ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5812106333   นางสาวทิพย์วรรณ   ลุนวงษ์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5904102329   นางสาวภรัณยา   ชัยวรรณ : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
5910101349   นายนันทิพัฒน์   แซ่จ๋าว : การประมง 3ชั่วโมง
6001102307   กฤษฎา   วันธงไชย : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102313   กาญจนา   วงษ์มณี : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102322   คุณานนต์   ศรีสมบัติ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102327   จิรายุ   แดงคำดี : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102348   ณัฐวุฒิ   การเร็ว : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102356   ทิพย์เกษร   ทองแสงธรรม : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102402   ปวีณา   วงศ์แวว : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102412   พัชรินทร์   สีปัชชา : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102433   โยธิน   เครือชัยชนะ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102458   วิรัสยา   แก้วสุวรรณ์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102472   นายศุภกฤษ   บุญเลิศ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102511   อรอุษา   พูลศิริคช : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102513   นายอาทิตย์   นันตาวงค์ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6003101332   นภาพร   จันทร์ชู : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003101334   ประทานพร   โสดา : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003102322   ธัญญาเรศ   ศรีใชยอุ๊ด : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003102329   นันท์นภัส   ไชยสถาน : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003102336   นางสาวภาวรินทร์   ปรินเเคน : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003102344   นางสาววทันยา   สมโภชน์ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003102348   นางสาวศุภดา   ชาวนาแปน : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003102351   สุจิตตรา   ชาวฟู : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
6003103303   นางสาวคำหวาย   ร้านทอง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103309   ชนิสรา   เทียมเมฆา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103311   นางสาวชลดา   ปาทำมา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103321   ดารินทร์   แยชอกู่ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103330   เนตรนภา   สุจดา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103336   ปิยะพงศ์   เศษสรี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103343   พรรณิภา   เต๋จ๊ะดี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103367   สุรีวัลย์   บัวนา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003104302   กาญจนา   ตาเปี้ยว : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104303   คัคนางค์   ปัญญาเทพ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104305   จุฑามาศ   เชื้อลิ้นฟ้า : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104306   ชฎาพร   เนื่องโพล้ง : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104310   ฐานิดา   แก้วแก่น : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104311   ฐิตินันท์   สีลาแก้ว : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104314   ณิชมน   ตาติ๊บ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104328   ระวีวรรณ์   คิรีรัตน์กมล : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104331   วศิณี   พุกไพร : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104332   วัณวิภา   วรรณขำ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104334   ศิริรักษ์   อินต๊ะโม : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104335   ศุภรัตน์   จันทร์ติ๊บ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6003104339   สุธารทิพย์   แก้วสระแสน : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6004101310   กิติกร   ดอนดินอาจ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101325   ฐาปนพงศ์   ขัดเรือน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101380   นายศราพันธ์   บุญค้ำ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004102312   ญาณิศา   พะวันนา : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6004102329   รัชชนก   พะกิโล : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6004106309   ณฐปพนธ์   รัตนพิบูลวงศ์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004107313   ธีรภัทร   เนตรฉัยยา : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004107334   นายสุภาพ   ปุนนะมา : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101313   ชลดา   แสงทา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101325   ดานิสา   สถานเดิม : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101330   ธนาดา   ก๋าแก้ว : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6005101391   ศิรินภา   คำจันทร์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6006101510   กนกพร   ไล้บัว : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006102323   จิราภา   จันทร์พวง : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102380   ว่าที่ร้อยตรีปฏิวัติ   ชัยเรือง : การตลาด 3ชั่วโมง
6006102470   อธิชา   สายปัญญา : การตลาด 3ชั่วโมง
6006103317   ขวัญจิรา   วงศ์ประสิทธิ์ : บัญชี 3ชั่วโมง
6006103321   จตุพร   ผาคำ : บัญชี 3ชั่วโมง
6006103335   ชนาพร   แก้วทองประคำ : บัญชี 3ชั่วโมง
6006104344   ดวงกมล   ดวงสุบิน : การเงิน 3ชั่วโมง
6006104346   ตรีทิพย์   แก้วทอง : การเงิน 3ชั่วโมง
6006105392   พีระพันธ์   หาสนาม : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105393   วิษณุกร   พงษ์เย็น : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6009101357   พิสินี   พุทธา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101386   สริยาพร   ฉัตรดอน : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009102330   วิรัญชนา   ตะไนย : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6010101311   ขจรเดช   ลิ้มสกุล : การประมง 3ชั่วโมง
6012101308   จันจิรา   นาทันใจ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012101366   ลักษิกา   ทิพยมหิงษ์ : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6012102313   จิตรานุช   ภูริปัญญานันท์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
6014101332   นายธนภพ   แหย่พะ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6014102349   นายธนกร   รวิพงศ์ภา : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6018102305   เขมมิกา   เพ็งไทย : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6018102312   ชญานนท์   หงษ์ชูเวช : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6018102359   มนัญชยา   มณีอินทร์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6022101306   กฤษณลักษ์   สุขศรี : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101320   นางสาวชณิดาภา   เกษา : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
6022101322   ชนิตา   สิงห์คำปัน : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101332   ณัฐพล   ประทิน : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101336   ทัศนีย์   เงินตาสุก : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101337   ทิพย์เกสร   ฟูแสง : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101345   ธัญชนก   ขุนอาจวาส : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101351   นภัสสร   มูลงาม : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101354   นันทวรรณ   ดิษสวน : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101382   พิทยา   ยังสุข : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6022101401   ระวีวรรณ   ศิริวรรณ์ : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6022101406   วทัญญู   อุ่นใจ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101411   วัชระ   มีสานุ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
6022101413   วารีรัตน์   สุตะวงค์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6022101415   วิรัชฎา   ศาสตราชัย : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
6022101432   สิริพงษ์   เสาร์แดน : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง