ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5904101301   นางสาวกรวรรณ   จิตร์จวง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101302   นายกฤตพิพัฒน์   พางาม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101303   นายกฤติน   ภูษาพาณิชย์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101304   นายกฤษณะ   อุดตึง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101305   นางสาวกัญญาพัชร   แก้วปานันท์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101306   นายกันตพงศ์   มีปัญญา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101307   นางสาวเกวลิน   วงศ์แพงศรี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101308   นางสาวเกศญาภัค   วงษ์ทหาร : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101309   นายเกษมสันต์   ภักดี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101310   นายเกียรติชัย   ประทุม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101311   นายจิรายุ   ปราบหงส์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101313   นางสาวชัญญาภรณ์   กันทวี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101314   นายชินกฤต   เสาสีจันทร์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101315   นางสาวฐิติพร   แซ่เติ๋น : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101316   นางสาวณัชชา   ธีระเลิศธรรม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101317   นายณัฐวุฒิ   ตั้งธรรม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101318   นายดวงดี   มูลคำ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101319   นายทรงยศ   ใจไชย : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101320   นายธงชาติ   เทพารักษ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101321   นายธณพล   เพ็งสลุง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101322   นายธรรมบุตร   แซ่ซิ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101323   นายธนัยนันท์   จิระพาณิชย์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101324   นายธฤต   สุนิลหงษ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101325   นางสาวธิดารัตน์   อินต๊ะ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101327   นายธีรภัทร์   สามัคคี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101328   นายธีรภัทร   แซ่ลี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101329   นายธีรุตม์   กสิรักษ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101330   นายนฤเบศร์   แก้วสาตร : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101331   นางสาวนาตยา   ทองรักษ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101333   นายปรัชญา   ขุนศรี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101334   นายปราชญ์   เพียงไพรชม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101335   นายปัญญาวัฒน์   ปลอดกระโทก : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101336   นางสาวพยัติกา   นิลจันทร์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101337   นายพลธวัช   เทววุฒิศิริกุล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101338   นายพลพัน   กอสัมพันธ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101339   นายพันธกร   จอมหงษ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101340   นายพันธการ   เลิศศักดิ์พณิชย์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101341   นางสาวพิทยาพร   ทาเงิน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101342   นางสาวพิรญาณ์   รัตนพงษ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101343   นายพิสิฐพงศ์   มูลประการ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101345   นายพีระพันธ์   ขันชุ่ม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101346   นางสาวแพรวา   ดาระสวัสดิ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101348   นางสาวภัทร   ปุกมณี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101349   นายภัทรชัย   ชุ่มอารุณ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101350   นายภัทรดนัย   เทพบุญ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101351   นายภานุพงค์   แก้วกุดเลาะ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101352   นายภูริณัฐ   ปันตา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101353   นายภูศานต์   มูลเมือง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101354   นายมงคล   ทาระนัด : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101355   นางสาวมณปริยา   ชัยวรรณ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101356   นายยุทธศาสตร์   ปานทองคำ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101357   นางสาวรจนา   โคตะ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101358   นางสาวฤทัย   คำสายใย : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101359   นายวรรณพนธ์   โรจนรุ่งทวี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101362   นางสาววิลัยวรรณ   กันญาณะ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101364   นายวิสุทธินันต์   กันทะมาลา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101365   นางสาววีรยา   พงศ์พิทยุตม์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101367   นายศรายุธ   สีเเบน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101368   นายศักดิ์สิทธิ์   สีแก้ว : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101370   นายศิวกร   มณีศักดิ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101371   นางสาวศุนันฑวดี   โอภาสนาวี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101372   นายศุภกิจ   จี้สละ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101373   นายศุภชัย   คานจันทึก : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101375   นางสาวศุภิสรา   จันทร์แดง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101376   นางสาวสมัชฌา   ดาวสูงเนิน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101378   นายสุกฤษฏิ์พงษ์   สุวรรณอักษร : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101379   นายสุธีกานต์   รัตนวัฒน์กุล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101380   นางสาวสุนิสา   คงเกษม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101381   นางสาวสุพรรณา   เจตะวัน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101382   นางสาวสุภัทรา   ทะวีสุข : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101383   นางสาวสุภาภรณ์   บัวถา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101384   นายสุรพงษ์   - : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101385   นายสุรพล   ลุงวี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101386   นางสาวสุวิชญา   นันทไชย : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101387   นางสาวหฤทัย   สายผาบ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101388   นางสาวเหมือนฝัน   สุพัฒนาภรณ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101389   นายอดิศักดิ์   กันทะวิลัง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101391   นายอภิชาติ   แสงเพ็ง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101392   นายอภิชาติ   หวังดี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101393   นายอภิสิทธิ์   ฟักเถื่อน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
5904101394   นายเอกภพ   เป็งธรรม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6001125346   นายณัฐิวุฒิ   ชูทอง : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 8ชั่วโมง
6001125348   นายธนกร   สงวนรัมย์ : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 8ชั่วโมง
6004101302   นางสาวกนิษฐา   บุญเลิศ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101303   นายกมลเทพ   เทพผง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101304   นายกรรวี   จันทสูตร : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101305   นายกรวิชญ์   เชิงหอม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101306   นายกริชชัย   ผลเจริญ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101307   นายกฤตชญา   ศิริพฤกษชาด : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101308   นางสาวกันยารัตน์   ขำพงศ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101309   นางสาวกาญจนา   เก่งกาจ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101310   นายกิติกร   ดอนดินอาจ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101311   นายเกรียงไกร   สุริยา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101312   นายเกียรติศักดิ์   สิทธิวงศ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101313   นายคฑาวุธ   อินทรัตน์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101315   นางสาวคริสแบร์   บานี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101316   นายจตุพล   เดชะกาศ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101317   นายจักรพงษ์   สุจิราทอง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101318   นางสาวจามรี   อภิวงศ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101319   นายจิตติ   พัชญะ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101321   นายเจนณรงค์   อิ่นแก้ว : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101322   นายชาญวุฒิ   จายะกุล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101323   นายชาตรี   ใจเย็น : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101324   นายชานนท์   กันหอม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101325   นายฐาปนพงศ์   ขัดเรือน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101327   นายฐิติสรร   วชิระอรุณวงษ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101328   นายณภัทร   คุณาพรธีรกุล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101329   นางสาวณภัทร   ปิมปา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101330   นางสาวณัชภรณ์   แจ้งมงคล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101331   นายณัฐกร   บุรีรัตน์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101332   นายณัฐกฤต   กองใจ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101333   นายณัฐเกียรติ   พัสดุ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101334   นางสาวณัฐติญา   ศรีณรงค์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101335   นายณัฐภัทร   บุญชุ่มใจ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101336   นายณัฐยศ   ผิวศรี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101337   นายณัฐวุฒิ   กิติวงค์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101338   นายณัฐวุฒิ   อินชัยวงศ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101340   นางสาวดาวิกา   วงศ์อาษา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101342   นายทะเลไทย   สิงวงค์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101345   นายธนทัต   ไชยา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101346   นายธนายุทธ   บังเมฆ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101347   นายธนารุจณ์   ล่ำแน่น : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101348   นายธารา   ภูพิชิต : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101349   นายธารินทร์   ฝั้นฉางข้าว : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101350   นางสาวนฤมล   ม่วงสาย : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101351   นายนวพล   นรเดชานันท์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101352   นายนิรันดร   มานะ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101353   นายปรัชญา   ทองสง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101355   นางสาวปัทวรรณ   ปันปิง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101356   นายพงศธร   สร้อยอินต๊ะ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101358   นายพสิษฐ์   ทิวารัตนอังกูร : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101359   นายพีรพัฒน์   อุดมสิทธิ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101360   นายพีระวิชญ์   ตระกูลพิตรพิบูล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101361   นายพุฒิชัย   แก่นจันทร์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101362   นางสาวเพ็ญนภา   ผู้ผ่อง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101363   นายภัคพล   บำรุงเกียรติ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101364   นางสาวภัณฑิลา   นวลเมือง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101365   นายภาสกร   เหมืองทองมูล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101366   นายภูผา   อาร์กาตอง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101367   นางสาวมาริษา   พิมพ์ศรี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101370   นายรวิภาส   สมูลดี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101371   นางสาวรสศรินทร์   บุญรอด : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101372   นายรัชชานนท์   อินสอน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101373   นางสาววรพรรณ   อ่อนเอม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101375   นางสาววรัญชลี   คณารัตน์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101376   นายวโรดม   วงศ์จอมพร : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101377   นางสาววิไลลักษณ์   พนมวาสน์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101380   นายศราพันธ์   บุญค้ำ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101381   นายศราวุฒิ   กาติ๊บ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101384   นายสกลรักษ์   อรุณรุ่งโรจน์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101386   นางสาวสุทธิพร   ขัติปิน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101387   นายสุทัศน์   สุริยะแก้ว : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101388   นายสุธิราช   บุญเมืองขวา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101389   นายสุบิน   ทาบุญสม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101390   นายสุรกิจ   กราบทูล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101391   นางสาวโสรยา   พัฒหาญ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101393   นายอนุพงษ์   อภิวงษ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101395   นายอรรถพงษ์   ปงเสาร์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101396   นางสาวอรอนงค์   พึ่งราษฎร์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101397   นายออมสิน   หงษ์อ่อนสา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101399   นายอินทนนท์   คูคำ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6004101400   นายสิทธินนท์   ทัศนสมบูรณ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6006105393   นายวิษณุกร   พงษ์เย็น : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 8ชั่วโมง
6101125352   นายธันวา   อาจชอบการ : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 8ชั่วโมง
6101125353   นายธนาวุฒิ   รัตนมงคล : การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร 8ชั่วโมง
6104101301   นางสาวกชกร   ภู่เทศ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101302   นางสาวกนกวรรณ   บะคะ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101303   นางสาวกมลนัทธ์   สุขุมิน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101304   นายกฤตภาส   ธิปาแก้ว : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101305   นายกษิดิ์เดช   จายโจง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101306   นายกันทรากร   ตุ้ยแก้ว : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101308   นายกิตติพงศ์   คงแหลม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101309   นายเขมทัต   ศรีหริ่ง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101310   นายจตุภัทร   กลับกลาย : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101311   นายจตุรงค์   คำป้อ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101312   นายจักรี   ม่วงสาร : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101313   นายจิรภัทร   ก๋องคำ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101315   นายชนะพล   รัตนพงค์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101316   นายชนาธิป   จันทร์เดช : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101317   นายชยานันต์   สุยะใจ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101318   นางสาวเชษฐ์สุดา   สมปาน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101319   นายญาณวุฒิ   ญาณจินดา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101320   นางสาวญานิกา   สุขโต : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101321   นางสาวณัฏฐธิดา   สุวรรณ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101322   นายณัฐชนน   บุญเพ็ง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101323   นายณัฐพงศ์   ภักดี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101324   นายณัฐพล   ปานแดง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101326   นายณัฐภาส   ผลากอง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101327   นายณัฐวุฒิ   เขียวอุบล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101328   นายณัฐวุฒิ   บุญทาวงค์ษา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101331   นายทรงเทิด   บวรปีติกุล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101332   นายเทพฤทธิ์   จันทะบูลย์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101333   นายธนกฤต   อุบล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101334   นายธนดล   มันตาวิวรรณ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101335   นายธนบุตร   สุทธวิชา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101336   นายธนพล   อิ่มทอง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101337   นายธนวัฒน์   ไก่งาม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101338   นายธนวัฒน์   สามเคี้ยม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101340   นายธวัชชัย   ไถหว่าน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101342   นายธีรภัทร   ฟุ่มเฟือย : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101343   นายนนธวัช   ทองยู : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101344   นางสาวนภาพร   ดอกลำพู : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101345   นางสาวนลิน   สายทองชั่ง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101346   นางสาวนุชวรา   ยะกิจ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101347   นายบรรณสิทธิ์   สิมะพรม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101348   นางสาวเบญจวรรณ์   ปวนปัน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101349   นายปฏิพล   สถาวรวิจิตร : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101350   นางสาวปนัสยา   รุจาคม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101351   นายประสิทธิ์   บุญกว้าง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101352   นางสาวปริดา   ตาคำ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101353   นางสาวปิยธิดา   ชลประเสริฐสุข : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101354   นายพงศ์พิสุทธิ์   ผากา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101355   นางสาวพชรพร   แจ้งจิตร : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101356   นางสาวพรพิมล   กาวี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101357   นายพฤฒ   เชื้อเมืองพาน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101358   นายพฤติพงศ์   มุสิกอง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101359   นางสาวพัชราภา   ชัยเทพ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101360   นางสาวพิชชาภา   จี๋คำวรรณ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101361   นายพิสิฐ   คนผักแว่น : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101362   นายพีรวีร์   ระย้าเพชร : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101363   นายพืชมงคล   อินทานุวัฒน์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101364   นายพุฒิพงศ์   ทองเขียน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101365   นางสาวภัทรวารินทร์   ปินตาปิน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101366   นายภาณุ   บุตรดี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101367   นายภาณุวัฒน์   ศรีชัยวิทย์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101368   นายภูมินทร์   คชพัฒน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101369   นางสาวเมวิกา   กันภัย : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101370   นายรัชชานนท์   เชื้อเมืองพาน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101371   นายรัชภัฏ   เตียวสุวรรณ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101372   นายวชิราพงษ์   ขวัญถาวร : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101373   นายวรเทพ   บุญศักดิ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101374   นายวรายุทธ์   ศิวบูรณ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101375   นายวัชพล   ภูบุญเต็ม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101376   นายวันชัย   นวลผ่อง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101377   นายวุฒิพงษ์   อรุณโน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101378   นายศรชัย   คันทะมูล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101379   นายศรัณยู   ขันคำ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101380   นางสาวศรี   บัวแก้ว : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101381   นายศักดิธัช   ชอบธรรมกุล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101382   นางสาวศิวนันท์   บูรณ์เจริญ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101383   นายสกล   วันแต่ง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101384   นายสงกรานต์   กอบจิตสะอาด : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101385   นายสถาพร   ตีคำ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101386   นายสมยศ   มุกดาสวรรค์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101387   นายสมรัตน์   ศีลธรรม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101388   นางสาวสาวิกา   ปาทายะ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101389   นายสิรวิชญ์   กาญจนารมย์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101390   นายสิรวิชญ์   ชลสินธุ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101391   นางสาวสิริพิม   หมอดู : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101392   นางสาวสุจารี   คำเงิน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101393   นางสาวสุชานันท์   แพรวนภา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101394   นางสาวสุทธิดา   ชิวหากาญจน์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101395   นายสุธิชล   บุญยืน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101396   นางสาวสุธิดา   ยานะโส : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101397   นางสาวสุพิชญา   แก้วสุดใจ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101399   นายสุรชาติ   คงกำเหนิด : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101400   นายหัตธวัช   โพธิ์งาม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101401   นางสาวอริสรา   อินตา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104101402   นางสาวอารยา   ทารินทร์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 8ชั่วโมง
6104106346   นายสุภชีพ   สินประมวญ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 8ชั่วโมง
6118102377   นางสาวหฤทัย   สายผาบ : การสื่อสารดิจิทัล 8ชั่วโมง