ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5805101332   นายธนพงษ์   วังทอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101342   บรรจงวาด   ใจพุก : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101345   นางสาวประกายดาว   โม้คำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101351   นางสาวปิยะกานต์   หม่องรอบ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101352   ชลธร   สันติเกียรติ์ผดุง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101355   นางสาวภัทจิรา   หู้พูล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101371   นายวรพิชญ์   จำปาเงิน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101388   นางสาวสโรชา   วงศ์วิเศษ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101403   นายอภิวัฒน์   ไชยอุป : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805104311   กานต์ธีรา   สุวรรณทา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104334   ณัฐริกา   เกิดกุญชร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104344   ธวัลกร   เย็นกล่ำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104348   นัฐพงษ์   เทพสวัสดิ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104358   ปีติภัทร   วัชรินทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104396   ศิริลักษณ์   ติยะกว้าง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104405   สุทธิดา   เชียงปวน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104424   อิศเรศ   ฮวดค่วน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805201321   นางสาวณัฐพร   อินทะกันฑ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805201329   นางสาวปวีนา   กลิ่นถนอม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805204339   วลัญช์ชนก   คำโพธิ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5806104371   นายณัฐพล   สุดเจริญ : การเงิน 3ชั่วโมง
5905101302   นางสาวกรณิการ์   แจ้คำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101304   กฤษฎิ์   วิทยวราวัฒน์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101305   กฤษณะ   สีเขียว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101307   นางสาวกุลนรี   ต๊ะกัณทา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101311   นางสาวจรรยา   มากดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101312   นางสาวจันทร์ตระการ   หินคง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101313   นางสาวจารุมาศ   จันทะเขียน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101316   นางสาวจิตรสินี   พงษ์สถิตย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101317   นายจินณวัตร   ฉิมนิกร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101318   นางสาวจุฬารัตน์   อุ่นคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101319   นางสาวฉันทิกา   คำติ๊บ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101321   นางสาวชนินาถ   เจียมทิพย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101324   นางสาวชุติมา   เทียนโสภา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101325   นางสาวซื้อ   กันยา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101327   นางสาวณราพร   วังโย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101328   นางสาวณัฏฐ์ธิดา   อินทปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101330   ณัฏพงษ์   ไชยทิพย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101334   นางสาวณัฐฐินันท์   คชศิลา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101335   ณัฐนิดา   สารยศ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101340   นายธณากร   สินเอี่ยม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101341   นางสาวธนวรรณ   แก้วดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101342   นางสาวธนวัณ   อินทชื่น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101344   ธนิสรา   ปันกองงาม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101345   นางสาวธัญญาเรศ   ลุงมาก : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101346   นายนราวิชญ์   แปงแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101348   นางสาวนิษฐเนตร์   อินต๊ะหล่อ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101350   เนตรนรินทร์   นวลแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101351   นางสาวประภาพรรณ   เจริญดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101352   นางสาวปาริฉัตร   กาวิล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101353   นางสาวปีณฑิรา   ตาคำอิน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101354   นางสาวผกาสินี   วิชัยปะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101360   พิชญ์ณัฏฐ์   สุวรรณเลิศ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101362   นางสาวพิริยาธร   แสงศรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101363   นางสาวพุธวรรณ   เกิดแสง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101364   นางสาวภัครมัย   ใจมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101365   นางสาวภัทรจิรา   ยี่เรือง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101367   นายภาณุวิชญ์   บุญธิมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101370   นางสาวมุขสุดา   เปี้ยกาศ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101371   นางสาวกานต์รัตนา   สุทธพันธ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101372   นางสาวรักษิณา   อุ้ยสกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101373   นางสาวรัตนาภรณ์   กันจะนะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101374   นางสาวรินลณี   วงค์พุทธคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101377   นางสาววรลัดดา   บัติแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101378   นางสาววริศรา   อารี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101379   นายวัชรากร   วาทา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101380   นายวันเฉลิม   ยะแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101381   นางสาววันวิสาข์   จันทร์ใส : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101382   นางสาววาสนา   หาบทองคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101383   วิชชุนี   วิชาหา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101385   นายวิทยา   สุมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101388   นางสาวศุภชา   กระจ่างดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101389   นายศุภโชค   บุญเรือง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101390   นางสาวศุภนิดา   วงศ์พญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101391   ศุภนุช   มารศรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101395   สิริกร   ปุ๊ดหนอย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101396   นางสาวสิริยากร   กิติมูล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101400   นางสาวสุพินันท์   ทุนไฮน้อย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101401   นางสาวสุภัชญาณ์   จิตติภัสสร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101402   นางสาวสุภาพร   พรมมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101403   นางสาวสุมิตรา   กันใจศักดิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101404   นางสาวเสาวลักษณ์   จินดา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101405   นางสาวอภิชญา   ติ๊บดวงคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101406   อภิญญา   เล่ห์มนตรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101407   นางสาวอรจิรา   พรมเลิศ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101408   นางสาวอรอนงค์   ปล้องประภา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101410   อัจจิมา   ทิพย์ปา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101411   นางสาวอารียา   วงค์ปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101412   นางสาวอารีรัตน์   ภูสด : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101413   นางสาวอำพาวัน   จันทร์แก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905104301   กนกพรรณ   คำเลา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104302   กมลพรรณ   ธงเทียน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104303   กรกนก   พุ่มประดับ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104304   กฤติยา   เล็กวิไล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104310   เกศกานดา   แก้วมณีจันทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104311   เกศแก้ว   ใบศรี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104314   จันทกานต์   มีสิทธิ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104315   จีรภา   กุณราชา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104317   จุฑามาศ   วงค์ต๋าคำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104319   ชนากานต์   พาก่ำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104320   ชนิฏฐิยา   วาระโว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104321   ชไมพร   สอนดี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104322   ชรัญญา   ชัยอุปคำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104323   ชรินรัตน์   รัตนบุรี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104324   ชลนิกานต์   เขียวใหม่ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104325   ชลินทร   อินดวง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104327   ชื่นกมล   แสนอุ่น : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104328   ชื่นนภา   นามวงษ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104329   ญาณิศา   ธิยะสืบ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104330   ฐิตาพร   อ่อนตวงศ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104331   ฐิติรัตน์   สายน้อย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104336   ณัฐวดี   เจริญมงคลวิไล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104340   ทัศนีย์   สุริยะชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104345   ธัญพิชชา   ปาลีกุย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104346   ธีระศักดิ์   ภมรสุจริตกุล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104347   เธียรชัย   หมั่นบุญ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104349   นนทวัฒน์   สมเนตร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104353   บงกชพร   ฉายชัยภูมิ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104354   บัญชา   สุทธิรักทรัพย์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104359   ปิยะนัฐ   คำสาย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104360   ผลิตา   สายบัว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104361   พรเทพ   เฉลิมศรี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104362   พรภวิทย์   อุบลรัตน์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104363   พรรณิการ์   ศิริวรรณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104364   พรสุดา   อินมูลติ่ง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104367   ภัทรา   วิชิตผลไพบูลย์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104370   มาริษา   เสือดำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104371   มาลินี   วรเรียน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104373   รัตนา   มูลชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104375   รุ่งนภา   โพธิวงค์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104376   วณิชยา   ศรีประวรรณ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104377   วริศรา   กาละวัง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104379   วิริยา   โพธิ์กลาง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104380   วิศรุตา   ดีแป้น : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104381   ศตคุณ   ศรีตระกูล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104382   ศรรกฏิยพงศ์   ฟูเต็มวงศ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104388   สโรชา   ใจวรณ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104389   สุกนต์ธี   บุญอินทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104391   สุดารัตน์   เตจ๊ะเสาร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104392   สุธีธิดา   มะโนวรรณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104393   สุนิตา   วิเชียรชาติ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104395   เสาวภา   สุดสอาด : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104396   แสงสุรีย์   ปิ่นมณี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104397   อภิชญา   ศรีริวิจิตชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104398   อภิรดี   คำมา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104399   อรทัย   อินต๊ะวิชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104402   อัมพา   เดชภิรัตนมงคล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104403   อัษฎาวุฒิ   ปางค่า : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104404   อารียา   หล้าท้วม : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905201305   มารีรัตน์ฌิ   ลุงมู : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201306   นางสาวจารุวรรณ   หมันบุตร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201309   นายจิรายุทธ   พงศ์ไพบูลย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201310   นางสาวจุฬาลักษณ์   กมลชัยสวัสดิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201316   ณัฐติพงษ์   สุขประเสริฐ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201317   นางสาวณัฐรี   ศิริพัฒนโยธิน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201319   นางสาวดารารัตน์   แสงศรีจันทร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201326   ปทิตตา   กระแสแสน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201328   นางสาวปาริชาติ   ประชาสุข : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201334   พิชญา   อินทร์ถา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201338   นางสาวศิญาภรณ์   ไชยเจริญ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201340   นางสาวศุภิสรา   สุวรรณศรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201348   อภิชญา   สายติ๊บ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905204301   กนกพร   กันทะละ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204302   กมลพรรณ   ปะระดี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204303   กฤษฎา   ธนารักษ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204304   กฤษณา   ใจบุญ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204307   จิราภา   คำรินทร์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204310   ชลธิชา   ทิมอรุณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204311   ชานนท์   เปรมประสิทธิผล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204317   ณัฐพร   เอกวรรณ์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204320   ตรัยวิทย์   มูลตุ้ย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204322   ธนพัฒน์   พระทองคำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204323   ธัญญารัตน์   จันทราช : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204324   ธัญรดา   ปิ่นแก้ว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204330   บุญฤทธิ์   สมีนาง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204331   ปฏิภาณ   มาตัน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204332   ประไพรพักตร์   เรืองศรี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204333   ปรายฟ้า   ทัศนาทร : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204336   ภคพร   สุวรรณปัญญา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204338   รัญชนา   เรือนทราย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204339   วรชาติ   แก้วชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204342   วัฒนา   ธรรมเสน : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204343   วิรัญชนา   ธรรมชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204346   สิรวิชญ์   เมืองมาหล้า : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204347   สิริรุ้ง   สีนวลใหญ่ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204349   อดิศักดิ์   กิติตื้อ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5912107302   นางสาวกุลณัฐ   ชนาภิมุข : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
5912107307   นางสาวชนากานต์   ประทีปพนาธรรม : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
5912107316   นางสาวธนวรรณ   ทุ่มสอน : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
5912107322   นางสาวนพรัตน์   วรชิต : เศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ 3ชั่วโมง
6005101302   กรรณิการ์   สิงห์ไชย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101303   กษิมาภรณ์   เชี่ยวชลัญญกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101304   กัลยกร   มาพันธ์สุ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101307   เขษมศักดิ์   ฟักเงิน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101308   คมสันต์   ศรีหน่อ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101309   ภีรนีย์   มานะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101310   นายชาคร   อุปละ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101312   ชญานิศ   ทรงธรรม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101313   ชลดา   แสงทา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101314   ชลารักษ์   คุณาธิมาพันธ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101316   ณัฐธิดา   จินะใจ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101318   ณัฐธิดา   ปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101319   ณัฐพงษ์   ศรีธิมงคล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101320   ณัฐพร   ทองกวาวพนา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101321   ณัฐพันธ์   เขื่อนคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101322   ณัฐริกา   มีสุข : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101323   ณัฐวุฒิ   ชูศรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101324   ดวงจันทร์   สูงรันดอน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101325   ดานิสา   สถานเดิม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101329   นายธนากร   สุภาคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101331   ธัญญรัตน์   ทองเวียง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101332   ธัญญรัตน์   วงศ์โชคสกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101333   ธัญลักษ์   คำมูล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101334   ธิดารัตน์   มูลงาม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101335   ธิติมา   หล้าเต็น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101336   ธีรวัฒน์   แก้วมงคล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101337   วลัญช์ภัทร์   วิรุฬราชศิริธร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101338   นนทกร   ยอดคำปัน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101340   นภัสสร   เกษพันธ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101341   นิชนันท์   จันต๊ะมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101344   บุษญาภรณ์   โลกคำลือ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101345   เบญจภรณ์   กองจันทร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101346   เบญจมาศ   พาทะขัน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101347   ปริญญ์   อาศิรพงษ์พร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101348   ปริญญา   บุญนา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101349   ปวิตรา   ท้าวหล้า : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101350   ปัญญพนต์   คำภิโล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101352   ปิยธิดา   เงินทูล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101353   ปิยะฉัตร   เขตผาติปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101354   ผกามาศ   ฟองคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101355   พณณกร   คบสระน้อย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101356   พลัฏฐ์   คูณจอมเกล้าสิริ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101357   นางสาวพัชนิดา   อินต๊ะปุก : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101358   พิชชาพร   ไชยพันธุ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101361   ภาคภูมิ   ฟักถาวร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101362   ภาธร   ตระกูลสว่าง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101364   ภูวมินทร์   สัมมุขา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101365   มัทรียา   ตรีไวย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101367   นางสาวยุวดี   สีโน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101368   รัชชานนท์   ธีรวังโส : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101370   รัตน์ติกาล   ตุ่นกุนา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101371   รัตนาภรณ์   กันทะดง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101372   วงศธร   แสงออมสิน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101373   วณิชญา   อัมฤทธิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101374   วรนุช   ถนอมกัน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101375   นายวรพล   โชติจิรเดชากุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101377   วรวุฒิ   หล้าสุก : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101378   วัชระ   เครื่องแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101379   วันวิสาข์   ปันเซ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101380   วิภาวนีย์   ใจทอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101381   วิริษฐา   กำแพงคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101382   วิลาศินี   ครุตศรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101384   วิสาขา   เสนาะพรไพร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101385   วีรพันธ์   ใจตั้ง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101386   วีรวัฒน์   วงศ์กองแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101387   วุฒิภัทร   มุ่งเจริญ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101388   ศยามล   พลดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101391   ศิรินภา   คำจันทร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101394   นายศุภชัย   พวงประทุม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101395   สิริยากร   หล่อใจ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101397   สุดสาคร   เขตคีรีทอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101398   สุทธิฉัตร   โชติกจำรูญ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101399   สุนิสา   ผันดอยเด่น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101400   สุภาภรณ์   พรมแจ่ม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101401   สุรางคณา   กันหาลีลา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101402   หมวย   ตองเขี้ยว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101403   อภิญญา   พันธ์ภักดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101405   อัจฉริยะ   คงคาใส : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101406   อัญธิกา   กษีร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101407   อิทธิพล   พิไชยอ้น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101408   นางสาวอุษณิษา   ร้อยลา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101409   เอกชัย   วัฒนาวงศา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101410   ปพิชญา   ตานะเป็ง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104301   กนกพร   วงศ์ปิง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104302   กมลชนก   พึ่งสุยะ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104303   กฤษณะ   เวียงทอง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104305   กัญญารัตน์   ปัญญาศรี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104306   กัณฐิกา   คำหล้า : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104310   เกศินี   พรมมิจิตร์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104311   ขนิษฐา   ลอพอ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104314   จักรี   คำก้อน : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104315   จิราพรรณ   มะตัน : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104320   ชนากานต์   เลิศอุทัย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104325   ชาญณรงค์   จันทร์มี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104326   โชศิกา   คำศรี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104329   ญานิศา   มิ่งขวัญใจ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104332   ณัฐธิดา   ตันมา : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104333   ณัฐพร   สามใจ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104335   ณัฐวัฒน์   โกศิริ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104336   ดรุณี   ปรีชาโปร่ง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104337   ดวงฤทัย   วงค์ราช : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104339   ทิฆัมพร   จันทราภินันท์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104340   ธนกฤต   ไวดี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104341   ธนัชชา   คำรอด : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104342   ธมนวรรณ   ดวงติ๊บ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104343   ธิดาพร   จุรัตน์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104344   นภสร   ก่ำคำ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104348   ปรัชญาภรณ์   พรมเวียง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104352   ปวรุตม์   แก้วหน่อ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104353   สุรัชนา   เครือตา : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104355   ปิยนุช   สิทธิกุลเมฆ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104356   ปิยะดา   เชื้อเต๊อะ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104357   พงศกร   ลิมปชัย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104360   พรพิมล   ปั๋นตุ้ย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104363   พรรณปวีณ์   วงค์ขัดนนท์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104365   พรหมรังษี   สุขเลี้ยง : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104366   พลอยไพลิน   ธนันชัย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104367   พัชรเดช   ประเจิด : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104375   มาทินี   ชูช่วย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104378   รัตติยากร   ชาวส้าน : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104385   วรรณวิศา   นุ่มอินทร์ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104388   วิชชุลดา   ฟองมี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104389   วิชญา   เทพกัน : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104390   วิรชา   ธรรมรังษี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104392   วิศรุต   แสนคำอ้าย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104393   ศรัณย์   จันทร์ซุย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104394   ศรานนท์   โคตะวิน : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104397   ศิริลักษณ์   กันณะ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104398   ศิริลักษณ์   คงกล่อม : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104399   ศิวนาถ   มะตัน : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104400   สิริรัตน์   ลงสิน : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104401   สิริวิมล   สิงห์บัว : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104402   สุประวีร์   บุญมาลัย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104408   เสาวลักษณ์   ธรรมะ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104410   อมรรัตน์   ฐานชารี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104414   เอกภัท   นิธิภิญญากร : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104415   เอกราช   ธนะเสวี : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005104416   เอรารินทร์   เถายศ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101301   นางสาวกชกร   เซ็นน้อย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101302   กตัณณ์   ไชยพรมมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101304   กฤษณะ   อ่อนละมูล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101305   นายก้องภพ   นิยมาศ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101306   กัญญรัตน์   สุขสัจจี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101307   กิตติมา   ดิสา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101309   ไกรวิชญ์   ทองดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101310   ขวัญจิรา   ชมชื่น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101311   ขัติยาภรณ์   บุญตะนัย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101312   จันทร์จิรา   พงษ์รักษ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101313   นายชยากร   ธรรมเขตต์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101314   ชลดา   ติบรรณ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101315   ชลภัทร์   ชมภูทัน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101316   ชวิน   นิลแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101317   ชุติพนธ์   แก้วดำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101318   โชติกา   อินทรสิทธิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101319   ฐากูร   เงินสลุง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101320   ฐานนันท์   ศรีอินทยุทธ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101321   ฐิติชญา   อินทร์เรือง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101322   ฐิตินันท์   ยะมัง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101323   ณัฏฐรินีย์   ธรรมรัตน์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101325   ณัฐพล   นามคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101326   ณัฐวุฒิ   ของมา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101327   เดือนนภา   เสนแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101328   ตะวัน   จันทร์แก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101329   ปวริศฐ์   ธัญญานิติ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101330   ทัตติยา   คำวัง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101331   ทัศนชัย   ชูศรีทอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101332   นายธนาวุฒิ   โนเลี่ยม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101333   ธัญจิรา   กันทวงค์ษา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101334   ธันยมัย   ติระถา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101336   ธีรพันธุ์   เสาร์จันทร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101337   ธีรภัทร์   บุญรอด : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101338   ธีรภูมิ   ซ้อนเสียงดัง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101339   ธีรศักดิ์   ชัยศาสตร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101340   นคร   พึ่งสุวรรณ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101341   นายนภพล   ทะพิงค์แก : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101342   นฤภร   เจาะมู : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101343   นายนลธวัช   ตาวงค์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101344   นัฐธิดา   สุภายะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101345   นัฐวรรณ   มากหลาย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101346   นิธิ   นุรารักษ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101347   บุณยานุช   ทัศนา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101348   ปฏิพล   จะตุ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101349   ปฐวี   อุทวีสาร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101350   นางสาวประภาภรณ์   ศุภผลา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101351   ปัจจัยยา   อินปั๋น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101352   นายปาณวัฒน์   คําบุรี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101354   ปารมี   เจริญศักดิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101355   ปาริชาติ   บารมีสมบูรณ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101356   ผกาวัลย์   เขื่อนคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101357   ผดุงเกียรติ   พีวงษ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101358   นายพงษ์ศักดิ์   ทองกลัด : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101359   พลอย   สุวรรณ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101360   พัชรชรัตน์   อินต๊ะเครือ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101361   พัชรพล   พัดตั๋น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101363   พิชชากร   เอี่ยมธีระกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101364   นายพิชาภพ   รัตนชมภู : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101365   นางสาวพิมพ์วิไล   ไชยวงค์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101366   พิมพ์สุภา   ศักดิ์คงนันทกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101367   นางสาวภัทรภร   ปัญญาทอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101368   ภัทรวดี   เชื้อสายใจ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101369   มนัสวิน   สิงห์อาจ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101370   มัญชุลา   เฟื่องฟู : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101372   ยุวภรณ์   จอมทอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101373   รติพงศ์   สมคะเน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101374   รวิชา   คำแปง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101375   รุจิรา   เต็มแบบ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101376   ฤทธิชัย   ภักดิ์สันติพงศ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101377   ลักษิกา   บุญทวี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101378   ลักษิกา   ณ เชียงใหม่ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101380   นางสาววรรณวิศา   ศรีคำภา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101382   นางสาววลาวรรณ   แสงตา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101383   วัชรพงษ์   ฝั้นวงศ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101384   วิชุตา   สุขสำราญ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101385   วิทยา   ยาวิไชย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101386   นางสาววิลันดา   สุภายอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101387   นายศรายุท   สวนจันทร์ดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101388   นางสาวศริญญา   ธีรวัฒน์ประทาน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101389   นางสาวศศิวิมล   ม่วงคำ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101390   นางสาวศิริกาญจน์   ศรีวรรณะ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101391   ศิรินทรา   คิดดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101393   ศิริลักษณ์   พริบไหว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101395   นายศุภสันต์   พรวิทยารัตน์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101397   สหัสวรรษ   ติยะโคตร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101398   สิทธิชัย   ศรีสวัสดิ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101399   สิทธิชัย   อินต๊ะจาย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101400   สิรวิชญ์   วัฒนวาทิน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101401   สิรวิชญ์   อุ่นอก : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101402   สิริลักษณ์   เรืองวิไลพร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101403   สุกัญญา   ญาณแขก : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101404   นายสุชาติ   คีรีแสนภูมิ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101405   สุดาพร   ธิตินนท์กูน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101406   สุทธินันท์   หล่อวิไลกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101407   สุพิชชา   สมกาศ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101408   สุภาวดี   ชดช้อย : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101409   สุรีย์พร   ท้าวมั่น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101410   เสาวลักษณ์   มีแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101411   โสภิตา   มาลุจันทร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101412   โสรยา   ฟองสุภา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101413   อนุกุล   จันต๊ะคาด : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101414   อภิสิทธิ์   ธเนศวรสุวรรณ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101415   ฑิตยา   ใจเนตร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101416   อรทัย   นำพล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101417   วราภัสร์   สุวรรณ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101418   นางสาวอรยา   หุ่นทอง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101419   อรรถพล   ขยัน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101420   อรอนงค์   คงประยูร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105101421   นายอัษฎางค์   เตชะอุ่น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105302   กัญธิกา   จันทร์นพเก้า : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105303   กิ่งกาญจน์   กุลุชิ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105305   จารุวรรณ   เพชรยอด : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105306   จารุวรรณ   ศิริ : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105307   จิณัฐชา   อาทรประชาชิต : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105308   จิตสุภา   ป้อมเสมา : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105310   ชนกานต์   ผูกจิต : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105311   ชเนตตี   ลือชัย : รัฐประศาสนศาสตร์ 3ชั่วโมง
6105105312   ชลณิชา   สกุลจรรยาดี :