ผู้เข้าร่วม
ไม่มีข้อมูล
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5808104301   นายกฤษณพงศ์   โพธิ์งาม : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104302   นางสาวกันตยา   เงาทอง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104303   นางสาวกัลยรัตน์   นาขัน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104304   นางสาวเกวลี   ธรรมจิต : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104305   นางสาวโกลัญญา   ครองสถาน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104306   นางสาวจิราภรณ์   ขันธวิชัย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104307   นางสาวจิราภรณ์   จีนโน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104308   นายชุติพนธ์   ตั้งวรการพานิช : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104309   นายชูชาติ   อริยะโคตร : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104310   นางสาวเฌนิศา   บุญญกาญจน์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104311   นางสาวณุกัญญา   จันทธรรม : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104312   นายเณศธิภัทธ์   อนันท์อัครเดชา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104313   นายเทวนาถ   ชุ่มสา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104314   นางสาวนนทิชา   เล็กจินดา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104315   นางสาวนวลอนงค์   ชวนประชุม : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104316   นางสาวนันทิกานต์   ทองสุขงาม : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104317   นายพสิษฐ์   วัฒน์ธนศิริกุล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104318   นางสาวพุทธิดา   เปรียบชนะดี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104319   นางสาวภริตา   ซังหยง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104321   นางสาววราภรณ์   ล่ำเขียว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104323   นางสาววิลาสินี   ใส้โพรง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104324   นางสาวศิริรัตน์   สกุลวา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104325   นายสมศักดิ์   ศรีอัชชา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104327   นางสาวสุรวดี   แสนคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808104328   นางสาวสุรัตน์วดี   น้อยคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5808105306   นางสาวพนัชพงษ์พรรณ   ทะเกิงกุล : เทคโนโลยีชีวภาพ 15ชั่วโมง
5808105309   นางสาวเบญจวรรณ   สีเคน : เทคโนโลยีชีวภาพ 15ชั่วโมง
5808105311   นายศราวุธ   อินทร์บุญ : เทคโนโลยีชีวภาพ 15ชั่วโมง
5808105313   นางสาวอัญศญา   บุญประจวบ : เทคโนโลยีชีวภาพ 15ชั่วโมง
5808109301   นางสาวกรรณทิมา   มากถี่ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109303   นายกิตติชัย   กรทิพย์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109304   นายจักรกฤษณ์   ประสาทพร : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109305   นางสาวจิราพันธ์   ปิตะกา : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109306   นายชาญยุทธ   วชิรปัญญากุล : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109308   นางสาวณัฐริกา   คำปาละ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109309   นายถิรพิทย์   กันจะนะ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109310   นายธนาธิป   วราพุฒ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109312   นายนัทธพงศ์   ยาวิลาศประดิษฐ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109313   นายปฏิภาณ   มงคลแก่นทราย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109316   นายพิธิวัฒน์   เรืองฤทธิ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109317   นางสาวมณฑาทิพย์   นาคสมบูรณ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109318   นายฤทธิเดช   ไชยกันทะ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109319   นายวัชรินทร์   อ้มทองหลาง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109320   นายวันวิสุทธิ์   ยารังษี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109321   นายวิทยา   พิมพ์สาลี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109322   นายวินิจ   ยูรวงศ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109323   นางสาววีนัสรา   มั่นคง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109324   นางสาวศิริธร   ปินตาร้องกาศ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109325   นางสาวศุภลักษณ์   คำภิระแปง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109326   นางสาวสกุณา   บวบกระโทก : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109327   นางสาวสมัชญา   เชื้อจิต : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109328   นายสัมพันธ์   ชื่นสุพรชัย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109329   นายสุรเชษฐ์   หลงทอง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109330   นางสาวสุวิมล   อ่อนพรม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109331   นางสาวหยาดน้ำค้าง   กอแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109332   นายอนุพงษ์   สีขจรปรีดากุล : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109333   นางสาวอรปรียา   โชติ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808109334   นายอัฐพล   จำแน่ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 15ชั่วโมง
5808114307   นายกันตพงศ์   เครือมา : เกษตรป่าไม้ 15ชั่วโมง
5808114314   นางสาวจิราพร   ปักเขตานัง : เกษตรป่าไม้ 15ชั่วโมง
5808114323   นางสาวชุติมา   เนินพลับ : เกษตรป่าไม้ 15ชั่วโมง
5808114324   นางสาวญาสุมินทร์   สมศรี : เกษตรป่าไม้ 15ชั่วโมง
5808114329   นางสาวดาวรุ่ง   พ่วงดี : เกษตรป่าไม้ 15ชั่วโมง
5808114330   นายทินภัทร   จารุธานิยานนท์ : เกษตรป่าไม้ 15ชั่วโมง
5808114333   นายธนพล   บำรุงศรี : เกษตรป่าไม้ 15ชั่วโมง
5808114336   นางสาวธารารัตน์   หร่อยดา : เกษตรป่าไม้ 15ชั่วโมง
5808114340   นางสาวนรธีร์   ขำเอี่ยม : เกษตรป่าไม้ 15ชั่วโมง
5808114343   นายนันทวัฒน์   ใยดำ : เกษตรป่าไม้ 15ชั่วโมง
5808114351   นางสาวปิยะนุช   ร้องสาคร : เกษตรป่าไม้ 15ชั่วโมง
5808114353   นายพงศธร   กลางสุวรรณ : เกษตรป่าไม้ 15ชั่วโมง
5808114359   นางสาวฟ้ารุ่ง   วัฒนพันธ์ : เกษตรป่าไม้ 15ชั่วโมง
5808114378   นางสาวศุภรัตน์   ดวงมาลา : เกษตรป่าไม้ 15ชั่วโมง
5808114394   นางสาวอาภรณ์   เกิดเดช : เกษตรป่าไม้ 15ชั่วโมง
5808114397   นางสาวอุไรวรรณ   จันทวงศ์ : เกษตรป่าไม้ 15ชั่วโมง
5808115301   นายไกรกรัณฑ์   สารภาพ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5808115302   นางสาวจันทกานต์   พงษ์กูล : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5808115303   นายฐาปกรณ์   หนองศรี : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5808115304   นางสาวณัฐนิช   บุญยัง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5808115305   นายต้นฉัตร   เสนาวัตร : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5808115306   นายนัทธพงศ์   ตะไมล์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5808115307   นางสาวปรินดา   ยิ้มรอด : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5808115308   นายปัญญา   แจ้งสว่าง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5808115309   นายวันชัย   หลำหล้า : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5808115310   นายวิโรจ   ชมภู : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5808115311   นายสรศักดิ์   รักชนาจ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5808115312   นายสุกฤต   ปิ่นเพชร : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5808115313   นายอานนท์   ดวงชื่น : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5808115314   นายอิษฎา   แดงทุมมา : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5808115315   นายปองภพ   นาฉิม : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5908104301   นางสาวเกตสุดา   สายสุภา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5908104302   นางสาวเกศนี   ใจแว่น : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5908104304   นางสาวเฉลิมพร   เขื่อนศิริ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5908104305   นางสาวชรัลสรณ์   แสงแก้ว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5908104306   นางสาวโชติกา   ไวยลาภ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5908104307   นางสาวณัฏฐณิชา   มลิวัลย์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5908104308   นางสาวปราณี   ท้องฟ้าธำรง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5908104309   นางสาวพรรณวิลัย   อุบลน้อย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5908104310   นางสาวพลอยสุมาลย์   สัจจากุล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5908104311   นางสาวพลาพร   วงศ์วันจันทร์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5908104312   นางสาวพิชญธิดา   หอมสอาด : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5908104314   นางสาวเพ็ญนภา   จี๋เอ้ย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5908104316   นางสาวรสสุคนธ์   แขโคกกรวด : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5908104317   นางสาวรุ้งตะวัน   อำปิยะ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5908104318   นางสาววันวิสา   พลทอน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5908104319   นางสาวศิรินยา   จันทร์ธิมา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5908104321   นางสาวหทัยทิพย์   บุญศัพท์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5908104322   นางสาวอภิญญา   โพธิ์ทอง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5908104323   นางสาวอรวรรยา   กรพิทักษ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5908104324   นางสาวอุษณีย์   อินทรกำธรชัย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
5908106301   นางสาวกัลยาณี   ยุบล : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106302   นายกาญจน์   วุฒิเจริญ : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106303   นายกานต์   แย้มสวัสดิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106304   นางสาวเกษราภรณ์   คิ้มอยู่ : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106305   นางสาวขวัญพิสุทธิ์   เผดิมผล : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106306   นายเฉลิมวงศ์   จันทร์ประเวช : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106308   นายฐิติโชติ   คุ้มไขนุ่น : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106309   นางสาวณัฌฌา   ชาริกา : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106310   นางสาวณัฐพร   คำป๋า : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106311   นางสาวณัฐภัทร   ชักนำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106312   นางสาวณัฐรินทร์   เลิศล้ำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106313   นางสาวดารพร   เพียรเก็บ : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106315   นายธนาภัทร   นาสา : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106316   นายนนทวัฒน์   ขวัญเมือง : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106317   นางสาวนริศรา   ทองดี : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106318   นางสาวนันทพร   เกิดจันทร์สว่าง : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106319   นายนันทวัฒน์   นาโควงค์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106320   นางสาวนิตติยา   แก้วโสภา : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106321   นางสาวเบญญาภา   พุทธา : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106322   นายปฏิพล   บัวบานศรี : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106323   นางสาวประภาพร   นิธิสมบัติ : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106324   นางสาวพัชริดา   สุทา : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106326   นายภูริช   อินทรกำแหง : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106327   นายภูวิศ   ทรัพย์ประภา : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106328   นางสาวรินรดี   จันทร์ศรีอาพร : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106329   นางสาววรดา   คำปาละ : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106330   นางสาววรรณา   แซ่ว่าง : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106331   นางสาววรินทร   ผู้กำจัด : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106332   นางสาววาทินี   พิชัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106333   นางสาวศศิกาญจน์   รวยสันเทียะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106334   นางสาวศิริรัตน์   หน่อแก้ว : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106335   นางสาวศิริโสภา   กิจโสภี : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106336   นายศุภกฤต   วรรณดี : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106337   นายศุภณัฐ   ขันเพชร : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106338   นางสาวศุภลักษณ์   เก่งนอก : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106339   นายสกุลพงศ์   นวลสุภา : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106340   นางสาวสุทธิดา   ใสชาติ : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106341   นางสาวเสาวนีย์   ทองภูเบศร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106343   นายอรรณพ   เลิศกมลา : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106344   นางสาวอรัญญา   สอนจันทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106345   นางสาวอริสรา   ต้าวใจ : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106346   นางสาวอัจจิมา   จันทร์สุข : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106347   นางสาวอาริษา   วงค์สิงห์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106348   นายอำพล   จิตรสุนทร : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908106359   นายอรรฆพชร   อินทพันธ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 15ชั่วโมง
5908107315   นายจิรวัฒน์   เหล่ากอแก้ว : รัฐศาสตร์ 15ชั่วโมง
5908115301   นางสาวกรรณิการ์   เพชรฉาย : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5908115302   นายกาจพล   ชายทอง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5908115303   นางสาวณิชนันทน์   สุวรรณประดิษฐ์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5908115304   นางสาวดารารัตน์   ภูจำเริญ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5908115305   นายเดชาธร   ไชยเกิด : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5908115306   นายนนทพัทธ์   มหาสุวรรณ์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5908115307   นางสาวนุชธิดา   ผาโต : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5908115308   นายพีรดนย์   กลิ่นหอม : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5908115309   นายพีรพล   ตาถนอม : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5908115310   นางสาวเฟื่องฟ้า   ศรีโยธา : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5908115311   นายเมธิศ   คำมัง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5908115312   นางสาวศศิวิมล   กองพลพรม : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5908115313   นายศิริโชค   ขวัญเฉลิม : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5908115314   นายสิริชัย   เชียงเนาว์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5908115315   นายสุริยา   พงษสปิน : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5908115316   นายเสถียรพงษ์   บุตรแสน : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
5908115317   นางสาวอินทิรา   คำภีร์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 15ชั่วโมง
6008104301   นายกรวิชญ์   อินทร์บำรุง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
6008104302   นางสาวเกวลิน   ร่มโพรีย์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
6008104304   นางสาวณิชมน   บุญทะวงศ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
6008104305   นางสาวดาริณี   เบอร์เดน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
6008104306   นางสาวลภัสรดา   นิลมาก : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
6008104307   นางสาวนงลักษณ์   แก้วดี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
6008104308   นางสาวนจิรา   พิมขนิษฐ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
6008104309   นางสาวนนธิชา   แสงจันทร์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
6008104310   นางสาวบุณยานุช   โพธิ์ทอง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
6008104311   นางสาวพนิตนันท์   ธุรี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
6008104312   นายภราลักษณ์   ไกรศรี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
6008104313   นางสาวรัตติยากร   ศิลาเณร : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
6008104314   นางสาววรัญญา   สิงหัตถะ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
6008104315   นายศักดิ์สิทธิ์   กุลกระโทก : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง
6008104316   นางสาวรจนา   คณทา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 15ชั่วโมง