ผู้เข้าร่วม
มหาวิทยาลัยแม่โจ้-แพร่ เฉลิมพระเกียรติ 2
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม 2
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5808107351   นายปราณศักดา   พิริยะเมธี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5808109319   นายวัชรินทร์   อ้มทองหลาง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
5808109327   นางสาวสมัชญา   เชื้อจิต : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109301   นางสาวกมลฉัตร   บุญเติง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109302   นายกิตติพงษ์   ฉัตรแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109303   นายกีรติ   งามดี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109304   นายจตุพงศ์   บงแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109305   นางสาวจันทิมา   ฟักผล : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109306   นางสาวจานุริน   เถิงตอง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109307   นางสาวจารุวรรณ   ตรรกวัจนวงศ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109308   นางสาวชนนิกานต์   หนูช่วย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109309   นางสาวชนากานต์   วันวิเศษ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109310   นายชัชรินทร์   อาวาสพรม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109311   นายชาครินทร์   สุทธิรักษา : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109312   นายณัชพล   มั่นเหมาะ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109313   นายณัฐพัชร์   พิทยานุรักษ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109314   นางสาวดวงหทัย   ปินตาพรม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109315   นายถิรพิทย์   ยศทวี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109316   นายทศพล   บุญธิมา : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109317   นางสาวธารารัตน์   โชคผอม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109318   นายธีรภัทร์   ไทยเฉลิม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109319   นายธีรวัฒน์   ติมุลา : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109320   นายบัญญวัต   พันธุ์วิเชียร : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109321   นายปฐมภพ   จันทร์โม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109322   นางสาวปัทมา   กสินัง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109323   นางสาวปาณิศรา   จิตตรัตน์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109324   นางสาวพิชญดา   หอมจันทร์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109325   นายพิสิษฐ์   เชาวกิต : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109326   นายภัคพล   สมปู่ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109327   นางสาวมณีรัตน์   ราชบุรี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109328   นางสาวรัชนีวรรณ   นพแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109329   นางสาวรุ่งเฉลิม   สถิตยัง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109330   นางสาวรุ่งนภา   ใชยคำ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109331   นายวิสันต์   พรมน้อย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109332   นายวีรพงศ์   ครุธจันทร์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109333   นายวุฒิพงศ์   ปั๋นริกัน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109334   นายศรายุทธ   แหน่งน้อย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109335   นางสาวศิวพร   พนมเครือ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109336   นายสรศักดิ์   ประสุทธิ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109337   นายสิรวิชญ์   ไชยบัวแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109338   นางสาวสุชาวดี   เข็มวิชัย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109339   นางสาวสุตา   ประสมสัตย์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109340   นางสาวสุพัตรา   ใจน่าน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109341   นางสาวอนุธิดา   อินนุรักษ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109342   นางสาวอัฐการณ์   พันเลียว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008109343   นางสาวสุพัตรา   สุริยะ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 3ชั่วโมง
6008111301   นางสาวกชกร   อินทะเสม : บัญชี 3ชั่วโมง
6008111303   นางสาวจุฑามาศ   ไชยศรี : บัญชี 3ชั่วโมง
6008111304   นางสาวชลธิชา   เวียงแก้ว : บัญชี 3ชั่วโมง
6008111305   นายญาณพล   เขียวเขว้า : บัญชี 3ชั่วโมง
6008111309   นางสาวนฤชา   สารดี : บัญชี 3ชั่วโมง
6008111312   นางสาวเนตรชนก   ปาริมา : บัญชี 3ชั่วโมง
6008111318   นายวรพล   ต่ายพูล : บัญชี 3ชั่วโมง
6008111320   นายศุภกัณฐ์   ฉิมเอี่ยม : บัญชี 3ชั่วโมง
6008115301   นางสาวกนกวรรณ   มากศรี : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115302   นายกษิดิ์เดช   ภู่ทอง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115303   นางสาวกัลยรัตน์   ภักดี : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115304   นายคณาธิป   อินสูงเนิน : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115305   นางสาวเจนจิรา   บุญสุข : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115306   นางสาวชนม์นิภา   ปาโน : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115307   นางสาวฐิดาภรญ์   มุสิกุล : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115308   นางสาวณิราพร   คุณวงศ์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115309   นายธนากร   การวงษ์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115310   นายนำไทย   เเซ่ยั้ง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115311   นางสาวน้ำหวาน   สุคงเจริญ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115312   นางสาวนิธิพร   ศรีพิทักษ์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115313   นางสาวประกายชนก   วอนเพียร : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115314   นายปัญจพล   สิทธิสูงเนิน : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115315   นางสาวปิยธิดา   ทิพย์ละคร : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115316   นายพงศกร   บุญโสม : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115317   นางสาวพรสวรรค์   ชำนาญ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115318   นายพิพัฒน์พงศ์   กำลังยง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115319   นายวัชระ   คำทูล : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115320   นางสาวศรัญยา   บุญสร : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115321   นางสาวศศินา   เป็นสุข : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115322   นายสมชาติ   อินสิน : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115323   นายอดิเทพ   เป้าหินตั้ง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115324   นายอรรถพล   ทรายอินทร์ : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115325   นางสาวอรวรรณ   กระต่ายทอง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115326   นายอรุณรัชช์   แก่นทอง : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115327   นางสาวธนพร   นกเล็ก : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115328   นายกมลภพ   ใจมั่น : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง
6008115329   นางสาวปริชาติ   ไชย์บัวแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตพืช 3ชั่วโมง