ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5908114325   ทศนาถ   ใจเขื่อน : เกษตรป่าไม้ 6ชั่วโมง
6008115317   พรสวรรค์   ชำนาญ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6108103302   นางสาวกุลวดา   แก้ววันดี : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108103303   นางสาวจินต์จุฑา   พรหมศรี : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108103306   นางสาวชนิสรา   งามวงษ์ : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108103307   นางสาวชลิตา   แฉล้มลอย : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108103309   นายธนวัฒน์   ชูจิตร : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108103311   นางสาวพิกุล   มะโนนึก : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108103312   นางสาววรัญญา   คำดี : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108103314   นางสาวศริพร   ดอกคำ : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108103316   นางสาวสายฝน   เผือกเพ็ชร์ : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108103317   นางสาวหทัยชนก   ศรีสะอาด : เทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
6108106310   นางสาวสุวิชาดา   โกสุระ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6108106313   นางสาวพิชญาณี   คำสอน : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
6108107305   นายเกรียงไกร   พรมมา : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107316   นางสาวณิชาภัทร   จั่นวงศ์แก้ว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107318   นายทักษิณ   ปวงคำ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107320   นายนที   ทาเวียง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107321   นายนพณัฐ   แตงอ่อน : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107323   นายนาวิน   บุตรสอน : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107324   นายบุญยกาญจน์   จูเปี่ยม : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107330   นายพงศกร   ทองเอี่ยม : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107337   นายวิริทธิ์พล   ตะไมล์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107339   นายศรัณน์   เพชรภูมี : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108107349   นายชินวัฒน์   กิ่งแก้วเพชร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
6108109301   นายเกียรติกุล   ลาภธนาดี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109303   นางสาวจิตรานุช   สุรินทร์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109304   นายจิรวิชญ์   จันทร์เจือจุน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109305   นางสาวจุฑามาศ   นากวิกรัย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109306   นางสาวชลธิดา   ถาเต็ม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109310   นางสาวทิพวรรณ   ตาสลี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109311   นายธงชัย   เมฆอากาศ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109312   นายธนกฤต   ออศิริ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109313   นายธนโชติ   เเก้วมะณี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109317   นางสาวนลินี   บุตรงาม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109319   นายพรเทพ   ชูศรีจันทร์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109322   นายภคพงษ์   สมสวัสดิ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109323   นางสาวรัตนาภรณ์   สอ้าง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109324   นางสาววชิราภรณ์   อุตพรม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109325   นายศรัณยู   โถงโฉม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109326   นายศิลปกร   มั่นคง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109327   นายสหรัฐ   ปลื้มสุวรรณ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109328   นายสุทิวัส   ใจ๋ใจ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109329   นางสาวสุภาวดี   ติ๊บแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108109330   นายอภิชาติ   โคตรพรม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
6108110312   นางสาวภรณ์ทิพย์   เป็นดี : การตลาด 6ชั่วโมง
6108110313   นางสาววิมลรัตน์   เสนานุช : การตลาด 6ชั่วโมง
6108111301   นางสาวกชกร   เพ็งสุข : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111302   นางสาวกนกวรรณ   วิเศษสุข : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111304   นางสาวเจนจิรา   วงศ์โพธิ์ : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111306   นายชยากร   ผลกรรณ์ : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111308   นางสาวธิดารัตน์   เคลิ้มกระโทก : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111309   นายนครินทร์   กอฝั้น : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111311   นางสาวปณัฏฐา   นนท์ทองศรี : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111314   นางสาวรุ่งนิมิต   แก้วคำ : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111315   นายสายฟ้า   อาลักขิต : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111316   นางสาวสาวิตรี   บุญปาน : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111317   นางสาวสุชานาถ   แก้วสุวรรณ์ : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111319   นายอิศรา   อินเพ็ชร : บัญชี 6ชั่วโมง
6108111320   นางสาวอิศริยา   ศรีจูม : บัญชี 6ชั่วโมง
6108115302   นางสาวจันทริกา   แก้วสระแสน : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6108115303   นายจารุพัฒน์   นวลสาย : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6108115304   นายชญานิน   บุญเพิ่ม : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6108115306   นางสาวฐิติกาญจน์   ชื่นชม : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6108115307   นางสาวณัชยาภรณ์   ตันคำ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6108115310   นายนนธวัช   สุวรรณโน : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6108115314   นางสาวมาลินี   โคตรชมภู : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6108115315   นางสาวรัตติกาล   แสงจันทร์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6108115316   นางสาวศิริลักษณ์   บรรหาลี : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6108115317   นายศุภกร   กระเซ็น : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6108115319   นายสายชล   ทองเศรษฐี : เทคโนโลยีการผลิตพืช 6ชั่วโมง
6108117301   นางสาวกิตฏิญากร   ดอนเคนรถ : ชีววิทยาประยุกต์ 6ชั่วโมง