัย
หินทอง
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101028
นาย
พงศธร
ปัจฉิมก้านตง
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101029
นาย
พงษ์สิทธิ์
แก้วอันตา
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101030
นางสาว
พรชญา
เสภา
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101031
นางสาว
พรทิพย์
จักรทอง
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101032
นางสาว
พิยดา
เครืองรัมย์
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101033
นาย
พิเศษ
เอื้อวิบูลย์ศรี
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101034
นาย
เฟาซีย์
สันมาแอ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101035
นางสาว
ภัณธิตา
จันทร์ชื่น
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101036
นางสาว
ภัทรติยา
โนมายา
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101037
นาย
ภาคภูมิ
ขำคำ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101038
นาย
ภานุชิต
ยิ้มย่อง
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101039
นางสาว
รังสิมา
ยารังษี
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101040
นาย
รุ่งตะวัน
นิลวัต
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101041
นางสาว
ลัดดาวรรณ
ถินคำเชิด
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101042
Miss
Lysoung
Lim
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101043
นางสาว
วลัยลักษณ์
ขุนโยธา
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101044
นาย
วัชรศักดิ์
ใจรังษี
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101045
นาย
ศตรรฆ
ผิวงาม
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101046
นาย
ศักดิ์นรา
ปะสาวะถา
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101047
นางสาว
ศิริพร
มงคลเกียรติคีรี
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101048
นาย
เศรษฐกิจ
ชมพล
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101049
นาย
สาธิต
อุ่นใจ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101050
นาย
สิทธิชัย
กวางทู
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101051
นาย
สิทธิพล
ก่อจิตไพบูลย์
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101052
นาย
สุทธิพงษ์
จันทร์ศรี
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101053
นางสาว
สุนิสา
ดาบุญ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101054
นางสาว
สุวิภา
เจาะจันทร์
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101056
นาย
อนุวัฒน์
ถาวร
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101057
นางสาว
อรุณี
รัตนเริงวิทย์กุล
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101058
นางสาว
อิศราภรณ์
สุทธศรี
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101059
นาย
เอกสิทธิ์
เพิ่มปิก
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101301
นาย
กฤษฎา
บุญชำนิ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101302
นางสาว
กวินนา
เต่าเอก
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101303
นางสาว
กัญญารัตน์
หมื่นหน่อ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101304
นาย
กัณฑ์กฤช
สมบัติคำ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101305
นางสาว
กัลยา
ขันตี
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101306
นางสาว
จิตราวดี
บุญกอด
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101308
นางสาว
ชนาภา
ทอธง
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101309
นางสาว
ชนิดา
ผู้มีทรัพย์
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101310
นาย
ชานนท์
พวงมาลา
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101312
นางสาว
ดลนภา
รุนเรืองโรจน์
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101313
นางสาว
ดลพร
ถานะ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101314
นางสาว
ดวงกมล
อินบุตร
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101315
นาย
ตันติกร
จันทร์สุข
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101316
นาย
ธนเดช
สุริโย
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101317
นางสาว
ธิดารัตน์
โพขี
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101318
นาย
ธีระพัฒน์
โคตะบิน
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101319
นาย
นภวัต
ช่วยไว้
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101320
นาย
นรบดี
ธิตา
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101321
นาย
นวพล
ยืนยงค์
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101322
นาย
นัฐชรินทร์
ทาจุมปู
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101323
นาย
นิรวิทธ์
โทนชัยภูมิ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101324
นางสาว
นุชวรา
เมืองก้อน
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101325
นางสาว
ปรียา
มานะ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101326
นางสาว
ปรียากุล
ดาดผักแว่น
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101327
นางสาว
ปวิมล
เกียรติบดีสุข
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101328
นางสาว
ปัญญาพร
สันติสุขสันต์
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101329
นางสาว
พัชรากร
บัวเรือง
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101330
นางสาว
พันธุ์ผรา
พันธ์พานิช
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101331
นาย
พิพงษ์
ปิยศักดิ์สันติกุล
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101332
นาย
พีรพล
เจริญชีพ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101333
นาย
ภาณุเดช
อิสระภาพตระกูล
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101334
นางสาว
ภาณุมาศ
ศรีทะวงศ์เรือง
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101335
นางสาว
มฆวัน
สุทธิ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101336
นางสาว
มาริสา
จันทร์ตี
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101337
นาย
ระพีพัฒน์
แสงสว่าง
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101338
นางสาว
รัตนาภรณ์
ปริกเพชร
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101339
นางสาว
เรณู
ไชยบัวแก้ว
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101340
นาย
วชิรวิทย์
ขำโยม
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101341
นางสาว
วรวรรณ
โมเทียน
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101342
นางสาว
วรัญญา
ชุมอะภัย
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101343
นางสาว
วาสนา
อุประ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101344
นางสาว
วิภาวี
ก๋าใจ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101345
นางสาว
วิลาวัณย์
บุดดาเคน
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101346
นางสาว
วิลาวัลย์
ไชยกาศ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101347
นางสาว
ศศิธร
จันทะมุด
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101348
นาย
ศักดิ์เสถียร
กุไธสง
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101349
นางสาว
พนิตชนัน
สุทธคำ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101350
นาย
ศุภกฤต
นรารุจนันท์
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101351
นางสาว
ศุภราณันท์
ทิมทองคำ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101352
นาย
สมคิด
ใจพินิจ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101353
นาย
สิขรินทร์
เทียวประสงค์
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101354
นางสาว
สิริยากร
ดาวกลาง
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101355
นางสาว
สุภาพรณ์
ชายน้อย
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101356
นาย
สุรพงษ์
จิตรไทย
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101357
นางสาว
สุรีรัตน์
วิงวัน
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101358
นางสาว
อคิราภ์
แสนยากุล
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101359
นางสาว
อธิตญา
ย่อมเยาว์
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101360
นาย
อมตะ
สมศรี
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101361
นางสาว
อริสรา
เพชรสังหาร
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101362
นางสาว
อรุณี
ศาสนมิติ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101363
นางสาว
อำภา
ช่วยไว้
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201101364
นางสาว
ศิริธร
ศรีภูมิ
:
พืชไร่
2ชั่วโมง
6201102302
นางสาว
กนกวรรณ
แก้วใบงาม
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102305
นาย
กฤษณพงค์
จอมใจ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102306
นาย
กฤษดง
ขาวเถิน
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102307
นางสาว
กฤษติกา
สืบอ้าย
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102308
นางสาว
กัญญารัตน์
ปิยะวงศ์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102309
นางสาว
กานดา
นายหลู่
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102311
นาย
กิตติกร
วิชัย
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102312
นางสาว
เกตน์สิรี
จ่อนด้วง
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102313
นางสาว
เกตน์สิรี
วรรณคำ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102314
นางสาว
เกตุสุดา
ภู่จีน
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102315
นางสาว
ขนิษฐา
คำฟู
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102316
นางสาว
ขรินทร์ทิพย์
ฮังกาสี
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102317
นาย
คุณานนต์
เฟื่องฟู
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102318
นางสาว
แคทรียา
โลกะวิทย์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102319
นางสาว
จรรยา
ยิ้มทรัพย์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102320
นาย
จักราวุฒิ
ความหมั่น
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102322
นางสาว
จิตราภา
ทะยานรัมย์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102323
นาย
จิรพันธ์
แสงสกุลไพศาล
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102324
นางสาว
จิรภาภรณ์
สุมาลี
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102325
นาย
จิรโรจน์
กาญจน์พาณิชย์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102326
นางสาว
จิราพัชร
พงค์พันธ์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102327
นางสาว
จิราวรรณ
ยะคำ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102328
นาย
จีรศักดิ์
วิทยา
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102329
นาย
เจนภพ
พรรณขาม
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102330
นาย
ฉัตรมงคล
พิมพ์พา
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102331
นางสาว
ชลกานต์
เขื่อนจันทร์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102333
นางสาว
ชลิดา
กองตุ้ย
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102334
นางสาว
ชลิดา
จันทร์ปา
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102335
นางสาว
ชลิตา
สายศักดิ์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102336
นาย
ชัยบดินทร์
ฉ่ำสดใส
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102337
นาย
ชินกร
บับพาน
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102338
นาย
ฐรภัทร
ใหม่กันทะ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102339
นางสาว
ฐาปนีย์
ทำจำปา
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102340
นาย
ณชพล
พละสมบูรณ์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102341
นาย
ณทศพล
ค้ำชู
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102342
นางสาว
ณัฐณิชา
นามแก้ว
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102343
นางสาว
ณัฐณิชา
โพธิ์กูล
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102344
นางสาว
ณัฐธิดา
สุดห้วยแก้ว
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102345
นาย
ณัฐพงษ์
อุดเมืองอินทร์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102347
นาย
ณัฐศาสตร์
พันธ์ศรี
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102348
นางสาว
ดลนภา
ส่างเสน
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102349
นางสาว
ดวงกมล
ต้นจำปี
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102350
นาย
ตะวัน
กันทะตั๋น
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102351
นาย
ไตรภพ
ฉิมโห้
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102352
นางสาว
ทัศน
เผือกผ่อง
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102353
นาย
ธนบดี
ผิวสา
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102354
นาย
ธนพงศ์
โมครัตน์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102355
นางสาว
ธนพร
คำหอม
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102356
นาย
ธนพล
ศรีแปงวงค์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102357
นาย
ธนภัทร
คงแก้ว
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102358
นาย
ธนวัฒน์
ชูรัตน์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102359
นาย
ธนวัฒน์
ทวีหอม
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102360
นาย
ธรรศ
ปินตาเปี้ย
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102361
นางสาว
ธัญญลักษณ์
ปิจนัน
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102362
นางสาว
ธัญญาภรณ์
เหวยยูกู่
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102363
นางสาว
ธัญญารัตน์
ปินไชย
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102365
นางสาว
ธัญญาลักษณ์
พรมจักร
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102366
นางสาว
ธิดารัตน์
ขันทะ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102367
นางสาว
ธิดารัตน์
ไชยแก่น
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102368
นาย
ธีรชัย
สันทะวงศ์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102369
นาย
ธีระพงษ์
คำจันทร์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102370
นางสาว
นควรรณ
ปัญทิพย์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102371
นางสาว
นทีกานต์
อาสว่าง
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102372
นางสาว
นพัสร
สุทธิ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102373
นางสาว
นริศรา
จินดา
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102374
นาย
นลธวัช
แสงแก้ว
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102375
นางสาว
นวพร
ตั้งมั่น
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102376
นางสาว
นาถติญา
เสนามนตรี
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102377
นางสาว
นารีนาฏ
ไชยอาม
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102378
นาย
นำโชค
ใจหล้า
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102379
นาย
นิวพิชัย
เพ็ชรโรจน์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102380
นาย
บรรพต
สมิด
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102381
นางสาว
เบ็ญจรัตน์
หนานใส่
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102382
นาย
ปณิธาน
ปัญญาหล้า
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102383
นางสาว
ปนัดดา
บุดดาเคน
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102384
นางสาว
ปภาวดี
รบไพรี
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102385
นางสาว
ปรอยฝน
มาเยอะ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102386
นางสาว
ปริณดา
เชื้อหมอ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102388
นางสาว
ปรีชยานันท์
มั่นทอง
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102389
นางสาว
ปวีณา
ทายงาม
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102391
นาย
ปิยะเวช
ศรีวิชัยแก้ว
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102392
นาย
พงศกร
ดีชัย
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102394
นางสาว
พนิตนันท์
บวรสวัสดิ์ดำรง
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102395
นางสาว
พรธิรา
ชาวพเยา
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102396
นางสาว
พรพรรณ
ไชยเนตร
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102397
นางสาว
พรพิมล
กีไสย์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102398
นางสาว
พรไพลิน
โงกสูงเนิน
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102399
นาย
พล
พลานุ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102400
นางสาว
พวงเพชร
วงษ์จันทร์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102401
นางสาว
พสิกา
เกษมควรคีรี
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102402
นางสาว
พิมพ์มาดา
พันธ์พืช
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102403
นางสาว
พิมพา
หลักทรัพย์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102404
นางสาว
พิยดา
ศรีหานาม
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102405
นาย
พีรพล
วิชาคำ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102406
นาย
พีระพงษ์
อักษร
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102407
นางสาว
ภักดิ์ชริดา
เชื้อหมอ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102408
นางสาว
ภัทรสุดา
สิงห์ลอ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102409
นาย
ภัทระ
แสงเรือง
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102410
นางสาว
ภัทราวดี
ติ๊บผัด
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102411
นาย
ภานุวัฒน์
ใจจะดี
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102413
นาย
ภูชิต
หงษ์แก้ว
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102415
นางสาว
มัลลิกา
แย้มแสง
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102416
นางสาว
เมทิณี
ชัยชนะ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102418
นาย
รณชัย
ยาวยวน
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102419
นาย
รพีพงศ์
มุ่งจ่าง
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102420
นาย
ระสิกร
นุกาศรัมย์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102422
นาย
รุ่งเรือง
เขียดคำ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102423
นางสาว
ลิศา
จารย์โพธิ์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102424
นางสาว
วรลักษณ์
ศรีสุข
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102425
นาย
วรวุฒ
แซ่พ่าน
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102426
นางสาว
วรัญญา
บุญเรือง
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102427
นางสาว
วรางคณา
ศรีสุยิ่ง
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102428
นาย
วริวัฒน์
มาทา
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102429
นาย
วริศ
ศัลยประดิษฐ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102430
นางสาว
วาสินี
ขันแก้ว
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102431
นางสาว
วิชุดา
สืบชาติ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102434
นาย
ศตวรรษ
สุขุมิน
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102436
นาย
ศิกษก
แป้นห้วย
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102437
นางสาว
ศินิทรา
คำไผ่ประพันธ์กุล
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102440
นางสาว
ศิริวิภา
ทองรัตน์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102441
นางสาว
ศิวภรณ์
บุญกิติ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102442
นาย
ศุภกิตต์
อุ่นเรือน
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102443
นางสาว
สกุลนา
สีตาล
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102444
นาย
สมชาย
มอกทุ้ง
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102445
นาย
สมยายุทธ
จริตดีสม
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102446
นางสาว
สโรชา
หอมหวล
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102447
นาย
สหรัฐ
ใจเย็น
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102448
นางสาว
สหฤทัย
ยี่หอม
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102449
นาย
สิทธิศักดิ์
เริงชัยภูมิ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102450
นางสาว
สุชัญญา
ศรียาภัย
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102451
นางสาว
สุดารัตน์
แสงจันทร์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102452
นางสาว
สุทธิดา
สีสด
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102453
นางสาว
สุภาภรณ์
จันทร
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102455
นางสาว
สุวิมล
อินทร์บาล
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102456
นางสาว
อชิรญา
สุขใส
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102457
นางสาว
อชิรญาน์
เปรมสมบัติ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102458
นางสาว
อทิตยา
เต็นเส้า
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102459
นาย
อธิป
โสภณ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102460
นาย
อนันตระกูร
เกลี้ยงพร้อม
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102461
นางสาว
อภิญญา
ม้วนสูงเนิน
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102462
นางสาว
อภิญญา
สาทางกูล
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102463
นาย
อมรเทพ
สวนภักดี
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102464
นางสาว
อมรรัตน์
ศรีวิชัย
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102465
นางสาว
อรปรีญา
ศรีสุข
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102466
นางสาว
อริสรา
ศรีสถาน
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102467
นางสาว
อัญญามณี
ยอดอ้อย
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102468
นาย
อานัส
ปาเต๊ะ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102469
นางสาว
อาพาพร
พนาวัน
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102471
นางสาว
อารีญา
อินตาโย
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102472
นางสาว
อารีรัตน์
วรรณภิระ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102474
นาย
อิศรพงศ์
ไชยตน
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102475
นาย
ชินวัตร
แสนเล้า
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102476
นางสาว
ณัฐวดี
นิลพฤกษ์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102477
นางสาว
ณิชกานต์
ส่อนนารา
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102481
นางสาว
ปริยาภัทร
ศรีสวัสดิ์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102483
นาย
รัฐธรรมนูญ
แก้วมะณี
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102484
นาย
วรัญญู
วงค์พระอินทร์
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102485
นางสาว
ธีมาพร
มาลาล้ำ
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201102486
นางสาว
เกษม์น้ำทิพย์
กลิ่นชิด
:
พืชสวน
2ชั่วโมง
6201105301
นางสาว
กันติชา
รถมณี
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105302
นางสาว
กัลยรัตน์
พันวรรณ
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105303
นางสาว
จารุวรรณ
ยังใสไพร
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105304
นาย
จีรายุทธ
นาคแย้ม
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105305
นางสาว
ชนิตร์นันท์
หนูผุด
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105306
นางสาว
ชลธิชา
ตุมอญ
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105308
นางสาว
ณัฐนันท์
วงศ์อูบ
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105310
นางสาว
ธนพร
ไทยนุรักษ์
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105311
นางสาว
ธัญวรัตม์
หมุ่ยศรี
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105313
นางสาว
ธีรนาฏ
วรรชนะ
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105314
นาย
ธีรภัทร
สิงห์ตัน
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105315
นาย
นพนันท์
สานา
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105316
นางสาว
นุสบา
สุขสำเร็จ
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105317
นาย
บวรทัต
ศรีวะปะ
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105318
นางสาว
เบญจมาศ
เหลาเลิศ
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105319
นางสาว
ปัจศวีวรรณ
วสะยางกูร
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105322
นางสาว
มณฑิรา
เรืองนภารัตน์
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105323
นางสาว
มนัสยา
มั่นแก้ว
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105324
นางสาว
เยาวลักษณ์
เขียวจันทร์สืบ
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105325
นางสาว
รุจิรา
รินต๊ะสม
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105326
นางสาว
ลักษิณา
วัดแจ้ง
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105328
นางสาว
วิลาณี
อุ่นใจ
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105329
นางสาว
ศิรภัสสร
เตชทัตสิวลี
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105330
นางสาว
ศิริภัทร
ตุ้ยหนิ้ว
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105334
นาย
สุเมธ
มากคง
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105335
นาย
อภินัทธ์
กฤษประจัน
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105336
นางสาว
อารีมา
เส็นทุ่ย
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105337
นางสาว
อุษณีย์
ศิริอาดัมพันธุ์
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105338
นาย
จักรินทร์
ศรีแสง
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105339
นาย
ชิติพัทธ์
แสงจันทร์
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105341
นางสาว
ปาณิสรา
มาอ่อน
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105342
นาย
สุวดล
ทานา
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105343
นาย
กษิดิศ
กลั่นยิ่ง
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105345
นาย
นรบดี
แม่นยำ
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201105346
นางสาว
ปานใจ
โท่นตั้ง
:
อารักขาพืช
2ชั่วโมง
6201113301
นางสาว
กนกกร
กันไชย
:
ปฐพีศาสตร์
2ชั่วโมง
6201113304
นาย
คงบรรชา
แซ่ม้า
:
ปฐพีศาสตร์
2ชั่วโมง
6201113305
นาย
คฑาวุธ
มูลเหล็ก
:
ปฐพีศาสตร์
2ชั่วโมง
6201113306
นางสาว
ชนกานต์
มูลเงิน
:
ปฐพีศาสตร์
2ชั่วโมง
6201113307
นางสาว
ชนิกา
ภูริทัตปัญญา
:
ปฐพีศาสตร์
2ชั่วโมง
6201113308
นางสาว
ชนิตรา
สมยอ
:
ปฐพีศาสตร์
2ชั่วโมง
6201113310
นาย
โชคชัย
มณีวงษ์
:
ปฐพีศาสตร์
2ชั่วโมง
6201113311
นางสาว
ญาณิศา
ตาทา
:
ปฐพีศาสตร์
2ชั่วโมง
6201113312
นางสาว
ณัฐพร
บุญญัติ
:
ปฐพีศาสตร์
2ชั่วโมง
6201113313
นาย
ธเนศ
สุทธโลก
:
ปฐพีศาสตร์
2ชั่วโมง
6201113315
นางสาว
เบญญาภา
ปัญญาวงศ์
:
ปฐพีศาสตร์
2ชั่วโมง
6201113316
นางสาว
ปริยาภรณ์
แสนบุดดี
:
ปฐพีศาสตร์
2ชั่วโมง
6201113317
นางสาว
อภิญญา
พุทธกุล
:
ปฐพีศาสตร์
2ชั่วโมง
6201113318
นางสาว
อรัญญา
บุตรพรม
:
ปฐพีศาสตร์
2ชั่วโมง
6201113319
นางสาว
อุมารินทร์
อ้ายตุ๋ย
:
ปฐพีศาสตร์
2ชั่วโมง
6201113320
นาย
ปรัชญา
ปราบหงษ์
:
ปฐพีศาสตร์
2ชั่วโมง
6201122001
นางสาว
กาญจนา
มาศเกษม
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122002
นาย
ก้าวศิริ
เกตุเหม
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122003
นางสาว
เกสรา
กลิ่นบุญ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122005
นาย
จิระพงศ์
ตั้งศิริสเถียร
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122006
นางสาว
จิรัญญา
บุญมั่น
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122008
นาย
ชญานนท์
เมฆสีสวย
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122013
นางสาว
ฐิติมน
บุญน้อย
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122014
นาย
ณัชพล
แซ่ยั้ง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122015
นาย
ณัฐพงษ์
เดชวรวิทย์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122017
นาย
ทศพล
ตาสีเรือน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122018
นาย
ธนพล
ไชยวรรณ์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122019
นาย
ธนวัฒน์
ปันสี
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122020
นาย
ธนาพร
กอนสวรรค์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122022
นางสาว
นุชจรีย์
ซาคุณ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122024
นางสาว
ปรียานุช
สายชลรำไพ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122025
นางสาว
ปารียา
จันทร์แก้ว
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122026
นางสาว
ผกากรอง
สุดเฉลียว
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122027
นาย
พงศธร
ช่วยการ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122028
นางสาว
พรพรรณ
ศักดิ์ดารักษ์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122029
นาย
พลภัทร
สีสัน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122030
นาย
พิทยุตม์
นิ้มสันติเจริญ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122031
นางสาว
พิภูษณะ
มั่งมูล
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122032
นางสาว
พิมพิกา
ยะแหล
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122034
นาย
พีรดนย์
วรรณรัตน์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122035
นาย
เพชรรุ่ง
อร่ามเรือง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122038
นาย
ภูมินทร์
รำพรรณนิยม
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122039
นาย
ภูรินท์
หล่มเหลา
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122040
นาย
ภูวนัย
ใสแก้ว
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122041
นาย
มงคล
คีรีสุขไสว
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122043
นาย
ยศพัฒน์
ศรีบุญนาค
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122044
นาย
รชานนท์
เผ่าภูรี
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122045
นาย
รังษิมันต์
ยอดตลาด
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122046
นาย
รัชการ
มีแก้ว
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122049
นางสาว
ลัคณา
สร้อยพรมราช
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122050
นางสาว
วรางคณา
ชัยอุดม
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122052
นาย
วิชาวิมล
พานิช
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122053
นาย
ศรีจันทร์
กัวพู้
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122054
นางสาว
ศิริพร
เทศโล
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122056
นาย
ศุภเสกข์
ริ้วทอง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122058
นางสาว
สิรินยา
แสงชุ่ม
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122059
นางสาว
สุปราณี
ดวงแก้ว
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122060
นางสาว
หัทยา
ขันสุวรรณ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122061
นาย
อภินันท์
ฉลาดศิริกุล
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122062
นาย
อภิสิทธิ์
เกิดผล
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122064
นางสาว
ฮาบีบ๊ะ
สตันหน๊อด
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122065
Mr.
Keochamroeun
Bouy
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122066
นางสาว
สุภาวดี
ภัควันต์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122067
นาย
ไตรทิพย์
ไพหมื่น
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122068
นางสาว
นาหมี่
ตะลา
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201122069
นาย
รัตนากร
ดงน้อย
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201124302
นาย
ชาญชัย
ภมรวิจิตร
:
เกษตรเคมี
2ชั่วโมง
6201124303
นาย
ธรณ์เทพ
ฟูลิ
:
เกษตรเคมี
2ชั่วโมง
6201124304
นาย
นัฐพงศ์
พระยาทอน
:
เกษตรเคมี
2ชั่วโมง
6201124306
นาย
พหุชัย
พรผักแว่น
:
เกษตรเคมี
2ชั่วโมง
6201124308
นาย
วรกานต์
ทิพย์ชาติ
:
เกษตรเคมี
2ชั่วโมง
6201125301
นาย
กตัญญู
แสนสัจจะ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125302
นางสาว
กนกอร
ชื่นเสม
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125303
นาย
กรธวัช
นนทนาคร
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125304
นาย
กฤษกร
ใจสาม
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125307
นางสาว
ชไมพร
บุตรลักษณ์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125308
นาย
ชลสิทธิ์
สมสุข
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125310
นาย
ฐิติพงศ์
จุลศิริ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125311
นาย
ฑณวรรษ
อำไพวงศ์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125312
นาย
ณัชพล
ยะตัน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125313
นางสาว
ณัฐพร
จันทร์ผ่อง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125314
นาย
ณัฐวุฒิ
จาวเจริญพาณิชย์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125315
นาย
ณัฐวุฒิ
ศิริกุล
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125316
นางสาว
ณิชกานต์
โปทาวี
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125318
นาย
เทพ
ทองอร่าม
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125321
นางสาว
ธัญลักษณ์
โปธายะ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125322
นางสาว
ธิดารัตน์
ยอดศร
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125323
นางสาว
นงลักษณ์
กรรไตรมาศ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125324
นางสาว
นริศรา
ยกให้
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125326
นางสาว
นิรชา
สุขพระนพรัตน์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125327
นางสาว
บุญสิตา
แก้วเพ็ชรวงค์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125328
นางสาว
บุษยามาศ
เเสนบัวคำ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125329
Mr.
Boulapha
Thongdinalay
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125330
นางสาว
ปวีณา
จันดอก
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125331
นาย
เปรมศักดิ์
ธรรมสรางกูร
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125332
นาย
ผดุงเกียรติ
ใจยรัตน์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125333
นางสาว
พัชราภรณ์
สีเสน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125334
นาย
พีรพล
ยะคำดุก
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125335
นาย
เพชรายุธ
บรรจง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125336
นางสาว
ภัคจิรา
ขาวมาก
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125337
นางสาว
ภัชฎาพร
อินทนนท์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125338
นางสาว
ภัททิยานี
เตชนันท์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125339
นางสาว
ภัทรวดี
กำเนิดนนท์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125340
นาย
ภาณุวิชย์
แปงคำใส
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125341
นาย
ภายุภัทร
ศิริชัย
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125342
นาย
ภูรี
ปรากฏดี
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125343
นาย
เรณุวัฒน์
ตื้อสุวรรณ์
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125344
นางสาว
ลลิศา
ปริกเพชร
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125345
Mr.
Litthixay
Latsavong
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125346
นาย
วศิน
ศรีวันใจ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125347
นาย
ศิวกร
ปิยะเจริญ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125348
นาย
ศุภกร
เนินพรหม
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125349
นาย
เศรษฐภูมิ
คำภีระ
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125350
นาย
สรวิชญ์
ขุนเสถียร
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125351
นาย
สราญรมย์
อุดมเกษตรคีรี
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125355
นางสาว
สุรภี
ลุงจาย
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125356
นางสาว
อธิติญา
ใจตรง
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125357
นางสาว
อรุณรัตน์
นันทโรจนาพร
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125358
นางสาว
อัฐภิญญา
อินทร์พลทัน
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201125359
นาย
อำนาจ
สาตี
:
การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร
2ชั่วโมง
6201126302
นาย
จักรินทร์
ทั่งสุข
:
วิทยาการสมุนไพร
2ชั่วโมง
6201126304
นาย
เจตนัตว์
เพ็ญแก้ว
:
วิทยาการสมุนไพร
2ชั่วโมง
6201126305
นางสาว
ชฎาพร
สุขใจ
:
วิทยาการสมุนไพร
2ชั่วโมง
6201126306
นางสาว
ฐิติมา
เขื่อนแก้ว
:
วิทยาการสมุนไพร
2ชั่วโมง
6201126307
นางสาว
ฐิติยา
ณ พัทลุง
:
วิทยาการสมุนไพร
2ชั่วโมง
6201126308
นาย
ทนุธรรม
ปิฏฐปาตี
:
วิทยาการสมุนไพร
2ชั่วโมง
6201126309
นางสาว
นัทธฤดี
ใจแก้ว
:
วิทยาการสมุนไพร
2ชั่วโมง
6201126310
นางสาว
บุปผา
นุ้ยย่อง
:
วิทยาการสมุนไพร
2ชั่วโมง
6201126311
นางสาว
พัชราภรณ์
อ่วมเกิด
:
วิทยาการสมุนไพร
2ชั่วโมง
6201126312
นางสาว
พิมพกานต์
ตองใจ
:
วิทยาการสมุนไพร
2ชั่วโมง
6201126313
นางสาว
ภวรัญชน์
วชิรเศวตกุล
:
วิทยาการสมุนไพร
2ชั่วโมง
6201126314
นาย
ภานุพงษ์
ตะนันศรี
:
วิทยาการสมุนไพร
2ชั่วโมง
6201126316
นาย
รุจธนานนท์
แสนสุข
:
วิทยาการสมุนไพร
2ชั่วโมง
6201126317
นางสาว
วิมลสิริ
ดวงแก้ว
:
วิทยาการสมุนไพร
2ชั่วโมง
6201126318
นาย
วิศรุต
บุญเสม
:
วิทยาการสมุนไพร
2ชั่วโมง
6201126319
นาย
ศุภกร
คำฮ้อ
:
วิทยาการสมุนไพร
2ชั่วโมง
6201126320
นาย
ศุภสัณฑ์
เอกสมบูรณ์
:
วิทยาการสมุนไพร
2ชั่วโมง
6201126321
นางสาว
วสกมล
มูลรส
:
วิทยาการสมุนไพร
2ชั่วโมง
6201126322
นาย
บุลากร
กิตตินภาดล
:
วิทยาการสมุนไพร
2ชั่วโมง
6203101301
นาย
กฤษฎากร
กอพล
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101302
นาย
กฤษฎากร
บุญธรรม
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101308
นาย
จิณณวัตร
สุธรรม
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101309
นาย
จิรวัฒน์
อินทปัญญา
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101310
นาย
ชัยพร
ไชยคุณ
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101311
นาย
ชินดนัย
ทองย้อย
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101312
นาย
ชุติมันต์
ธรรมสอน
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101313
นาย
เชาว์
วิวิตตา
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101314
นาย
ฐิติรัฐ
อุทัยนา
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101315
นาย
ทัตเทพ
ไพรพฤกษ์
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101316
นาย
ธนเดช
ศิลารักษ์
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101317
นาย
ธนพัฒน์
มีสนุ่น
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101318
นาย
ธวัชชัย
ชัยกาจ
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101320
นาย
ธีระยุทธ์
พวงจีน
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101321
นาย
นครินทร์
อินแสน
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101323
นาย
นราวุฒิ
ชินกลาง
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101325
นาย
นันทชัย
สอพอง
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101330
นางสาว
พรชิตา
แซ่เคอ
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101331
นาย
พีรพัฒน์
อุ่นทิ
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101332
นาย
เพชรยุทธ
วงศ์เพชร
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101334
นาย
ภูทกฤต
เชื้อประดิษฐ์
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101338
นาย
มณฑล
ปั้นเงิน
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101340
นาย
รัฐภูมิ
วงษา
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101344
นาย
สมชาย
มาเยอะ
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101345
นาย
สมพล
พุทธรักษี
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101346
นาย
สมหวัง
พันทอง
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101347
นาย
เสฎฐวุฒิ
สายทอง
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101349
นาย
อภิชาติ
ชำนาญ
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101350
นาย
อรรถชัย
สังข์วงค์
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203101354
นาย
อานันท์
บุญพามา
:
วิศวกรรมเกษตร
2ชั่วโมง
6203102303
นางสาว
ชนิสรา
สินล่ำซำ
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6203102304
นางสาว
ชมพูนุช
ชุมภู
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6203102305
นาย
ณัฐพล
คำหลวง
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6203102306
นาย
เทพทัต
โสมนัส
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6203102308
นาย
ปริชญ์
เขียวชอุ่ม
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6203102309
นาย
พชร
ต้นสอน
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6203102310
นางสาว
พัทรศยา
พุทธวงษ์
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6203102311
นางสาว
พิยดา
บุญลัย
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6203102312
นาย
พิวัฒน์
อุทธกัง
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6203102313
นางสาว
ภัทราภรณ์
ติยะ
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6203102314
นาย
ภาณุพงศ์
ฉัตรแก้ว
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6203102316
นางสาว
รัชนีพร
ดวงแก้ว
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6203102317
นางสาว
รัตน์สุดา
มีจินดา
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6203102318
นางสาว
ศุภวรรณ
ศรีคงเพชร
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6203102319
นาย
อนุสร
ธรรมวงค์
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6203102320
นางสาว
อาพิมา
แซ่ชิน
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6203102321
นาย
อิทธิพันธ์
เกียรติศักดิ์กำจาย
:
วิศวกรรมอาหาร
2ชั่วโมง
6203103301
นางสาว
ไพสุดา
ดวงเด่น
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103302
นางสาว
กนกนาถ
แซ่โค้ว
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103303
นางสาว
กมลพรรณ
ปิงดี
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103305
นางสาว
ขวัญชนก
กาวิชัย
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103306
นางสาว
คณิศร
ปุ๊ดแค
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103307
นางสาว
จิรภัทร
วิชัยโน
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103308
นาย
ชนาธิท
ขัตศรี
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103309
นางสาว
ชมพูนุช
พุ่มจันทร์
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103310
นางสาว
โชติกา
เกตุอินทร์
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103311
นางสาว
ณิชารีย์
ไชยวุฒิ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103312
นาย
ตะวัน
ภิญโญทรัพย์
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103314
นางสาว
ธวัลรัตน์
คล้ายชม
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103316
นางสาว
ธิดากาญจน์
แซ่โซ้ง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103317
นาย
ธีรัช
เศวตสุริยานนท์
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103318
นางสาว
นราพร
นราพงษ์
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103322
นาย
นันทวัช
นามแก้ว
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103323
นางสาว
นันทัชพร
รังษา
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103325
นาย
บุญประเสริฐ
อ่อนปั้น
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103326
นาย
ปฏิภัทร
เสถียรจิตจรัส
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103327
นางสาว
ปนัดดา
สิทธิดุก
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103328
นางสาว
ปรญา
วรรณไพบูลย์
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103330
นางสาว
ปิยะธิดา
ลภัสมงคล
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103333
นางสาว
ภควดี
สุขสัก
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103335
นางสาว
รจนา
ลุงกันนะ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103336
นางสาว
รดา
ทองชะโชติ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103337
นางสาว
รวงข้าว
ตรางา
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103338
นางสาว
รินรดา
ไชยวัณณ์
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103340
นางสาว
วันทนา
สาฉลาด
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103341
นางสาว
วิชาดา
จันสม
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103342
นางสาว
วิภาวี
สุกชู
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103343
นางสาว
ศศิวิมล
ภัคสิทธินันท์
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103344
นางสาว
สิริรัตน์
ชูแก้ว
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103345
นางสาว
สุชานาถ
ปินนะสุ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103346
นางสาว
แสงนวล
ลุงทุน
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103347
นางสาว
อนันต์ยช
เจริญไวย
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103349
นางสาว
อรทิพย์ฉัตร
ยอดบุญ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103350
นาย
อาทิตย์
ด่านกระโทก
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203103351
นางสาว
อารดา
วงค์วรรณ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
2ชั่วโมง
6203104302
นางสาว
ฐนิชา
มีจันทร์
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
2ชั่วโมง
6203104303
นาย
ธีรเมธ
พูลเกิด
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
2ชั่วโมง
6203104305
นางสาว
พรพิมล
อุ่นเรือน
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
2ชั่วโมง
6203104307
นาย
มานิต
ทนานหริ่ง
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
2ชั่วโมง
6203104311
นาย
ลภัสกร
กระดาษทอง
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
2ชั่วโมง
6203104313
นาย
วิศรุต
รังษี
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
2ชั่วโมง
6203104314
นาย
วิศวะ
เพียงดี
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
2ชั่วโมง
6203104316
นาย
ศุภกฤต
ใหม่คามิ
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
2ชั่วโมง
6203104317
นาย
สิรวิชญ์
กันธะ
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
2ชั่วโมง
6203104319
นางสาว
สุภาวดี
ชนกเศรณี
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
2ชั่วโมง
6203104320
นาย
เจษฎาพร
วิริยา
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
2ชั่วโมง
6203105301
นางสาว
ณัฏฐ์อัปสร
ไผ่ชู
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
2ชั่วโมง
6203105302
นางสาว
ณัฐกมล
พูดงาม
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
2ชั่วโมง
6203105303
นาย
ธนดล
บำรุงเพชร
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
2ชั่วโมง
6203105305
นางสาว
ปิยดา
หฤแสง
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
2ชั่วโมง
6203105308
นางสาว
ชนม์นิภา
แซ่ว้าง
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
2ชั่วโมง
6204101301
นาย
กฎกฤษ
รัตนวงค์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101302
นาย
กรเกียรติ
จันทร์ต๊ะนิต
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101305
นาย
เกียรติศักดิ์
แซ่โซ้ง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101306
นาย
ไกรสนธ์
ผัดเวียง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101307
นาย
คณาธิป
คุณยศยิ่ง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101308
นาย
จารุกิตติ์
ธีระสมบูรณ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101309
นาย
จารุวัฒน์
เเต่งนวล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101310
นาย
จิรวัฒน์
โปธา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101311
นาย
ชยพล
ลาภเปี่ยม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101312
นาย
ชาญสิริ
บุญจันทร์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101313
นาย
ฐิติกร
ชัยวัฒนา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101314
นาย
ณัฐกร
มอเมือง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101317
นาย
เดชาวัต
ยุติธรรม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101318
นาย
ธนโชติ
พงษ์ปัญญา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101319
นาย
ธนะรัชต์
ซ่ามยอง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101320
นาย
ธีระวัฒน์
เลาว้าง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101322
นาย
นรภัทร
แคว้งใจ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101323
นาย
นราวิชญ์
ศิริ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101324
นาย
นันทิศ
เชี่ยวชาญ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101325
นางสาว
นิตยา
สุขเกษม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101326
นาย
บวรพจน์
แสนโซ้ง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101327
นาย
บุณยวัฒน์
กวางต๊ะ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101330
นาย
ประสิทธิ์
วิชาคำ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101331
นาย
ปรีดา
สดศรีทอง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101333
นางสาว
พนิตพร
ปินตา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101334
นางสาว
พรชนก
ชัยมงคล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101335
นาย
พละทูน
ปุญโญรัตน์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101336
นางสาว
พิมพ์ประภา
ชามะรัตน์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101337
นาย
พิริยะพงศ์
วิริปัญญา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101338
นางสาว
เพ็ญลักษณ์
บุญพูน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101339
นาย
ภัทรภูมิ
โชคระดา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101340
นาย
ภาสกร
เจริญศิลป์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101342
นางสาว
มนทกานต์
แก้วโต
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101343
นาย
เมฆินทร์
จีนะวรรณ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101344
นาย
รฐพล
ดวงชื่น
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101345
นางสาว
รังสิมา
แก้วโชติ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101347
นาย
วรพล
ใจดี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101348
นางสาว
วิภาวี
เครื่องพนัด
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101351
นาย
ศิริวุฒิ
ภูวนาสันติ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101352
นาย
ศิลาดล
ประคองธนะพันธุ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101353
นางสาว
สกุณา
ธนาเสถียร
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101354
นาย
สรสิช
ไชยราษฎร์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101355
นาย
สราวุฒิ
ภัทรภูวดล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101358
นาย
สิทธินันท์
ศิริจันทร์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101359
นาย
สืบพงษ์
พลายประเสริฐ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101363
นาย
อัศวิน
วัฒนาประดิษฐชัย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101364
นาย
อานนท์
แซ่เฮ้ง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204101367
นาย
บัญญพนต์
ชัยปรีชา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
2ชั่วโมง
6204102301
นางสาว
จุฑาพร
บุตรจันทร์
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
2ชั่วโมง
6204102303
นางสาว
ชนิญญา
สุดตา
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
2ชั่วโมง
6204102304
นางสาว
ทักษพร
เชษฐอุ่นเรือน
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
2ชั่วโมง
6204102305
นาย
ธนากร
น้อยเมือง
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
2ชั่วโมง
6204102306
นางสาว
นริศรา
โสภา
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
2ชั่วโมง
6204102308
นางสาว
นันธิกา
วันยา
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
2ชั่วโมง
6204102309
นางสาว
บุญญิสา
ยาวะนิล
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
2ชั่วโมง
6204102310
นางสาว
พรพิมล
เฟยธิก๋า
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
2ชั่วโมง
6204102312
นางสาว
รุจรดา
ปัญญาโน
:
เทคโนโลยีชีวภาพ
2ชั่วโมง
6204103301
นางสาว
กมลพร
ประเสริฐพรสุทธิ์
:
เคมี
2ชั่วโมง
6204103302
นางสาว
กวินธิดา
นาสินสอน
:
เคมี
2ชั่วโมง
6204103305
นางสาว
พรฐิตา
วรรณสกล
:
เคมี
2ชั่วโมง
6204103306
นางสาว
พิราพร
ผดุงชาติ
:
เคมี
2ชั่วโมง
6204103307
นางสาว
พิศมัย
ตาประโคน
:
เคมี
2ชั่วโมง
6204103308
นางสาว
ภัทราภรณ์
เชื้อลิ้นฟ้า
:
เคมี
2ชั่วโมง
6204103309
นางสาว
มานิตา
วงค์ปะละ
:
เคมี
2ชั่วโมง
6204103310
นางสาว
สุภชา
สุริวรรณ์
:
เคมี
2ชั่วโมง
6204103311
นางสาว
สุวรรณี
ชุมผาง
:
เคมี
2ชั่วโมง
6204103312
นางสาว
อรทัย
เครือสาร
:
เคมี
2ชั่วโมง
6204103315
นางสาว
สุกัญญา
นามแก้ว
:
เคมี
2ชั่วโมง
6204104301
นาย
กันตภณ
สีคำ
:
สถิติ
2ชั่วโมง
6204104302
นาย
จารุเดช
ธีระสมบูรณ์
:
สถิติ
2ชั่วโมง
6204105301
นางสาว
กันยารัตน์
กมลสดใส
:
คณิตศาสตร์
2ชั่วโมง
6204105302
นางสาว
จิราภรณ์
อภิรักษ์มงคล
:
คณิตศาสตร์
2ชั่วโมง
6204105303
นางสาว
จุฑามาศ
ตาแก้ว
:
คณิตศาสตร์
2ชั่วโมง
6204105306
นาย
ญานากร
ปัญญา
:
คณิตศาสตร์
2ชั่วโมง
6204105307
นางสาว
ณัฐธิดา
ธนานันท์
:
คณิตศาสตร์
2ชั่วโมง
6204105309
นางสาว
ปริศนา
มหาวงค์
:
คณิตศาสตร์
2ชั่วโมง
6204105310
นางสาว
ผไทมาศ
ใจฟู
:
คณิตศาสตร์
2ชั่วโมง
6204105311
นางสาว
พรพรรณ
จันทร์แก้ว
:
คณิตศาสตร์
2ชั่วโมง
6204105312
นางสาว
ยลดา
ศิริรัตน์
:
คณิตศาสตร์
2ชั่วโมง
6204105314
นาย
วิศวยศ
เวชสิทธิ์
:
คณิตศาสตร์
2ชั่วโมง
6204105315
นางสาว
กรทิพย์
กันทา
:
คณิตศาสตร์
2ชั่วโมง
6204106306
นางสาว
ณัฐธยาน์
ปาวงศ์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
2ชั่วโมง
6204106322
นางสาว
วันวิสา
ประดิษฐอุกฤษฎ์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
2ชั่วโมง
6204106324
นางสาว
ศราวรรณ
ปุ๊ดแค
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
2ชั่วโมง
6204108301
นางสาว
จินดา
เชือมือ
:
เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ
2ชั่วโมง
6204108302
นางสาว
นันทิชา
คัสเกตุ
:
เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ
2ชั่วโมง
6204108303
นางสาว
พรชิตา
ธรรมใจ
:
เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ
2ชั่วโมง
6204109301
นาย
ธรรศพงศ์
สายบุญผาง
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
2ชั่วโมง
6204109302
นางสาว
เปมิกา
เขวาลำธาร
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
2ชั่วโมง
6204109303
นางสาว
มนต์ชญา
พิชวงศ์
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
2ชั่วโมง
6204109304
นางสาว
ลดาทิพย์
เรือนสูง
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
2ชั่วโมง
6204109307
นาย
ธีรภัทร
อุ่นนันกาศ
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
2ชั่วโมง
6204109309
นาย
เจษฎา
ปีกลอง
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
2ชั่วโมง
6205101307
นาย
กานต์
ลายคำ
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101308
นางสาว
เกตุมาลา
เทียมธรรม
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101311
นางสาว
จรุณี
วงศ์บุญชัยเลิศ
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101312
นางสาว
จิตราภรณ์
จันทิมา
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101313
นางสาว
จินดารัตน์
พลอยเจ๊ก
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101315
นางสาว
ชญาทิพย์
วงค์แฉ่ง
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101321
นาย
ทัชชกร
ชัยศรี
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101324
นาย
ฐิติศักดิ์
พูลศิล
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101326
นางสาว
ณรีรัศม์
มนุชิต
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101330
นาย
ณัฐพงศ์
โตนด
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101332
นาย
ณัฐวุฒิ
มณีวัน
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101333
นาย
ณัฐวุฒิ
อุปละ
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101336
นาย
ดีพร้อม
ใจน้อย
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101339
นาย
ทัพพสาร
ปริญาภัสร์สกุล
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101348
นาย
ธีรภัทร์
อิ่นติ๊บ
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101353
นางสาว
นลิษา
เรืองยงค์
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101355
นางสาว
ปฐมาวดี
ดอกดวง
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101356
นางสาว
ปานวรินทร์
อิ่นคำ
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101357
นางสาว
ปาลิดา
อุตะมา
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101358
นางสาว
ปิยะธิดา
แก้วกาหลง
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101360
นางสาว
พรวิภา
จำรัสฉาย
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101361
นางสาว
พลอยไพลิน
ชั่งไชย
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101362
นาย
พัฒนา
กันทา
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101363
นางสาว
พิมพ์นภา
ปัญญามี
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101368
นาย
ภานุวัฒน์
สุวรัตนากุล
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101370
นาย
รัฐนนท์
พิทักษ์กิตติกร
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101371
นางสาว
วรัสยา
ลุงคำ
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101372
นางสาว
วราพร
เณรแย้ม
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101373
นางสาว
วราภรณ์
นะตา
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101375
นางสาว
วิภาภรณ์
วงษ์จุ้ย
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101378
นาย
ศุภชัย
ขันแก้วน่าน
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101379
นาย
ศุภโชค
จันต๊ะ
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101380
นาย
ศุภโชค
สมพงษ์
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101383
นาย
เศรษฐวัฒน์
อุปนันท์
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101385
นาย
สรายุทธ
แซ่อึ้ง
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101386
นาย
สราวุธ
มูลทา
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101387
นาย
สิรภพ
สุขใจ
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101388
นาย
สิรวิชญ์
สุปผล
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101389
นางสาว
สุดารัตน์
ศรีเพ็ง
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101390
นางสาว
สุทธิชา
ตุ่มรังษี
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101391
นางสาว
สุนิษา
ปานันท์
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101392
นางสาว
สุภธิดา
โขงจักร์
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101395
นางสาว
หทัยภัทร
ตังกุลา
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101396
นาย
อชิตพล
ตากันธะ
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101397
นางสาว
อทิตยา
รัตนวงศ์
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101399
นาย
อภิวิชญ์
มูลไชย
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101401
นางสาว
อัญชลิกา
ตระกลสาทร
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101402
นางสาว
อัญญรัตน์
เชิงค้า
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101403
นาย
อานันท์
แสนหาญชัย
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101405
นาย
อำนาจ
อาจหาญ
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101407
นาย
กรกช
วนาพันธ์
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205101409
นาย
รัฐศาสตร์
ธิรินทอง
:
รัฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105301
นางสาว
กนกวรรณ
สุขแสน
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105302
นางสาว
กมลทิพย์
แจ่มจันทร์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105303
นาย
กฤษณศักดิ์
สุรารักษ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105304
นาย
กิตติพิชญ์
ฟุงละ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105305
นางสาว
กิตติมาพร
เกาะสังข์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105306
นางสาว
แก้วกาญจน์
แก้วฉวี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105307
นาย
คงกระพัน
บุตรจันทร์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105309
นางสาว
จินดาพร
วงศ์ชัย
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105310
นาย
จิรพงศ์
ใจน้อย
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105311
นาย
จิรพัชร
น้อยจ้อย
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105312
นางสาว
จิรัชญา
ทาตุการ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105313
นางสาว
จีรภรณ์
กุณราชา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105314
นาย
เจษฎาวุฒิ
กันทะวัง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105315
นาย
ชนัจนันท์
สุใจ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105316
นางสาว
ชนิกานต์
ลานทอง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105317
นางสาว
ชลดา
พร้อมใจ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105318
นาย
ชัชนันท์
เรืองวงษ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105319
นาย
ชาคร
อุปละ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105320
นางสาว
ชิดชนก
มูลมอญ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105321
นางสาว
ณัฎฐริดา
บุญวงค์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105322
นางสาว
ณัฐกฤตตา
จันทาพูน
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105323
นาย
ณัฐชนนท์
เวียงนนท์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105324
นาย
ณัฐพงษ์
ตาธิยะ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105325
นางสาว
ณัฐพร
เรือนคำ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105327
นาย
ณัฐวุฒิ
ต๊ะศักดิ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105328
นางสาว
ณิชากร
บุญฟู
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105329
นางสาว
ดรัลรัตน์
ชัยเมืองชื่น
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105330
นาย
ทวิวัฒน์
สายะ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105331
นางสาว
ทิพวรรณ
ผัดดอก
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105332
นาย
ธนานนท์
เพ็ชชาย
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105333
นาย
ธนายุทธ
หล้าลัว
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105334
นาย
ธรรมรัตน์
ราชมณเฑียร
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105335
นางสาว
ธัญชนก
ใจกล้า
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105336
นาย
ธีรพงษ์
พัดเจริญ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105337
นาย
ธีรภัทร์
ใหม่วงศ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105338
นางสาว
นภัสนันท์
บุตราสวรรค์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105339
นางสาว
นภัสรา
หมื่นทะวงค์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105340
นาย
นรณัฐ
มณีรัตน์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105341
นาย
นราวุฒิ
อินแก
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105342
นางสาว
นฤชา
เจริญวิทย์ธนเดช
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105343
นาย
นฤเบศร์
ประดง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105344
นางสาว
นุชรี
เมืองมาละ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105345
นางสาว
นูรียะฮ์
กวินวรพงศ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105346
นาย
บัณฑิต
ต๊ะแลง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105347
นาย
ปรเมษฐ์
อินต๊ะหงษ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105348
นางสาว
ประดิภา
อินทอง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105349
นาย
ปราบ
แซ่ว้าง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105350
นางสาว
ปวริศา
แฝกหอม
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105354
นางสาว
ภัทรพิชญ์
พรหมกันธา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105355
นาย
ภานุพงษ์
สมภักดี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105357
นางสาว
มินตรา
แก้ววรรณะ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105358
นาย
วธิรวิศธ์
อิ่นแก้ว
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105360
นางสาว
วรกานต์
อำภา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105361
นางสาว
วรลักษณ์
หงษ์เก้า
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105362
นาย
วรวุฒิ
แจ่มใส
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105363
นาย
วัชรพล
เอี่ยมสืบนุ่ม
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105364
นาย
วัฒฐนพงศ์
มมประโคน
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105365
นางสาว
ศจีรัตน์
ปัญโญ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105366
นางสาว
ศรัณย์พร
ทะเทพ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105367
นางสาว
ศศิพิมพ์
พรมสุวรรณ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105368
นางสาว
ศิริลักษณ์
ตันชะ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105369
นางสาว
ศิริโสภา
ชายคำ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105370
นาย
ศุภวิชญ์
ถปะติวงศ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105371
นางสาว
สมิตา
อินอำพันธ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105372
นาย
สหรัฐ
ล้ำเลิศ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105373
นาย
สหัสชัย
นุชนันท์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105374
นาย
สิทธิชัย
โพดกาลง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105375
นางสาว
สิริกาญจน์
มั่นทิสุทธิ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105376
นาย
สุธินันท์
นันทพันธ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105378
นางสาว
โสรีรัตน์
ใจผ่อง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105379
นางสาว
หิรัณยเกศ
ตรีอินทร์ทอง
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105380
นางสาว
อโณมา
ยาวีระ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105381
นางสาว
อนันตญา
สุทธนู
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105383
นางสาว
อรอนงค์
ชมภู
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105384
นางสาว
อังคณา
สุทธิยะ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105385
นางสาว
อัจฉราภรณ์
กมลศรี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105386
นางสาว
อาทิตยา
คำแสน
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105387
นางสาว
อาภาพร
รู้ธรรม
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105388
นางสาว
อิษฎา
บุญธรรม
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105389
นาย
เอกรินทร์
ชอบพอ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105393
นาย
ซาลิม
ศิริอาดัมพันธุ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105396
นางสาว
นริศรา
การเพียร
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105397
นาย
นวคุณ
มาถนอม
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105398
นาย
ศุภวิชญ์
ช่างเหล็ก
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105399
นาย
บรรณสาร
ใสนวล
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105400
นาย
พีรวิชญ์
มณีดวงฤทธิ์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105404
นางสาว
วริศรา
ไชยวงค์
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105405
นาย
ศราวุธ
กวินศักดิ์สกุล
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105407
นางสาว
ศิรินารถ
ยวงเงิน
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6205105408
นางสาว
อารีรัตน์
ภัทรกิจเลิศ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
2ชั่วโมง
6206101301
นางสาว
กนกวรรณ
พรรณราย
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101302
นางสาว
กนกสิริ
คงศาตรา
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101303
นางสาว
กมลฉัตร
เพ็ชร์วงศ์
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101305
นาย
กฤษณะ
นันตา
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101306
นาย
ก้องหล้า
ทาวงศ์
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101307
นาย
กิตติพงษ์
วนาสุวดี
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101308
นาย
กิตติพงษ์
แสงงาม
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101310
นางสาว
กีรติกา
โปตะวัฒน์
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101311
นางสาว
เกษฎาภรณ์
ศรีวิชัย
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101312
นางสาว
แก้วมรกต
พวงเพชรสว่าง
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101314
นางสาว
คณิศร
โคตรสีทา
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101315
นางสาว
จิดาภา
หนูคำ
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101316
นางสาว
จิตติพร
หลวงใจ
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101317
นางสาว
จิตรนุช
แซ่ว่าง
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101318
นางสาว
จิตราภรณ์
จิตจักร
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101319
นางสาว
จินดา
ละชี
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101320
นางสาว
จุฑามาศ
หล้าทอง
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101321
นางสาว
จุรีรัตน์
คำมงคล
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101322
นางสาว
เจนจิรา
วงศ์ชัยวะ
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101323
นางสาว
เจนจิรา
สาครขันธ์
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101324
นาย
เจษฎี
ศรีด้วง
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101326
นางสาว
ชฎาภรณ์
ลองไชย
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101327
นางสาว
ชนกานต์
ทองน้อย
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101329
นางสาว
ชลธิชา
สุวรรณ์
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101331
นางสาว
ชลิตา
ศรีโวหะ
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101332
นางสาว
ชิชญา
ปันคำ
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101334
นางสาว
ฐิติยา
ตาจุมปา
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101335
นาย
ณฐใน
งามวิเศษศรี
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101336
นางสาว
ณัฏฐธิดา
เลาหมี่
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101337
นางสาว
ณัฐกฤตา
มหาธง
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101338
นาย
ณัฐวุฒิ
คำยามา
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101339
นางสาว
ณิชาภัทร
บุญมา
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101342
นางสาว
ถลัชนันท์
กนกแพรวภัณฑ์
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101343
นาย
ธณดล
ปัญญาเอก
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101349
นาย
ธัชพล
มโนชมภู
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101350
นาย
ธัญพิศุทธิ์
สิ้นเคราะห์
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101351
นางสาว
ธัญภัค
อุดมศรี
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101352
นางสาว
ธัญลักษณ์
โปทา
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101353
นางสาว
ธัญสุดา
ปุ้มตะมะ
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101354
นางสาว
ธีราพร
ปวิณากร
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101355
นาย
นครินทร์
สุวรรณมณี
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101356
นางสาว
นพรัตน์
คำแปง
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101357
นางสาว
นภัสวรรณ
อายุมาก
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101358
นางสาว
นภัสสร
กิติหม่อง
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101359
นางสาว
นรีกานต์
ช้างจันทร์
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101360
นาย
นันทิวร
เรียงยาย
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101361
นางสาว
นํ้าฝน
จินดาประภาพร
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101363
นางสาว
นิติพร
ชมชวน
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101364
นางสาว
เนาวรัตน์
ปิงสุแสน
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101365
นางสาว
บุณยานุช
โพธิ์ทอง
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101367
นางสาว
ประภัสสร
คำภีระ
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101368
นางสาว
ปวีณา
กรงจักร์
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101369
นางสาว
ปัญญดา
กรุดนาค
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101370
นางสาว
ผกามาศ
ยาอินตา
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101372
นางสาว
พรพนิต
เก็ดสราพร
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101374
นางสาว
พรรวิษา
ลือใจอินทร์
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101375
นาย
พัชรพล
ดวงดี
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101376
นางสาว
พัชรา
ปินคำ
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101378
นางสาว
พิชญาภา
บุญศรี
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101379
นางสาว
พิมพิกา
บุตรซาว
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101380
นาย
พีรวิชญ์
สุภามวน
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101381
นาย
พุฒิพงษ์
ยานะ
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101383
นาย
ภาณุวิชญ์
บุญเถาว์
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101384
นาย
ภานุวุธ
จันทร์มณี
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101385
นาย
ภูริ
ฮงประยูร
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101386
นางสาว
ภูษนี
ภูชัยสินธุ์
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101387
นางสาว
มณฑกานต์
เต็มใจ
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101389
นางสาว
รฐาอร
ปัญญาสัทโท
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101390
นางสาว
รัชนีกร
สาณะเสน
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101391
นาย
ฤกษ์ดี
อุดมทิพย์
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101393
นาย
วรเดช
แก้วมณี
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101394
นางสาว
วรารัตน์
ศรีจันทร์
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101395
นางสาว
วริศรา
มาเครื่อง
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101396
นาย
วัชรพล
ชัยวงศ์
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101397
นางสาว
วัชราภรณ์
ศรีพรหมษา
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101399
นางสาว
วารุณี
จำนงค์
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101400
นางสาว
วาสนา
น้อยเอี่ยม
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101404
นางสาว
ศิริพร
วงศ์แจ่ม
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101405
นางสาว
ศิริมณฑา
ใจแก้ว
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101406
นาย
ศิวกร
สิริวงค์
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101407
นางสาว
ศิวพร
ศรีสมโภชน์
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101408
นาย
ศุภกร
นุกูลวุฒิโอภาส
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101409
นางสาว
ศุภาพิชญ์
ฝีปากเพราะ
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101410
นางสาว
ศุภาพิชญ์
อินทรไทยวงค์
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101411
สิบเอกหญิง
สายใจ
แซ่จัง
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101412
นางสาว
สุนารี
พึ่งพาเลิศ
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101413
นางสาว
สุนิสา
ตุงคำ
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101414
นางสาว
สุพรรณี
ไชยบุรี
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101415
นางสาว
สุมิตตา
วงค์คำ
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101416
นาย
สุริยา
อุ่นเรือน
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101419
นาย
อนันตภูมิ
เรือนหน้อย
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101420
นาย
อนุรักษ์
กันทะคีรี
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101422
นางสาว
อรจิรา
ชาวป่า
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101423
นางสาว
อรยา
ตาป้อ
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101424
นางสาว
อริศรา
อินทนนท์
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101425
นางสาว
อรุณวรรณ
เฮ่า
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101427
นางสาว
อาทิติยา
โสภี
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101428
นางสาว
อาริญา
วันนิ
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101430
นางสาว
กัลยรัตน์
ก๋าใจ
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101432
นางสาว
ชลธิชา
เครือเทพ
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101433
นาย
ณธกฤต
วงศ์ว่องการ
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101434
นางสาว
ณัชชา
จันทรนิยม
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101435
นาย
นนทัช
เกิดแก้ว
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101436
นางสาว
ศิริกัญญา
ดวงเกิด
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101437
นางสาว
อรสา
ดวงศรี
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206101438
นาย
อานนท์
อึ่งเส่ง
:
การจัดการ
2ชั่วโมง
6206102301
นางสาว
กนกกร
ภู่เปี่ยม
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102302
นางสาว
กนกวรรณ
ขันสุรินทร์
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102303
นางสาว
กรรณิการ์
ญาณะวงษา
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102304
นางสาว
กรวีร์
วงค์หาญ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102305
นางสาว
กัญจน์ชญา
แซ่ลี
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102307
นางสาว
กัญญาภัค
จันทร์ศิริ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102308
นางสาว
กัญญารัตน์
สุขประโคน
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102309
นางสาว
กัณขนิษฐา
แจ่มใส
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102311
นางสาว
กัลยรัตน์
ผ่องปัญญา
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102312
นางสาว
กัลยา
มณเฑียร
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102313
นางสาว
กาญจนา
ลุงบิ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102316
นาย
กิตติ์ธเนศ
ธนาพรไพศาล
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102317
นางสาว
ภัคทนัน
ต่อกัน
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102318
นาย
กิตติศักดิ์
ไชยชนะ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102319
นางสาว
กุลนิษฐ์
กาถาวร
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102320
นางสาว
เกศราภรณ์
ทิปะ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102321
นาย
เกษม
ตีคา
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102322
นางสาว
จำนัญจา
อร่ามคีรีพนา
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102323
นางสาว
จินตนา
โนจา
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102324
นางสาว
จินทภา
โพธิ์เงิน
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102325
นาย
จิรวัฒน์
อำพันธ์ศรี
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102327
นางสาว
จิราพรรณ
แก้วจา
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102328
นางสาว
จิราภรณ์
ยอดผ่านเมือง
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102329
นางสาว
เจนจิรา
เงินตรา
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102330
นางสาว
ชนัญธิดา
วงค์อ่วน
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102331
นาย
ชูชาติ
ตระการตระกูล
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102332
นางสาว
ฐิติภรณ์
สารคำ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102333
นางสาว
ณัฐธิดา
ปันตา
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102334
นาย
ณัฐพล
เกตุโตกุล
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102335
นาย
ณัฐพล
ใจคำ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102336
นาย
ณัฐวุฒิ
เสรีรัตน์
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102337
นางสาว
ณัฐิกา
พงษ์พาน
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102338
นางสาว
ดรณีรัตน์
จั๋นติ๊บ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102339
นาย
ดรัณ
อัครเมธีกูล
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102340
นางสาว
ทักษอร
อภิรักษ์ชนะโชค
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102341
นางสาว
ทัศนีย์
ติ๊บตึง
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102343
นาย
ธนวัฒน์
รักเขตรวิทย์
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102344
นาย
ธนาวุฒิ
รัตนจัตุรัส
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102345
นางสาว
ธนิสา
สัมพันธ์วัฒนชัย
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102346
นาย
ธราธร
กลันทปุระ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102347
นางสาว
ธันยพร
เพชรนามชัย
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102348
นางสาว
ธารารัตน์
ลบบำรุง
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102349
นางสาว
ธิดารัตน์
สุพรรณ์
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102350
นางสาว
นันท์ธีรา
อินต๊ะนา
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102351
นางสาว
นันทนัฐ
เขียวสา
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102354
นางสาว
เนาวาร่า
ฮานาฟี
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102355
นางสาว
บุษยมาส
ทุมา
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102356
นาย
ปกรณ์
ปันสกุล
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102358
นาย
ปณต
หน่อเรือน
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102359
นางสาว
ปภาดา
แหยมตั้ง
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102360
นาย
ประสบโชค
ไชยาอ้าย
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102361
นางสาว
ปารีณา
ป้อปาง
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102362
นางสาว
ปุณยนุช
ตรีสัตย์
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102363
นาย
ผดุงพงศ์
ทาคำส่าง
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102364
นาย
พงศกรณ์
ฉุ้นย่อง
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102365
นาย
พงษ์ไพบูลย์
สินลี้
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102366
นางสาว
พลอยไพลิน
วงษ์โกฎ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102367
นางสาว
พัชรินทร์
นามวงษ์
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102368
นาย
พัฒนากร
เจริญทรัพย์
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102369
นางสาว
พิจักขณา
บรรจง
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102370
นางสาว
พิชชาพร
วงค์จันเสือ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102371
นางสาว
พิมพิศา
ศิลวันต์
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102372
นาย
เพิ่มทรัพย์
ยิ้มสุขอนันต์
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102374
นางสาว
ภัคธีมา
สถาวรวณิช
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102375
นางสาว
ภัทธีรา
อินปัน
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102376
นางสาว
ภัทรนันท์
ปินทนา
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102377
นางสาว
ภัทราวดี
บานเย็น
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102378
นาย
ภาณุภณ
สุบรรณพงษ์
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102379
นาย
ภูธดล
พรกนกโสภณ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102380
นาย
ภูวนัตถ์
สิงห์ใจ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102381
นางสาว
มณีสรา
ปลูกปัญญากุล
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102382
นางสาว
มัณฑนา
เนื่องพุกก์
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102383
นางสาว
ยุพา
แสงทอง
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102384
นางสาว
รวินทร์นิภา
ศิริเขตต์
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102385
นางสาว
ระพิพรรณ
บุตรจันทร์
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102386
นางสาว
รัตนาภรณ์
ศิริเรือง
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102387
นางสาว
วรกานต์
กันยะ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102388
นางสาว
วราพร
แก้วเมืองมา
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102389
นางสาว
วัชราภรณ์
ใจกันทะ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102390
นางสาว
วัชราภรณ์
ยิ่งตระกูล
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102391
นาย
วิชชากร
ศักดิ์วงศ์วรุณ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102392
นาย
วิทวัส
นครังสุ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102393
นางสาว
วิปัศยา
ค้าคล่อง
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102394
นางสาว
วิสสุตา
ผ่องประภา
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102396
นาย
ศศิกิจจ์
รัตนมงคล
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102397
นางสาว
ศิริรัตน์
จันใส
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102398
นางสาว
ศิริลักษณ์
พรรณขาม
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102399
นาย
ศุทธิชัย
เลาย่าง
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102400
นาย
ศุภสิน
เครือแก้ว
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102401
นาย
สรศักดิ์
สุวรรณพิทักษ์
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102402
นาย
สันติราษฎร์
วงศ์ตา
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102403
นาย
สิรภพ
มิหายศ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102405
นางสาว
สิรินภัส
พันธ์ชน
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102406
นางสาว
สิริภัชร์
มาสง่า
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102407
นางสาว
สุชาดา
เเซ่ย่าง
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102408
นางสาว
สุตาภัทร
จันทร์ลอย
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102409
นางสาว
สุทธิดา
ดวงไทย
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102410
นางสาว
สุนันทินี
ธรรมใจ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102411
นาย
สุเมธ
แซ่ฉี
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102412
นางสาว
อัจฉราพร
ไชยวงศ์
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102413
นางสาว
เสาวลักษณ์
หนูดี
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102414
นางสาว
โสภิญญา
กรัดทาน
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102415
นางสาว
อติพร
งามประพฤติ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102416
นางสาว
อทิตยา
สิงห์เถื่อน
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102417
นางสาว
อโนชา
เงินยิ่ง
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102419
นางสาว
อรนรินทร์
มั่นครุฑ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102420
นางสาว
อรพินธ์
ฟีสันเทียะ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102421
นางสาว
อรรวี
นาแก้ว
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102422
นาย
อลงกรณ์
ก๋าใจ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102423
นางสาว
อลิษา
อินต๊ะสืบ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102424
นางสาว
อาทิติญา
กันทาสุข
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102425
นาย
เอกมงคล
ดวงเล็ก
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102426
นางสาว
ไอริน
พรมมนตรี
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102427
นางสาว
กัลยา
เลามี่
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102428
นางสาว
กิตติมา
สุขเจริญ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102429
นาย
จิรวัฒน์
จริยา
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102430
นางสาว
ชนกนาถ
อินเมฆ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102431
นาย
ณัฎฐวัฒน์
จบถิ่น
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102433
นาย
นฤเบศฐ์
ฉัตรหลวง
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102434
นาย
พงศ์เดช
เหล่าพานิช
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102436
นางสาว
ภัคจิรา
กันทะนะ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102439
นางสาว
สิรินยา
ปัญญาคำ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102440
นางสาว
สุวนันท์
หม่องน่าน
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102443
นาย
ธวัชชัย
คำนุ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102451
นางสาว
นรีกานต์
ศรีออน
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102452
นางสาว
ภาสินี
กาวรรณ์
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206102453
นางสาว
สโรชา
มะลิวรรณ
:
การตลาด
2ชั่วโมง
6206103001
นางสาว
กานต์ดารัตน์
เลือดแดง
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103005
นาย
จตุรวิทย์
อุตตโม
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103007
นางสาว
จันทภา
เสน่ห์
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103012
นางสาว
โชติกา
คำปวน
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103014
นางสาว
ณัฐสุดา
เตชะศิริไพบูลย์
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103015
นางสาว
ดวงเดือน
ลุงยุ่น
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103016
นาย
ธีรภัทร
เทียนขานุ
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103017
นาย
นรนารท
ใสพิมพ์
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103018
นางสาว
นรีธาร
ผลเพิ่ม
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103019
นางสาว
นิตยา
ฝั้นเฝือ
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103022
นางสาว
พัชนีย์
โปทาดุก
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103023
นางสาว
พัชราภา
เพียนทำ
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103027
นางสาว
มนฤดี
ทองเกิด
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103034
นาย
ศตวรรษ
ชื่นเมือง
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103038
นางสาว
สิริรัตน์
ศรีวิเชียร
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103042
นางสาว
สุภัสร
กิติบุตร
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103045
นาย
อดิศร
บุญชู
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103047
นาย
อนุพงศ์
ปราณี
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103048
นาย
อัษฎาวุฒิ
ปันคำ
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103301
นางสาว
กนกพร
จันคำ
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103302
นางสาว
กนกศิลป์
อุบล
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103304
นางสาว
กมลวรรณ
โพ๊ะสูงเนิน
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103306
นางสาว
กรีชฎา
พุกจินดา
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103308
นาย
กอบศักดิ์
ศรีโสภา
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103309
นางสาว
กัญญารัตน์
มะโนรา
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103312
นางสาว
เกตุศิริ
บุญดวง
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103313
นางสาว
เกวลิน
เผือกผุด
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103314
นางสาว
เกวลิน
สิทธิปัญญา
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103316
นางสาว
จันทร์
นามยี่
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103317
นางสาว
จิตราภรณ์
ภิระบรรณ์
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103319
นางสาว
จุฬารัตน์
อนุวรรณ์
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103320
นางสาว
ชมพูนุช
วัสธูป
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103321
นาย
ชโยดม
กิจธัญญะสัมพันธ์
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103322
นางสาว
ชุติกาญจน์
อินทะปัญโญ
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103323
นาย
ณัชพล
เสาร์จันทร์
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103325
นางสาว
ณัฐฐิกาน
ใจคำ
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103326
นางสาว
ณัฐณิชา
จุ่มเย็น
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103327
นางสาว
ณัฐธิดา
บุญเป็ง
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103328
นาย
ณัฐนันท์
ศรีคำวัง
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103329
นางสาว
ณัฐพร
บุญทา
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103331
นางสาว
ณัฐรดี
พลขันธ์
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103332
นางสาว
ณิชาภัทร
อ่อนกูล
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103333
นางสาว
ดวงกมล
คนคล่อง
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103337
นางสาว
ธัญชนก
พลับใหญ่
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103338
นางสาว
ธัญชนก
อินต๊ะหล่อ
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103340
นางสาว
ธัญลักษณ์
จันทรัศมี
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103341
นางสาว
ธัญวรัตม์
กันทาดง
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103342
นางสาว
ธาริณี
ตันกุระ
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103343
นางสาว
ธิดารัตน์
ชัยมงคล
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103344
นางสาว
ธิดารัตน์
ต๊ะดง
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103345
นาย
ธีรภัทร
อภินันทนกูล
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103347
นางสาว
นราพร
ใจกล้า
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103349
นางสาว
นฤพร
ไฝเครือ
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103350
นางสาว
นัทธมน
ชีวะตานนท์
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103351
นางสาว
นันทิชา
ใจอินตา
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103352
นางสาว
นันทิชา
ปานทำ
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103353
นางสาว
นารา
ไม้รัง
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103354
นางสาว
เนาวรัตน์
เบียวค่อง
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103355
นางสาว
บุญธิดา
ภูผาไพรวัลย์
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103357
นางสาว
บุษกร
ปาสำลี
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103358
นางสาว
เบญญาภา
เทียนหยาง
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103359
นางสาว
ปรางค์ทิพย์
คุณอนันต์
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103360
นางสาว
ปราวีณา
รอบคอบ
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103361
นางสาว
ปรียานันท์
เตมะ
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103362
นางสาว
ป่านเงิน
จารุจินดา
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103363
นางสาว
ปารียา
ผูกรัก
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103364
นางสาว
เปรมกมล
กอสัมพันธ์
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103365
นางสาว
พรรณิภา
ชุมทอง
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103366
นางสาว
พัณณิตา
สินสวัสดิ์
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103371
นางสาว
เพชรดา
สุนันต๊ะ
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103373
นางสาว
ยิ่งพรรณ
ประชายินดี
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103374
นางสาว
รวีภรณ์
ศรีสด
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103375
นางสาว
รัตนพร
ไพรสมพงษ์
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103376
นางสาว
รัตนาภรณ์
ดวงศรี
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103378
นางสาว
ฤทัยรัตน์
อย่างคุณธรรม
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103379
นางสาว
วนิดา
สังข์น้อย
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103380
นางสาว
วรลักษณ์
หลินศุวนนท์
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103381
นางสาว
วรางคณา
คุณมี
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103382
นางสาว
วริศรา
ยอดสมใจ
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103383
นางสาว
วริศรา
วรรณหลวง
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103384
นาย
วัชรากร
โอ้ทา
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103385
นางสาว
วิภาพร
ดอยกิ่ง
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103386
นางสาว
วิมพ์วิภา
ต้องใจ
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103389
นางสาว
ศตพร
ไชยยศ
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103390
นางสาว
ศรารัตน์
เด่นพนาสัณฑ์
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103391
นาย
ศราวุธ
ธิลังการ์
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103392
นางสาว
ศศิพร
หลานปั๋น
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103393
นางสาว
ศศิวรรณ
มะนุภา
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103394
นางสาว
ศศิวิมล
ไชยวงค์
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103396
นางสาว
ศิริพร
ทองวิเศษ
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103397
นางสาว
ศิริรัตน์
ลังกาเปี้ย
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103398
นางสาว
ศิริลักษณ์
สุทธิประภา
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103399
นาย
ศิริวัฒนา
ถาวร
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103401
นางสาว
ศุภิสรา
การกิ่งไพร
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103402
นางสาว
ศุมณฑา
คำแหลง
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103404
นางสาว
สิทธิพร
จิตมะโน
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103405
นางสาว
สิริรัตน์
ค่ายคำ
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103406
นางสาว
สุจิตา
หวานแท้
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103407
นาย
สุธากุล
หยังสู
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103408
นางสาว
สุพัตรา
ทองเถื่อน
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103409
นางสาว
สุพิชชา
บุญสอน
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103410
นางสาว
สุพิชญา
ขุนหาญ
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103411
นางสาว
สุมินทร์ตรา
ปะนามะสา
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103412
นางสาว
หยาดเพชร
ญาสิทธิ์
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103413
นางสาว
อภิสรา
เอี่ยมโอภาษ
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103414
นางสาว
อรหทัย
สีชะเดช
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103415
นางสาว
อัญชนา
ศรีพรรณ์
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103416
นางสาว
อัมพวรรณ
วิงวอน
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103418
นางสาว
เอื้องฟ้า
สิทธิชล
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103419
นางสาว
จิราลักษณ์
พงค์ปัญญา
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103422
นางสาว
ธิดารัตน์
สุริวงค์
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103423
นาย
นัทธพงศ์
แดงฟู
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103424
นางสาว
รุ่งไพลิน
คำอ้าย
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103425
นางสาว
วนิดา
ยาวิไชย
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206103427
นางสาว
สุพัตรา
กุลาชัย
:
บัญชี
2ชั่วโมง
6206104301
นางสาว
กนกพร
บุญรอด
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104303
นางสาว
กัญญากร
กองไชย
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104305
นางสาว
เกวลิน
ธรรมสิทธิ์
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104306
นางสาว
ขนิษฐา
ขำรอด
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104307
นางสาว
จริยา
ธนพิเชษฐ
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104308
นางสาว
จีรนันทร์
แซ่พ่าน
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104309
นางสาว
ชนิตา
จักร์แก้ว
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104310
นางสาว
ช่อผกา
อุ่นจักร์เสาร์
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104312
นางสาว
ณัฐริกา
อริยะ
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104314
นาย
ธนรรชน
จวงจอง
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104315
นาย
อชิรญา
เมืองอินทร์
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104316
นางสาว
ธนิษฐา
มั่นดี
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104319
นางสาว
ธันยพร
ซุยหาญ
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104320
นาย
ธีระศักดิ์
มานุ
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104321
นางสาว
นภัสสร
คำกอนแก้ว
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104322
นางสาว
ณกมล
นิยะสม
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104323
นางสาว
นันทิญา
สายสีแก้ว
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104324
นางสาว
นิรชา
หว่านพืช
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104325
นางสาว
นิสา
พันธราช
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104326
นางสาว
เนตรนภา
ธงศรี
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104327
นางสาว
ปรียาวดี
จุมภูก๋า
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104328
นางสาว
พรชนก
เพ็งจันทร์
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104329
นางสาว
พัชราพรรณ
เจริญวงศ์
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104330
นางสาว
พิมพ์รวี
อินทะขันธ์
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104331
นางสาว
รัญชนา
แซ่เฮอ
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104332
นางสาว
รุ่งทิวา
การกุณา
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104333
นางสาว
ลลิตา
นัยติ๊บ
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104334
นางสาว
วิลาสินี
หอระดี
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104335
นางสาว
ศศิกานต์
จันทร์สุข
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104336
นางสาว
ศุภิสรา
สุริยะ
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104337
นางสาว
สิริทิพย์
อาษาสุข
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104338
นางสาว
สิริวิมล
อยู่ทน
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104339
นางสาว
สุภาสินี
แก้วตุ้ย
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104340
นางสาว
อรณี
ปัญโญใหญ่
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104341
นางสาว
อริศรา
กันทาใจ
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104342
นางสาว
อังคณา
คำเงิน
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104343
นางสาว
อัจชลีญา
ปงลังกา
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104344
นางสาว
อาภาภรณ์
เสมอใจ
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206104347
นางสาว
นลัทพร
ศิริมานนท์
:
การเงิน
2ชั่วโมง
6206105006
นางสาว
ชนากานต์
ภูศรีฤทธิ์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
2ชั่วโมง
6206105010
นางสาว
ณัฐธิดา
สิงห์แก้ว
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
2ชั่วโมง
6206105011
นาย
ณัฐพงษ์
วงศ์เก๋
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
2ชั่วโมง
6206105020
นางสาว
รัตนาภรณ์
มะโนขาว
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
2ชั่วโมง
6206105021
นางสาว
ศศิปวีร์
ดาโลกา
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
2ชั่วโมง
6206105022
นาย
ศุภณัฐ
พัฒนพงษ์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
2ชั่วโมง
6206105029
นางสาว
เหมือนฝัน
แข็งธัญการ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
2ชั่วโมง
6206105301
นางสาว
กมลชนก
จอมธง
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
2ชั่วโมง
6206105303
นาย
คูณธนา
ทิพย์ประไพ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
2ชั่วโมง
6206105304
นาย
ชัยวัฒน์
ทิโน
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
2ชั่วโมง
6206105305
นางสาว
ชุติมา
นำภา
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
2ชั่วโมง
6206105306
Mr.
Sang
Maiminh
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
2ชั่วโมง
6206105307
นาย
ณัฐนนท์
ทาปัญญา
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
2ชั่วโมง
6206105308
นางสาว
ธัญญาเรศ
มณีรัตนสุดา
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
2ชั่วโมง
6206105310
นาย
นาวิน
ยารังษี
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
2ชั่วโมง
6206105313
นางสาว
พราวพรรณ
เมืองทอง
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
2ชั่วโมง
6206105314
นาย
พัทสนันท์
นรรัตน์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
2ชั่วโมง
6206105315
นางสาว
พิชญา
ช้อยเครือ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
2ชั่วโมง
6206105317
นางสาว
สุชัญญา
คำภีระ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
2ชั่วโมง
6206105318
นาย
อุดมโชค
เขยไชย
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
2ชั่วโมง
6206105320
นางสาว
บุษราคัม
ชวาลพิชญ์
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
2ชั่วโมง
6209101001
นางสาว
กนกวรรณ
แซ่ท่อ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101006
นางสาว
ขวัญจิรา
ตานนท์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101010
นางสาว
ฉฎาธร
แก้วประเพณี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101011
นางสาว
ชนน์นิภา
ปัญญา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101016
นาย
ณัฐวุฒิ
หน่อคำ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101017
นางสาว
ดวงพร
ลุงหล้า
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101020
นาย
ติณณ์
บุนนาค
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101021
นาย
เทพนที
อินทร์ทอง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101024
นางสาว
นิรชา
วงค์มูลหล้า
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101025
นางสาว
นุจนีย์
คาจู
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101032
นาย
พีรวิชญ์
อินแสง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101034
นาย
ภาณุพงษ์
หน่อจีนา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101037
นางสาว
รุ่งอรุณ
ยิ้มเจริญ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101041
นาย
วุฒิกร
ใยบัว
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101047
นางสาว
สุภาพร
หมื่อแล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101048
นางสาว
สุวรรณา
ผิวเหลือง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101050
นางสาว
แสงพร
คำมา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101052
นาย
อภิสิทธิ์
รังษี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101058
นาย
อนิรุทธิ์
คันธรส
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101301
นางสาว
กชพร
พิพัฒน์สำโรง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101302
นางสาว
กมลทิพย์
ตั้งประดิษฐ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101303
นาย
กฤษณพงษ์
วงศ์ชัย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101305
นางสาว
กัญญารัตน์
สถานกอง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101306
นางสาว
กุลจิรา
พันธุระ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101307
นางสาว
กุสุมา
แหขุนทด
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101309
นาย
ไกรเดช
กิตติคุโณดม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101310
นางสาว
เขมิกา
ปูคำ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101313
นางสาว
จุฑามาศ
จอมกันท์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101314
นางสาว
จุรีพร
ลึกวิลัย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101315
นางสาว
เจียรนัย
จันทานี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101318
นาย
ชลัมพล
อินตา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101319
นาย
ชัชชัย
แก้วเณร
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101320
นาย
ณพงศ์
อินอ่อน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101322
นางสาว
ณัฐชยา
สามัง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101324
นาย
ณัฐนนท์
วงศ์หล่มแก้ว
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101325
นางสาว
ณาฐเซียร์
เทรวิซาน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101326
นางสาว
ณิชกุล
ชัยวันดี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101327
นางสาว
ดารารัตน์
กลิ่นขจร
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101328
นาย
ตะวัน
ผิวทน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101329
นาย
ตะวัน
ลุงกู่มะ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101331
นาย
ไตรมาตร
พลายวงษ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101332
นางสาว
ทิพย์วรรณ
เขื่อนขันธ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101333
นางสาว
ทิพรดา
ธิวงค์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101334
นาย
ธนวินท์
เกตุคง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101335
นางสาว
ธนัชพร
ศิริพงศา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101336
นาย
ธนาทัช
ศิวพรอนันต์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101338
นางสาว
ธิดาพร
สิงขรค้ำจุน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101339
นางสาว
ธิดารัตน์
มาตุวงศ์ทา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101341
นางสาว
นฤมล
บุญแย้ม
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101342
นางสาว
พิชญ์ธรินทร์ญา
จิภูนันทร์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101345
นาย
ปฏิภาณ
รักวงษ์ฤทธิ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101348
นางสาว
เปี่ยมปิติ
เปี่ยมปิ่นเศษ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101352
นางสาว
พรสวรรค์
วงศ์แสง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101353
นาย
พศวัฒน์
แก้วฟู
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101354
นางสาว
พัชรี
ศรเตโช
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101357
นางสาว
พิมพ์นิภา
พวงมาลา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101358
นางสาว
พิยะดา
แก้วเล็ก
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101359
นาย
พิสิษฐ์
ปรากฎผล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101360
นาย
พุฒิเมธ
ทองรักษ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101361
นางสาว
ภริดา
เชอมือกู่
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101367
นางสาว
เมทินี
แสงคำ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101368
นางสาว
รวิสรา
บัวสุวรรณ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101369
นางสาว
รุ่งทิวา
พยาเรือน
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101370
นางสาว
รุจรวี
หวิงปัด
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101371
นาย
วราเทพ
ไพรสานฑ์วณิชกุล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101372
นางสาว
วราภรณ์
วงค์แปง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101374
นางสาว
วิลาวัณย์
อุดมครบ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101375
นางสาว
วิลาสินี
แซ่จันทร์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101376
นางสาว
วิไลรัตน์
บรรดาศักดิ์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101377
นางสาว
ศกลวรรณ
มากสรอย
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101379
นางสาว
ศศิกาญจน์
จิตนันท์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101382
นาย
สรธัญ
เมืองแก้ว
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101383
นางสาว
สโรชา
แซ่ตัง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101384
นางสาว
สิริรัตน์
โตยัง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101385
นางสาว
สุชาวลี
ใจรินทร์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101386
นางสาว
สุทธิดา
คำปันวงค์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101389
นางสาว
อภิชญา
เป็งโต
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101391
นางสาว
อรัชพร
ชัยมงคล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101393
นางสาว
อัญชลี
สุทา
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101394
นางสาว
อารียา
วรเลิศ
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101397
นางสาว
ณิชากร
ทองอินทร์
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101399
นาย
ธัมมภัทร์
ธาสุกรี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101400
นางสาว
นันท์นภัส
บริหาร
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101401
นางสาว
ปิยธิดา
หล้าคำมูล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101402
นาย
พิชญุตม์
จอกดี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101403
นางสาว
โศภิตา
แสงศรี
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209101405
นาย
เอื้ออังกูร
อู่จีรังกูล
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102301
นางสาว
กชกร
จิตใจฉ่ำ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102302
นางสาว
กุลกันยา
มีผดุง
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102303
นางสาว
เขมรุจิ
ธรรมรงค์พัฒน์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102305
นางสาว
ชฎาพร
สิทธิ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102306
นางสาว
ดาวเรือง
แซ่เฒ่า
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102307
นาย
ธงชัย
คัพเลอร์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102308
นาย
ธนกฤษ
บุญอินทร์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102309
นาย
ธนวันต์
ตั้งใจพิทักษ์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102310
นางสาว
ธัญญารัตน์
เวชกิจ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102312
นางสาว
นิศาชล
กุมพันธุ์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102313
นางสาว
เนรัญชลา
สุพรรณ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102314
นางสาว
เบญจมาศ
ปาต๊ะ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102315
นางสาว
ปิยะนันท์
ผดุงสันต์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102316
นางสาว
พรชนก
ศรีวงค์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102318
นางสาว
วรรณวิศา
เมืองสุข
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102320
นางสาว
วาสนา
ภูมิลา
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102321
นางสาว
ศิรดา
เดชาชาติ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102322
นางสาว
ศิริลักษณ์
ชาวทะเล
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102323
นางสาว
ศุภิสรา
นะวะยศ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102324
นาย
สมศักดิ์
เตชะเลิศพนา
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102325
นางสาว
สิริพร
แสงไฟ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102326
นางสาว
สุชาดา
จักรพล
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102327
นางสาว
อภิชญา
มงคลภัทรสุข
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102329
นางสาว
อรณี
แพพิมพารัตน์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102330
นาย
ออมสิน
แก้วนก
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102331
นางสาว
กิตติกา
จินายิ้ม
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6209102332
นาย
อเล็กซานเดอร์
เสนทาวงศ์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
2ชั่วโมง
6210101002
นาย
เกียรติภูมิ
ตรีแก้ว
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101004
นาย
จักรพันธ์
บานจะ
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101012
นางสาว
นรีภัทร
แก้วหนูนวล
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101018
นางสาว
วริษฐา
ไชยทอง
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101023
นาย
หัสนัย
โชติรัตน์
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101028
นาย
ธีระศักดิ์
วิริยะพานิช
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101029
นาย
พสธร
งามสุวรรณวงษ์
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101301
นางสาว
กนกวรรณ
โกสุมภ์
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101302
นาย
เกียรติศักดิ์
มูลรังษี
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101303
นาย
คชา
วิไลลักษณ์
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101304
นางสาว
จินดารัตน์
ช่างหล่อ
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101305
นางสาว
จุฑามาศ
สุขกล้า
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101306
นางสาว
ฑิตยา
แก้วพลอย
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101307
นาย
ณภัทร
หวานนุ่น
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101308
นางสาว
ณัชยา
โสภารินทร์
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101309
นางสาว
ณัฐฌา
ศรีละออง
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101311
นางสาว
ณัฐิดา
ปงลังกา
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101312
นาย
เดชปรีชา
ก๋าซุ้ม
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101313
นาย
ถวัลย์วงศ์
พงศนันทน์
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101314
นาย
ทรงพล
กมลยุทธชัย
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101317
นางสาว
บัณฑิตา
ชื่นพะแสง
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101318
นาย
ปรัชญา
ดีรักษา
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101319
นางสาว
ปริฉัตร
ปรากฎรัตน์
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101320
นางสาว
ปรียา
สาพา
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101321
นางสาว
ปรียาภัทร
วรรณภิระ
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101322
นาย
ปวิน
คำราพิช
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101323
นาย
ปัฐวี
โพธิ์ภักดี
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101324
นางสาว
ปิยมน
มั่นคง
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101325
นางสาว
พรรณิกา
หมื่นนาค
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101326
นาย
ภัทรพล
ดุมใหม่
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101327
นาย
ภูมรินทร์
สิงห์ทอง
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101328
นาย
ภูมิ
ถึงคุณ
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101329
นาย
ภูมิกร
มาดี
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101330
นาย
รณกฤต
ใจวงค์
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101331
นางสาว
รังรัก
สืบศักดิ์อนุสรณ์
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101333
นาย
วิธวินท์
ชุ่มมงคล
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101334
นางสาว
ศิราณี
วงศ์ราษฎร์
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101335
นางสาว
ศิริรัตน์
ศรีแสนตอ
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101336
นางสาว
ศิริวรรณ
ผาสุข
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101337
นางสาว
สตางค์
พานแก้ว
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101338
นางสาว
สิราวรรณ
ล้อมรื่น
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101339
นางสาว
สุนันทา
สมแก้ว
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101340
นาย
สุรศักดิ์
สังข์อ่อน
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101341
นาย
อนุภัทร
เกตวงษา
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101343
นาย
อารีฟีน
ลังเมือง
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101344
นางสาว
นภาพร
นันทะเนตร
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210101348
นาย
สิทธิพงษ์
พรหมสวัสดิ์
:
การประมง
2ชั่วโมง
6210102301
นาย
กมลวัฒน์
เงาเกาะ
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
2ชั่วโมง
6210102302
นางสาว
กุศลิน
เพียรสกุล
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
2ชั่วโมง
6210102303
นาย
เกษมสันต์
สุขแก้ว
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
2ชั่วโมง
6210102304
นาย
จิรพนธ์
ทองแก้ว
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
2ชั่วโมง
6210102305
นางสาว
จุฑามาศ
ภูตะอินทร์
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
2ชั่วโมง
6210102306
นาย
เจษฏากร
ทองด้วง
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
2ชั่วโมง
6210102307
นาย
ชนะศักดิ์
สมเครื่อง
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
2ชั่วโมง
6210102308
นาย
ณภัทร
มั่นคงฐาน
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
2ชั่วโมง
6210102311
นาย
ธนพล
ทับทิมศรี
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
2ชั่วโมง
6210102312
นางสาว
ธันยาภรณ์
ปัญโญวาท
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
2ชั่วโมง
6210102313
นาย
ธีรดนย์
สารผล
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
2ชั่วโมง
6210102314
นาย
ปฏิพัทธ์
ตาวัง
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
2ชั่วโมง
6210102316
นางสาว
ปันนธร
วงษ์สาจันทร์
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
2ชั่วโมง
6210102317
นาย
พศิณ
ธงชัย
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
2ชั่วโมง
6210102318
นาย
ศิลป์ศรุต
ขัตติยะ
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
2ชั่วโมง
6210102321
นาย
กรรธวัช
กันทะวงค์
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
2ชั่วโมง
6210102323
นาย
ชนกานต์
ญาณสาร
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
2ชั่วโมง
6210102326
นาย
วันชนะ
ปัญญาฟู
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
2ชั่วโมง
6210102327
นาย
อิทธิพล
ภู่วนิช
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
2ชั่วโมง
6212101301
นาย
กฤศภูดิส
ปี่แก้ว
:
เศรษฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6212101303
นาย
ชวิศ
ไตรสัตยกุล
:
เศรษฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6212101305
นาย
ธนวิชญ์
ที่ปรึกษา
:
เศรษฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6212101306
นางสาว
ธนาวดี
แสนธิ
:
เศรษฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6212101320
นาย
สุภัทรชัย
สมกาศ
:
เศรษฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6212101324
นาย
ณัฐพงษ์
เปนุจา
:
เศรษฐศาสตร์
2ชั่วโมง
6212102302
นาย
กฤตเมธ
ปะละมะกาศ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
2ชั่วโมง
6212102303
นาย
กษิดิศ
ชมชวน
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
2ชั่วโมง
6212102306
นาย
เฉลิมชัย
วงศ์เจริญ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
2ชั่วโมง
6212102308
นาย
ชัชพงศ์
เรืองวงษ์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
2ชั่วโมง
6212102309
นาย
ชัยธวัช
สุดสม
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
2ชั่วโมง
6212102310
นาย
เชาวรินทร์
ไร่ดี
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
2ชั่วโมง
6212102311
นาย
เด่นภูมิ
มามาก
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
2ชั่วโมง
6212102312
นาย
ธนวัฒน์
ริยะนา
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
2ชั่วโมง
6212102313
นางสาว
ธนิดา
เดชะบุญ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
2ชั่วโมง
6212102315
นางสาว
นฤมล
คำสะอาด
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
2ชั่วโมง
6212102316
นางสาว
ปรียาภรณ์
รากพุดซา
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
2ชั่วโมง
6212102318
นาย
พงศธร
สีจ๊ะแปง
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
2ชั่วโมง
6212102320
นาย
พัสกร
คุ้มเมฆ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
2ชั่วโมง
6212102323
นาย
เพ็ชรแท้
อำไพร
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
2ชั่วโมง
6212102325
นางสาว
ภูริชยา
ดวงปัน
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
2ชั่วโมง
6212102338
นาย
โชติวิทย์
คุ้มสว่าง
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
2ชั่วโมง
6212102339
นาย
ทรงพล
พรมมี
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
2ชั่วโมง
6212102341
นาย
ปกรณ์กิต
ทองเลี่ยม
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
2ชั่วโมง
6212102346
นาย
วิจารณ์
แซ่เฒ่า
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
2ชั่วโมง
6212106301
นางสาว
กัลญา
เวียงบรรพต
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106303
นางสาว
กุลิสรา
สวนแดง
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106305
นาย
ฐากูร
ธรรมบุตร
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106306
นาย
ณฐิณัฐ
สูงขาว
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106307
นาย
ณัฐพล
ลานกิ่ง
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106308
นางสาว
ทิพย์สุดา
พรมต๊ะ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106310
นาย
ธนกฤต
ขาปั๋น
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106311
นางสาว
ธัญจิรา
เรือแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106313
นางสาว
นายิกา
สิงห์อุต
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106314
นาย
บัญญัติ
บุญรัตน์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106315
นาย
ปราณ กิจวิถี
สงฆ์รักษ์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106316
นาย
ปุระชัย
เวียงชัย
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106317
นาย
พงศธร
กิติกาศ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106320
นางสาว
พิมพ์นิภา
แก้วคล้าย
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106321
นาย
ภูธเนศ
ขันปิงปุ๊ด
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106322
นาย
ภูวเดช
วีระวงค์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106324
นาย
รัชนันท์
ดวงใส
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106325
นาย
รัตนพล
ขอนทอง
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106326
นางสาว
วชิราภรณ์
จอมกันท์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106327
นางสาว
วณิชชา
ต๊ะนันตา
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106328
นาย
วิศรุต
บุญมา
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106329
นาย
ศิระศักดิ์
ตันมล
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106330
นาย
ศุภกิจ
สิทธิเดช
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106332
นาย
อนุภาพ
เลาว้าง
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212106333
นาย
อภิสิทธิ์
นามเหลา
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
2ชั่วโมง
6212107307
นาย
ศราศิษฎ์
อาวุธ
:
เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ
2ชั่วโมง
6214101301
นางสาว
กนกพร
นาคทอง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101302
นางสาว
นภัทรธมณฑ์
ธนเอกพิพัฒน์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101307
นางสาว
กัญญาภัค
น้อยลมทวน
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101308
นางสาว
กัญญารัตน์
อิ่นคำ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101310
นาย
กิตติศักดิ์
สุขช่วย
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101311
นางสาว
กวินรัตน์
โชคอุทร
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101313
นางสาว
จารุพักตร์
นพศรี
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101314
นางสาว
จิดาพร
เณรแตง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101316
นางสาว
จิราภรณ์
ทลทอง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101317
นางสาว
จุฑาทิพย์
ศรีอุทยาน
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101319
นางสาว
ชนนิกานต์
ไตรภพเสาวภาคย์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101323
นางสาว
ชุติกาญจน์
กาญจนรัตน์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101324
นางสาว
ชุติกาญจน์
หน่อแก้ว
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101328
นาย
ณัฐพล
คำปาเชื้อ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101331
นาย
ธนิต
พรหมพิมล
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101332
นางสาว
ธัญชนก
ปันทนะ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101333
นางสาว
ธัญวรัตน์
กิจพิทักษ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101334
นางสาว
ธัญวรัตม์
คิดเลิศล้ำ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101335
นางสาว
นงนภัส
แจ่มใส
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101338
นางสาว
เนตรนภา
จันทะมุน
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101341
นางสาว
ปัทมาภรณ์
เปรื่องปราชญ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101344
นางสาว
ปารจรีย์
ซุ่นใช้
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101345
นางสาว
วิธนาภา
ประภาตะนันท์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101346
นางสาว
พสุดาภา
ธิยะคำ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101348
นางสาว
พิชามญธุ์
อ่อนแก้ว
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101351
นางสาว
มุกสกุล
สินทูล
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101352
นางสาว
รัญชรี
สุขแคะ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101353
นางสาว
รุจิษยา
เสนีวงษ์ ณ อยุธยา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101354
นางสาว
ลลิตา
ชนะพันธ์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101356
นางสาว
วรปีร์
สุวรรณทัต
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101359
นางสาว
ศิวาพร
ปันดอนตอง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101360
นางสาว
ศุภกานต์
ศรีสุวรรณ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101362
นาย
สะอาด
เลาย้าง
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101363
นางสาว
สินีนาถ
ทิพย์สังวาลย์
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101364
นางสาว
สุธัญญา
ยมศรีเคน
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101366
นางสาว
สุวริณีย์
ไชยราช
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101368
นางสาว
อภิชญาพร
เพิ่มพวก
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101370
นางสาว
อมลรดา
สีดาคำ
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101372
นางสาว
อารียา
สุนทรา
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101373
นางสาว
อิชฌนา
บุญสมหมาย
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101374
นาย
กิตติพงศ์
หล่อดู
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101375
นางสาว
ชลธิชา
คงรอด
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214101379
นางสาว
พิมประภา
มะเทวิน
:
นิเทศศาสตร์บูรณาการ
2ชั่วโมง
6214102304
นางสาว
กาญจนี
ขำหินลาด
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102305
นางสาว
กานต์ชนก
บุญถึง
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102306
นางสาว
กุลณัฐ
คำปันแสน
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102307
นางสาว
เกทเสมนี
ศิลปะไพรวรรณ
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102318
นางสาว
ชญานิศ
จินพละ
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102319
นางสาว
ชญานุศภัฒค์
หิรัญพรพิศาล
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102320
นางสาว
ชฎามาศ
อาจม่วง
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102331
นางสาว
ทิวาพร
คำษาวงค์
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102336
นางสาว
นรินทิพย์
ชัยตาแสง
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102341
นาย
นิติพงษ์
บ่อแก้ว
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102342
นางสาว
นูรอาซีกีน
บาดง
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102343
นางสาว
ปภาวดี
หัสสา
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102344
นาย
ปรัตถกร
สุรินทร์แก้ว
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102345
นางสาว
ปรางค์ทิพย์
ตันบุตร
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102346
นาย
ปวีณ์กร
ใสใหม่
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102347
นางสาว
ปวีณา
ก้านเหลือง
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102350
นางสาว
ปาริฉัตร
จันทาแสน
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102362
นางสาว
พิมญาดา
นันทะเสน
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102364
นาย
พีรภัทร
หล้าเขียว
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102365
นาย
พีรสิทธ์
นิลพฤกษ์
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102366
นางสาว
แพรวา
พรมดี
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102367
นางสาว
ภัณฑิรา
เพียรุ้ย
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102374
นางสาว
วริศรา
แสงโสรจสุข
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102375
นางสาว
วลัยลักษณ์
พินธุ
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102376
นาย
วศิน
น้าประเสริฐ
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102378
นางสาว
วิจิตรา
เกษี
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102381
นาย
ศรัณย์
จันทร์แดง
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102382
นางสาว
ศศธร
วงษ์เสถียร
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102383
นางสาว
ศศิภรณ์
ศรีสมพร
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102384
นาย
ศุภวิชญ์
กาลิกานนท์
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102385
นางสาว
ศุภางค์ณิช
จ่ายเพ็ง
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102386
นางสาว
สรุดา
กระจับเงิน
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102387
นางสาว
สโรชา
โกเสนตอ
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102388
นาย
สหศวรรษ
นามวิเศษ
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102389
นางสาว
สิรินันท์
สุขุมพรรณ
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102390
นางสาว
สุกัลยา
เจือสุข
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102392
นาย
สุดเขต
สีจันทร์
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102393
นางสาว
สุทธภา
สุวรรณกุล
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102394
นางสาว
สุธาสินี
สุขจันทร์
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102395
นางสาว
สุธีรา
สิทธิ์วิไล
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102397
นางสาว
สุวภัทร
พาพันธุ์
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102398
นางสาว
หทัยรักษ์
ทัพเสลา
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102399
นางสาว
อชิรญา
ยาวิลาศ
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102400
นาย
อธิษฐ์
แก้วเขียว
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102402
นางสาว
อรพิน
ประจันบาล
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102405
นางสาว
อริสรา
ดอนกลาง
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102406
นางสาว
อาทิตยา
ลุงป่งยะ
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102407
นาย
อาธาร
คำใจ
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102410
นางสาว
อารียา
เรืองหิรัญวนิช
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102411
นาย
อุดมพฤกษ์
กรีธาธร
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6214102412
นาย
เอกอภิสิทธิ์
สุดเสาร์
:
ภาษาอังกฤษ
2ชั่วโมง
6215123301
นางสาว
กมลกาญจน์
เสร็จซี
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123302
นางสาว
กษมา
พรหมสุวรรณ
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123304
นางสาว
เกลียวทิพย์
นิยมญาติ
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123306
นางสาว
จิรภิญญา
โนจิตร
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123308
นาย
ชยุตพงศ์
ธรรมชาติ
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123311
นาย
ณัฏฐกิตติ์
โพธา
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123314
นาย
ดนัยณัฏฐ์
วงศ์ธนอนันต์
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123317
นาย
ธนกร
เปอลอย
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123318
นาย
ธนากร
นาคเครือมี
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123320
นาย
ธีรพล
พลวงงาม
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123321
นาย
ธีรภัทร์
สุโคมุต
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123322
นาย
นราธิป
ศรีบัว
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123325
นางสาว
ปัณฑรีย์
ปิ่นกระโทก
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123326
นางสาว
ปิ่นเงิน
สะมุกุ๊
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123327
นาย
สุกฤษฏิ์พงษ์
งอนไปล่
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123328
นางสาว
พรกนก
ภู่เปี่ยม
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123329
นาย
พลณฤทธิ์
ใจบุญ
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123332
นาย
พิรภพ
ศรีวิไล
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123333
นาย
พีรพล
กาเหว่า
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123334
นาย
พุทธิพงษ์
บงบุตร
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123338
นาย
ภูมิภักดิ์
พรรณราย
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123343
นางสาว
ศศิเพ็ญ
ทองมี
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123344
นางสาว
ศิรินันท์
จะสาร
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123345
นางสาว
ศิริวรรณ
ตุงไธสง
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123346
นาย
สหัสวรรษ
วงษาเนาว์
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123348
นางสาว
สุชาดา
หนูสลุง
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123349
นางสาว
สุพัชรีย์
กาติ้ง
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123350
นาย
สุวรรณ
อรุณเสวก
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123353
นางสาว
อาทิมา
ใจคำ
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123354
นาย
อานนท์
ทับเพ็ชร
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123355
นางสาว
อารีญา
วงศ์สอน
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123356
นาย
จักรภพ
สุนันต๊ะ
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123357
นาย
ธนกร
ดวงแก้ว
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123358
นาย
ธวัชชัย
ลอยงาม
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215123360
นางสาว
วนาลี
สูงดี
:
พลังงานทดแทน
2ชั่วโมง
6215124003
นาย
กฤตนัย
สมโน
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124004
นาย
กฤตภาส
ปันวิวัฒน์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124005
นาย
กฤษดา
เลิศชัชวาลย์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124006
นาย
เกรียงไกร
อินต๊ะริด
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124007
นาย
ไกรสิทธิ์
เชื้อสมเกียรติ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124008
นาย
คเชนท์
สุกแดง
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124009
นาย
จิรเดช
สิทธิโชค
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124010
นาย
จิโรจน์วิทย์
ล่าแยง
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124011
นาย
จีรศักดิ์
แซ่ลี
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124012
นาย
จีรายุทธ
หมื่นตื้อ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124014
นาย
เจษฎา
ประธานราษฎร์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124015
นาย
เจษฎากร
ต๊ะใจ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124016
นาย
ชวัช
ดูเมฆ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124017
นาย
ชาญณรงค์
การินตา
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124018
นาย
ไชยวัฒน์
เสียงเพลิน
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124023
ว่าที่ร้อยตรี
ดนุนัย
วรธนาศัย
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124024
นาย
ทรงชัย
ถนอมวรกุล
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124027
นาย
ธนาคม
โพธิ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124028
นาย
ธวัชชัย
ก้อนแก้ว
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124029
นาย
นนทวัฒน์
เมืองนำโชค
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124030
นาย
นพคูณ
ก้อนแก้ว
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124031
นาย
นพดล
ปันทนา
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124032
นาย
นันทวัฒน์
คำยอย
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124033
นาย
อดิศร
ใจเจริญเมือง
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124034
นาย
ปรเมศวร์
ปูอินต๊ะ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124035
นาย
ปรัชญา
ศรีสุภา
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124036
นาย
พงศธร
สัมนวล
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124037
นาย
พิชญุตย์
ชัยวรรณ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124038
นาย
พิพัฒน์
ก๋ามี
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124039
นาย
พีรณัฐ
ศรีตะปัญญะ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124040
นาย
พีรพัฒน์
คล่องการงาน
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124042
นาย
ภัคพล
ดวงใย
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124043
นาย
ภัทรพงศ์
ยอดยัง
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124044
นาย
ภาณุพงศ์
ศิริปัน
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124045
นาย
ภาณุพงษ์
ดวงแก้ว
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124046
นาย
ภานุพงศ์
ดอกอินทร์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124048
นาย
โภคิน
แซ่เตีย
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124049
นาย
รพีพล
ทรัพย์พาลี
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124050
นาย
รพีพล
เสียมสกุล
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124051
นาย
รัฐชานนท์
ชุมภูสืบ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124052
นาย
วนิตย์
เสมทรัพย์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124055
นาย
วัชรพงศ์
ถาโน
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124056
นาย
วัฒนพนธ์
กันธวัง
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124057
นาย
วิทยา
ภาคกิจ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124058
นาย
วิธวินท์
พรอ้าย
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124059
นาย
วิโรจน์
เลาลี
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124060
นาย
วิศรุต
บรรเจิดศิลป์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124061
นาย
วีรวัฒน์
ชัยศิริลักษณ์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124062
นาย
วีรากร
ยศยิ่ง
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124063
นาย
ศตวรรษ
แก้วอ้าย
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124064
นาย
ศราวุฒิ
จันทร์ย้อน
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124065
นาย
ศุภชัย
หน่อสันสี
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124066
นาย
ศุภโชค
จองทุน
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124067
นาย
ศุภสิทธิ์
อภิมุขเจริญ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124068
นาย
สถาพร
ลุงทุน
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124071
นาย
สิทธิโชค
อินทะวัน
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124072
นาย
สิทธิศักดิ์
เรือนทอง
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124075
นาย
สุทธิพงศ์
ยงยุทธ์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124076
นาย
สุรเดช
รุ่งทอง
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124077
นาย
สุรทิน
บุญเทียม
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124078
นาย
เสฏฐวุฒิ
สุขห่วง
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124079
ว่าที่ร้อยตรี
อนิรุทธิ์
แก้วมูล
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124080
นาย
อนุชา
นันติ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124081
นาย
อนุพงศ์
จะวอ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124082
นาย
อนุพงษ์
เจริญการพาณิชย์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124083
นาย
อภิเศษ
-
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124084
นาย
อธิษฐณัฏฐ์
สิญจวัตร์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124085
นาย
เอกชัย
เจริญกุล
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124087
นาย
กีรติ
ดีติ๊บ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124088
นาย
จิรภัทร
อินทรลาวัณย์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124089
นาย
ชนายุส
แก้วใจมา
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124092
นาย
ธีรศักดิ์
แก้วมา
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124093
นาย
นราวิชญ์
ทะรินทร์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124094
นาย
ปรัชญา
จุลเจิม
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124095
นาย
ภูมิภัทร
แสงเป็ก
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124096
นาย
เมธาวัฒน์
วิชารักษ์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124098
นาย
ศิริมงคล
ขัดยศ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124100
นาย
สิทธิชัย
ดีจันทร์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124101
นาย
เอกราช
ขอบขันคำ
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6215124102
นาย
อภิวิชญ์
ตะคอนรัมย์
:
วิศวกรรมการอนุรักษ์พลังงาน
2ชั่วโมง
6218102303
นาย
กฤษณะ
ด่านปาน
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102304
นางสาว
กัญญารัตน์
จำปา
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102305
นาย
เกษฎา
สมเวที
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102310
นางสาว
คุณัญญา
กลมกลาง
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102312
นางสาว
จารุพร
อู่อินทร์
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102313
นางสาว
จิราพรณ์
จิตกล้า
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102314
นางสาว
จุฑามาศ
จอมจันทร์
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102318
นางสาว
ชณัฐรวี
ประจันทร์คีรี
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102320
นางสาว
ชลดา
จันต๊ะยศ
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102321
นาย
ชลธิศ
แก้วเป็ง
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102322
นางสาว
ชุติมา
ไทยอู่
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102323
นาย
โชคชัย
นามใหม่ภักดี
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102325
นาย
ฐิติวัสส์
อินต๊ะเสน
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102328
นาย
ณัฐพงค์
กันสุยะ
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102330
นางสาว
ดารุณี
พิงคะสัน
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102334
นาย
ทินภัทร
พรมจิตร
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102336
นางสาว
ธนัชพร
กวดสี
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102338
นาย
ธรรมรัฐ
ปิ่นเงิน
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102341
นางสาว
ธิมาทอง
ทองมา
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102342
นาย
นพชัย
เหมยแก้ว
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102344
นาย
นภสิทธิ์
หิรัญพงค์พันธ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102345
นางสาว
นรีกานต์
แสงทา
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102347
นางสาว
นลินี
สืบสมุทร
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102351
นางสาว
ประวีร์ภร
วชิระนครพันธ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102359
นางสาว
พิจิกา
เทพสิงห์
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102360
นางสาว
พิชญาพร
มูลมินทร์
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102367
นาย
ภูวไนย
พึ่งศรี
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102371
นางสาว
รุ่งทิวา
สุโพธิ์ชัย
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102375
นางสาว
วิไลวรรณ
ทองนวล
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102378
นาย
ศรันย์
กาญจนรัตน์
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102381
นาย
ศิราเศรษฐ์
ใจคำติ๊บ
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102385
นางสาว
หวันยิหวา
ปาลี
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102389
นาย
อภิสิทธิ์
มะลิกา
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102390
นางสาว
อรณี
คล้ายเนียม
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6218102397
นาย
หฤษฎ์กุล
ธนะบารมี
:
การสื่อสารดิจิทัล
2ชั่วโมง
6219101001
นาย
เกริกพล
มีบุตรดี
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101002
นางสาว
เกศรินทร์
อัตถาพร
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101003
นางสาว
ชนิดาภา
เข้าฝาย
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101004
นาย
ฐาปนพงศ์
ณ เชียงใหม่
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101005
นาย
ธนกฤต
อูปทอง
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101006
นาย
ธนิน
แซ่ย่าง
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101007
นาย
นครินทร์
เจิมภักดี
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101008
นางสาว
ปิยะฉัตร
ศักดิ์วีรการ
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101009
นาย
พัชรพล
คำแหลง
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101010
นาย
ยุทธนา
ศิริรัตน์
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101011
นางสาว
เรณุกา
กางถัน
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101012
นางสาว
วรรณพร
ลุนคนชม
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101013
นาย
วันเฉลิม
มดคัน
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101014
นาย
วุฒิวัฒน์
บุญปัญญา
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101015
นางสาว
ศศินา
วงษ์สง่า
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101018
นาย
สุริยา
แสงค่าณี
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101019
นาย
หัสดินทร์
แดงรามัน
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101020
นาย
อุดมชัย
ไชยพร
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101301
นางสาว
เกวลี
อิ้มทับ
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101302
นางสาว
เกษราพร
พฤกษ์พนาสันต์
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101303
นางสาว
จิรารัตน์
ศรีขำกูล
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101304
นาย
ณัฐลักษณ์
มนัสมโนธรรม
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101305
นางสาว
ทิพวรรณ
ก๋าละ
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101306
นาย
ธนกร
ศักดิ์บูรณาเพชร
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101307
นาย
ธนพนธ์
สังขสัญญา
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101308
นางสาว
นัชชา
นิมาแสง
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101309
นางสาว
บุษกร
ใจอารีย์
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101310
นางสาว
เบญจกัลยาณี
นาสมชัย
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101311
นาย
ปรัชญา
จักร์พงค์
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101312
นางสาว
พิชญาภา
พลอยประเสริฐ
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101313
นางสาว
พิมพ์ประภา
อินต๊ะ
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101315
นางสาว
วัชรินทร์
เครือสาร
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101316
นาย
ศรายุทธ
สิงห์เทศ
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101317
นาย
สสิน
พระก่ำ
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101318
นางสาว
สุคันธา
ศรีคำมา
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101319
นางสาว
สุดารัตน์
จุ่มแก้ว
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101320
นางสาว
เสาวภา
แก้วมาลา
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219101321
นาย
อติวิชญ์
พานิชกุล
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
2ชั่วโมง
6219102501
นางสาว
กนกพรรณ
ตุงคบุรี
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102502
นาย
ฉัตรมงคล
ปันชัย
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102503
นางสาว
ชนิกานต์
เงินเลิศสกุล
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102504
นางสาว
ฐิตารีย์
ชลิตเลิศรัตน์
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102507
นางสาว
ณัฐสุดา
โพธิ์ศรีทอง
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102508
นางสาว
เณวิกา
นุรังษี
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102509
นาย
ทวีศักดิ์
แซ่อิ๋ว
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102510
นาย
ธนาธร
ชำนาญ
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102512
นางสาว
ธัญพร
ไทยประสิทธิ์เจริญ
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102513
นางสาว
นภัสสร
ทองมูล
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102514
นางสาว
นิษิตา
สุบิดา
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102516
นางสาว
เบญญภา
เกตุแก้ว
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102517
นางสาว
ปชิตา
แก้วสิงขรณ์
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102518
นาย
ปรัชญา
มะโนรัตน์
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102519
นางสาว
ปัณฑิตา
บุญศรี
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102520
นางสาว
ปิยฉัตร
พรมศิลป
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102521
นาย
ปิยภัทร์
แซะตุ
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102522
นาย
พงศพล
ศรีบุญเรือง
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102523
นางสาว
พัชรพร
แสงรัชตินันท์
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102524
นางสาว
ภรณ์ทิพย์
ไพรเขียว
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102525
นางสาว
ภัทราภรณ์
หลวงอินตา
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102527
นางสาว
วิรัญชณา
ริยาพันธ์
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102528
นาย
ศตวรรษ
จันดา
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102529
นาย
ศรัทธา
ทองไพจิตร
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102530
นาย
ศักดิ์สิทธิ์
ศรีนรคุตร์
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102531
นาย
ศิวกร
เจริญวงษ์
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102532
นางสาว
สกุณี
พันมูล
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102533
นางสาว
อนัตตา
สุทธิศิลป์
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219102534
นาย
อุทัย
ไชยเลิศ
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103501
นางสาว
กัญญาณัฐ
ประชุมพรรณ์
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103502
นาย
การัณย์
กรรณาลงกรณ์
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103503
นางสาว
กิริยา
เฉียบแหลม
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103504
นางสาว
คณิศร
สิงหพรรค
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103505
นางสาว
จิตสุภา
บุญธานี
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103506
นาย
ชานนท์
แซ่มั่ว
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103507
นาย
ณัชพล
วรรราช
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103510
นางสาว
ดวงพร
เปี่ยมทอง
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103511
นางสาว
ธนัญญา
อิ่มน้อย
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103512
นาย
นครินทร์
อ่อนตา
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103513
นาย
ปรมินทร์
เกียรติชำ
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103514
นางสาว
ปรียาภรณ์
แรกไธสง
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103516
นางสาว
ปาจรีย์
บำรุงราชภักดี
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103517
นางสาว
ปุญญิศา
กาญจนาภา
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103519
นางสาว
พรญาณี
วังชิ้น
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103520
นาย
ฟาอิซ
เจะอูมา
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103521
นางสาว
รัตนากร
เจริญศรีสุข
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103524
นางสาว
วิลาสินี
จาติระเปา
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103525
นางสาว
สิรินยา
เกศหอม
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103527
นาย
สุริยะ
สีดา
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103528
นาย
อนุภัทร
พานทอง
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103530
นางสาว
อัจฉรา
จักรวาฬ
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103531
นาย
อาทิตย์
ชูพล
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6219103532
นาย
อานนท์
เตชนันท์
:
สถาปัตยกรรม
2ชั่วโมง
6222101001
นาย
กิตติคุณ
งอกขึ้น
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101003
นาย
จีระศักดิ์
แซ่ลี
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101004
นาย
ณรงค์ฤทธิ์
ทองทิพย์
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101005
นาย
ธนายุทธ์
คำชด
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101006
นาย
ธนาวัฒน์
สุดตา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101007
นาย
ธีรไนย
ปุยคำ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101008
นาย
นิติธร
สาลี
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101009
นางสาว
บุญญารัตน์
อินทรโสภา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101010
นางสาว
พรทิพย์
แสนทอง
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101011
นางสาว
พิชชาพร
บำรุงราษฎร์
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101012
นาย
ราเชนทร์
บุตรทอง
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101013
นางสาว
แววดาว
แปงทอน
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101014
นางสาว
ศยามล
คงทน
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101015
นางสาว
ศศิวิมล
ต้นเกตุ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101016
นาย
สรวิชญ์
บุญเเก้ว
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101017
นาย
อนาวิล
วรธำรงกุล
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101018
นางสาว
อรญา
ศรีเกียรติศักดิ์
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101019
นาย
พงศธร
สีทา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101020
นาย
ปิยะพงษ์
ทองหล่อ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101301
นาย
เคนชัย
ทองสมัย
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101302
นางสาว
กนกพร
เป็งเมืองมูล
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222101305
นางสาว
กมลวรรณ
กองคำ
:
สัตวศาสตร์
2ชั่วโมง
6222101307
นางสาว
กษมา
ชัยวรรณ์
:
สัตวศาสตร์
2ชั่วโมง
6222101308
นางสาว
กัญญรัตน์
ทองนรินทร์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222101309
นาย
กันตพงษ์
เลาหาง
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
2ชั่วโมง
6222101310
นางสาว
กัลยาณี
ปวงจักร์ทา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101311
นาย
กิตติพงศ์
ผิวคำ
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
2ชั่วโมง
6222101312
นางสาว
เก็จมณี
วิเลศ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101313
นางสาว
เกวลิน
ลายพัฒน์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101317
นางสาว
จารวี
สวัสดิ์ไธสง
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101318
นางสาว
จารุกัญญ
ฉลาดคำ
:
สัตวศาสตร์
2ชั่วโมง
6222101319
นาย
จารุกิตติ์
จันต๊ะพงษ์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101321
นาย
จิรกิตต์
สุดใจคุณานุรักษ์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101322
นางสาว
จิราพร
ผลฟักแฟง
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
2ชั่วโมง
6222101327
นางสาว
เจษราภรณ์
วงศ์ศรี
:
สัตวศาสตร์
2ชั่วโมง
6222101330
นางสาว
ชวิศา
วงค์ดาราวรรณ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101331
นาย
ชินวุฒิ
จันต๊ะใจ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101332
นางสาว
ชุติมน
ทากลาง
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101333
นางสาว
ฐรินภรณ์
ภูมิพล
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101334
นาย
ฐากูร
ไชยวรรณ์
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
2ชั่วโมง
6222101335
นาย
ฐิติวัฒน์
บัณฑิตย์
:
สัตวศาสตร์
2ชั่วโมง
6222101336
นาย
ณราพงษ์
ปูแปง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222101337
นางสาว
ณัฐณิชา
ปินใจรักษา
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222101338
นาย
ณัฐดนัย
กุนาจา
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222101339
นาย
ณัฐดนัย
คำมาก
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222101340
นาย
ณัฐนันท์
เชอรัมย์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222101341
นางสาว
ดวงกมล
ยากันทา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101342
นางสาว
ทิพย์ลาวัลย์
ปาอินทร์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222101343
นาย
ธนกร
คุ้มพร้อม
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101344
นาย
ธนพล
ชมภูชิต
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
2ชั่วโมง
6222101345
นาย
ธนภัทร
เขียวแก้ว
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101346
นาย
ธนภูมิ
ธรรมชาติเสริม
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101347
นาย
ธนวิทย์
อาสนาทิพย์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222101348
นาย
ธนาธร
กสิกรรม
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101349
นาย
ธนาธิป
ศิริญาณ
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
2ชั่วโมง
6222101352
นาย
ธีรพัฒน์
โนรี
:
สัตวศาสตร์
2ชั่วโมง
6222101353
นาย
ธีรภัทร
พรหมศร
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101354
นาย
ธีระวัฒน์
พ่อนามแดง
:
สัตวศาสตร์
2ชั่วโมง
6222101357
นาย
นพวิชญ์
ไวยารัตน์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222101361
นางสาว
นัทริกา
จินะกาศ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101362
นางสาว
นิติภรณ์
กาชัย
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222101363
นางสาว
นิธิพร
บรรจงปรุ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222101364
นางสาว
นิสรา
แพงน้อย
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101365
นางสาว
บัณฑิตา
พิมพา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101366
นางสาว
เบญจภา
สิทธะนงค์
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101367
นางสาว
เบญจมาภรณ์
บุญมาตุ้ย
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101368
นางสาว
เบญจวรรณ
ครองยุทธ
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
2ชั่วโมง
6222101369
นาย
ปฏิภาณ
เกิดสว่าง
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
2ชั่วโมง
6222101371
นางสาว
ปทุมพร
สุ่มมาตย์
:
สัตวศาสตร์
2ชั่วโมง
6222101372
นาย
ปรมินทร์
แสงจันทร์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101373
นางสาว
ประดับศรี
พันพา
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222101375
นางสาว
ปรีณาพรรณ
จันสมดี
:
สัตวศาสตร์
2ชั่วโมง
6222101376
นางสาว
ปาริฉัตร
แสนกา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101377
นางสาว
ปิฏัฐตรากร
คิดอ่าน
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101378
นางสาว
ปิยาพัชร
เพ็ชรวัฒนาภา
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
2ชั่วโมง
6222101379
นาย
พงสกร
อุดติ๊บ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101380
นางสาว
พรชนิตว์
หนุนวงค์
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101381
นางสาว
พฤกษา
เบ้าจรรยา
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222101382
นางสาว
พัชริดา
กันทะวงค์
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101383
นางสาว
พิชญาภา
ภูริศรี
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101384
นาย
พิธพัฒน์
สีเขียว
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101385
นางสาว
พิสุทธิณีย์
บุญเรือง
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101386
นาย
พีรพัท
คำอ้าย
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101389
นางสาว
ภัทรวดี
ทองน้อย
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101390
นาย
ภัทราวุธ
ธรรมจักร
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
2ชั่วโมง
6222101393
นาย
ภานุวัฒน์
ธานี
:
สัตวศาสตร์
2ชั่วโมง
6222101394
นาย
ภาสกร
โชติเรืองนภา
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222101398
นาย
รัฐพล
พลเทียร
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101400
นางสาว
ลลิดา
สีสุวรรณ์
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101401
นางสาว
วทันยา
ทรัพย์เจริญไว
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222101402
นางสาว
วทิยาพร
วงศ์ประสิทธิ์
:
สัตวศาสตร์
2ชั่วโมง
6222101403
นาย
วนราช
ดารา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101404
นางสาว
วนิดา
กุดหินนอก
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222101405
นางสาว
วรรณภา
เสือสง่า
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
2ชั่วโมง
6222101407
นาย
วัชรพล
ปัดมะริด
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101408
นาย
วัชระ
ไชยเมืองชื่น
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222101410
นาย
ว่าจ้าง
แซ่ว่าง
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101411
นาย
วิชชากร
นากลาง
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101413
นาย
ศตวรรษ
แก้วมูลมุข
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101417
นางสาว
ศิริเนตร
จิตรสม
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101418
นาย
ศุภกานต์
ใจน้อย
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101420
นาย
ศุภวิชญ์
วงษา
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222101423
นาย
สรวิชญ์
บุญสม
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222101424
นาย
สรวิศ
ภู่สมบูรณ์ไพศาล
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101426
นางสาว
สโรชา
นาคยอดทอง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101427
นาย
สหรัฐ
สูบกำปัง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101431
นางสาว
สุดารัตน์
โม่งปราณีต
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101432
นางสาว
สุทธิดา
โนจา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101433
นางสาว
สุธิดา
เฟื่องฟู
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222101434
นางสาว
สุพัตรา
มาคำ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101435
นางสาว
หนึ่งฤทัย
มีโชคชัย
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101437
นาย
อนุรักษ์
มุ่งพันกลาง
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
2ชั่วโมง
6222101438
นาย
อนุรุท
ตีที
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101439
นาย
อภิรัตน์
ฤดีมรดก
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
2ชั่วโมง
6222101441
นางสาว
อัจฉรา
ใฝ่หางาน
:
สัตวศาสตร์
2ชั่วโมง
6222101442
นาย
อาทิตย์
ไปยะโพธิ์ศรี
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101445
นางสาว
อินธุอร
ยอดคีรี
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101446
นาย
ทนันชิต
ยศคำลือ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222101447
นางสาว
กชกร
ละชี
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
2ชั่วโมง
6222102003
นางสาว
จันทกานต์
ชิดปราง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222102004
นางสาว
จิราพร
เผล่อโต๊ะ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222102005
นาย
ญาณพัฒน์
โพชี
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222102010
นางสาว
ธิตานันทร์
ศรีคาม
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222102012
นางสาว
นริศรา
ศรีคำแหง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222102014
นาย
ภัทรพงศ์
สุขสวัสดิ์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222102019
นางสาว
สโรชา
รัตนวรรณ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222102021
นางสาว
สาวินี
ขมขุนทด
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222102023
นางสาว
สุชานาถ
รุ่งศรี
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222102024
นางสาว
แสงจันทร์
กอบกุลปิยการ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
2ชั่วโมง
6222103001
นาย
กฤษกมล
ศรีลาแสน
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103002
นาย
กฤษกร
กาศเมฆ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103003
นาย
กฤษณพงศ์
หนุนยศ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103004
นาย
กฤษฎา
เพชรประดับ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103005
นาย
คณัสนันท์
นาโพธิ์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103006
นาย
ชัชวาลย์
สุขชื่น
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103007
นาย
ชาญชัย
อุทธา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103008
นาย
ชาญวิทย์
เชาว์ไวย์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103010
นาย
ณัชพนธ์
โพธิ์ศรี
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103011
นาย
ณัฐนนท์
จันทา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103012
นาย
ณัฐพล
กองสอน
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103013
นาย
ณัฐวุฒิ
เกษประทุม
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103014
นาย
ธนพล
ดอนแนไพร
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103015
นาย
ธนภูมิ
จันดา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103016
นาย
ธนายุทธ
บรรลือเสียง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103017
นาย
ธาดา
เรืองพิจิตร
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103018
นาย
ธีรพันธ์
พรมมาโนช
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103019
นาย
นพโชค
ชวนอยู่
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103020
นางสาว
ปภัสสร
ปรีดาผล
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103021
นาย
ประชา
ชอบธรรม
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103022
นาย
ปิยะวัฒน์
สาวทรัพย์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103024
นางสาว
พลอยไพลิน
ทองถม
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103025
นาย
พัชรณัฐฐ์
กาญจนธรรมกุล
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103026
นาย
พิศุทธ์
จิตร์จรูญศรี
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103028
นางสาว
รุ่งทิวา
ปัญญากา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103029
นาย
วชิระ
ชัยคำ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103030
นาย
วรัชญ์
บุญเรือง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103031
นางสาว
ศีรณา
ไชยวงค์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103032
นาย
ศุภกร
ธิเรือง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103033
นาย
ศุภชัย
เดชวัฒนโยธิน
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103035
นาย
สมรักษ์
เย็นเสมอ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103036
นาย
สิทธินนท์
สิงห์แก้ว
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103037
นางสาว
สุภลักษณ์
แหวนเพชร
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103038
นางสาว
สุมิตรา
เวียงวิชชา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103039
นาย
สุวิทย์
ดีคำมา
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103041
นาย
อภิวันท์
จูจ้อย
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง
6222103045
นางสาว
เอมมิกา
แชแหล
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
2ชั่วโมง