ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5803104311   ภัทรนันท์   เมฆะ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5901102500   อุทัยทิพย์   สุทธิมาน : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901113301   กนกพร   เติมลาภ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113303   กุลภรณ์   หมูโต่ง : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113305   กุลสินี   อุปาลี : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113313   ณรงศักดิ์   พันธุ์ทาโฮม : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113316   ทินกร   กูลสวัสดิ์มงคล : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113326   พงศกร   เชื้อเมืองพาน : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113328   พัชราพร   แสงดาว : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113332   โภคพัฒน์   โล่พานิช : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113337   นายศรัณย์   จันทร์วงศ์ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113339   ศันสนะ   วงศ์อ้าย : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113340   สัทมน   ต้อติดวงค์ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901124312   นางสาวณัฐวดี   เวศยพิรุฬห์ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
5901124315   นที   โพธิ์ศรี : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
5901124318   พรทิพย์   เชาวกิจโสภณ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
5903101322   นายธนกฤต   รินคำ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903102307   จิรภาภรณ์   เทโพธิ์ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102324   ธัญญาลักษณ์   สะตะ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102325   นางสาวธิวาพร   ศิริปัญญา : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102334   นางสาวปาริฉัตร   สระทองปาน : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102338   นางสาวภัชราภรณ์   วงษ์สกุล : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102357   นางสาวอุทธิยา   แซ่ย่าง : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903104302   นางสาวกัลยา   บุญสม : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104305   ขนิษฐา   ผาสุขเจริญไพบูลย์ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104308   จีรานุช   บัวหลวง : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104310   นางสาวทรรศนีย์   ปินตากรณ์ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104313   นางสาวธัชพรรณ   วัดกลาง : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104321   นางสาวพรรษมล   จันทร์รัตนา : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104324   นางสาวพิมพ์ศิริ   ทองดี : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104326   นางสาวเพ็ญพิชชา   กันทาสืบ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104329   นางสาวรวิกานต์   วุฒิรัตน์ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104331   นางสาวสิริลักษณ์   เสาร์แดง : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104332   นางสาวสุกานดา   แซ่เฮ็ง : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5905101301   กนกพร   ปิ่นแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101311   นางสาวจรรยา   มากดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101350   เนตรนรินทร์   นวลแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101367   นายภาณุวิชญ์   บุญธิมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101389   นายศุภโชค   บุญเรือง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905104347   เธียรชัย   หมั่นบุญ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104401   อริสรา   ชมถิ่น : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204312   นางสาวชุติภา   มาลัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204317   ณัฐพร   เอกวรรณ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204338   รัญชนา   เรือนทราย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204344   ศกุณตลา   คำซาว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204352   อภิสรา   จันสีมุ่ย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5906101507   พรพรรณ   ขจรเกียรติชวาล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906102342   นางสาวจุฑาทิพย์   ชวนชัยภูมิ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102343   นางสาวจุฑามาศ   พงค์สุรินทร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102345   นางสาวจุฑามาศ   แย้มอ่ำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102357   นางสาวชุติมา   อ้ายแดง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102366   นางสาวณัฐฐกานต์   บุตรพรม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102370   นางสาวณัฐนันท์   ปาแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102376   ณัฐริกา   ธรรมโม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102385   นางสาวทักษิณา   ขัวนา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102391   นางสาวธนพร   จันทร์ต๊ะ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102392   นางสาวธนัชญา   ทิพย์ดวง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102401   นายนราวิชญ์   สุขเจริญ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102414   นิรมล   ทรงประดิษฐ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102460   ภูมินทร์   เพชรมี : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102483   วชิรวิทย์   เรืองรำไพกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102488   วรัญญา   ลิ้มปิยะศรีสกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102490   วราภรณ์   ติ๊บทะวงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102504   นายวีระโรจน์   โอฬารศิริ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102507   นายศรัณย์ภัทร   ชัยดวงคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102518   นายศุภกิต   แสงจง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102521   ศุภวิชญ์   ชัยชนะวงศ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102523   นายสกุลพงศ์   คำแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102526   สรศักดิ์   อุตมะ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906104307   นายกฤษฎา   ยอดเงิน : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104315   นางสาวกาญจนา   ยะอื่อ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104316   นางสาวกิ่งกาญจน์   เดชอุดม : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104319   นางสาวเกศราภรณ์   กันทา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104320   นางสาวเขมิกา   จำปา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104321   นายจักรพงศ์   รื่นสุคนธ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104325   นายจิรวัฒน์   ดวงแก้ว : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104330   นายเจษฎา   พูลสิน : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104337   ชรินรัตน์   หมื่อแล : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104341   นายชินกฤต   ช่างไม้ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104350   นายณัฐดนัย   ตาลศรี : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104351   นายณัฐดนัย   เลาหพงค์สมบูรณ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104353   นายณัฐพงศ์   พรมรัตน์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104358   นายณัฐวุฒิ   ฟองเงิน : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104359   นายณัฐวุฒิ   เฟื่องศิริกุล : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104360   นางสาวดวงกมล   พลดงนอก : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104370   นางสาวนัฐกาญจน์   รินพล : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104377   นางสาวเบญจภรณ์   แก้ววิเชียร : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104381   ปพิชญา   บัวย้อย : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104382   นางสาวปภัสสรา   ไม้หอม : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104388   นายพงศธร   ไทยเจริญ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104392   นายพัฒนพงศ์   ไพรสุวรรณ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104393   นางสาวพิจิตรา   มีอาจ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104396   นายพิทวัส   คุณยศยิ่ง : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104397   นางสาวพิมพ์ผกา   สมหมาย : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104399   นางสาวภัชราภรณ์   สุภากุล : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104403   นางสาวมนฤทัย   พันเงิน : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104407   นายยศพนธ์   สีสา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104410   นางสาวรสนันท์   บุญชู : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104414   นางสาวลาวัลย์   ธิปา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104415   นางสาววชิราพร   ทองจันทร์หลวง : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104418   นางสาววรรษมน   จะวา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104420   วรัญญา   ปู่ย่า : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104423   นางสาววริศรา   กัณฑาซาว : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104424   วรินทร์ลดา   คำมาลา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104426   วัชราภรณ์   สดสวัสดิ์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104433   ศศิวิมล   อ้นอ้าย : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104437   นางสาวศุดานันท์   ดวงต๋า : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104448   นางสาวสุดามณี   เกษอินทร์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104449   สุดารัตน์   กันทะศิลป์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104450   นางสาวสุทธิวรรณ   คำมะณี : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104456   นางสาวสุมิตรา   บุญทา : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104458   นางสาวสุวิมล   ทานันท์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104460   นายโสภณ   เย็นไธสง : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104461   นางสาวหทัยรัตน์   คล้ายชม : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104463   นางสาวหัทยา   คงนิ่ม : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104466   นางสาวอภิญญา   พรหมยศ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104468   นางสาวอมรรัตน์   สิงห์นันท์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104471   นางสาวอรวี   เมฆพัฒน์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104479   อิสราภรณ์   จันทร์ปฐม : การเงิน 3ชั่วโมง
5909101307   นางสาวกาญจนา   สัญจรดี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101323   นางสาวช่อทิพย์   เชาวกรสกุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101336   นางสาวธนวรรณ   ไชยสิทธิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101337   นางสาวธัญชนก   วัดกลาง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101349   บริพัตร   พุฒิเมธาวุฒิ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101350   นางสาวปรารถนา   สุริยะวงค์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101351   ปรียานุช   ดวงแก้วแก่น : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101358   พัชราดา   บ่อคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101361   นางสาวพิชญา   พันธ์สูงเนิน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101364   นางสาวภัคจิรา   จุมปา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101368   นางสาวมัทนาวดี   กันทา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101369   มัทราภรณ์   เฟื่องฟูกิจการ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101370   นายยสินธร   จารณะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101372   นางสาวรสสุคนธ์   เพ็ชรอยู่ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101377   นายวชิรวิทย์   บุญคง : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101383   นายศตวรรษ   รุจิธรรมรัตน์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101397   ประภินวิชฬ์   ทาวัน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5910101301   นางสาวกชกร   ค่วยเทศ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101302   กนกเพชร   ภูมิบูรณ์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101303   กัญญารัตน์   คำวัน : การประมง 3ชั่วโมง
5910101304   กันติยา   พงษ์นาวี : การประมง 3ชั่วโมง
5910101305   นางสาวกัลญานุช   อุดพ้วย : การประมง 3ชั่วโมง
5910101310   คุณานนท์   มาลาหวน : การประมง 3ชั่วโมง
5910101313   จันทกานติ์   วังป่าตาล : การประมง 3ชั่วโมง
5910101314   นายจิรเดช   เพริดพริ้ง : การประมง 3ชั่วโมง
5910101316   นางสาวจีรนันท์   พิสกุล : การประมง 3ชั่วโมง
5910101317   เจษฎา   จักร์แก้ว : การประมง 3ชั่วโมง
5910101319   ชญานี   ขันตี : การประมง 3ชั่วโมง
5910101320   ชนชิต   อินตาพรหม : การประมง 3ชั่วโมง
5910101321   ชนากานต์   อินทะวงค์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101322   ชนิกานต์   รัตน์เถลิงศักดิ์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101324   นางสาวชลิญญา   สุดา : การประมง 3ชั่วโมง
5910101327   นายไชยยา   อ่วมปิ่น : การประมง 3ชั่วโมง
5910101328   ฌัชชา   ทาปัญญา : การประมง 3ชั่วโมง
5910101329   นายณรงค์ศักดิ์   ใจยา : การประมง 3ชั่วโมง
5910101330   นางสาวณัชชา   บุญดี : การประมง 3ชั่วโมง
5910101331   ณัฐติญากรณ์   เจริญคุณ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101334   นางสาวณัฐริกา   คงถาวร : การประมง 3ชั่วโมง
5910101335   ณัฐิวุฒิ   ทิพย์ธารา : การประมง 3ชั่วโมง
5910101337   นายทศพล   สิทธิ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101338   ทินกร   พลราชม : การประมง 3ชั่วโมง
5910101339   นายธงชัย   ราศรีจันทร์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101340   ธนพงษ์   อินชัย : การประมง 3ชั่วโมง
5910101341   ธนพล   สิริธนาวรรณ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101343   นายธีรพล   กันทะโม้ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101344   นายธีรภัทร์   เขตสมุทร์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101347   นวพร   สุภอิสริยะกุล : การประมง 3ชั่วโมง
5910101352   ปฏิพล   ชูเกียรติศิริ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101355   ประภัสราณัฐ   สินไพบูลย์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101372   พิทักษ์พงศ์   พรมใจจอม : การประมง 3ชั่วโมง
5910101373   พิมพ์นิภา   เพ็ชรบุญมี : การประมง 3ชั่วโมง
5910101374   นางสาวพิมวรานี   กวงคำ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101375   พิสิษฐ์   งามจิต : การประมง 3ชั่วโมง
5910101377   นางสาวภัทรวดี   ใจบุญลือ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101379   ภาพพิมพ์   ใจโต : การประมง 3ชั่วโมง
5910101381   มณฑพร   จวงสาคร : การประมง 3ชั่วโมง
5910101390   รัฐมนตรี   ยิ่งนอก : การประมง 3ชั่วโมง
5910101391   รัตติกาล   เพชรสุข : การประมง 3ชั่วโมง
5910101394   วรฤทัย   ทิพย์อัญชลี : การประมง 3ชั่วโมง
5910101399   นางสาวศศิกานต์   บุญแก้ว : การประมง 3ชั่วโมง
5910101400   นางสาวศศิธร   วิชัยต๊ะ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101401   ศุภชัย   มีกิจเจริญยิ่ง : การประมง 3ชั่วโมง
5910101403   ศุภมาศ   ทองอ้อน : การประมง 3ชั่วโมง
5910101404   นายศุภวิช   เรืองภูมิ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101405   นางสาวสมฤดี   มากหลาย : การประมง 3ชั่วโมง
5910101406   สรพงษ์   สีรุ้ง : การประมง 3ชั่วโมง
5910101407   สรศักดิ์   แสนคำ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101410   สิทธินนท์   กมลแสงทิพย์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101414   นางสาวสุธาสินี   ตะน้อย : การประมง 3ชั่วโมง
5910101415   สิริณัฏฐ์   พลอยตะคุ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101417   นางสาวสุนิศา   กุมพาภัติ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101418   สุนิษา   เนคมานุรักษ์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101421   สุรศักดิ์   ศิริพร : การประมง 3ชั่วโมง
5910101425   โสภิตา   หอมจันทร์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101426   หัทยา   ณ นคร : การประมง 3ชั่วโมง
5910101430   อภิชัย   ปัญญาบุตร : การประมง 3ชั่วโมง
5910101434   อักษร   ทรัพย์สมบัติ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101437   อิสราภรณ์   ยอดแก้ว : การประมง 3ชั่วโมง
5910101439   ไอยาดา   แสงป้อ : การประมง 3ชั่วโมง
5912101301   นางสาวกนกนาถ   สุธรรมน้อย : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101304   นางสาวกมลวรรณ   จันทร์ติ๊บบุตร : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101305   กฤษณะ   ไชยลังกาพิงค์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101306   นายกันพล   ถนอมรุ่งเรือง : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101309   กุลกิตติ   ศรคำ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101311   เกศวรินทร์   แห้วเพชร์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101312   นายคมสันต์   เชื้อหลุบโพธิ์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101315   นางสาวจุฑามาศ   ศรีพรหม : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101317   นางสาวชมพูนุท   วิเศษใส : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101318   นางสาวชรินทร์ทิพย์   ธงศรี : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101320   นางสาวฐิติพร   บุญสว่าง : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101321   ฐิติรัตน์   ภู่ให้ผล : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101323   ณัฎฐณิชา   เมฆขุนทด : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101324   นางสาวณัฐชญา   ยะใชย : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101325   นางสาวณัฐธิดา   กาแก้ว : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101328   นางสาวณัฐพร   วรเวทวุฒิกร : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101336   นายธนิกุล   ไชยลังกา : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101337   นางสาวธัญญลักษณ์   สมควร : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101341   นางสาวนันธิดา   ก๋ามิ่ง : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101344   นางสาวเบญจมาศ   ใจแสน : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101372   นายศุภฤกษ์   ใหม่จันทร์แดง : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101374   นายสัมฤทธิ์   ข่ายสุวรรณ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101381   นายสุรเชษฐ์   อินต๊ะมูล : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101385   นายอรรถพล   ใหม่จันทร์แดง : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101392   นายเอกพันธ์   คำแจ้ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912101393   นายฮูไซฟี   เจะอุบง : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912106304   นางสาวกัลยรัตน์   จิตติพันธ์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106363   นางสาวรังสิยา   จวงจันทร์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106364   นางสาวลภัสรดา   รัดแดง : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106365   นางสาววนิดา   คำเทพ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106375   นางสาววิลาวัณย์   วิศิษฎ์ศรี : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106389   นางสาวอริยาพร   สีไสย์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5915123317   จุไรรัตน์   นันทเสน : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123321   ชลัมพล   ธารา : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123330   นายณัฐวุฒิ   บุญเป็ง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123333   นางสาวตฤณญาวีร์   พันธ์อ่อน : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123334   นางสาวทัดดาว   สมประสงค์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123337   นางสาวธัญญารัตน์   จันทร์โชค : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123338   ธันวารัตน์   พูลสวัสดิ์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123340   นายธีรภัทร   สายวงศโห้ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123346   นางสาวนิรชา   จิตตปันตา : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123368   นางสาวภารวี   รุธีรยุทธ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123371   มัลลิกา   วงศ์จักร : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123408   นางสาวอารยา   มั่งมี : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123409   นางสาวอารีรัตน์   สุนันต๊ะ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5918102327   นางสาวธัญลภัษณ์   สุภาวรรณ์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง