ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5803103301   นางสาวกชพร   พรมมารัตน์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103302   นายกิตติพงศ์   นันตาบุญ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103303   นางสาวเกวลี   แซ่เจ๋า : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103304   นางสาวคุณัญญา   แก้วเกตุ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103305   นางสาวจันทนา   นันตา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103306   นางสาวจิตรานุช   ปันทะนันท์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103307   นายจิรัฏฐ์   โพธิยอด : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103308   นางสาวจุฑามาศ   กัดผุ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103309   นายเจษฎา   กันยาคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103310   นางสาวชรินรัตน์   หวังหมู่กลาง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103311   นางสาวฐาปนี   ศรีสัจจา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103312   นางสาวณฐมน   เกิดลาภ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103313   นางสาวณัฐนิช   อิ่นมะโน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103314   นางสาวดวงใจ   เขื่อนจันทร์ทึก : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103315   นางสาวทิพยาพัศ   เรืองคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103316   นายธนชัย   กันทะบุปผา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103317   นายธนวัฒน์   เวชพสิษฐ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103318   นางสาวธนาภรณ์   ใจกว้าง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103319   นางสาวธมลวรรณ   กลิ่นชิด : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103320   นางสาวธัญญาลักษณ์   กันธา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103322   นางสาวนันทนัช   กาวิวงศ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103323   นายปฏิวัติ   ใจแก้ว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103324   นายประกฤษฎิ์   ซุ่นอินทร์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103325   นางสาวอคิราห์   ทรัพย์สิริตระกูล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103326   นางสาวปิยณัฐ   สีลาน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103327   นางสาวพนิตตา   อินต๊ะแก้ว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103328   นายพิชญพงศ์   ทรงเจริญ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103329   นางสาวพิชญานิน   ง่อยเตจา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103330   นายพิทวัส   ชนะสาร : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103331   นางสาวพิมผกา   พันปุกปิก : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103332   นางสาวพิมพ์พิดา   สิทธิ์คงเด่น : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103333   นางสาวภาวิณี   มณีชัย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103334   นางสาวยศธร   สุ่นทอง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103335   นางสาวรักษิณา   สืบศักดิ์วงศ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103336   นางสาวรัชนีกร   ใสยาท : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103337   นางสาวรัตติกาล   มะโนคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103338   นางสาววรัญญา   ฤทธิ์เดชวงศ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103339   นางสาวศิริเพ็ญ   โชติสรง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103340   นายศุภฤกษ์   ลือเกรียงไกร : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103341   นางสาวสาวินี   เทพวัช : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103342   นางสาวสุดารัตน์   ดูแสง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103343   นางสาวสุธาทิพย์   ศรีแกวงศ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103344   นางสาวสุภาพร   เขื่อนแก้ว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103345   นางสาวสุมินทร์ตรา   คุ้มคง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103346   นางสาวหฤทัย   โพธิเจริญ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103347   นายอิทธิพล   เปี้ยอุตร : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5803103348   นางสาวอินทิรา   กนิษฐานนท์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5804104350   นางสาวธัญรดา   ปัตตาฤทธิ์ : สถิติ 56ชั่วโมง
5903103301   นางสาวกมลชนก   ทองงามขำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103302   นายกฤตยชญ์   โกฏิเเก้ว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103303   นางสาวกัญญาภัค   รุ่งแสงจันทร์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103304   นางสาวกัญยา   วงค์ทิพย์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103305   นางสาวกัลยรัตน์   ปรางทอง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103306   นายกิตติพงษ์   อินทร์เมือง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103307   นายกิตติศักดิ์   ปันเป็ง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103308   นางสาวกุลณัฐ   นะมะหึมา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103309   นางสาวเกศินี   เนตรธิยา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103310   นางสาวคำนุ่ม   เดือนอิน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103311   นางสาวจารุมาตย์   ห้วยไชย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103312   นางสาวจารุวรรณ   อ่างคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103313   นางสาวจิดาภา   แสนมูล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103314   นางสาวเจนจิรา   สายจีน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103315   นางสาวฐมาพร   สิงหปรีชา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103316   นางสาวฐานิตย์   ชุมศรี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103317   นางสาวฐิติรัตน์   ทะโป : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103318   นางสาวณัทติกานต์   มูลต๋า : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103319   นายตะวัน   เหลานาคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103320   นางสาวทณิกานต์   ฤษิตนรเศรษฐ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103321   นายเทพภาชัย   อิสสระชัย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103322   นายธนกร   ขยันกิจพัฒนา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103323   นางสาวธัญชนก   เทพวงค์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103324   นางสาวธัญลักษณ์   สายสืบ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103325   นางสาวธิดารัตน์   ก๋าแก้ว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103326   นางสาวธิติมา   ทองยอด : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103327   นางสาวนภัสสร   เมธาอนันต์กุล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103328   นางสาวนริศรา   รัตนะ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103329   นางสาวนาริต้า   โลหานุวัต : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103330   นางสาวน้ำทิพย์   รักชีวิต : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103331   นางสาวปานฉัตร   ศรีวิชัย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103332   นางสาวพรทิพา   ต๊ะต้องใจ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103333   นายพรฤกษ์   พรอภิญญากุล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103334   นางสาวพิมผกา   ปู่คำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103335   นางสาวเพ็ญนภา   ละทินา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103336   นางสาวไพรินทร์   คุณปิ๊ก : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103337   นางสาวไพลิน   ชัยชนะ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103338   นางสาวภัทรวดี   บุญจันทร์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103339   นางสาวภาณุมาส   บุตรชารี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103340   นางสาวภารดา   มางิ้ว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103341   นายมณฑล   คีรีบูนแดนไพร : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103342   นางสาวมินตรา   อุทาหรณ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103343   นางสาวยุพารัตน์   บัวจันทร์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103344   นางสาวรัตติกา   ติง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103345   นางสาวรัตติยากร   ภู่เรียนคู่ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103346   นางสาวรัตติยาพร   หงษ์เขียว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103347   นางสาวรัตนาภรณ์   มีมาก : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103348   นางสาวรัตนาภรณ์   วงค์สิงห์คำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103349   นางสาวลดาวัลย์   ดวงจันทร์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103351   นางสาววีรดา   ทองศรีนุ่น : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103352   นางสาวศศิพร   แซ่จ๋าว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103353   นางสาวสิริวรรณ์   แสงล้ำเลิศ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103354   นางสาวสุกัลยา   เหลืองเจริญ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103355   นางสาวหนึ่งฤทัย   คำเขียว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103356   นายอนุวัต   อุทธิยา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103357   นางสาวอรกานต์   กาบคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103358   นางสาวอรวรรยา   สุวรรณสน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103359   นางสาวอลีนดา   กันทาสืบ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103360   นางสาวอันธิกา   เจริญเมือง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5903103361   นางสาวอาภาภรณ์   ธนาฤทธิ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
5919101361   นางสาววรันธร   พรรณธรรม : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 56ชั่วโมง
6003102333   นางสาวพิชญานิน   ง่อยเตจา : วิศวกรรมอาหาร 56ชั่วโมง
6003103301   นางสาวกชกร   คำชัยยะ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103302   นางสาวกัญญารัตน์   รำพึงวงศ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103303   นางสาวคำหวาย   ร้านทอง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103304   นางสาวจารุวรรณ   โนจรมา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103305   นางสาวจีรนันท์   วานิชต์นติลานนท์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103306   นางสาวฉัตรนิษสรา   วานิชต์นติลานนท์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103307   นางสาวจุฬาลักษณ์   จันทร์หอม : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103308   นางสาวชนัญญา   วงษ์สง่า : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103309   นางสาวชนิสรา   เทียมเมฆา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103310   นางสาวชมัยพร   ปัจจัยยัง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103311   นางสาวชลดา   ปาทำมา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103312   นางสาวณัฐกานต์   มะโดด : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103313   นางสาวณัฐนรี   คันทะมัง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103314   นายณัฐพงษ์   มุงเมือง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103315   นางสาวณัฐภัทร   เทียมพูล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103316   นายณัฐวัตรชัย   ตาคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103317   นายณัฐวุฒิ   สิงห์สุข : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103318   นายณัฐวุฒิ   สุพะนาม : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103319   นายณัฐิวุฒิ   เกี๋ยงคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103320   นางสาวดรุณี   วงษ์สลุง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103321   นางสาวดารินทร์   แยชอกู่ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103322   นายถนิมมาส   อินทนนท์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103324   นางสาวธัญญาลักษณ์   เสนอิ่น : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103325   นางสาวธัญญาศิริ   ตลับเพชร : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103326   นางสาวธันยพร   แซ่ลี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103327   นางสาวนคนันทินี   หงษ์มาลา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103328   นางสาวนิชานันท์   ทิศาธนาเสฏฐ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103329   นางสาวกมลลักษณ์   ประสันรักษ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103330   นางสาวเนตรนภา   สุจดา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103331   นางสาวบงกชรัตน์   บุญรุ่งเรืองศักดิ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103332   นางสาวเบญจมาศ   อินแปง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103333   นางสาวปทุมรัตน์   ขันหอม : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103334   นางสาวปพิชญา   นาดูน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103335   นางสาวปรียาภรณ์   ธรรมมัง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103336   นายปิยะพงศ์   เศษสรี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103337   นางสาวผลทิพย์   นันทา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103338   นายพัฒนา   ใจใหม่ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103339   นางสาวพรชีวินทร์   รัตนกาญจน์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103340   นางสาวพรธิดา   ถาแวง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103341   นางสาวพรพรรณ   เลาหาง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103342   นางสาวพรพฤติกร   หัตถกอง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103343   นางสาวพรรณิภา   เต๋จ๊ะดี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103344   นางสาวพิชิตา   สุขุมประเสริฐ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103345   นางสาวพีชญาพร   ข่ายสุวรรณ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103346   นางสาวพีรพร   รองนวล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103347   นางสาวเพียงขวัญ   ปัญญา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103348   นายภาณุพงศ์   น้อยผล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103349   นายมนัสวี   ใจใหญ่ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103350   นางสาวมุกอาภา   แก้วมีศรี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103351   นายรณชัย   จันทร์ตน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103352   นางสาวรินทร์ลภัส   สันธิ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103353   นางสาวลักษมน   บวรภัควรา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103354   นายวัชรพงษ์   เทพังธง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103355   นายศรัณย์   สิทธิชัย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103356   นางสาวศวิตา   ทิพย์วงษา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103357   นายศักดา   มูลโลก : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103358   นายศิริโชค   แสนศิริ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103359   นางสาวศิริประภา   ยะมงคล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103360   นายสมเกียรติ   ป้อมศรี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103361   นางสาวสิเมษินี   คูปฏิพัทธ์นุกุล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103362   นางสาวณิชนันช์   เชียงแรง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103363   นางสาวสุพัตรา   นิทัศนกุล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103364   นางสาวสุภาพร   บุญกว้าง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103365   นางสาวสุภาวินี   พันธ์สวัสดิ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103366   นายสุริยา   อ้นยะ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103367   นางสาวสุรีวัลย์   บัวนา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103368   นางสาวสุวพัชร   อุยถาวรยิ่ง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103369   นางสาวเหมสุดา   พรมประเสริฐ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103370   นางสาวอริชญา   เงินแท้ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6003103371   นางสาวอัลชิรา   จิตต์จร : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6008104301   นายกรวิชญ์   อินทร์บำรุง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6008104302   นางสาวเกวลิน   ร่มโพรีย์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6008104303   นางสาวชฎาพร   มรกต : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6008104304   นางสาวณิชมน   บุญทะวงศ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6008104305   นางสาวดาริณี   เบอร์เดน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6008104306   นางสาวลภัสรดา   นิลมาก : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6008104307   นางสาวนงลักษณ์   แก้วดี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6008104308   นางสาวนจิรา   พิมขนิษฐ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6008104309   นางสาวนนธิชา   แสงจันทร์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6008104310   นางสาวบุณยานุช   โพธิ์ทอง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6008104311   นางสาวพนิตนันท์   ธุรี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6008104312   นายภราลักษณ์   ไกรศรี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6008104313   นางสาวรัตติยากร   ศิลาเณร : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6008104314   นางสาววรัญญา   สิงหัตถะ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6008104315   นายศักดิ์สิทธิ์   กุลกระโทก : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6008104316   นางสาวรจนา   คณทา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6008104317   นายธนากร   คะเชนเนียม : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 56ชั่วโมง
6014102349   นายธนกร   รวิพงศ์ภา : ภาษาอังกฤษ 56ชั่วโมง