ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5803104311   ภัทรนันท์   เมฆะ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5901101303   นางสาวกาญจนา   สมบูรณ์ทรัพย์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101305   นางสาวกุหลาบ   วิสสัน : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101306   นางสาวจันทรัสม์   ตาคำ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101310   นางสาวชลธิชา   แพทย์กลาง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101319   นางสาวณัฐทมล   โชคดี : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101320   นางสาวณัฐธยาน์   จำบัวขาว : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101321   นางสาวณัฐิดา   ใจพรหมมา : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101326   นายทอนชัย   เก่งผสานคุณ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101336   เบญจมัย   เหมืองทอง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101341   ปรางวณี   บุญอินทร์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101348   นางสาวพัชรา   พันเรือนดี : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101350   เพชรรัตน์   จี้เพชร : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101353   นายเมธาสิทธิ์   จักร์แก้ว : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101359   ศรายุทธ   วงศ์ตุ้ย : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101366   นายศุภกร   ทองเชื้อ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101371   นางสาวสุภาพร   สบฤกษ์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101372   สุภาวดี   หลาบหนองแสง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101373   นายสุรเชษฐ์   มูลรัตน์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101375   นางสาวสุวนี   ยาวิชัย : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901102303   กนกพร   สิทธิปราณี : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102306   กรนภา   กงชัย : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102310   กฤษฎา   เทศนำ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102326   จันทร์สุดา   ปันศักดิ์ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102329   จิรพรรณ   ขันทะ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102333   จุฬารัตน์   สายยศ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102334   เจนจิรา   เขียวคำ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102335   เจนจิรา   ประสาทศิลป์ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102343   ซาบัน   คำยุง : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102349   ฐิติภรณ์   แก้วคำ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102354   ณัฐณิชา   พรมรักษา : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102355   ณัฐธิดา   เกิดวิชิต : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102364   ทักษพร   ปัญญากอ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102365   ทักษพร   สารเขียว : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102378   ธาริณี   กมลรัตน์ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102382   นิตยา   ต๊ะฝั้น : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102383   นิติยา   เอี่ยมศรี : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102387   บุปผา   สุมาลี : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102388   ใบเฟิร์น   แป้นเงิน : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102393   ปวีณา   ด้วงสูงเนิน : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102401   พชรพร   สรอินทร์ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102404   พรพิมล   สิระไผ่ทอง : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102409   พัชราภรณ์   อุดมพันธ์ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102413   พิชญา   ปุริตาเน : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102427   มณิสรา   กาลีรัตน์ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102428   มณีกานต์   พนะสันต์ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102438   รัชชานนท์   แก้วพา : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102448   วันทนา   ผิวขำ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102453   วาสนา   แสนสามารถ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102469   สายพิน   เจริญวนาสันติ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102499   อุดมศักดิ์   ใจทาน : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102500   อุทัยทิพย์   สุทธิมาน : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102513   สุกันยา   บัวอิ่น : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901105303   นายกมล   ประภัสสร : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105305   ชมนภัส   ขุนวาส : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105307   กัลยา   ดิถีวนาลัย : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105311   เกษศิรินทร์   ธิกาศ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105316   นางสาวจุฑาทิพย์   หยกสิริผลลาภ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105319   นายชนะรัตน์   ศรีไวย์ : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105320   นางสาวชยาภรณ์   เครืออุด : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105325   นางสาวฐิตินันต์   อัศวพูลทรัพย์ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105330   นางสาวณัฎฐาพร   หมวกสุข : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105332   นางสาวณัฐฐินันท์   เจนใจ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105334   นางสาวดวงกมล   ส่างแก้ว : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105338   นายธีรศักดิ์   คำทอน : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105340   นนทลีย์   มูฮำหมัดสลาม : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105341   นางสาวนนธิชา   บัวรัตน์ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105345   นายบุญทวี   ภูมิบริสุทธิ์ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105350   นางสาวปนัดดา   มาเพ้า : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105354   เปรมกมล   นิลเพ็ชร : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105356   นางสาวพรรณนิกา   ตาแก้ว : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105357   นางสาวพรสราญ   พรศิริโสภา : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105361   นางสาวพิมพกานต์   สันธิ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105363   นางสาวพิมพ์วิมล   พลรักษ์ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105369   นางสาวมะลิลา   แสงท้าว : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105370   นางสาวมิลทิรา   วังใย : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105375   นายวรเมธ   พลประโคน : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105377   วรรณพร   อุทธศรี : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105380   นางสาววาสนา   แจ่มหอม : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105382   นางสาววิไลวรรณ   พิมพวง : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105384   ศศิวิมล   ผดุงสันต์ : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105386   นางสาวส้มโอ   ฉิมเสือ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105390   นางสาวสิรภัทร   ประยงค์ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105392   นางสาวสิริโสภา   ทาวงค์ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105394   นางสาวสุกัญญา   แก้วพงษ์ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105397   นายสุทธิพงษ์   สุนันสา : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105399   นางสาวสุนิษา   ปานสุด : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105402   นางสาวหทัยชนก   สังราช : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105406   นางสาวอัฐภิญญา   วงศ์ช่วย : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901113304   กุลนิดา   ไพลสีม่วง : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113305   กุลสินี   อุปาลี : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113307   จารุวรรณ   ประสาทศิลป์ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113311   ชุติพร   สุดเฉลามาลี : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113312   ญานิกา   บัวผัด : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113313   ณรงศักดิ์   พันธุ์ทาโฮม : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113314   ธันย์ศรุต   กำเนิด : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113320   นิภาพรรณ   แมะบ้าน : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113328   พัชราพร   แสงดาว : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113329   พิกุล   ชูชื่นบุญ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113331   ภานุมาศ   เวชกร : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113333   รุ่งนภา   หยกรัศมีโรจน์ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113335   วันเฉลิม   แสนคำลือ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113338   ศศินา   โพธิ์ทอง : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113340   สัทมน   ต้อติดวงค์ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113341   สุกัญญา   ศรีบัวขาว : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113344   อภิญญา   เลาะไชยสงค์ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113346   อังคณา   สวัสดี : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901113348   จุฑารัตน์   ยอดคำ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901124305   นางสาวจุฑาทิพย์   สริวรรณ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
5901124315   นที   โพธิ์ศรี : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
5901124316   นางสาวบัวผัด   จะโบ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
5901124329   นางสาวอรุโณทัย   วงศ์ใหม่ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
5901125307   เกวลี   โปธาจุ่ม : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 3ชั่วโมง
5901125339   รุ่งอรุณ   คำเก : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 3ชั่วโมง
5901125342   วัชรินร์   กองชัย : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 3ชั่วโมง
5901125349   สวิญชา   แก้วดวงดี : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 3ชั่วโมง
5901125351   สุมินตรา   โตลำมะ : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 3ชั่วโมง
5901125356   ธีระพงศ์   แก้วศรีโวย : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 3ชั่วโมง
5901126301   กฤตยา   ใจปินตา : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126312   ณัฐชนก   แก้วแทน : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126314   ณัฐวิภา   ติระถา : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126316   ตันหยง   เอมอยู่ : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126319   นภัสกรณ์   ทะเหมย : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126322   ประกายแก้ว   จันสง : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126327   วรรณิตา   แสนเสนา : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126331   สิริยากร   วงศ์โสภา : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5901126332   หทัยรัตน์   อุ่นแก้ว : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5903101304   กิจติกุล   โตมู : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101311   ทินกฤต   นฤธนันต์ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101313   ชัชวาลย์   จับใจนาย : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101315   นายชินวัฒน์   กันใหม่ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101327   บุษกร   ศรีวงษ์ชัย : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101331   ปวีณา   วงษ์ศรีทา : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101334   พงศธร   ทะตัน : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101335   นายพงศธร   รักคุณ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101338   นายพัชรพงษ์   หลักหิน : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101340   นางสาวพิชญา   สุจริต : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101343   พิมพิกา   คำปันสวย : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101353   วรัมพร   ใจหมั้น : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101354   วลารินทร์   ยาวุฒิ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101371   นางสาวอารียา   จันยะ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903102315   นางสาวฑิฆัมพร   ไชยวงค์ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102320   เตช์   เตชะเกษม : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102324   ธัญญาลักษณ์   สะตะ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102325   ธิวาพร   ศิริปัญญา : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102327   นางสาวเนตรนภิส   อาซุ่ง : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102328   นางสาวประภัสสร   เรืองณรงค์ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102336   นางสาวพิรญาณ์   วงมงคุล : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102338   นางสาวภัชราภรณ์   วงษ์สกุล : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102341   นางสาวรวิพร   ใจตรง : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102343   นางสาววรัญญา   ไชยวงค์สาย : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102353   นางสาวสุวนันท์   โชติสวัสดิ์ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903102355   อริสรา   สมนึก : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903103301   นางสาวกมลชนก   ทองงามขำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103309   นางสาวเกศินี   เนตรธิยา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103311   จารุมาตย์   ห้วยไชย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103314   นางสาวเจนจิรา   สายจีน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103318   นางสาวณัทติกานต์   มูลต๋า : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103324   นางสาวธัญลักษณ์   สายสืบ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103327   นางสาวนภัสสร   เมธาอนันต์กุล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103332   นางสาวพรทิพา   ต๊ะต้องใจ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103337   นางสาวไพลิน   ชัยชนะ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103342   นางสาวมินตรา   อุทาหรณ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103346   นางสาวรัตติยาพร   หงษ์เขียว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103353   นางสาวสิริวรรณ์   แสงล้ำเลิศ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903103357   นางสาวอรกานต์   กาบคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
5903104302   นางสาวกัลยา   บุญสม : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104305   ขนิษฐา   ผาสุขเจริญไพบูลย์ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104308   จีรานุช   บัวหลวง : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104310   นางสาวทรรศนีย์   ปินตากรณ์ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104311   ธนพร   ป้อมฝั้น : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104313   นางสาวธัชพรรณ   วัดกลาง : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104317   นางสาวปภาวรินทร์   ทะนวนรัมย์ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104319   ปวีณา   คำวัน : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104320   ปิยะ   เทียนดำ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104321   นางสาวพรรษมล   จันทร์รัตนา : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104331   นางสาวสิริลักษณ์   เสาร์แดง : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903105304   ชัยยุทธ   สุพรม : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ 3ชั่วโมง
5904101308   เกศญาภัค   วงษ์ทหาร : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101309   นายเกษมสันต์   ภักดี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101314   ชินกฤต   เสาสีจันทร์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101330   นายนฤเบศร์   แก้วสาตร : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101333   ปรัชญา   ขุนศรี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101341   พิทยาพร   ทาเงิน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101342   นางสาวพิรญาณ์   รัตนพงษ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101346   แพรวา   ดาระสวัสดิ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101349   นายภัทรชัย   ชุ่มอารุณ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101352   นายภูริณัฐ   ปันตา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101357   รจนา   โคตะ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101358   ฤทัย   คำสายใย : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101362   นางสาววิลัยวรรณ   กันญาณะ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101365   นางสาววีรยา   พงศ์พิทยุตม์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101367   ศรายุธ   สีเเบน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101371   นางสาวศุนันฑวดี   โอภาสนาวี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101376   นางสาวสมัชฌา   ดาวสูงเนิน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101386   นางสาวสุวิชญา   นันทไชย : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101388   นางสาวเหมือนฝัน   สุพัฒนาภรณ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101389   นายอดิศักดิ์   กันทะวิลัง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101394   เอกภพ   เป็งธรรม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904103301   กนิษฐา   เนียมนคร : เคมี 3ชั่วโมง
5904103302   กาญจนา   วิญญา : เคมี 3ชั่วโมง
5904103308   จิราวรรณ   แก้วภา : เคมี 3ชั่วโมง
5904103318   นางสาวนภัสสร   ต๊ะอ้าย : เคมี 3ชั่วโมง
5904103346   นางสาวอคิราภ์   จันทร์เรือง : เคมี 3ชั่วโมง
5904104302   กรรณิการ์   ปัญญาเลิศ : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104303   กอบกุล   นันติ : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104305   จักรกฤษณ์   พุทธวิถี : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104306   ชนิตา   ชัยชนะ : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104311   ปราณี   มูลชุมภู : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104314   ไพรินทร์   ใจแก้ว : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104316   มนฑกานต์   พึ่งบุญ : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104319   วัชราภรณ์   สีต๊ะ : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104321   ศศิกิติ์   ย้อยดี : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104323   ศิรินภา   ตลุกไธสง : สถิติ 3ชั่วโมง
5904104329   อารีรัตน์   ศรีภูมิ : สถิติ 3ชั่วโมง
5904105301   นางสาวกมลพรรณ   โยวะผุย : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105306   นางสาวจุไรรัตน์   สายเครือตัน : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105308   นางสาวเจนจิรา   ใจคำ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105312   นางสาวฐิตินันท์   ไชยอุประ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105313   นางสาวฐิติยาภรณ์   ศรีสวัสดิ์ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105318   นางสาวนภารัตน์   ผ่องศรีใส : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105321   นางสาวปณัฎฐา   หนองภักดี : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105324   นางสาวพรพรรณ   เลาหลื่อ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105325   นายมนตรี   โพธิ์ทุม : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105340   นางสาวอรรัมภา   ปัญโญ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105341   นางสาวอรุณี   รุจิราพาณิชย์ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904106302   นางสาวกัญญารัตน์   จันลาวิลาด : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
5904106314   บัญชาการ   สุวรรณกาศ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
5904106315   นายบุรินทร   ศักดิ์คะทัศน์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
5904106319   พิชญา   อินทรัตน์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
5904106323   รจนา   โสระดา : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
5904106326   วรรณพร   วงค์ปาลีย์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
5904106328   นายวิทยา   เดชอุดม : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
5904106338   สุทธิพันธ์   โพธิคำ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
5904106342   อังคณา   ศรีสุวรรณ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
5904106343   อำนาจ   อุดร : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
5904107304   นายฐาณชาติ   บุญกิตติ : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904107309   นางสาวปาริชาติ   เขียวชอุ่ม : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904107314   นางสาววรินญา   ปาลี : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904107317   หทัยวรรณ   ตุ้ยหล้า : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904108313   สุดาพร   วงค์จินา : เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ 3ชั่วโมง
5904109304   จักรภพ   นามะเสน : ฟิสิกส์ประยุกต์ 3ชั่วโมง
5904109306   ชยุตม์   มีคำเหลือง : ฟิสิกส์ประยุกต์ 3ชั่วโมง
5904109309   ณัฐนัย   วันดี : ฟิสิกส์ประยุกต์ 3ชั่วโมง
5904109310   ณัฐพงศ์   วงศ์ปัญญา : ฟิสิกส์ประยุกต์ 3ชั่วโมง
5904109312   ธนาธิป   ใจน้อย : ฟิสิกส์ประยุกต์ 3ชั่วโมง
5904109315   นฤทัย   ใจป้อ : ฟิสิกส์ประยุกต์ 3ชั่วโมง
5904109324   ศรุดา   สุนา : ฟิสิกส์ประยุกต์ 3ชั่วโมง
5904109327   สุมิตรา   ดอนเปตรง : ฟิสิกส์ประยุกต์ 3ชั่วโมง
5904109328   อภิญญา   รวมธรรม : ฟิสิกส์ประยุกต์ 3ชั่วโมง
5905101307   นางสาวกุลนรี   ต๊ะกัณทา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101312   นางสาวจันทร์ตระการ   หินคง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101319   นางสาวฉันทิกา   คำติ๊บ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101350   เนตรนรินทร์   นวลแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101351   นางสาวประภาพรรณ   เจริญดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101360   พิชญ์ณัฏฐ์   สุวรรณเลิศ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101361   นางสาวพิมพ์ชนก   ปาณสิริรังษี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101362   นางสาวพิริยาธร   แสงศรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101368   นางสาวมนฤดี   เสน่ห์ดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101374   นางสาวรินลณี   วงค์พุทธคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101377   นางสาววรลัดดา   บัติแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101380   นายวันเฉลิม   ยะแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101395   สิริกร   ปุ๊ดหนอย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101396   นางสาวสิริยากร   กิติมูล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101400   นางสาวสุพินันท์   ทุนไฮน้อย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101401   นางสาวสุภัชญาณ์   จิตติภัสสร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101406   อภิญญา   เล่ห์มนตรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905104304   กฤติยา   เล็กวิไล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104305   กัญญารัตน์   แก้วมาหา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104306   กาญจนา   คำเกลี้ยง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104311   เกศแก้ว   ใบศรี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104331   ฐิติรัตน์   สายน้อย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104345   ธัญพิชชา   ปาลีกุย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104351   นฤมล   ศรีวิชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104353   บงกชพร   ฉายชัยภูมิ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104354   บัญชา   สุทธิรักทรัพย์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104356   เบญจพร   วงค์หาญ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104364   พรสุดา   อินมูลติ่ง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104368   มัณฑนา   ธิมาลัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104378   วัชฎาภรณ์   สินเส้า : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104384   ศศินิภา   อินทะใจ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104389   สุกนต์ธี   บุญอินทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104390   สุดารัตน์   ชัยยะ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104391   สุดารัตน์   เตจ๊ะเสาร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104392   สุธีธิดา   มะโนวรรณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104401   อริสรา   ชมถิ่น : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104406   อิศราวรรณ   กระแสเทพ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104407   เอกสิทธิ์   ปัดมะริด : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905201325   นายปณชัย   หลำน้อย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201333   นางสาวพิชชาพร   ปงกา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201335   นางสาวพิมพ์ประไพ   สมใจดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201338   นางสาวศิญาภรณ์   ไชยเจริญ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905204308   จุฑาทิพย์   จันทวงษ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204316   ณัฐพร   ดาวเรือง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204317   ณัฐพร   เอกวรรณ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204320   ตรัยวิทย์   มูลตุ้ย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204323   ธัญญารัตน์   จันทราช : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204334   พิชญา   คำฟอง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204338   รัญชนา   เรือนทราย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204340   วรเมธ   เพ็ชรประพันธ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204341   วรัตถ์ภัค   ฟูเต็มวงค์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204350   อนันตชัย   พรรษา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5906101323   นางสาวจิดาภา   อิ่มเขียว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101329   นางสาวจุฬาลักษณ์   ทองหนุน : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101338   นางสาวชนิดา   ขันคำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101353   นางสาวณัฐตญา   มงคลคลี : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101354   นางสาวณัฐติกานต์   บุญจันทร์ต๊ะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101358   นางสาวดาราพร   ถาแพร่ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101359   เดชฤทธิ์   จันทร์แก้ว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101369   นางสาวธมนวรรณ   จันทรามูล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101378   นายนราทัศน์   สังข์แก้ว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101380   นางสาวนวนันท์   แพงกระโทก : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101387   นางสาวนิภาพร   คำฟองเครือ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101417   พัณณิตา   ดุษฎีสังเวย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101419   นางสาวพิไลภรณ์   กอแก้ว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101423   นางสาวภัทราภรณ์   ปัญญาจันทร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101426   ภาณุวัฒน์   ขัติยะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101431   นางสาวมัชฌิมา   ยิ้มแย้ม : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101432   นางสาวเมธาวี   สงฉิม : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101435   นางสาวรพีพรรณ   เผือกสังคชา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101439   นางสาวลักษมี   ชัยวงศ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101440   นางสาววนัดดา   วงศ์ตุ้ย : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101448   นางสาววัชรี   ภูวนารถ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101451   วิภาพร   รอดอ่อง : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101457   นางสาวศศิธร   ปันโปธา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101465   นางสาวศุภาวรรณ   จักร์คำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101498   นางสาวอังษณา   อ้างอิง : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101508   ดารารัตน์   ลาดใจ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906102304   นายกมลทรรศน์   คำเย็น : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102305   นางสาวกมลรัตน์   กลั่นแสง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102316   นางสาวกิติการณ์   บุญเรือง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102318   นางสาวกุลณัฐ   ชานุวัด : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102333   จิรวรรณ   แย้มบัว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102337   นางสาวจิราภา   เรืองเกตุ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102384   นางสาวทักษพร   นันต๊ะปา : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102386   ทิติมา   สอนเชียงคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102412   นางสาวนิตติยาพร   ผิวหลง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102414   นิรมล   ทรงประดิษฐ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102415   นางสาวนิศาชล   เทพจักร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102426   นางสาวประกายพิมพ์   โชคเดชากุล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102441   นางสาวพรพิมล   ต๋าคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102459   นายภานุลักษณ์   ณ เชียงใหม่ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102466   นางสาวมณฑิรา   ปาแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102470   นางสาวเมธาวี   ถวัลย์พงศ์สกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102478   นางสาวรัตติกาล   คำมนตร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102494   วรุณยุพา   จันทร์สละ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102506   นางสาวศรัณย์พร   เสริมศิริโสภณ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102509   นางสาวศรุตา   กลอยสวัสดิ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102510   นางสาวศศินิภา   ทิพย์มูล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102512   ศิริพร   เวฬุวนารักษ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102518   นายศุภกิต   แสงจง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102519   นางสาวศุภธวดี   ปาวิน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102523   นายสกุลพงศ์   คำแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102524   นางสาวสตรีรัตน์   โลมาสม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102527   สรัญญา   เหล่าพยอม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102532   นายสิทธิศักดิ์   สุขกมล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102540   นางสาวสุวนันท์   เวียงคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102553   อังคณาพร   หยกรติกาญ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102555   นางสาวอัจฉราวดี   อินทะเสน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102558   นางสาวอัญชลา   ผิวขาว : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102559   นางสาวอันน่า   มิลเล่อร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906103303   นางสาวกรรณิการ์   คำขันธ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103305   นางสาวกวิสรา   คะเต่ย : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103317   ธัญญรัตน์   พรมมูล : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103319   นางสาวขวัญฤทัย   โนพิชัย : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103324   นางสาวจริยา   นุนพนัสสัก : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103329   จิรภิญญา   รักษาชน : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103331   นางสาวจุฑาพรรณ   ไชยสูง : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103334   นางสาวชญาณี   ปัญญามาก : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103352   นางสาวณัฐฌา   ทัตเศษ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103353   นางสาวณัฐฌานันท์   หลวงปวน : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103354   นางสาวณัฐธิดา   สลีวงศ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103355   นางสาวณัฐนิชา   จอมคีรี : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103356   ณัฐนิชา   ทิพย์อินทร์ : บัญชี 3ชั่วโมง