ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5905104377   นางสาววริศรา   กาละวัง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204323   นางสาวธัญญารัตน์   จันทราช : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5906101503   นางสาวอิสริยาภรณ์   มะโนสกูล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5915123354   นางสาวปิยะพร   มากมิ่ง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6001102322   นายคุณานนต์   ศรีสมบัติ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102520   นายเอกรัตน์   สวนใต้ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001105319   นางสาวชนิดาพร   แนวประเสริฐ : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
6003101313   นางสาวชนาพร   ป้อมคำ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003102322   นางสาวธัญญาเรศ   ศรีใชยอุ๊ด : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003104302   นางสาวกาญจนา   ตาเปี้ยว : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6004104303   นางสาวชนิตา   คมขำ : สถิติ 3ชั่วโมง
6005104310   นางสาวเกศินี   พรมมิจิตร์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6006101352   นางสาวณภาภรณ์   บัวลาแก้ว : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101418   นางสาวพิมพ์ชนก   เดชอุดม : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101423   นางสาวภัคนัน   วรรณศาสตร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006101454   นางสาววิภาดา   กาบจันทร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006102447   นางสาวศิริลักษณ์   มินทร์ชัย : การตลาด 3ชั่วโมง
6014101381   นางสาวอุมาพร   ธัญญพันธ์ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6101102361   นางสาวทิพาพร   แสนอินต๊ะ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102370   นางสาวธัชพรรณ   สารคำ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102380   นายธีระพงษ์   จันทะบุตร : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102394   นางสาวปวีณา   สุต้น : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102429   นายรุ่งรวิน   เก่งกาจ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6101102459   นางสาวศิริวรรณ   สารฤทธิ์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6103102321   นางสาวปวีณา   บัวนิล : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6103103321   นายทศวรรษ   หนั่นต่า : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6103103335   นางสาวพนิดา   บุญจันต๊ะ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6104101404   นางสาวณัฐวดี   คงแก้ว : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6104107305   นางสาวพิมพ์พินัน   นาคโคตร : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101312   นางสาวจันทร์จิรา   พงษ์รักษ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101324   นางสาวณัฐณิชา   อินสุยะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101374   นางสาวรวิชา   คำแปง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101380   นางสาววรรณวิศา   ศรีคำภา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101399   นายสิทธิชัย   อินต๊ะจาย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101414   นายอภิสิทธิ์   ธเนศวรสุวรรณ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105303   นางสาวกิ่งกาญจน์   กุลุชิ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105306   นางสาวจารุวรรณ   ศิริ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105332   นางสาวธัญวรัชญ์   นิธิธานนท์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105381   นางสาววริศรา   ยาละนะ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105408   นางสาวอรวรรณ   ใจหวัง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6106101310   นางสาวกานต์ธิดา   ณ นครพนม : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101316   นางสาวจันจิรา   ปานบัวคำ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101424   นางสาวมณฑิตา   ยาดิบ : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106101455   นางสาวสุภาพร   สุขเกิด : การจัดการ 3ชั่วโมง
6106102363   นางสาวนุชนารถ   อินตา : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102405   นางสาวลัดดา   ปิ่นสุวรรณ : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102422   นางสาวศิรประภา   เหล็กเพชร : การตลาด 3ชั่วโมง
6106102441   นางสาวสุพัตรา   นวลยง : การตลาด 3ชั่วโมง
6106103328   นางสาวชลธิศ   สิงห์แก้ว : บัญชี 3ชั่วโมง
6106104420   นางสาวศศิวิมล   โชตฐิติธนานันท์ : การเงิน 3ชั่วโมง
6109101372   นางสาวศุภานัน   ทีมี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6109101382   นางสาวสุวิตรา   วงศ์งาม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6112101363   นางสาวอนิจศรา   ปันผล : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6112106331   นางสาวนิศารัตน์   ศรีสุทัศน์ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106340   นางสาวปิยธิดา   ทิพย์โพธิ์ : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6112106364   นางสาวศุภรัตน์   สุจริต : เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6114101315   นายจักรกฤษณ์   กันทาคำ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6114102309   นางสาวขวัญกมล   กุมเมฆ : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102315   นางสาวเจือจันทร์   แถบหอม : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6114102330   นายธาม   ปานาม : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6115123315   นายชยาวุธ   วิไลรัตน์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123321   นายยศบดินทร์เดโช   อ้ายแก้ว : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123323   นายณัชธกฤษณ์   เกตุศรี : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6115123342   นายนวพล เตียวสกุล   เพิ่มงาม : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6118102334   นางสาวธิดารัตน์   ขะจำปี : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6118102343   นางสาวนิษฐ์ชญา   นวลวงค์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6122101312   นางสาวกิ่งแก้ว   ปลอดทองสม : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101313   นางสาวกิตติมา   เงินจันทร์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6122101329   นางสาวจุฑามาศ   พงษ์ธรรม : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6122101344   นางสาวณัฏฐณิชา   หงษาวงษ์ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101383   นางสาวปิยะธิดา   พฤษกิจ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6122101386   นายพงษ์สถิต   ต้องสู้ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง