เมนู
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Maejo University
ติดต่อ
บุคลากร (เข้าสู่ระบบ)
หน้าหลัก
พัฒนาบุคลากรและกิจกรรม
ผู้เข้าร่วม
ผู้เข้าร่วม
ไม่มีข้อมูล
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5801102450
นางสาว
ศศิธร
สมุทรเขต
:
พืชสวน (พืชสวนประดับ)
3ชั่วโมง
5801102472
นางสาว
สุนทรา
เป้รอด
:
พืชสวน (พืชสวนประดับ)
3ชั่วโมง
5806103355
นางสาว
ณัฐญา
กันต๊ะมา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
5901105356
นางสาว
พรรณนิกา
ตาแก้ว
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5901105369
นางสาว
มะลิลา
แสงท้าว
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
5906104466
นางสาว
อภิญญา
พรหมยศ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
5912101387
นางสาว
อริสา
ตะยะพงค์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
5922101388
นางสาว
วิมลมณี
นิสภา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
5922101393
นางสาว
ศศิธร
โห้หนู
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
5922101424
นางสาว
อรอนงค์
จันทร์เกตุ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6001101001
นางสาว
กนกวรรณ
ทองคำ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101003
นางสาว
จุทาธิป
ไผ่ตาแก้ว
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101004
นางสาว
ฉัตรวรินทร์
ชุ่มกลาง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101009
นาย
ทรรศนะ
จงโวหาร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101011
นาย
ทัศไนย
กล้าหาญ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101014
นาย
นพดล
อ่องยิ้ม
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101016
นางสาว
นัฐฐิกา
เร็วการ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101019
นาย
ปรีชา
บุบผาศักดิ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101030
นาย
วรพล
บัวคำ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101031
นาย
วโรดม
ใฝ่รักษาทรัพย์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101033
นาย
วัชรากร
มาขำ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101040
นางสาว
สกาวรัตน์
พิศเพ็ง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101301
นางสาว
กนกวรรณ
ปิ่นเมือง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101302
นาย
กฤษฎา
วังเป็ง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101303
นางสาว
เกวลิน
ไชยนุรักษ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101305
นางสาว
ขวัญตา
สงเนย
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101306
นางสาว
จิตตรา
ลำภา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101307
นางสาว
จิรัชญา
ชุ่มวงค์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101308
นางสาว
จีรพรรณ์
คล่องงานราษฎร์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101309
นางสาว
จุฑามาศ
จันทร์ดี
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101310
นาย
เจตนิพัทธ์
พิมพิสัย
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101311
นาย
เฉลิมชัย
พิทักษ์พงศ์เจษฎา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101312
นาย
ชาคริต
ศกุนรักษ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101313
นางสาว
ชุตินันท์
วงศ์ชัยยา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101314
นาย
ฐิติพงษ์
สุยะใหญ่
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101315
นางสาว
ณัฐกานต์
ปานเกิด
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101316
นาย
ณัฐดนัย
เรืองมาลัย
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101318
นาย
ณัฐวุฒิ
จันทร์แก้ว
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101319
นางสาว
ดุษณี
ผิวทอง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101320
นาย
ถิรายุ
บุตรนาแพง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101321
นาย
ทัตเทพ
สัพโส
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101322
นางสาว
ทัศนีย์
สีเสนซุย
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101323
นาย
ธนาธิป
ปรางวิรุฬห์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101324
นาย
ธัชธรรม
คำป๊อก
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101325
นาย
ธารารักษ์
อาจหาญ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101326
นางสาว
ธีรดา
ธงวิลัย
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101327
นาย
ธีรพงษ์
ทาทอง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101328
นาย
ธีรวัฒน์
แก้วเครือวงค์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101329
นาย
ธีรวัฒน์
เนียมหอม
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101330
นางสาว
นภาพร
ภุมรินทร์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101331
นางสาว
นรารัตน์
ทาวงศ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101332
นางสาว
นัฐลิกา
ศรีตันดา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101335
นางสาว
นิศารัตน์
มั่นศิล
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101336
นาย
นุพงษ์
สุจา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101337
นางสาว
บุษกร
จงกลรัตน์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101338
นาย
ประกาศิต
ผดุงสี
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101339
นางสาว
ปราญชลี
สุยะ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101340
นาย
ปริญญา
ดอนเทพพล
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101341
นาย
ปริญญา
สอนแก้ว
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101342
นาย
ปิยะพงษ์
ชัยหมอน
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101343
นาย
พงศ์ศิริ
ทองสวาท
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101344
นางสาว
พรณัฐชา
ผิวงาม
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101345
นาย
พิชากร
มีทัน
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101346
นางสาว
พิมพ์วิภา
บุตรวงค์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101347
นางสาว
พิมลพรรณ
จอมคำ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101348
นางสาว
พิมลพรรณ
สุขจันทึก
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101349
นางสาว
แพรวพรรณ
โนนสันเทียะ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101350
นาย
ภพรัตน์
สันวิลาศ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101351
นางสาว
ภวิตรา
โภครักษา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101352
นางสาว
มณันทยา
เทพตาแสง
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101353
นางสาว
มาลัย
ทรายทวีป
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101354
นางสาว
มุกดา
นาคป้อมฉิน
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101355
นาย
ยศนนท์
ประเสริฐทรัพย์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101356
นาย
ยุทธนันท์
พฤกษาพราว
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101357
นางสาว
ยุราพร
พันธวงษ์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101358
นาย
รัตนพงษ์
พินทิสืบ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101359
นาย
รัตนพนธ์
แก้วจักร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101361
นางสาว
รุจิรา
อินต๊ะรัตน์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101362
นาย
วรภาส
เวฬุมาศ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101363
นาย
วริทธ์
สุรกุล
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101365
นางสาว
วาริณี
ประจักษ์บุญเจษฎา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101367
นาย
ศราวุธ
โมรัฐเสถียร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101368
นางสาว
ศรีนคร
เพ็งถา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101369
นางสาว
ศศิธร
พิลา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101370
นางสาว
ศศิภา
โพธิ์สิน
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101371
นางสาว
ศศิมา
ยามี
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101372
นางสาว
ศิริวรรณ
วรรณชาติ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101374
นาย
สพล
สมนาม
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101375
นางสาว
สราลี
พรมมายะกุล
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101376
นาย
สันติภาพ
สุริวรรณ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101377
นางสาว
สุชาวดี
อัตรสาร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101378
นางสาว
สุภิญญา
ทาอุปรงค์
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101379
นางสาว
หนึ่งฤทัย
แก้วเทศ
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101380
นาย
อจลวิชญ์
นาบุญมี
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101382
นาย
อัจฉริยะ
กันหา
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001101383
นางสาว
อาทิตยา
นามโคตร
:
พืชไร่
3ชั่วโมง
6001102301
นางสาว
กนกวรรณ
ภู่ด้วง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102302
นางสาว
กนกวรรณ
อาจหาญ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102303
นางสาว
กมลรัตน์
ศรีจักร์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102304
นางสาว
กรนิกา
กิติมา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102305
นาย
กฤตเมธ
ปินไชย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102306
นาย
กฤติพงศ์
วงค์ปาลีย์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102307
นาย
กฤษฎา
วันธงไชย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102308
นาย
กลทัฐ
บุญรัตน์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102309
นางสาว
กัญจนา
ปาประกัง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102310
นาย
กัมปนาท
สมรุส
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102311
นางสาว
กัลยรัตน์
สุขใจ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102312
นางสาว
กัลยาภัสร์
ดำบัว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102313
นางสาว
กาญจนา
วงษ์มณี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102314
นาย
กิตติคุณ
จันทร์แก้ว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102315
นาย
กิตติพงษ์
บุญชุม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102316
นาย
กิตติพัฒน์
จันทร์ใจ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102317
นางสาว
เกวลิน
ฟูกัน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102318
นางสาว
เกศินี
แสงสรีจันทร์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102320
นาย
ขวัญชัย
วงค์ถาติ๊บ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102323
นางสาว
จันทกานต์
กล้าหาญ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102325
นาย
ชณธนรรธน์
ซอตา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102326
นางสาว
จินตนา
สุทธาชีวสิทธิ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102328
นาย
จิรายุ
พรหมประทานเดชา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102330
นางสาว
จุฑามาศ
ผลไม้
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102331
นางสาว
จุฑารัตน์
บริบูรณ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102332
นางสาว
จุฬารักษ์
คำลือ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102333
นางสาว
จุฬาลักษณ์
เรียงยาย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102335
นางสาว
ชนัญชิดา
ธรรมชาติ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102337
นาย
ชราวุฒิ
ยุบไธสง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102338
นาย
ชวิน
สุข่า
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102339
นางสาว
ชาลิสา
อ่อนประสพ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102340
นาย
ชิตพล
เผื่อนศรี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102342
นางสาว
ฐาปนี
สิบหว้า
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102343
นางสาว
ฐิติกานต์
แสนดวงดี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102344
นาย
ณัฐ
ท่อทอง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102345
นาย
ณัฐพงศ์
นพรเกตุประธาน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102346
นาย
ณัฐพงษ์
ใจวรรณ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102348
นาย
ณัฐวุฒิ
การเร็ว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102349
นาย
ณัฐิวุฒิ
สีตุ้ยเลิง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102350
นาย
ดนุพร
พิเศษชีพ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102352
นาย
ทรงธรรม
สุวรรณอักษร
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102353
นาย
ทรัพย์ศิริ
จงจอหอ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102354
นางสาว
ทักษีณา
เพชรประกายไพร
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102356
นางสาว
ทิพย์เกษร
ทองแสงธรรม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102357
นางสาว
ทิพยา
จันทร์หอม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102358
นาย
ธนโชติ
ม่งจี้
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102359
นางสาว
ธนพรรณ
พลับพลา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102361
นาย
ธนพล
รัตนจันทร์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102364
นาย
ธนาพล
เชาวลิต
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102365
นาย
ธนารักษ์
บัวงาม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102366
นางสาว
ธนิชา
ทะไชย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102367
นาย
ธรณินทร์
ไชยกระเชียง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102368
นาย
ธรรมชาติ
ทีเจริญวารี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102369
นาย
ธวัชชัย
ลาภขุนทด
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102370
นางสาว
ธัญญลักษณ์
อุดตา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102371
นางสาว
ธัญทิพย์
เขียวสด
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102372
นางสาว
ธีญารัตน์
ถิ่นที่
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102373
นาย
ธีรดนย์
มลิเครือ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102375
นาย
ธีระวุฒิ
คำมา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102376
นาย
นครินทร์
วงศ์หาญ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102378
นางสาว
นนทพร
แตงรื่น
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102379
นางสาว
นนธิญา
ไชยเสน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102381
นางสาว
นพมาศ
ชุมภูมี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102382
นางสาว
นภัสรพี
หมื่นอุสาห์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102384
นางสาว
นลินี
พรหมสังข์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102385
นางสาว
นัดทิดา
มอญศรี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102387
นางสาว
นันทวรรณ
มูลสุข
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102388
นางสาว
น้ำฝน
ชาภักดี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102390
นางสาว
นิรชา
จิตเส็น
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102391
นาย
นิรุช
สิงห์อุปโป
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102392
นางสาว
นิศารัตน์
คำปา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102393
นาย
บุญรภัทร
บุญแก้ว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102394
นางสาว
ปฏิมา
ดวงแก้ว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102395
นางสาว
ปฏิมาพร
ชัยชื่น
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102396
นางสาว
ปนิดา
ด้านเนาลา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102397
นางสาว
ปภัสสร
หม่อมปุก
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102398
นางสาว
ปภาริดา
สุยะพรม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102399
นาย
ปริญญ์
สมัครธัญญกรณ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102400
นางสาว
ปริญญา
คนมาก
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102401
นาย
ปริญญา
คำภูแสน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102402
นางสาว
ปวีณา
วงศ์แวว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102403
นางสาว
ปวีณา
อาจคำชัย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102404
นางสาว
ปัทมพร
เพียรพยายาม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102405
นางสาว
ปาริชาติ
เชื้อหมอ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102409
นางสาว
พรหมพร
ธิวงค์เวียง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102410
นาย
พฤกษ์
ศรีตะวัน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102411
นางสาว
พัชรินทร์
เปนะนาม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102412
นางสาว
พัชรินทร์
สีปัชชา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102413
นาย
พิชิตพล
คำหนัก
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102415
นางสาว
พิมพกานต์
รูปสูง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102416
นางสาว
พิมพ์ลภัส
ศรีชัยวงค์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102417
นางสาว
พิมรภา
คำภีระ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102418
นางสาว
พีรดา
คำแก้ว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102419
นาย
พีรวิชญ์
บุญเพ็ง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102421
นางสาว
เพ็ญพร
แจ่มจรัสคีรี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102422
นางสาว
แพรพลอย
โพธิสง่า
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102423
นางสาว
ภัทรวดี
ทองหล่อ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102424
นางสาว
ภัทรา
แก้วมีสี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102425
นางสาว
ภันทิรา
ทาคำมา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102427
นาย
ภานุวัฒน์
นันทะเส
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102428
นาย
ภาสกร
เอกวรินทร์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102429
นางสาว
มัณฑนา
บุญเจือ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102430
นางสาว
มินตรา
โวหาญกล้า
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102431
นาย
มุสลีมีน
แวหามะ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102432
นางสาว
ยศธร
เกตุหิรัญ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102433
นาย
โยธิน
เครือชัยชนะ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102435
นางสาว
รวีภัทร์
เยี่ยมสวัสดิ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102436
นางสาว
รังสิยา
ธรรมขันแก้ว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102437
นางสาว
รัชนก
ชูวิทย์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102438
นางสาว
รัชนีกร
ธรรมลังกา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102439
นางสาว
รัชนีกร
มาเปียง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102440
นาย
ราเชนทร์
วินากร
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102441
นางสาว
รุจิรา
ศรีใจแก้ว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102442
นางสาว
ลักคณาพร
วรรณประเสริฐ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102443
นางสาว
ลัลน์ลลิต
พวงนาค
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102444
นาย
วรพล
อรุณพันธุ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102445
นางสาว
วรวลัญช์
แก้ววิโรจน์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102446
นาย
วรวุฒิ
ติ๊บปุ๊ด
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102447
นางสาว
วรัชยา
ศรีวิชัย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102448
นางสาว
วรารัตน์
อินทร์ต๊ะกอง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102449
นางสาว
วราศิริ
ดีมืด
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102451
นาย
วรุฒ
สุนทรตุน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102452
นาย
วัชรกร
บุตรแวง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102454
นาย
วัชรากร
ร่องน่าน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102456
นางสาว
วิชุดา
พานาดี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102457
นาย
วิรัตน์
ประชายินดี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102458
นางสาว
วิรัสยา
แก้วสุวรรณ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102461
นาย
วุฒิชัย
ลักษณะวิลัย
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102463
นางสาว
ศลิษา
แสงพระจันทร์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102464
นางสาว
ศศิธร
นันทกุล
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102465
นางสาว
ศิริกัลยา
ระฆังทอง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102466
นางสาว
ศิริพร
ทับทิมจันทร์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102467
นางสาว
ศิริพร
หมื่นอาษา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102468
นางสาว
ศิริรักษ์
คำบุญเรือง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102469
นางสาว
ศิริรัตน์
พรมสวัสดิ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102470
นางสาว
ศิริลักษณ์
บุตดียานาง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102472
นาย
ศุภกฤษ
บุญเลิศ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102473
นาย
ศุภกิจ
ศิริเฉลิม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102474
นางสาว
ศุภรัตน์
เกิดทอง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102476
นาย
สมชาย
ยอดเงิน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102477
นางสาว
สมฤทัย
เอี่ยมสุพรรณ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102478
นาย
สมิทธ์
เดือนดาว
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102479
นางสาว
สศิรา
เรืองรุ่งโรจน์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102480
นางสาว
สินีนุช
โม้ป้อ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102482
นางสาว
สิริยากร
ฟูวัน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102483
นางสาว
สุจิตรา
ใจดี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102484
นาย
สุชาติ
แสงจิ่ง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102485
นางสาว
สุณัชฌา
เสวยศรี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102486
นางสาว
สุดารัตน์
วุฒิ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102487
นางสาว
สุทธิดา
จังหวัดกลาง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102488
นางสาว
สุธาสินี
พินิจการ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102489
นางสาว
สุธีรา
ปาโท
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102490
นาย
สุพรรณ
ทิพย์พนาพันธุ์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102491
นางสาว
สุพรรษา
ฟักชาวนา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102492
นางสาว
สุภณิดา
กุลโคตร
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102495
นางสาว
สุภาวรรณ
จันทะนาม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102496
นางสาว
สุภิดาว
ดอกชะบา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102497
นางสาว
สุมาลี
รุ่งฐิดาภากุล
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102500
นางสาว
สุวรรณภา
พองเสียง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102501
นางสาว
สุวิมล
บัวภา
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102502
นางสาว
หนึ่งอรทัย
สุขยิ่ง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102504
นางสาว
หัถยา
คำจันทร์วงค์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102505
นาย
อดิศร
ดอกคำนุ่ม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102506
นาย
อนุทัย
ชัยเดช
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102507
นาย
อนุวัต
กอกัน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102508
นางสาว
อมรรัตน์
แก้วดอนรี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102510
นางสาว
อรนภา
การดี
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102511
นางสาว
อรอุษา
พูลศิริคช
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102512
นางสาว
อัยลดา
เดือนไธสง
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102513
นาย
อาทิตย์
นันตาวงค์
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102514
นางสาว
อาภาพร
สีบุ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102515
นางสาว
อารยา
เอี่ยมสอาด
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102516
นางสาว
อารุณี
สิทธิวัน
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102517
นางสาว
อินทิยา
บัวขอด
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102518
นาย
อุทัย
จะแต๊ะ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102519
นาย
เอกชัย
เชื้องาม
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102520
นาย
เอกรัตน์
สวนใต้
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102521
นางสาว
ไอสุรีย์
คุ้มสมบัติ
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102522
นางสาว
อรณิชา
ศรีเสาวรัก
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102523
นาย
วิวรรธน์
ไพรเขต
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001102524
นางสาว
ฐิติมา
สุนทรโอวาท
:
พืชสวน
3ชั่วโมง
6001105302
นาย
กรวิชญ์
ต้าวใจ
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105303
นาย
กฤษฎา
ทองโพธิ์
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105323
นาย
ชัยวัฒน์
ผลเพียร
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105324
นาย
ชาติชาย
หมายเชื้อกลาง
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105338
นาย
ดนุสรณ์
รัตนชัยประสิทธิ์
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105343
นาย
เดชชนะ
ผุดผ่อง
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105345
นาย
ธนกร
ระวังภัย
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105346
นาย
ธนวัฒน์
ตู่ผัด
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105347
นาย
ธนิน
ปูปิง
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105349
นาย
ธรรมรัตน์
สุกเปี้ย
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105352
นาย
ธีระวัฒน์
วงค์ใหญ่
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105353
นาย
นนทกานต์
ดอนกลอย
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105362
นาย
บุญฤทธิ์
เข็มสัมฤทธิ์
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105363
นาย
ประทานพร
ทิพวงศ์
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105367
นาย
ปิติพงศ์
พรมปัญญา
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105372
นาย
พงศกร
สงคง
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105394
นาย
วชิรวิทย์
แจ่มใสศรี
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105402
นาย
วุฒิชัย
มูลผม
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105409
นาย
สุชาติ
พนารุ่งเรือง
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105413
นาย
อนุพงษ์
สุวะจันทร์
:
อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105416
นาย
อลงกรณ์
นาลาด
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105417
นาย
อัษฎางค์
ธิติธนวรรษ
:
อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา)
3ชั่วโมง
6001105419
นาย
อัสมิง
มามะ
:
อารักขาพืช (กีฏวิทยา)
3ชั่วโมง
6001113314
นาย
ชาญเดชา
ปัตภี
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001113320
นาย
นครชัย
กันทะเอ้ย
:
ปฐพีศาสตร์
3ชั่วโมง
6001124308
นาย
ชัยรัตน์
ศรีขัติ
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6001124318
นาย
รณภพ
เผยกลาง
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6001124324
นาย
ศุภฤกษ์
ต๋าคำ
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6001124329
นาย
อดิศักดิ์
อินต๊ะเม้า
:
เกษตรเคมี
3ชั่วโมง
6001125346
นาย
ณัฐิวุฒิ
ชูทอง
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
3ชั่วโมง
6001126303
นาย
ไกรวิชย์
คำวัง
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6001126308
นางสาว
ธิดากานต์
กีรติชาญเดชา
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6001126309
นาย
ธีรพัฒน์
ลุงชี
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6001126311
นางสาว
นิพิฐพร
หลิมพานิช
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6001126316
นางสาว
ภัทรพร
โพธิ์ม่วง
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6001126318
นางสาว
ราชาวดี
โยดี
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6001126320
นาย
วสุวัฒน
งานสลุง
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6001126321
นาย
วีรวัฒน์
แก้วประสิทธิ์
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6001126322
นาย
ศักย์สรณ์
จันทสิทธิ์
:
วิทยาการสมุนไพร
3ชั่วโมง
6003101303
นางสาว
กาญจนา
ทองคำ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101304
นาย
กิตติศักดิ์
ประสงค์สิน
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101305
นาย
คณัศว์
มิ่งโอโล
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101306
นางสาว
จรัญญา
บุญสีสุข
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101310
นางสาว
จุฑามาศ
วงศ์เทพ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101311
นางสาว
จุฑามาศ
สิงห์ทร
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101313
นางสาว
ชนาพร
ป้อมคำ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101316
นางสาว
ชลลดา
ท้าวนิล
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101317
นาย
ชลันธร
บำรุงศิลป์
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101319
นาย
ไชยวัฒน์
ปัญญาหล้า
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101321
นาย
ณัฐชลัช
คงเพ็ชรขาว
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101322
นาย
ณัฐวัฒน์
ชุ่มสา
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101323
นาย
ทรงธรรม
บุญทอง
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101324
นาย
ธนโชติ
วันเปี้ย
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101326
นาย
ธนบูลย์
จ่าราช
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101327
นาย
ธนวัฒน์
โสภาบุตร
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101328
นางสาว
ธัญชนก
แสนยอด
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101329
นางสาว
ธีราวรรณ
จันทะเขต
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101330
นาย
นนทนันท์
ต๊ะนางอย
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101331
นาย
นพรัตน์
อาทร
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101332
นางสาว
นภาพร
จันทร์ชู
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101336
นางสาว
พรนภา
แสงแก้วกาศ
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101345
นาย
รัฐเขตต์
ชัยสงคราม
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101346
นาย
เริงฤทธิ์
สุขวัฒนานนท์
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101349
นางสาว
วิภาดา
ปินวงศ์
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101363
นาย
สุกฤษฎิ์
ผดุงไทย
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003101366
นาย
สุวรรณรัตน์
ขันชารี
:
วิศวกรรมเกษตร
3ชั่วโมง
6003102310
นางสาว
ชานันดา
ธิน่าน
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102312
นางสาว
ชุติมา
สุพร
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102330
นางสาว
ปานทอง
แก้ววงษา
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102331
นางสาว
ปิ่นประภา
คำจันดา
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102332
นางสาว
พรนภัส
เยื้องทิพย์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102336
นางสาว
ภาวรินทร์
ปรินเเคน
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102342
นางสาว
ละอองดาว
ลิ้มภักดี
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102343
นางสาว
ลักขณา
เปรมปรีชาสุข
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102345
นางสาว
วิภาดา
โสภางาม
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102348
นางสาว
ศุภดา
ชาวนาแปน
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102349
นางสาว
ศุภนิดา
บริรักษ์กุล
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102351
นางสาว
สุจิตตรา
ชาวฟู
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003102355
นางสาว
สุพิชญา
สุทธพันธุ์
:
วิศวกรรมอาหาร
3ชั่วโมง
6003103314
นาย
ณัฐพงษ์
มุงเมือง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6003103316
นาย
ณัฐวัตรชัย
ตาคำ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6003103317
นาย
ณัฐวุฒิ
สิงห์สุข
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6003103336
นาย
ปิยะพงศ์
เศษสรี
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6003103343
นางสาว
พรรณิภา
เต๋จ๊ะดี
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6003103345
นางสาว
พีชญาพร
ข่ายสุวรรณ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6003103348
นาย
ภาณุพงศ์
น้อยผล
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6003103349
นาย
มนัสวี
ใจใหญ่
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6003103354
นาย
วัชรพงษ์
เทพังธง
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6003103358
นาย
ศิริโชค
แสนศิริ
:
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
3ชั่วโมง
6003104312
นาย
ณพงศ์
คันทะเนตร
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003104319
นาย
นิติพล
ต่อพันธ์
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003104331
นางสาว
วศิณี
พุกไพร
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003104332
นางสาว
วัณวิภา
วรรณขำ
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003104334
นางสาว
ศิริรักษ์
อินต๊ะโม
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003104339
นางสาว
สุธารทิพย์
แก้วสระแสน
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003104345
นางสาว
กรรณิการ์
คำภิโล
:
เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว
3ชั่วโมง
6003105327
นาย
ไพศาล
อุทปา
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6003105330
นางสาว
มลวิภา
ศิริปี
:
เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
3ชั่วโมง
6004101304
นาย
กรรวี
จันทสูตร
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101310
นาย
กิติกร
ดอนดินอาจ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101314
นาย
คเณศร์
สินธุยะ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101335
นาย
ณัฐภัทร
บุญชุ่มใจ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101337
นาย
ณัฐวุฒิ
กิติวงค์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101341
นาย
เต็มยศ
ปัญญา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101364
นางสาว
ภัณฑิลา
นวลเมือง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101372
นาย
รัชชานนท์
อินสอน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101381
นาย
ศราวุฒิ
กาติ๊บ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101387
นาย
สุทัศน์
สุริยะแก้ว
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101396
นางสาว
อรอนงค์
พึ่งราษฎร์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004101398
นาย
อัครเศรษฐ
กรกิจชุติภัทร
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
3ชั่วโมง
6004103323
นาย
ปรานต์
แก้วมีศรี
:
เคมี
3ชั่วโมง
6004104301
นางสาว
กาญจณรัตติ์
โชครวย
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6004104303
นางสาว
ชนิตา
คมขำ
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6004104310
นางสาว
รวิษฎา
ดีวงศ์
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6004104311
นางสาว
รัชฎาพร
ปินทิพย์
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6004104312
นางสาว
ริตารัตน์
ด้วงบู่
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6004104313
นางสาว
วรรณวิสา
แข่งขัน
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6004104314
นางสาว
ศรัณย์พร
แก้วเต๋จา
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6004104317
นาย
แสง
สินบันเทิง
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6004104319
นางสาว
อรัญญา
จีนะ
:
สถิติ
3ชั่วโมง
6004105308
นางสาว
จินตนา
เอี่ยมสืบนุ่ม
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105310
นางสาว
ชลธิดา
ปัญจะรักษ์
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105311
นางสาว
ชุติมา
ศิริเมือง
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105312
นางสาว
โชติกา
กุหลั่น
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105313
นางสาว
โชติรส
ฤทธิบำรุง
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105314
นางสาว
ดาวประกาย
แก้วตา
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105315
นางสาว
ชัชชญาพร
เทพสาย
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105316
นางสาว
ธันยพร
หมูดวง
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105318
นางสาว
นริศรา
วงค์สาย
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105319
นางสาว
นิตยา
ทิศลา
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105320
นางสาว
พิมพ์ลภัส
กิจหงวน
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105321
นางสาว
พิมอัปสรณ์
ฮดฤาชา
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105322
นางสาว
มณฑิรา
คณะโส
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105323
นางสาว
โมนาลิซ่า
เบอร์กโมเซอร์
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105328
นางสาว
ลัดดาวัลย์
บวรศักดิ์
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105329
นางสาว
วริศรา
วัฒนาจารุพงศ์
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105334
นางสาว
ศตพร
อินตา
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105336
นางสาว
สุดารัตน์
สว่างแจ้ง
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105337
นางสาว
สุทธิดา
สิงห์คำ
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105338
นางสาว
สุภัทธรา
จินะราช
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105339
นางสาว
อทิตยา
คำมา
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105340
นางสาว
อรณัชชา
จันทยงค์
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004105341
นางสาว
อัจฉรา
บัวสมุย
:
คณิตศาสตร์
3ชั่วโมง
6004106301
นาย
กฤษฎากร
ไชยวงค์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6004106303
นาย
เกียรติศักดิ์
ปวนทา
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6004106306
นาย
ชนาภัทร์
จีนสวัสดิ์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6004106307
นาย
โชติพงษ์
ดีมานพ
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6004106309
นาย
ณฐปพนธ์
รัตนพิบูลวงศ์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6004106310
นาย
ณัฐพงษ์
แก้วชุม
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6004106311
นาย
ณัฐพล
อุ่มเพชร
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6004106313
นาย
ณัฐวุฒิ
แสนอินตา
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6004106321
นาย
นัทธพงศ์
ปล้องชาลี
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6004106322
นางสาว
นันทนัท
ขัดสงคราม
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6004106329
นาย
พิชิต
อำนวย
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6004106335
นางสาว
วนัสนันท์
อุ่นอุโมงค์
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6004106341
นาย
วุฒิชัย
ยาวุฒิ
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6004106345
นาย
สันติภาพ
หนูปัง
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6004106351
นาย
อนุรักษ์
จันติยะ
:
เทคโนโลยีสารสนเทศ
3ชั่วโมง
6004107301
นางสาว
กัญญารัตน์
สูนรัมย์
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107302
นางสาว
กุลนิษฐ์
สายวงค์อินทร์
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107303
นางสาว
ขวัญจิรา
จองยอด
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107307
นาย
ณัฐวิชย์
ยุติมิตร
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107308
นางสาว
ณารินทร์
บุญรุ่งเรืองศักดิ์
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107309
นาย
ธนกฤต
สันคำ
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107315
นางสาว
ปัณญณัช
พิมพ์สาร
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107316
นาย
พงศ์พิสุทธิ์
ทองวรรณ
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107318
นางสาว
ภัคจิรา
ชาญอนันต์วงศา
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107321
นางสาว
รัชนีพร
เกตุพิมล
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107322
นางสาว
วรดา
เพ็ชรศรี
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107323
นางสาว
วราภรณ์
พันชำนาญ
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107324
นางสาว
วิชชุดา
อินต๊ะชัยวงค์
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107325
นางสาว
วิลาวรรณ
บริสุทธิ์
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107327
นางสาว
ศรินยา
กองตองกาย
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107328
นางสาว
ศิริษานันต์
ทรัพย์ประเสริฐ
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107330
นางสาว
สิริวรรณ์
วงค์ศรี
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107331
นาย
สิริโสภณ
มูลสมบัติ
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107332
นางสาว
สุทธิกานต์
ฉิมพาลี
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107334
นาย
สุภาพ
ปุนนะมา
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107337
นางสาว
สุรินทร์ทิพย์
ใจเมือง
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107338
นางสาว
สุริศรา
แพงคำ
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107340
นางสาว
อภิชญา
กิริยา
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107341
นางสาว
อมราพร
ปันวงค์
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004107342
นางสาว
ไอริน
แซ่หลอ
:
วัสดุศาสตร์
3ชั่วโมง
6004108301
นางสาว
กนกพร
คำปลิว
:
เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ
3ชั่วโมง
6004108305
นางสาว
จารุวรรณ
เจริญรักษ์
:
เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ
3ชั่วโมง
6004108308
นางสาว
นิตยา
คลังพินิศ
:
เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ
3ชั่วโมง
6004108310
นางสาว
ปิยะธิดา
วิลาจันทร์
:
เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ
3ชั่วโมง
6004108318
นาย
สันติสุข
กัลยา
:
เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ
3ชั่วโมง
6004109301
นางสาว
จจิยา
ศูนย์กลาง
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
3ชั่วโมง
6004109302
นางสาว
จิราวรรณ
แก้วโต
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
3ชั่วโมง
6004109303
นางสาว
ชลลดา
ธิจา
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
3ชั่วโมง
6004109304
นาย
ชัยพล
จินะทา
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
3ชั่วโมง
6004109306
นาย
ทักษ์ดนัย
เศษรัตนา
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
3ชั่วโมง
6004109310
นางสาว
นารีรัตน์
อยู่เย็น
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
3ชั่วโมง
6004109312
นาย
พุฒิพงษ์
เชื้อเมืองพาน
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
3ชั่วโมง
6004109313
นาย
มณธวัช
วิบูลย์
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
3ชั่วโมง
6004109316
นางสาว
วาสนา
ปินสม
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
3ชั่วโมง
6004109318
นาย
เอกชัย
มาสอน
:
ฟิสิกส์ประยุกต์
3ชั่วโมง
6005101307
นาย
เขษมศักดิ์
ฟักเงิน
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101309
นางสาว
ภีรนีย์
มานะ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101310
นาย
จิรวัฒน์
แก้วตา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101313
นางสาว
ชลดา
แสงทา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101321
นาย
ณัฐพันธ์
เขื่อนคำ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101327
นาย
ทรงวุฒิ
ศรีสุวรรณ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101328
นาย
ทศพร
นึกเร็ว
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101329
นาย
ธนากร
สุภาคำ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101332
นางสาว
ธัญญรัตน์
วงศ์โชคสกุล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101338
นาย
นนทกร
ยอดคำปัน
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101339
นางสาว
นภัสวรรณ
ศรีชมภู
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101346
นางสาว
เบญจมาศ
พาทะขัน
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101348
นาย
ปริญญา
บุญนา
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101354
นางสาว
ผกามาศ
ฟองคำ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101356
นาย
พลัฏฐ์
คูณจอมเกล้าสิริ
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101358
นางสาว
พิชชาพร
ไชยพันธุ์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101359
นาย
เพชรายุธ
สายยิ้ม
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101375
นาย
วรพล
โชติจิรเดชากุล
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101385
นาย
วีรพันธ์
ใจตั้ง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101386
นาย
วีรวัฒน์
วงศ์กองแก้ว
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101391
นางสาว
ศิรินภา
คำจันทร์
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101397
นาย
สุดสาคร
เขตคีรีทอง
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005101402
นางสาว
หมวย
ตองเขี้ยว
:
รัฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104327
นางสาว
ฌัชชา
จันทร์แก้ว
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104330
นางสาว
ณัฐกานต์
ตาคำ
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104332
นางสาว
ณัฐธิดา
ตันมา
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6005104349
นางสาว
ปริสา
สอดสี
:
รัฐประศาสนศาสตร์
3ชั่วโมง
6006101303
นางสาว
กมลรัตน์
เรือนอุโมงค์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101316
นาย
กิตติธัช
แก้วปิง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101317
นาย
กิตติพัฒน์
ค้าไกล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101320
นางสาว
กุลนาถ
วังเชิ่ง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101326
นางสาว
จันธิมา
หีบทอง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101332
นางสาว
จุฑารัตน์
บุญคอย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101340
นางสาว
ชัญญากานต์
จิโนเป็ง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101346
นาย
ไชยวัฒน์
น้อยนาค
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101350
นางสาว
ฐิติมา
กำแพงทิพย์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101352
นางสาว
ณภาภรณ์
บัวลาแก้ว
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101363
นางสาว
ณัฐริกา
มาภิรมย์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101368
นางสาว
ทัศนีย์
เรือนสุภา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101380
นางสาว
ธฤษวรรณ
เท่าเจริญวงศ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101382
นางสาว
ธิดา
น้อยวงศ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101385
นางสาว
นงนภัส
ศรีวิชัย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101386
นางสาว
นภาภรณ์
ลำธาร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101387
นางสาว
นรีรัตน์ เอลานี่
คริสลิน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101388
นางสาว
นฤมล
ดาวสุวรรณ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101390
นางสาว
นัฐชรินทร์
โสพล
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101391
นางสาว
นัยนา
กุมารกาศ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101392
นางสาว
นิศากร
อมรชาติ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101399
นางสาว
ประภัสสรา
สุตาคำ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101403
นางสาว
ปาณลิณี
มังคะวงค์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101404
นางสาว
ปิยรักษ์
เตโชฬาร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101405
นางสาว
ปิยะพร
เท็นผม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101408
นางสาว
พนิดา
โนลอย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101410
นางสาว
พรพิมล
ไอ่จาง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101412
นางสาว
พัชรินทร์
อินเตจ๊ะ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101416
นางสาว
พิชญาภา
หล่อธาร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101417
นางสาว
พิมผกา
ศรีติ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101418
นางสาว
พิมพ์ชนก
เดชอุดม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101419
นางสาว
แพรพรรณ
ปัญจะเรือง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101421
นาย
ไพโรจน์
สาหร่ายทอง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101422
นางสาว
ภัคจิรา
พงค์ดา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101425
นางสาว
ภัทริกา
รู้รอบ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101431
นางสาว
ยวิษฐา
ชินดา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101432
นาย
ยุทธศาสตร์
สหกิจขจร
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101438
นาย
ราเชน
พงศาวลี
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101442
นางสาว
วนิดา
ศิริราชนิยม
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101463
นาย
สิริชัย
หุมนา
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101478
นาย
อนุสรณ์
ชุมภูสุวงษ์
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101503
นางสาว
ชนิสรา
นาคมั่น
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101505
นางสาว
โชติกา
ยานันติ
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101507
นางสาว
ณพัชสนันท์
ผาดเเสง
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101508
นางสาว
มลุลี
ตาเสน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101514
นางสาว
ชนากานต์
พิมเสน
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006101515
นางสาว
ธัญญามาศ
ฟุ่มเฟือย
:
การจัดการ
3ชั่วโมง
6006102303
นางสาว
กมลชนก
ไม้แดง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102318
นางสาว
จริยา
แก้วโพธิ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102329
นางสาว
ชฎาพร
แก่นแก้ว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102331
นางสาว
ชัญญานุช
มูลพรมมา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102339
นางสาว
ณัฐชมล
มาตรง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102340
นางสาว
ณัฐชา
แจ้งฉิม
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102342
นางสาว
ณัฐธิกานต์
อุปนันท์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102358
นางสาว
ธนัชชา
ใจเที่ยง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102361
นางสาว
ธัญลักษณ์
ใสพิมพ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102362
นางสาว
ธัญวรรณ
วิฑูรย์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102363
นางสาว
ธัญวรัตม์
มั่นสุข
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102364
นางสาว
ธิดารัตน์
งามดี
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102365
นางสาว
นงลักษณ์
แซ่เฒ่า
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102369
นางสาว
นัฐพร
มาทาเม
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102378
นางสาว
บุณฑริกา
เพชรรักษ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102379
นางสาว
เบญจวรรณ
จันทร์สวะ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102381
นางสาว
ปทิตตา
เกษแก้ว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102384
นางสาว
ปรียาดา
วีรเศรษฐ์กรกุล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102386
นางสาว
ปิยวรรณ
สังข์ประคอง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102388
นางสาว
ปิยาพัชร
เปล่งศรี
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102389
นางสาว
ปุญญาพร
ชูประเสริฐ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102390
นางสาว
พรไพลิน
เตจ๊ะ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102393
นางสาว
พัชรพร
กันยา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102394
นางสาว
พิชชาพร
ชัยธีระสุเวท
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102395
นางสาว
พิชชาภา
เสือมาก
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102404
นางสาว
ภัทราพร
ขัติกุล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102416
นางสาว
ยูถิกามณฑา
อนุสนธิ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102418
นางสาว
โยธากา
ชิดสนิท
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102420
นางสาว
รสสุคนธ์
กฤตยาพิพัฒน์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102421
นางสาว
รัชนันท์
บดีรัฐ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102424
นาย
รุ่งโรจน์
อำไพภักดิ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102427
นาย
วรพงษ์
คงพนา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102428
นางสาว
วรพร
ผอมทอง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102430
นางสาว
วรัญญา
อย่าเก่ง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102433
นางสาว
วราภรณ์
มหายศ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102435
นางสาว
วรินทร์ธันยพร
กูลวัฒน์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102437
นางสาว
วิภาวรรณ
กันทะเขียว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102441
นาย
ศตายุ
สุรินทร์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102442
นาย
ศิรวิทย์
ภูจอมเเก้ว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102444
นางสาว
ศิริพร
สีสุข
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102445
นางสาว
ศิริลักษณ์
เชื้อชูม
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102446
นางสาว
ศิริลักษณ์
ทารัตน์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102447
นางสาว
ศิริลักษณ์
มินทร์ชัย
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102451
นางสาว
สรัศณี
สุขอยู่
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102452
นางสาว
สรารักษ์
เชื้อชัย
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102453
นางสาว
เพชรพลอย
ผาวงศ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102454
นางสาว
สะกีนะห์
เกียรติ์กรัณย์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102456
นางสาว
สิรินทรา
บุญมาเจริญ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102457
นางสาว
สิริยากรณ์
ใหญ่อยู่
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102459
นางสาว
สุณิสา
ศรีมงคล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102460
นางสาว
สุดารัตน์
ศรีสงคราม
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102461
นาย
สุทิน
บุญทารมณ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102462
นางสาว
สุธีรา
สังหารกฤษ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102463
นางสาว
อมรภัค
บุญลอย
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102466
นางสาว
สุมลฑา
พุกพะยา
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102467
นางสาว
เสาวลักษณ์
พยุงวงษ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102472
นางสาว
อนันตา
คงรัตน์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102474
นางสาว
อนุสรา
ไพรโจนศรี
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102475
นางสาว
อภิชญา
เหล็กตั๋ว
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102477
นางสาว
อภิญญา
ศรีสุวรรณ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102479
นางสาว
อมิตา
โคตรปาลี
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102480
นางสาว
อรวรรณ
คำภีรธัมโม
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102481
นางสาว
อรอนงค์
อริยะ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102482
นางสาว
อัจฉรา
พุ่มพฤกษ์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102483
นางสาว
อัจฉรียา
ติปัญโญ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102484
นางสาว
อัญชลีพร
ชัยขุนพล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102485
นางสาว
อาภัสรา
เทพกัน
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102486
นางสาว
อิ่ง
ลุงคำ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102487
นางสาว
เอมมิกา
คะปุกคำ
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102488
นาย
ตนัย
นิตยภิรมย์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102489
นางสาว
ทรรศนีย์
ศรีชัยมูล
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102490
นางสาว
ธิตินันท์
ฟ้าสว่างวงค์
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102491
นางสาว
รัชดาภรณ์
ใจดี
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102495
นางสาว
มนัสนันท์
กันทะปง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102496
นางสาว
วรัมพร
โพธิ์ศรีทอง
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006102497
นางสาว
วิลาวัณย์
เชิงดี
:
การตลาด
3ชั่วโมง
6006103306
นางสาว
กฤตินา
ทิพย์สน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103309
นางสาว
กัลย์สุดา
คำเพ็ง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103311
นางสาว
กานต์ธิดา
เปี้ยปลูก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103316
นางสาว
เกษมณี
สิงสุทำ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103317
นางสาว
ขวัญจิรา
วงศ์ประสิทธิ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103318
นาย
ขวัญชัย
สุขถา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103321
นางสาว
จตุพร
ผาคำ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103322
นาย
จตุรวิทย์
กาซ้อน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103330
นางสาว
เจนจิรา
วิชามาก
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103331
นาย
ฉลองชัย
สิงหาทา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103332
นางสาว
ชญาณี
นวนมิ่ง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103334
นาย
ชนาธิป
วิมลจริยาบูลย์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103341
นาย
ชาญนนท์
วงค์ชัย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103344
นางสาว
ญาณี
วันจ้อย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103346
นางสาว
ฐิตารีย์
อุดมอำนวย
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103347
นางสาว
ฐิติวรดา
อ่องเงิน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103353
นางสาว
ณัฐวรรณ
จันทร์สา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103354
นาย
ณัฐวัฒน์
น้อยวันนา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103355
นางสาว
ณิชา
พรมทอง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103356
นางสาว
ณิชากร
วันมาลา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103357
นางสาว
ดลยา
กีกอง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103358
นางสาว
ดวงกมล
รื่นเริง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103363
นาย
ทศพล
เสนงาม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103366
นางสาว
ทิพธัญญา
ครองมัจฉา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103367
นาย
ธนพจน์
แสงอาทิตย์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103372
นางสาว
ธิติญา
เลขลบ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103374
นาย
นครินทร์
ธนะด้วง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103378
นางสาว
นัทธ์หฤทัย
สอนสิทธิ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103379
นางสาว
นันทิดา
ศรีโภคา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103381
นางสาว
นารีรัตน์
จันสาน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103382
นางสาว
นิจฉรา
ตรัสสุภาพ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103389
นางสาว
ปรมาภรณ์
เยาว์นุ่น
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103396
นางสาว
ปานไพลิน
ศรีอรุณกิจจา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103404
นางสาว
พรประภา
ทองเฝือ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103408
นางสาว
พรวลัย
ต๊ะแก้ว
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103409
นางสาว
พรวิมล
จันเปรม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103411
นางสาว
พัชรวรรณ
ฟูสาร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103412
นางสาว
พัชราภา
โนวัฒน์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103413
นางสาว
พัชรี
จะวะนะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103414
นางสาว
พัชรีพร
ศรีเงิน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103416
นางสาว
พัทธ์ธีรา
สนม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103430
นางสาว
มัลลิกา
ศรประสิทธิ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103432
นางสาว
เยาวลักษณ์
ศรีนวลชาติ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103434
นางสาว
รัชนีย์
สุขเปียง
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103436
นางสาว
รัศมี
ช่างเพาะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103437
นางสาว
รุ่งนภา
เพชราช
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103449
นางสาว
วรดา
คำอินทร์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103450
นางสาว
วรรณศิริ
กองพรม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103452
นางสาว
วราภรณ์
คันทะเมฆ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103456
นาย
วสันต์
กันทะ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103458
นางสาว
วิภาวรรณ
แก้วลังกา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103460
นางสาว
วิไลรัตน์
สุพาภรณ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103461
นางสาว
วิสสุตา
ผาเนตร
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103462
นางสาว
ศญามล
เครือเพลา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103471
นาย
ศิวพล
มาลีหวล
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103472
นาย
ศุภณัฐ
ไชยเทพ
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103476
นาย
สิทธิศักดิ์
บุญยืน
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103484
นางสาว
สุตาภัทร
สว่างศรี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103487
นางสาว
สุทธิดา
พุทธศรี
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103492
นางสาว
แหวนวะลี
วงค์ครองศักดิ์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103493
นางสาว
อทิตยา
ปั๋นเต๋
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103495
นางสาว
อภิญญา
ไกรวังค์
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103496
นางสาว
อมรรัตน์
เสนจุ้ม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103499
นางสาว
อินทิรา
แลบุญมา
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006103501
นางสาว
ไอรดา
จันทร์อ่วม
:
บัญชี
3ชั่วโมง
6006104301
นางสาว
กนกวรรณ
วัฒนศิริ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104302
นางสาว
กมลพรรณ
บุญอินทร์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104303
นางสาว
กมลวรรณ
ปันอนุ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104304
นางสาว
กรทิพย์
ไชยโลกา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104306
นางสาว
กัญจนพร
เงานอ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104310
นางสาว
กุลวดี
บางสุวรรณ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104311
นางสาว
เกวลิน
ปัญโญยอด
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104312
นางสาว
เกวลิน
เพตะกร
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104313
นางสาว
เกศราพร
นามออ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104314
นาย
รชต
เเสนภิรมย์ชัย
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104318
นางสาว
จันทร์จิรา
ซ้อมจันทา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104319
นางสาว
จิดาภา
ชีวะวัฒนา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104323
นางสาว
ฉัตรธิพร
กาวิโล
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104324
นางสาว
ฉัตรฤทัย
สุริยจักร
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104325
นางสาว
ฉัตรสุดา
สุขเอียด
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104327
นางสาว
ชนากานต์
กาวิน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104329
นางสาว
ฐิติมา
กิ้งเงิน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104333
นางสาว
ณัชชา
วันศุกร์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104334
นางสาว
ณัฎฐริณีย์
อุดทาคำ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104335
นางสาว
ณัฐกานต์
ตื้อเสาร์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104336
นางสาว
ณัฐฐามาศ
ดีนวลพะเนา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104337
นางสาว
ดารัณ
ขัติทะจักร์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104338
นางสาว
ณัฐนันท์
มั่นคง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104343
นางสาว
ณัฐสุดา
วงค์ไพศาลฤทธิ์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104344
นางสาว
ดวงกมล
ดวงสุบิน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104347
นางสาว
ทิพย์สุดา
หมื่นพิลมทอง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104348
นางสาว
ทิพามณี
โพธิ์แก้ว
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104350
นางสาว
ทิวาภรณ์
เชียงมา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104353
นางสาว
ธัญชนก
สมิดสุวรรณ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104354
นางสาว
ธัญญลักษณ์
บุญยงค์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104356
นางสาว
ธัญพิมล
ทองไทย
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104357
นางสาว
ธันยพร
เสนตา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104358
นางสาว
ธารอัมพร
เครือมุกธิเบศร์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104360
นางสาว
ธีระดา
วันควร
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104361
นางสาว
นัฐธิดา
เสาขอด
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104362
นางสาว
นัธวรรณ
กันทา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104364
นางสาว
บัณฑิตา
อดุลทิฐิพัชร
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104365
นางสาว
บุษยากร
สัตยวงค์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104366
นางสาว
เบญจวรรณ
วังท้าย
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104368
นางสาว
ปภาพินท์
คำบังวัล
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104370
นางสาว
ปัทมา
ไชยเสน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104373
นางสาว
ปิยธิดา
ทองพิจิต
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104374
นางสาว
ปิยธิดา
อิ่นเเก้ว
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104375
นางสาว
ปิยะธิดา
คำมา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104376
นางสาว
ปุณนที
เมฆตรง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104377
นางสาว
ผาณิตา
ภาระตะวัตร
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104378
นางสาว
พรรณนารายณ์
ใจบุญทา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104380
นางสาว
พิชญ์สินี
บุราคร
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104382
นางสาว
พิภาพร
ปิ่นน้อย
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104383
นางสาว
พิมพ์ชนก
ศรีวิทะ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104384
นางสาว
พิมพ์นภา
เมืองคำ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104385
นางสาว
พิมพ์สุดา
จิรอนันต์กร
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104386
นางสาว
แพรวพรรณ
นันทชัย
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104387
นางสาว
ภัคจีรา
สุกันธา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104388
นางสาว
ภัททิยา
โปธา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104392
Miss
Maliwan
Kumkaew
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104393
นางสาว
มาริสา
มณีรัตน์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104394
นางสาว
ยอดใจ
พนมไพร
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104395
นางสาว
รวินท์นิภา
พ่วงตรง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104396
นางสาว
รัชฎาวรรณ
อยู่เกษม
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104397
นางสาว
รัชยา
บัวชุม
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104399
นางสาว
รุ่งนภา
เนยสูงเนิน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104401
นางสาว
ลลิดา
กุสุโมทย์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104403
นางสาว
วชิรญาณ์
พรมมา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104404
นางสาว
วรรณพร
มูลเขียน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104405
นางสาว
วรรณิกา
โพธิ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104407
นางสาว
วรารัตน์
แจ้วิสอน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104408
นางสาว
วาทพร
ผาสม
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104409
นางสาว
วิภาพร
สุดแสง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104410
นางสาว
วิภาวรรณ
คำแดง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104411
นางสาว
วิลาวรรณ
เจริญศุภมิต
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104412
นางสาว
ศรัญญา
พูลสวัสดิ์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104413
นางสาว
ศรัญญา
สุนันต๊ะ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104414
นางสาว
ศันศนีย์
อุดทาเสด
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104415
นางสาว
ศิริลักษณ์
ปู่สวน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104416
นางสาว
ศุภาพิชญ์
ขาวผ่อง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104417
นางสาว
สโรชา
สอนประดิษฐ์
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104418
นางสาว
สิราวรรณ
ตรีสุข
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104419
นางสาว
สิริยากร
ณะไชย
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104420
นางสาว
สุชัญญา
มุทนาเวช
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104421
นางสาว
สุชานาถ
แก้วเมืองไชย
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104422
นางสาว
สุพัฒศร
บุญขำ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104424
นางสาว
สุพัศป์
กิ่งแก้ว
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104425
นางสาว
สุภัคดี
สนเปี่ยม
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104426
นางสาว
สุรางคนา
แป้นกล่ำ
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104429
นางสาว
เสาวลักษณ์
เขื่อนจันทึก
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104430
นางสาว
แสงดาว
จันทร์ทา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104431
นางสาว
โสรยา
ล่าป่าตัน
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104433
นางสาว
อภิชญา
เวียงหก
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104435
นางสาว
อรญา
จันทร์ชา
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104436
นางสาว
อรัญญา
กันทะเนตร
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104437
นางสาว
อรัญญา
ยี่แก้ว
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104442
นางสาว
อัญชลี
มณีชัย
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104445
นางสาว
อารียา
สาธรรม
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104446
นางสาว
เอมญิกา
ชมภู
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006104448
นางสาว
อุษณิษา
ปัญญาหลวง
:
การเงิน
3ชั่วโมง
6006105357
นางสาว
เปรมปรีดา
เครื่องคำ
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6006105392
นาย
พีระพันธ์
หาสนาม
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
3ชั่วโมง
6009101404
นางสาว
อักษราภัฎ
สิงห์โตทอง
:
พัฒนาการท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102301
นางสาว
สุภาดานันท์
สารี
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102303
นางสาว
ฐาณิตา
แสงศรีจันทร์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102304
นางสาว
ฐิติพร
พิรมย์พันธ์นุกุล
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102305
นางสาว
ฑิฆัมพร
สมบูรณ์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102310
นางสาว
ธัญจิรา
หาญใจ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102311
นางสาว
ธัญชนก
เพ็ชรฉวาง
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102312
นางสาว
ธัณศร
วิรตาพงษ์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102314
นางสาว
นิรชา
อัมพุธ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102316
นางสาว
ปานบุญ
อยู่โสนะ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102318
นางสาว
พิมพ์มาดา
จุลละสุภา
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102325
นางสาว
รัศมัธนา
คำวินิจ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102327
นางสาว
วณิชนันท์
คำธิ
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102328
นางสาว
วันชนก
ฉลองสุขวัฒน์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102330
นางสาว
วิรัญชนา
ตะไนย
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102331
นางสาว
ศรัญญา
สุขสุแดน
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102333
นางสาว
สิริประภา
เกราดส์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102334
นางสาว
สิรีธร
โพธิเสาร์
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102335
นางสาว
สุทธิดา
อินผสม
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102336
นางสาว
สุทธิรัก
แซ่ตั้ง
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102337
นางสาว
สุธินันท์
จอมอูป
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102338
นางสาว
สุภาวดี
ตันมา
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6009102341
นางสาว
หทัยพร
อุ่มสาพล
:
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว
3ชั่วโมง
6010101389
นางสาว
ศศิธร
กาญจนสุนทร
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101392
นางสาว
ศิรินิภาภรณ์
สายบัว
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010101412
นางสาว
หฤทธิ์ชนัน
ดีดวง
:
การประมง
3ชั่วโมง
6010102307
นาย
จิรายุทธ
วงษ์ศรี
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6010102322
นาย
นิธิวิทย์
คชสีห์
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6010102334
นางสาว
ภูมิรัตน์
คงภักดี
:
นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง
3ชั่วโมง
6012101302
นาย
กนกพล
แจ้งสวน
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101307
นางสาว
ขนิษฐา
ใจรังสี
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101312
นาย
ปุณณวิทย์
นิธิภัทร์ชญานนท์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101318
นาย
ชัยชนะ
ธะราวุฒิ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101324
นาย
ณภัทร
เรียงผา
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101326
นาย
ณัฐพล
บำเรอ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101327
นาย
ณัฐภัทร
จันทร์เทวี
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101333
นาย
ธนโชติ
กิตติพรหมวงศ์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101338
นาย
ธีระยุทธ
ปิ่นแก้ว
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101346
นาย
บัณดิษฐ์
กันทะดา
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101361
นาย
รัชภูมิ
สุขสวัสดิ์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101363
นางสาว
รุ่งจิตรา
สุวรรณรัตน์
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101384
นางสาว
สุวนันท์
ธนะ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101387
นางสาว
อนัญญา
แก้วมามือ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101391
นางสาว
อารียา
พลลาภ
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012101392
นาย
อำนวยวิชญ์
วรรณา
:
เศรษฐศาสตร์
3ชั่วโมง
6012102306
นางสาว
กิ่งกาญจน์
เทพวงค์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102307
นาย
กุลวัฒน์
คำพุก
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102312
นาย
จารุวัฒน์
วงศ์ชุมภู
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102317
นาย
ชัชวาล
สุขสารี
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102364
นางสาว
รวิวรรณ
ชัยวงษ์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102371
นาย
วรากร
แก้วสวัสดิ์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102382
นาย
สมคิด
โยตะมาร
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102387
นางสาว
สุธิชา
แดงคำมูล
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102391
นาย
อนุชา
ทองสวัสดิ์
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012102395
นางสาว
อุ้มบุญ
ครองสมบัติ
:
เศรษฐศาสตร์สหกรณ์
3ชั่วโมง
6012106303
นาย
กวินภพ
ประเสริฐ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106304
นางสาว
กัญญารัตน์
พรมสาร
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106307
นาย
กิตติศักดิ์
ฐิติพงศ์พนา
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106309
นาย
เกียรติคูณ
เมฆประยูร
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106321
นางสาว
ณัฎฐณิชา
วงศ์น้อย
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106327
นางสาว
ดวงฤทัย
สารีพันธ์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106333
นางสาว
ธัญญะรัตน์
มิ่งคำ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106334
นางสาว
ธัญลักษณ์
กุเวฬรัตน์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106335
นางสาว
นวลนภา
นามรส
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106336
นาย
นันทยศ
ปวันธาตุ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106344
นางสาว
พัชณิดา
อยู่กัน
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106345
นางสาว
พิชญา
สบานงา
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106347
นางสาว
ภควดี
จันทร์พุฒ
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106348
นางสาว
ภัทราภรณ์
เครือกุณา
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106358
นางสาว
วัชราภรณ์
มหาวงศนันท์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106364
นางสาว
ศิริรัตน์
หงษ์ทอง
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106369
นาย
สรวิศ
ศรีสวการย์
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6012106371
นาย
สิปปกร
อุ่นกันทา
:
เศรษฐศาสตร์เกษตรและสิ่งแวดล้อม
3ชั่วโมง
6014102301
นางสาว
กชพร
เชื้อศักดิ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102302
นางสาว
กชวรรณ
เลิศทวิวงศ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102303
นางสาว
กรผกา
จินดาวงษ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102306
นางสาว
เกศกนก
ทิพย์นุ้ย
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102307
นางสาว
จิดาภา
รอดภัย
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102308
นางสาว
จิตตวรรณ
คงทอง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102309
นางสาว
จินดา
ลุงตี้
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102312
นางสาว
ชรินดา
เพชรด้วง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102315
นางสาว
ณัฐชญา
จำปี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102316
นางสาว
ณัฐวรา
อินทิยศ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102318
นางสาว
ธนะนัฐ
ปิงเมือง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102321
นางสาว
ธิณัฐดา
ปัญญาวงค์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102322
นาย
ธีรวีร์
แสงเงิน
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102323
นางสาว
นันท์นภัส
ราชเมืองมูล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102324
นางสาว
ณัฐนิชา
เลี้ยงสมบูรณ์
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102325
นางสาว
บัณฑิตา
ชำนิจ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102326
นางสาว
บุณฑริกา
บุญอาจ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102328
นางสาว
ปิ่นฑิรา
ห้วยปัญญา
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102329
นางสาว
ปิยะมน
ปิยทวีสุข
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102330
นาย
พัชรนันท์
สถาอุ่น
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102331
นางสาว
พัชริดา
สาวดี
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102332
นางสาว
พุทธชาติ
ชื่นชม
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102333
นางสาว
ภัคจิรา
ชาญเดช
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102337
นางสาว
มัลลิกา
สุธาธรรม
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102338
นางสาว
โยทกา
คลังประโคน
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102339
นางสาว
รภาภรณ์
เตชะเลิศพนา
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102340
นางสาว
วริศรา
วนนุรักษ์สกุล
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102341
นางสาว
ศศิวิมล
แสนแก้ว
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102342
นางสาว
ศุภลาพร
จองบุญ
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102343
นางสาว
สิริเนตร
วรรณกอง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102344
นางสาว
สุนิตา
ทิพย์บรรจงสุข
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102345
นางสาว
อรจิรา
เทพแปง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102346
นางสาว
อรญา
สันเต็น
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102348
นางสาว
กัญญ์ปริญญา
ณ ถลาง
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6014102349
นาย
ธนกร
รวิพงศ์ภา
:
ภาษาอังกฤษ
3ชั่วโมง
6015123304
นาย
กันตพัฒน์
เนียมเพราะ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6015123307
นาย
กิตติศักดิ์
อุทรา
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6015123312
นาย
จิรายุ
แบ่งทิศ
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6015123386
นาย
สิรวิชญ์
ฟูธรรม
:
พลังงานทดแทน
3ชั่วโมง
6018102358
นาย
ภูรินท์
แสงช่วง
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102369
นางสาว
สิริกร
สมบูรณ์วงศ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6018102374
นาย
อชิตพล
อุทัยฤกษ์
:
การสื่อสารดิจิทัล
3ชั่วโมง
6019101304
นาย
นคเรศ
บุญเรือง
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6019101305
นาย
พิพัฒน์
กัสนุกา
:
เทคโนโลยีภูมิทัศน์
3ชั่วโมง
6019102504
นางสาว
คฑาทิพย์
แซ่ลี
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019102510
นาย
ฌาน
ศุภารัตน์
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019102512
นางสาว
ธนัชพร
ชิงชม
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019102513
นางสาว
ธนาภรณ์
ทองน้อย
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019102519
นางสาว
พิมพ์นภัส
แวงอุบล
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019102520
นางสาว
ภัทรวดี
ผาลาด
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019102521
นาย
ระชา
ตันพิชัย
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019102523
นางสาว
วชิรญาณ์
ดีงาม
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019102525
นางสาว
ศวิตา
มีกาละ
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019102526
นางสาว
ศศิรัตน์
จโนภาษ
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019102528
นางสาว
สุปิณญา
วันแก้ว
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6019102530
นางสาว
อภิชญา
อีสา
:
ภูมิสถาปัตยกรรม
3ชั่วโมง
6022101302
นางสาว
กนกวรรณ
สุใจจา
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101306
นางสาว
กฤษณลักษ์
สุขศรี
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101310
นางสาว
กาญจนา
ปานเนียม
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101323
นางสาว
ชลธิชา
การรัตน์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101327
นางสาว
ญานิกา
บุญทอง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101328
นางสาว
ญานี
อินทรพินิจ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101334
นางสาว
ดลยา
ศรีมานพ
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101336
นางสาว
ทัศนีย์
เงินตาสุก
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6022101337
นางสาว
ทิพย์เกสร
ฟูแสง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101353
นางสาว
ธนภร
ดั่นเจริญ
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6022101361
นางสาว
เบญจมาศ
ประพันธ์
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101381
นางสาว
พิชญสิรี
ตันตสถิตานนท์
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6022101384
นางสาว
พิมพ์ชนก
มหาวัน
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101392
นางสาว
ภาวิณี
ก้างยาง
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101396
นางสาว
มัยรา
แก่นสันเทียะ
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101400
นางสาว
รจนา
อิ่นแก้ว
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101402
นางสาว
รัตติยากร
ยอเเสง
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101414
นางสาว
วิภาวดี
สุวรรณสังข์
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101424
นางสาว
ศิริรัตน์
เผ่าเต็ม
:
สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร)
3ชั่วโมง
6022101433
นางสาว
สุชานาถ
อินทุมาร
:
สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ)
3ชั่วโมง
6022101435
นางสาว
สุธิดา
ทาต๊ะ
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6022101439
นางสาว
สุภาภรณ์
เทือกจันทร์คำ
:
สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์)
3ชั่วโมง
6022101440
นางสาว
สุรัชดา
ธรรมขัน
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง
6022101443
นางสาว
สุลีวัลย์
สุริยา
:
สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก)
3ชั่วโมง