ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5609101467   นายเด่นรพี   ขุนเจริญ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5609101468   นายจิรวัฒน์   ดวงใจ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5800101302   นายจิรุต   ทาบุรี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5800101304   นายณัฐวัฒน์   คำเนตร : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5800101311   นายประริยากร   เจริญปรุ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5800101321   นายวัฒนา   ชาญเลาหศักดิ์พงษ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5800101326   นายสราวุธ   วันชมภู : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5800101327   นายสิริพงศ์   บุญเพิ่มพูล : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5800101331   นางสาวอัมภาพร   เร่บ้านเกาะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5800101335   นางสาวสมฤทัย   อุดเถิน : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5800101336   นายณัฐพงศ์   เด่นนาค : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5809101308   นางสาวกัลยารัตน์   ตาแก้ว : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5809101313   นางสาวจิดาภา   แซ่ลี้ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5809101349   นางสาวนุชนารถ   มุริจันทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5809101406   นางสาวอารยา   หน่อคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5909101384   นางสาวศศิธร   ใจดี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6009101005   นางสาวจันทร์จิรา   ทรัพย์เจริญยิ่ง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6009101028   นางสาวพิจิตรา   ยอดคำเหลือง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6009101037   นางสาววารุณี   ดอกคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6009101043   นางสาวศิริลักษณ์   สิงห์ชัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6009101045   นางสาวสกุณตลา   สุยะใหญ่ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6009101328   นายธวัชชัย   ตันกูล : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6009101332   นางสาวนงเยาวรัตน์   ชลารัตน์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6009101359   นางสาวภัทชิราภรณ์   ดอนมืด : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6009101370   นางสาววรัชยา   ปันสีทอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6009101371   นายวายุทธ   เมืองมาหล้า : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6009102339   นายสุวพัชร   นกนวล : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6104101323   นายณัฐพงศ์   ภักดี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 6ชั่วโมง
6109101001   นางสาวกรชนก   แปงดีวงศ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101002   นางสาวกรรณิการ์   ปัญญาเลิศวิชญ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101003   นางสาวกรรณิการ์   มะโร : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101005   นางสาวกัณฐมณี   บุญมา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101006   นางสาวกัณฐิกา   ดาวรื่น : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101007   นางสาวกัลญานี   จิตนิยม : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101008   นางสาวกาญจนกานท์   แก้วดี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101010   นางสาวกุลธิดา   วังสะนา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101012   นางสาวเกศินี   กฤษณเศรณี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101013   นายเกษมสันต์   ดวงจันทร์คำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101014   นางสาวครองขวัญ   รักขิโต : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101015   นายจิรกิตต์   แก้วอาภัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101016   นางสาวจิราพร   ทนาราช : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101017   นางสาวชลธิชา   จันทะพันธ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101020   นางสาวฐิติมา   มณีวรรณ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101021   นางสาวฐิติมา   ปินตาแหลม : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101023   นายณัฐชนน   ปงรังษี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101024   นางสาวณัฐชยา   แสนสีลิ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101025   นางสาวณัฐธิดา   สาระพันธ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101027   นางสาวณิชาภัทร   เมลเกิ้ล : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101028   นางสาวณีรนุช   เกตุเวชช์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101030   นางสาวดวงรัตน์   ไมตรีนิธิเดช : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101031   นายทักษิณ   อนุจร : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101037   นางสาวธิติมา   ภัทรนิธิเดช : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101038   นายธิติวุฒิ   เจริญสุข : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101039   นางสาวนพกมล   ธนาธีรภัทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101040   นางสาวนฤมล   ชัยมงคล : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101042   นางสาวบัวคำ   สุริยะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101043   นายบุญพิทักษ์   เป็งโต : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101046   นางสาวปณิตา   รกไพร : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101048   นางสาวปลายอ้อ   ลันวงษา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101049   นางสาวปิยะฉัตร   หทัยวิพุธพงศ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101051   นางสาวพรพิมล   รื่นเจริญ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101052   นางสาวพัชรารณ์   พากเพียร : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101053   นางสาวพัชราวดี   แตงทับ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101054   นางสาวเพ็ญศิริ   อร่ามคีรีไพร : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101056   นางสาวภณิชชา   แก้วเขียว : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101057   นางสาวภัทราภรณ์   วิมลรัตน์สุนทร : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101058   ว่าที่ร้อยตรีภาณุพงศ์   ปราบชนะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101059   นายรณชัย   สุวรรณะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101060   นางสาวรัชนี   บัวสุข : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101061   นางสาวรุจิกาญจน์   ธรรมโรจนเมธี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101062   นางสาวฤชา   คำแหงพล : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101065   นางสาวศิรินทร์ทิพย์   ปังสี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101066   นายอชิรวิชณ์   ถิ่นเถิน : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101067   นางสาวศุภิศรา   ศิริวรรณ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101068   นายสราวุฒิ   วาณี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101069   นางสาวสิรีธร   ไทยใหม่ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101070   นางสาวสุกานดา   ดอนไพรศรี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101071   นางสาวสุชาดา   ธงศรี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101072   นางสาวสุธิดา   เสาว์นา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101073   นางสาวสุวิภา   ปัญวงค์ษา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101074   นางสาวหนึ่งฤทัย   วรชินา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101075   นายหล่อหา   แชกอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101076   นางสาวอรญา   ประเมนาโพธิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101077   นางสาวอรัญญา   นันทเสน : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101078   นางสาวอัณณ์ชญาณ์   ลายทิพย์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101079   นางสาวอินทิรา   ชัยเมืองรินทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101301   นางสาวกชกร   กุลสุวรรณ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101302   นางสาวกรรณิการ์   วงค์ชารี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101303   นางสาวกษิรา   สินมณฑากิจ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101304   นางสาวกัญญาณัฐ   ศิริกุลพันธ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101305   นายกันต์ณภัทร   วิภัคจิรานนท์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101306   นางสาวกัลย์สุดา   เมืองมูล : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101308   นางสาวขวัญทิพย์   เจริญพร : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101309   นางสาววีรินทร์ภัทร์   จันทร์แก้ว : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101310   นางสาวจิรนันท์   อินหว่าง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101311   นางสาวจิรประภา   หินเเสง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101313   นายจื้อฉาง   แซ่หม่า : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101314   นางสาวจุฑามาศ   แดนอินทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101315   นางสาวชนกชนท์   ไชยชมภู : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101316   นายชนาธิป   ก่ำจีน : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101317   นางสาวชนิกานต์   บัวเกิด : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101318   นางสาวชลดา   รื่นพิทักษ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101319   นางสาวชุติมณฑน์   อินตะกูล : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101320   นางสาวชุติมา   วางฐาน : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101322   นางสาวณัฐณิชา   มีเงิน : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101323   นายณัฐพล   ปวงสมุทร : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101324   นางสาวณัฐมนท์   เชาวนา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101325   นางสาวทมนวรรณ   สาบุ่ง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101328   นางสาวธัญทิพย์   ทรงมณี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101329   นางสาวธัญลักษณ์   ธาตุอินจันทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101330   นางสาวธิดา   ใจคง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101331   นางสาวธิดาพร   ดอกระกำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101332   นางสาวธิวาภรณ์   แสงทอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101333   นายธีรพัฒน์   จ๊ะมั่ง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101334   นายนพกร   เนตรสุวรรณ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101335   นางสาวนริศรา   คงเพ็ชรศักดิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101336   นางสาวนลินธร   จันทร์ฟู : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101337   นางสาวนัฐณิชา   หงษ์ยนต์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101341   นางสาวปนัดดา   นาที : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101343   นางสาวประกายดาว   เลศักดิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101344   นายปริญญา   คีรีกิ้น : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101347   นางสาวพรวิมล   ลุงสม : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101349   นางสาวพัชราภรณ์   อรุณเกษร : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101350   นางสาวพิมพ์ชนก   บวรรัตน์กรกุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101351   นางสาวไพรัลยา   ใจคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101353   นางสาวภัทรวดี   แมลงทับ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101354   นางสาวภัทรวรรณ   พลขุนทด : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101356   นางสาวมณฑิการ์   ก๋าแก้ว : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101357   นางสาวมาตารี   เเสนทวี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101359   นางสาวรัฐการ   บัญชาโต : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101361   นางสาวรุ่งทิวา   สินวิริยะนนท์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101363   นางสาววรางคณา   อัศววิจิตรนาม : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101364   นายวริศ   อุปรา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101365   นางสาววันวิสาข์   พงษ์ทอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101366   นางสาววาริน   ชมเจริญ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101367   นางสาววิภาภรณ์   อุไรรุ่งโรจน์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101368   นางสาววิยะดา   บุดดี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101369   นางสาวศศิกร   ใจงาม : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101370   นายศักดา   ก่ออินทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101371   นางสาวศิริลักษณ์   ปรีพัฒน์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101372   นางสาวศุภานัน   ทีมี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101373   นางสาวสกุลตรา   โสมานะวัฒน์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101375   นางสาวสโรชา   หาญผจญกิจ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101376   นายสหัสวรรษ   จันตาราม : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101377   นางสาวสิริรัตน์   ภิระบรรณ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101378   นางสาวสุทธิชา   ขันนารัตน์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101379   นางสาวสุทธิดา   ปัญญา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101380   นางสาวสุนิชา   เหลืองวสุธา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101382   นางสาวสุวิตรา   วงศ์งาม : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101384   นางสาวหนึ่งฤทัย   สีทอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101386   นางสาวอมรทิพย์   สำรี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101387   นางสาวอมลรดา   สมใจนึก : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101388   นางสาวอรฤดี   ทองนาคะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101389   นางสาวอรุโณทัย   รัตนวรางค์กุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101392   นางสาวอัญธิกา   ภูเวียงจันทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101393   นางสาวอารียา   อริยะลิขิตกร : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101394   นางสาวอุษณี   ชื่นดวง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101396   นางสาวไอลดา   หลีจ๊ะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109101397   นายอำนวย   ลอห์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102301   นายกฤษณะ   เกิดทวี : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102302   นางสาวกัตติมาส   ลิ้มตระกูล : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102303   นางสาวกุลนันท์   กิจสมัคร : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102304   นายคิรากร   พนาใฝ่ธรรมชาติ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102305   นางสาวจังคนิภา   แก้วมาระวัง : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102310   นางสาวฉัตรศิริ   วงษา : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102311   นางสาวชนาภา   หมั่นสดับ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102313   นางสาวซันญ่า   มาลัย : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102314   นางสาวณัชชา   ไชยแก้ว : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102315   นางสาวณัฏฐณิชา   สีสัน : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102316   นางสาวทิชากร   ศรีสุด : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102317   นางสาวธิติมา   ขุมเพชร : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102318   นายธีรธาดา   โปรดปราน : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102319   นายนนทกร   จันทรเพท : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102320   นางสาวนันท์นภัส   อภิรัฐพูลศิริ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102321   นางสาวนัยนา   สลีวงค์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102322   นางสาวนีรณุช   เจริญทรัพย์อนันต์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102323   นางสาวปิยฉัตร   คลังกลาง : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102324   นางสาวปุณยาพร   ระใหวนอก : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102325   นางสาวพิชชา   อนุสรณ์วิโรจน์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102327   นายพีรพัฒน์   ช่วยสงค์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102328   นายเพทาย   กาบบัว : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102329   นางสาวภัทชรินทร์   อริยะชัยชาญ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102330   นายภูวนัย   ใจรักบ้านนา : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102331   นางสาวมิลรินี   ฟ้ากระจ่าง : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102333   นางสาวยุพดี   วิกยานุเคราะห์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102337   นางสาววรัมพร   ศรีสม : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102339   นายวิศิษฎ์   มานนท์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102341   นายสรวิชญ์   เขื่อนสุข : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102342   นายสืบสกุล   ศักยพันธุ์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102343   นางสาวศรุดา   จีรภัทรวุฒิ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102344   นางสาวหทัยกาญจน์   เรืองฤทธิ์ : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102345   นางสาวอคิราภ์   โนกุล : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6109102348   นางสาวอารีรัตน์   แนบกลาง : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6114102381   นายวชิระ   กลัดเจริญ : ภาษาอังกฤษ 6ชั่วโมง