ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5609101367   นวฑูรย์   ไวทยะกุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5609101467   เด่นรพี   ขุนเจริญ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5609101468   จิรวัฒน์   ดวงใจ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5803105322   นางสาวมณีรัตน์   นพคุณ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5900101303   นายจิรายุส   ศุภธนศักดิ์สิริ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5901102302   กนกพร   กระเซ็น : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102319   เกวลิน   อารินทร์ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102320   คมคาย   สุพลจิตต์ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102349   ฐิติภรณ์   แก้วคำ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102354   ณัฐณิชา   พรมรักษา : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102358   ณิชกานต์   กังวาล : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102359   ดรัณภพ   เกตุตรง : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102367   ธนวินท์   พิสัยเลิศ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102392   ปวริศา   โตสกุณี : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102393   ปวีณา   ด้วงสูงเนิน : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102395   ปาริฉัตร   หมื่นไธสง : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102432   มุกรินทร์   เสเล : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102436   ยุพารัตน์   ห่อกุล : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102450   วัลภาพร   วิเศษวงษา : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102453   วาสนา   แสนสามารถ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102460   ศศิภา   นามแก้ว : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102462   ศศิวิมล   สุกิน : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5903101335   นายพงศธร   รักคุณ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903102331   นางสาวปัทมาภรณ์   ขลุ่ยทอง : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102333   นางสาวปานวาด   พัฒนากล้า : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102344   นางสาววราภรณ์   จิราภรณ์เทวี : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102357   นางสาวอุทธิยา   แซ่ย่าง : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903103305   นางสาวกัลยรัตน์   ปรางทอง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103315   ฐมาพร   สิงหปรีชา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103316   นางสาวฐานิตย์   ชุมศรี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103319   นายตะวัน   เหลานาคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103320   นางสาวทณิกานต์   ฤษิตนรเศรษฐ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103323   นางสาวธัญชนก   เทพวงค์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103327   นางสาวนภัสสร   เมธาอนันต์กุล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103340   นางสาวภารดา   มางิ้ว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103342   นางสาวมินตรา   อุทาหรณ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103344   นางสาวรัตติกา   ติง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903105305   ฐิตินันท์   บุตรดี : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5903105312   ปิติพร   สารีคำ : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5903105315   ภาคภูมิ   ตะสุข : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5904104320   วิลัยวรรณ์   ปัญญาเหล็ก : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104321   ศศิกิติ์   ย้อยดี : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104327   อรัญญา   แดงซอน : สถิติ 3ชั่วโมง
5904105301   นางสาวกมลพรรณ   โยวะผุย : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105306   นางสาวจุไรรัตน์   สายเครือตัน : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105312   นางสาวฐิตินันท์   ไชยอุประ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105316   นางสาวธันย์ชนก   ชัยอินทร์ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105318   นางสาวนภารัตน์   ผ่องศรีใส : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105319   นางสาวเนรัญชลา   บุญเมือง : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105321   นางสาวปณัฎฐา   หนองภักดี : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105322   นางสาวพนิตพร   สุวรรณะ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105324   นางสาวพรพรรณ   เลาหลื่อ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105337   นางสาวสุชาวดี   แย้มภิรมย์ศรี : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105340   นางสาวอรรัมภา   ปัญโญ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105341   นางสาวอรุณี   รุจิราพาณิชย์ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105342   นางสาวอัจฉรี   อินทรเทพ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101387   นายศาสวัต   หมอกมุงเมือง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905104301   กนกพรรณ   คำเลา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104303   กรกนก   พุ่มประดับ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104325   ชลินทร   อินดวง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104328   ชื่นนภา   นามวงษ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104340   ทัศนีย์   สุริยะชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104354   บัญชา   สุทธิรักทรัพย์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104360   ผลิตา   สายบัว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104363   พรรณิการ์   ศิริวรรณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104371   มาลินี   วรเรียน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104372   นางสาวมุกศจี   ศรีสัตตบุตร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5906102309   นายกฤษฏ์   สมบัติพรพิริยา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102320   นายเกียรติศักดิ์   อนุวงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102327   นางสาวจันจิรา   จันทร์จริง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102332   นางสาวจินตนา   คำหล้า : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102333   จิรวรรณ   แย้มบัว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102337   นางสาวจิราภา   เรืองเกตุ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102339   นายจิรายุ   สุขไพศาล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102359   รัตนากร   ทัศนปัญญา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102365   ณัฐกร   วัฒนา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102366   นางสาวณัฐฐกานต์   บุตรพรม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102398   นายนนทวัฒน์   ปารมีส้าว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102401   นายนราวิชญ์   สุขเจริญ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102404   นางสาวนฤมล   ยุบลไสย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102405   นวพันธ์   จองแก : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102408   นางสาวนันทิกานต์   กันธะวงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102411   นิชาภา   โนแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102417   บุญเจริญ   เกิดมณีโชติ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102423   ปฏิภาณ   ทรัพย์จงนิมิต : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102426   นางสาวประกายพิมพ์   โชคเดชากุล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102430   นางสาวปาลิตา   โครพ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102439   นายพชร   กุณากา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102448   นายพิชัย   พิริแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102451   นายพิษณุศักดิ์   ทองสา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102456   นางสาวภัทรวดี   บังเกล็ด : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102459   นายภานุลักษณ์   ณ เชียงใหม่ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102462   นายภูริณัฐ   ฟักแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102465   นายภูริวิทย์   นันตา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102466   นางสาวมณฑิรา   ปาแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102468   นางสาวมะปราง   รติโสภณ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102477   นางสาวรัชศิกา   ทรัพย์สิน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102489   นางสาวพีรชญา   ธนวรณัฏฐ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102492   นางสาววริศรา   วงค์ทอง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102493   นางสาววริศรา   อร่ามพงษ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102494   วรุณยุพา   จันทร์สละ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102501   นางสาววีรยา   ใหม่เฟย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102507   นายศรัณย์ภัทร   ชัยดวงคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102512   ศิริพร   เวฬุวนารักษ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102514   ศิริวรรณ   วงษ์วิภาค : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102515   นายศิวกรณ์   จิโน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102520   นางสาวศุภนันท์   สุยะ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102521   ศุภวิชญ์   ชัยชนะวงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102523   นายสกุลพงศ์   คำแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102526   สรศักดิ์   อุตมะ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102527   สรัญญา   เหล่าพยอม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102529   นางสาวสโรชา   เขียวคุ้ม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102534   นางสาวสุดารัตน์   แซ่จาง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102535   นายสุตนันท์   พุทธวงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102544   อธิปชัย   ชัยยะเจริญ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102545   อธิปัตย์   ยวงมณี : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102550   นายอลงกรณ์   ทิพย์สุภา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102561   อัษฎาวิทย์   อุปาระ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906103312   นางสาวกิ่งกาญจน์   สีเหลือง : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103361   ณิชกานต์   จี้ยอด : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103367   ทัศน์สิตา   จิตรเเก้ว : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103368   แทนเพชร   คำเพ็ชรดี : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103370   นางสาววลัญช์รัช   ณณัฏฐวรรัฐ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103376   ธัญญาลักษณ์   ทิพทา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103416   พิมพ์ชนก   ไชยแก้ว : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103434   รังสิมา   น้อยกัน : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103467   นางสาวสิรินดา   สักกะโต : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103473   นางสาวสุธิดา   ไชยวงค์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103475   สุพรรษา   เสนาวรรณา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103477   นางสาวสุภัสสร   สนิท : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103494   อภัสรา   จิตรชอุ่ม : บัญชี 3ชั่วโมง
5906104315   นางสาวกาญจนา   ยะอื่อ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104316   นางสาวกิ่งกาญจน์   เดชอุดม : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104319   นางสาวเกศราภรณ์   กันทา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104320   นางสาวเขมิกา   จำปา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104321   นายจักรพงศ์   รื่นสุคนธ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104362   สวิชญา   ปันทะ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104447   นางสาวสุดาพร   ขันทะบุตร : การเงิน 3ชั่วโมง
5909101306   นางสาวกาญจนา   สังข์สกุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101329   ณัฏฐ์ภัค   ถ่านคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101332   ณิชา   รัตนเทวมาตย์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101333   นางสาวณิชากร   เหล่าชาติ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101343   นันทพัชร์   ธนัญธรวนิชกุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101344   นิชชิตา   เครือแปง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101349   บริพัตร   พุฒิเมธาวุฒิ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101360   นางสาวพิงค์เพชร   ขัดเรือง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101373   นายรัชพล   ยางเครือ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101375   รุ่งโรจน์   แตงโสภา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101384   นางสาวศศิธร   ใจดี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101385   นางสาวศศิธร   วาณี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101387   นางสาวศิริลักษณ์   ศิริพร : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101397   ประภินวิชฬ์   ทาวัน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5912102320   นายณัฐพงษ์   ใบบอกบุญ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102335   นายธุวานนท์   จันทร์งาม : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102338   นายนฤดล   สมบูรณ์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912106302   นางสาวกรรณิการ์   ทายัง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106303   นางสาวกัญญ์วรา   แก้วมา : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106304   นางสาวกัลยรัตน์   จิตติพันธ์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106305   นางสาวกานต์มณี   ทะเรรัมย์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106306   นายกิตติพงษ์   วงค์ชัย : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106308   นางสาวจริยา   เถินบุรินทร์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106309   นางสาวจารุวรรณ   เถื่อนคุณขำ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106310   นางสาวจารุวรรณ   ปะสุตะ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106311   นางสาวจินตพร   มูลอิน : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106313   นางสาวจุฑาทิพย์   สารพัน : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106315   นางสาวชนากานต์   คำไทย : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106316   นางสาวชนิตร์นันทร์   ชาติกระโทก : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106317   นางสาวจิณณ์ณิตา   ถาดทอง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106319   ณัฐดนัย   แซ่เหลียง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106320   นายณัฐวุฒิ   พานธงรักษ์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106321   นายณัฐวุฒิ   เสนาพิทักษ์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106324   นางสาวทิพารมย์   หลักหมั่น : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106325   นายธนพล   เหรา : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106326   นายธนวิทย์   คุ้มกันนาน : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106327   นางสาวธนัญญา   จันทะวัง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106328   นายธนากร   แสนสาร : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106329   นางสาวธนารักษ์   ศรีสาวงศ์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106331   วรัทยา   วงค์คม : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106332   นพรุจ   บุญสว่าง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106333   นางสาวนภัสสร   สุยะพรม : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106334   นายนราธิป   เถลิงศักดิ์สกุล : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106335   นักรบ   ศิริพิทักษ์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106336   นายนาธัน   เพชรทอง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106337   นางสาวนำวาสนา   มิตยะสิทธิ์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106338   นายบุญเกษม   ยิ้มเเย้ม : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106339   นายบุญแทน   จันทร์แก้ว : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106340   นางสาวเบญจรัตน์   จันทะปัน : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106342   นางสาวเบญญาภา   จุ่มติ๊บ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106343   นางสาวปณิดา   ติ๊บปาละ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106344   นางสาวปภัสวรรณ   ใจกว้าง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106345   นายปวริศ   ผ่องปัญญา : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106347   เปมิกา   ลือมงคล : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106349   นางสาวพัชรินทร์   ธิเสนา : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106351   พิมพ์นิภา   พงษ์วันนา : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106352   นางสาวเพชรกนก   ศิริโส : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106353   นางสาวภัทรียา   โปร่งเจริญ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106354   นายภาคภูมิ   หอมจันทร์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106355   นายภานุวัฒน์   ทองใบ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106357   นางสาวมณฑากานต์   ปีนัง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106359   นางสาวมาณีรัตน์   วังมูล : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106361   นายยศสรัล   สมประสงค์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106362   นางสาวรวิภา   คุ้มครอง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106363   นางสาวรังสิยา   จวงจันทร์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106364   นางสาวลภัสรดา   รัดแดง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106365   นางสาววนิดา   คำเทพ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106366   วนิดา   ศรีบุบผา : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106367   นายวรพงศ์   กล่อมวิญญา : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106368   วรางคณา   สิงขรบรรจง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106369   นายวรายุส   กันทะมัง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106370   นางสาววรินท์ศยา   หิศร : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106371   นางสาววลัยลักษณ์   ลิ้นจี่ขาว : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106372   นายวศิน   วัฒนศัพท์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106373   นายวัชรากร   จักทร : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106374   นางสาววิภาวี   ฟักทอง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106375   นางสาววิลาวัณย์   วิศิษฎ์ศรี : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106376   นางสาวศราวดี   สมดวง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106377   นางสาวศิริวรรณ   ทาสัก : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106378   นายศุภกิตติ์   โต๊ะถม : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106379   นายศุภวิชญ์   ศรีเพชร : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106381   นายสัณหณัฐ   คนกล้า : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106382   สาธิดา   กาวิโยค : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106383   นายสุขสันต์   สิงห์จวง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106384   นางสาวสุจิตรา   นามวงศ์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106385   นางสาวสุนิษา   ช่างซอ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106387   นางสาวสุรีรัตน์   ศรีวงค์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106388   อนันตโชติ   มีชัย : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106389   นางสาวอริยาพร   สีไสย์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106390   นายอานนท์   สำเร็จผล : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106392   นางสาวอาภา   ฝ่ายเพชร : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106394   นายอำนาจ   กูน๊ะ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106395   นายอิทธิพล   สุขศรี : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106396   กัณฑิกรณ์   เซี่ยงลี้ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5914101301   นางสาวกนกรัชต์   ภีระคำ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101310   ณศภัส   ลี้สกุล : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101322   นางสาวนัฐฏ์พิชาญา   โควาวิสารัช : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101328   นายปณิธาน   ไชยานะ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101347   นายเพชรฤกษ์   สุนทรมนทกานติ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101371   นายศตพร   ติยะวรบุญ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101372   นางสาวศศิปรียา   เจริญชันษา : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101373   ศักราช   ณ เชียงใหม่ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101375   ศุภชัย   สีม่วง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5915123305   นางสาวกัลยรัตน์   พลไกร : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123306   นางสาวกานต์ชนิต   ขุนแก้ว : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123334   นางสาวทัดดาว   สมประสงค์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123335   นายธนพงษ์   บุญเลิศ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123338   ธันวารัตน์   พูลสวัสดิ์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123340   นายธีรภัทร   สายวงศโห้ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123350   ประณิธาน   ถนอมกาย : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123365   ภาคภูมิ   อินทพงษ์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123371   มัลลิกา   วงศ์จักร : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123390   ศุภกฤต   วงศ์สอน : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5919101304   การัณยภาส   มานำ : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101316   นายชินดนัย   อัครพะกา : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101320   นายณัฐพงศ์   มาเพิ่ม : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101321   นายณัฐภัทร   แสงนาค : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101327   นายถุงทอง   บุญมี : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101329   นายธนพล   สิทธิปัญญา : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101341   นายเพลงไพร   ขอศรีกลาง : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101355   นายศุภชัย   หทัยเด่นดวง : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5922101326   นางสาวณภัทราภรณ์   ศักดิ์สูง : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5922101330   นางสาวณัฐธิดา   ทะสีใจ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5922101347   นายเนติพนธ์   หลีเเก้วสาย : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5922101427   นางสาวอัยเรศ   สำราญ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6001113301   กชพรรณ   เขื่อนศรี : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
6001113304   แกมกาญจน์   แสวงวงค์ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
6001126311   นิพิฐพร   หลิมพานิช : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6001126316   ภัทรพร   โพธิ์ม่วง : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6001126318   ราชาวดี   โยดี : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
6009101368   วรรณศิริ   เกลียวสีนาค : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101410   อุมมีซอลีฮะห์   มาหะมะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6106102439   นางสาวสุนทรีพร   จินะพรม : การตลาด 3ชั่วโมง
6106103313   เกียรติศักดิ์   ค้ำจุนสวรรค์ : บัญชี 3ชั่วโมง