ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5901101331   ธีรพงศ์   เปลี่ยววิญญา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901102351   ณัชชา   นรทศ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102352   ณัฐชยา   ชุ่มวงค์ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102356   ณัฐพร   ไชยปัญญา : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102404   พรพิมล   สิระไผ่ทอง : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102411   พิชญ์สินี   กันธะโน : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102412   พิชญ์สินี   เอี๊ยะเผ่าพันธ์ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102421   ภัสร์สรณ์   เกลียวนาค : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102437   เยาวเรศ   เศษห้า : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102451   วาฐิณี   สวัสดิ์พูน : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102458   วีระชัย   หีตเพ็ง : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102488   อนนต์   วิเชียรเลิศ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102500   อุทัยทิพย์   สุทธิมาน : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901124312   นางสาวณัฐวดี   เวศยพิรุฬห์ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
5901124315   นที   โพธิ์ศรี : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
5901124317   นายประเสริฐ   เสกเสรี : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
5901124318   พรทิพย์   เชาวกิจโสภณ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
5901124322   นายมนัส   แซ่ม้า : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
5903101308   นายเจตษฎา   ฮามพรม : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101319   ณัฐวุฒิ   ชุมภูงาม : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101322   นายธนกฤต   รินคำ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101335   นายพงศธร   รักคุณ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101338   นายพัชรพงษ์   หลักหิน : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903102325   นางสาวธิวาพร   ศิริปัญญา : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102327   นางสาวเนตรนภิส   อาซุ่ง : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102357   นางสาวอุทธิยา   แซ่ย่าง : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5904104316   มนฑกานต์   พึ่งบุญ : สถิติ 3ชั่วโมง
5905101301   กนกพร   ปิ่นแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101327   นางสาวณราพร   วังโย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101367   นายภาณุวิชญ์   บุญธิมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101372   นางสาวรักษิณา   อุ้ยสกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101383   วิชชุนี   วิชาหา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101389   นายศุภโชค   บุญเรือง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101391   ศุภนุช   มารศรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101395   สิริกร   ปุ๊ดหนอย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101396   นางสาวสิริยากร   กิติมูล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101405   นางสาวอภิชญา   ติ๊บดวงคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905104310   เกศกานดา   แก้วมณีจันทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104316   จุฑาทิพย์   ฟูเฟื่อง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104319   ชนากานต์   พาก่ำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104320   ชนิฏฐิยา   วาระโว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104322   ชรัญญา   ชัยอุปคำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104323   ชรินรัตน์   รัตนบุรี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104332   ณัฐธิกา   อุ่นใจ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104337   ณิชารีย์   บุญตุ้ย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104339   ทักษ์   ฐิตรัตน์สกุล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104347   เธียรชัย   หมั่นบุญ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104355   นางสาวบุษกานต์   แก้วสุวรรณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104356   เบญจพร   วงค์หาญ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104368   นางสาวมัณฑนา   ธิมาลัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104369   มัลลิกา   หงษ์วงค์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104378   วัชฎาภรณ์   สินเส้า : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104379   วิริยา   โพธิ์กลาง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104385   ศุภสิริ   คุณหาร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104405   อิศรานุกูล   มะณี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905201301   นายกฤษฎ์   ใจจินา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201304   นายเกียรติศักดิ์   สุวรรณจิตน์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905204301   กนกพร   กันทะละ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204303   กฤษฎา   ธนารักษ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5906101333   ชนกกานต์   ต๋าคำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101507   พรพรรณ   ขจรเกียรติชวาล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906102304   นายกมลทรรศน์   คำเย็น : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102306   นางสาวกมลรัตน์   ทาต่าน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102307   นายกฤตนัย   แสนยาเกียรติคุณ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102308   นายกฤษฎา   สำลี : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102309   นายกฤษฏ์   สมบัติพรพิริยา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102313   นางสาวกัลยา   อะโนสัก : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102314   นางสาวกาญจนา   พรมสาร : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102315   นางสาวกานต์พิชชา   สอนอ้อ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102318   นางสาวกุลณัฐ   ชานุวัด : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102320   นายเกียรติศักดิ์   อนุวงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102326   นายจักรกฤษ   กุสะรัมย์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102328   นางสาวจันทร์แดง   แสนต่อมคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102330   นายจิตรกร   ตระกูลลักขณา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102331   นางสาวจิตวิสุทธิ์   ต๊ะรัง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102338   นายจิรายุ   ไชยมงคล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102348   ชฎิล   ถวายนิล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102356   นางสาวชุติมา   เปี้ยอุด : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102360   ณพิชญ์   โอดนันท์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102361   นางสาวณภัทร   แก้วเสน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102364   ณัฏฐนันท์   จันทร์เขียว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102368   นางสาวณัฐธิดา   กาวิละ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102375   นางสาวณัฐริกา   เขียวมาวงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102384   นางสาวทักษพร   นันต๊ะปา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102387   นางสาวทิพประภาพร   จำปา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102395   นางสาวธัญหทัย   สุทาสิทธิ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102400   นางสาวนภัสร   กุลบุญ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102402   นางสาวนฤพร   พันธ์เตี้ย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102403   นางสาวนฤมล   ภู่นุช : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102404   นางสาวนฤมล   ยุบลไสย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102408   นางสาวนันทิกานต์   กันธะวงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102412   นางสาวนิตติยาพร   ผิวหลง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102415   นางสาวนิศาชล   เทพจักร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102416   นางสาวนุชนารถ   สายสูง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102422   นางสาวเบญจวรรณ   จิตปรีชา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102423   ปฏิภาณ   ทรัพย์จงนิมิต : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102429   ปราณปรียา   คำตุ้ย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102431   นางสาวปิยกมล   ธรรมแงะ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102432   นางสาวปิยกมล   อภิวัฒนพงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102433   นางสาวปิยมาศ   เป๊ะยอคือนือ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102440   นางสาวพรธิวา   พรมสุจา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102448   นายพิชัย   พิริแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102451   นายพิษณุศักดิ์   ทองสา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102462   นายภูริณัฐ   ฟักแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102465   นายภูริวิทย์   นันตา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102467   นายมหวัน   มหาวันน้ำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102488   วรัญญา   ลิ้มปิยะศรีสกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102490   วราภรณ์   ติ๊บทะวงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102501   นางสาววีรยา   ใหม่เฟย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102504   นายวีระโรจน์   โอฬารศิริ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102506   นางสาวศรัณย์พร   เสริมศิริโสภณ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102507   นายศรัณย์ภัทร   ชัยดวงคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102518   นายศุภกิต   แสงจง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102519   นางสาวศุภธวดี   ปาวิน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102521   ศุภวิชญ์   ชัยชนะวงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102523   นายสกุลพงศ์   คำแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102526   สรศักดิ์   อุตมะ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102538   สุรวิชญ์   ธิวงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102545   อธิปัตย์   ยวงมณี : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102549   นางสาวอรุณรัตน์   ตันสุข : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102550   นายอลงกรณ์   ทิพย์สุภา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102561   อัษฎาวิทย์   อุปาระ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906104305   กรรณิการ์   บุญธรรม : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104329   นายเจษฎา   ทองดีเลิศ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104338   นางสาวชลธิชา   จิโน : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104344   นางสาวญาดา   วิไลศรีศักดิ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104363   นางสาวธฤตมน   อิ่นแก้ว : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104366   นางสาวธิดารัตน์   สุริยา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104370   นางสาวนัฐกาญจน์   รินพล : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104372   นางสาวนัทตยา   มาแดง : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104398   นางสาวไพลิน   รักวัติ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104403   นางสาวมนฤทัย   พันเงิน : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104409   ยุวธิดา   สาระจันทร์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104412   นางสาวรุ่งฟ้า   สุริยา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104418   นางสาววรรษมน   จะวา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104431   ศวนนท์   ปันอ้าย : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104448   นางสาวสุดามณี   เกษอินทร์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104477   นางสาวอารีรัตน์   สิทธิกรกุลวงศ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5909101302   กรกมล   อัศวบวรวงศ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101332   ณิชา   รัตนเทวมาตย์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101333   นางสาวณิชากร   เหล่าชาติ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101343   นันทพัชร์   ธนัญธรวนิชกุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101344   นิชชิตา   เครือแปง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101349   บริพัตร   พุฒิเมธาวุฒิ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101354   นางสาวปัลวี   แก้วกำเหนิด : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101370   นายยสินธร   จารณะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101375   รุ่งโรจน์   แตงโสภา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101377   นายวชิรวิทย์   บุญคง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101383   นายศตวรรษ   รุจิธรรมรัตน์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101384   นางสาวศศิธร   ใจดี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101397   ประภินวิชฬ์   ทาวัน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5910101304   กันติยา   พงษ์นาวี : การประมง 3ชั่วโมง
5910101310   คุณานนท์   มาลาหวน : การประมง 3ชั่วโมง
5910101311   นายคุณานันต์   สืบสาย : การประมง 3ชั่วโมง
5910101313   จันทกานติ์   วังป่าตาล : การประมง 3ชั่วโมง
5910101317   เจษฎา   จักร์แก้ว : การประมง 3ชั่วโมง
5910101319   ชญานี   ขันตี : การประมง 3ชั่วโมง
5910101320   ชนชิต   อินตาพรหม : การประมง 3ชั่วโมง
5910101321   ชนากานต์   อินทะวงค์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101322   ชนิกานต์   รัตน์เถลิงศักดิ์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101324   นางสาวชลิญญา   สุดา : การประมง 3ชั่วโมง
5910101326   ชัยธวัฒน์   กาวี : การประมง 3ชั่วโมง
5910101328   ฌัชชา   ทาปัญญา : การประมง 3ชั่วโมง
5910101329   นายณรงค์ศักดิ์   ใจยา : การประมง 3ชั่วโมง
5910101330   นางสาวณัชชา   บุญดี : การประมง 3ชั่วโมง
5910101331   ณัฐติญากรณ์   เจริญคุณ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101333   ณัฐพล   ด้วงจิโน : การประมง 3ชั่วโมง
5910101334   นางสาวณัฐริกา   คงถาวร : การประมง 3ชั่วโมง
5910101335   ณัฐิวุฒิ   ทิพย์ธารา : การประมง 3ชั่วโมง
5910101336   นางสาวณิชารีย์   แสนหลวง : การประมง 3ชั่วโมง
5910101337   นายทศพล   สิทธิ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101339   นายธงชัย   ราศรีจันทร์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101340   ธนพงษ์   อินชัย : การประมง 3ชั่วโมง
5910101341   ธนพล   สิริธนาวรรณ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101342   ธวัชชัย   ยาสิทธิ์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101343   นายธีรพล   กันทะโม้ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101352   ปฏิพล   ชูเกียรติศิริ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101353   นายปฏิภาณ   กองบุตร : การประมง 3ชั่วโมง
5910101355   ประภัสราณัฐ   สินไพบูลย์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101359   นางสาวปัญญาพร   สุขแก้ว : การประมง 3ชั่วโมง
5910101366   พชร   รุ่งเรืองทิพย์สุภา : การประมง 3ชั่วโมง
5910101370   พลอยพรรณ   กาสุนันท์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101372   พิทักษ์พงศ์   พรมใจจอม : การประมง 3ชั่วโมง
5910101375   พิสิษฐ์   งามจิต : การประมง 3ชั่วโมง
5910101381   มณฑพร   จวงสาคร : การประมง 3ชั่วโมง
5910101391   รัตติกาล   เพชรสุข : การประมง 3ชั่วโมง
5910101394   วรฤทัย   ทิพย์อัญชลี : การประมง 3ชั่วโมง
5910101400   นางสาวศศิธร   วิชัยต๊ะ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101401   ศุภชัย   มีกิจเจริญยิ่ง : การประมง 3ชั่วโมง
5910101403   ศุภมาศ   ทองอ้อน : การประมง 3ชั่วโมง
5910101404   นายศุภวิช   เรืองภูมิ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101406   สรพงษ์   สีรุ้ง : การประมง 3ชั่วโมง
5910101410   สิทธินนท์   กมลแสงทิพย์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101411   นางสาวสุดาภรณ์   ติศักดิ์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101414   นางสาวสุธาสินี   ตะน้อย : การประมง 3ชั่วโมง
5910101418   สุนิษา   เนคมานุรักษ์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101421   สุรศักดิ์   ศิริพร : การประมง 3ชั่วโมง
5910101425   โสภิตา   หอมจันทร์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101426   หัทยา   ณ นคร : การประมง 3ชั่วโมง
5910101430   อภิชัย   ปัญญาบุตร : การประมง 3ชั่วโมง
5910101434   อักษร   ทรัพย์สมบัติ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101435   อาทิตย์   บัวอิ่น : การประมง 3ชั่วโมง
5910101437   อิสราภรณ์   ยอดแก้ว : การประมง 3ชั่วโมง
5910101439   ไอยาดา   แสงป้อ : การประมง 3ชั่วโมง
5912101308   นางสาวกัลยวรรธน์   ยาอินตา : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101309   กุลกิตติ   ศรคำ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101338   นายธีระภัทร   ชัยชมภู : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101341   นางสาวนันธิดา   ก๋ามิ่ง : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101344   นางสาวเบญจมาศ   ใจแสน : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101355   นางสาวภควดี   ดีทิตย์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101357   นางสาวยุวพา   นาจันทอง : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101363   นายวุฒิชัย   งาขาว : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101372   นายศุภฤกษ์   ใหม่จันทร์แดง : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101382   นายหล้าเสา   วรนาถยืนยง : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101383   นายอภิวัฒน์   พงษ์ประเสริฐ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101392   นายเอกพันธ์   คำแจ้ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101393   นายฮูไซฟี   เจะอุบง : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912102308   นางสาวกุลสตรี   เปาหลิกหลี้ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102312   นายชาคริต   โกษาสุวรรณ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102316   นางสาวณัฏฐธิดา   เตชะเนตร : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102319   ณัฐณิชา   เดชด่าน : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102325   นายทศพร   จินตะนา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102329   นายธนาวัฒน์   ทาสัก : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102333   ธีรพงศ์   วงศ์ทองเครือ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102339   นฤมล   โชติสุข : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102341   นายนันทวัฒน์   ขันทะจิต : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102342   นายนาถวัฒน์   สามปาละ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102343   นางสาวนิลภา   สีม่วง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102351   นายปุณยวีร์   คมอาวุธ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102361   นายพิสุทธิ์   อุปแก้ววงค์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102377   ศลิษา   ไชยทัพ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102391   นางสาวสุกัญญา   สืบสิมมา : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912106317   นางสาวจิณณ์ณิตา   ถาดทอง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106321   นายณัฐวุฒิ   เสนาพิทักษ์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106324   นางสาวทิพารมย์   หลักหมั่น : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106329   นางสาวธนารักษ์   ศรีสาวงศ์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106333   นางสาวนภัสสร   สุยะพรม : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106335   นักรบ   ศิริพิทักษ์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106371   นางสาววลัยลักษณ์   ลิ้นจี่ขาว : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106389   นางสาวอริยาพร   สีไสย์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5915123321   ชลัมพล   ธารา : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123325   ชาลิสา   บุญเรือง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123330   นายณัฐวุฒิ   บุญเป็ง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123331   ณิชกุล   สายเขียว : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123338   ธันวารัตน์   พูลสวัสดิ์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123340   นายธีรภัทร   สายวงศโห้ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123350   ประณิธาน   ถนอมกาย : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123371   มัลลิกา   วงศ์จักร : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123382   นายวัฒนา   วอนสร้อย : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123396   สุธิตา   นันตา : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123400   นางสาวโสรญา   สวัสดิ์ผล : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123401   อชิรญาณ์   พรมมิจิตร์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123402   อนันตญา   กาบแก้ว : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123403   อภิมุข   สายแก้วเทศ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123404   นางสาวออมทรัพย์   ทาไชยวงค์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123410   นางสาวอินทุอร   ใจอ้าย : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123412   นางสาวอุไรพร   ปีอาทิตย์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5918102327   นางสาวธัญลภัษณ์   สุภาวรรณ์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6005101318   ณัฐธิดา   ปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101349   ปวิตรา   ท้าวหล้า : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6015123301   กมลทิพย์   เกตรักทอง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123303   นางสาวกัญธิมา   พุทธมณี : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง