เมนู
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
มหาวิทยาลัยแม่โจ้
Maejo University
ติดต่อ
บุคลากร (เข้าสู่ระบบ)
หน้าหลัก
พัฒนาบุคลากรและกิจกรรม
ผู้เข้าร่วม
ผู้เข้าร่วม
ไม่มีข้อมูล
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5804101303
นาย
กฤศ
คชสุวรรณ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101305
นางสาว
กัญญารัตน์
เกิดผล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101307
นาย
กิตติทัศน์
โสภณวัชรพันธ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101308
นาย
กุลสิริพงษ์
คงทน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101310
นางสาว
เกษศิณี
พ่วงหงษ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101311
นาย
เกียรติศักดิ์
พรหมพิจารณ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101314
นาย
จักรินทร์
สืบเสม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101315
นางสาว
จินทภา
เสาวรส
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101316
นางสาว
เจนจิรา
วงค์ใย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101318
นาย
เฉลิมเกียรติ
เป็นมูล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101319
นาย
ชัยวัฒน์
ไชยวุธ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101320
นางสาว
ชื่นกมล
อุปคำพลัฏฐ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101321
นางสาว
ฐิตยา
สวยมาก
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101323
นาย
ฐิติพัฒน์
แสงเดือน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101324
นาย
ณรงค์ฤทธิ์
ประจันตะเสน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101325
นาย
ณัฐกิตติ์
งานรุ่งเรือง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101326
นางสาว
ณัฐฐินันท์
ใยบัว
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101327
นาย
ณัฐดนัย
ต่อกัน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101328
นาย
ณัฐพล
ไชยเสือ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101330
นางสาว
ณิชากร
เหมราช
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101331
นางสาว
ณิชาพร
สร้อยงาม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101334
นาย
ธนุต
ชูโต
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101335
นาย
ธัญพิสิษฐ์
ราชสุวรรณ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101336
นางสาว
ธันญภรณ์
หมวกหมื่นไวย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101337
นางสาว
ธิดา
ขำศิริรัตน์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101338
นาย
ธิติ
ทิวารัตนอังกูร
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101341
นาย
ธีรภัทร
รัตนสรณ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101342
นาย
ธีรภัทร
อินทร์ประเสริฐ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101343
นาย
ธีราวุฒิ
หงษ์ฟ้อน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101346
นาย
นพชาติ
สารสุวรรณ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101347
นาย
นภัทร
หล้าปิงเมือง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101351
นางสาว
นิธิพร
ใสปา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101352
นาย
นิธิวัฒน์
จิตร์น้อย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101355
นางสาว
บุณยนุช
สุกะละ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101357
นาย
ปฏิภาณ
หนูสิงห์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101358
นาย
ปฏิวัติ
ผิวละออง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101359
นาย
ปฐวี
ใจเดช
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101360
นาย
ปรัชญา
ธรรมจี๋
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101361
นาย
ปิยพนธ์
ทองเพ็ง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101362
นาย
ปิยะพงษ์
ดวงปินตา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101364
นาย
พงศธร
คำจันทร์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101365
นาย
พงศธร
ศรีจันทร์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101366
นาย
พงศ์พิเชฐ
ธาดาเดช
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101367
นางสาว
พรธิชา
บุญมา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101368
นาย
พัชรพงษ์
ตั๋นเมทา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101369
นาย
พิทวัส
ขัดปัญญา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101370
นาย
พิรุณรักษ์
อาจหาญ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101371
นางสาว
ภัคจิรา
วันแอเลาะห์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101374
นาย
ภูวิศ
สุริวงค์ใย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101375
นางสาว
มนัชญา
อินทรสูต
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101376
นางสาว
มาลีวัลย์
แซ่ตั้ง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101377
นาย
เมธาวี
ศรีวิไชย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101379
นางสาว
รุ้งลาวรรณ
ณ คำตัน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101381
นาย
วรพงษ์
มณีสอน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101384
นาย
วัชรพงศ์
กุยแก้ว
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101386
นาย
วัชรพร
คำแดง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101387
นาย
วัฒนา
วิทยาลัย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101389
นาย
วิศรุต
เสาวรส
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101390
นาย
ศิรชัช
แดงไผ่
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101391
นางสาว
ศิริขวัญ
ยานจันทร์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101393
นาย
ศิวกร
สิทธิรินทร์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101394
นาย
ศุภกฤต
ม่วงเมือง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101395
นาย
ศุภกฤต
สุนทร
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101396
นาย
ศุภกิตต์
คำปัน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101397
นาย
สยมภู
โพธินาม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101398
นาย
สหรัก
มณู
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101399
นางสาว
สิรินรัตน์
จันทร์ออน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101400
นาย
สิริภพ
พรมปัน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101401
นาย
สุกัลย์
แสงสุวรรณ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101402
นาย
สุขสันต์
เป็นสุข
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101403
นาย
สุธี
ใจกุลทรัพย์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101404
นาย
สุนทร
วรธนรักษ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101406
นางสาว
สุภลักษณ์
วงค์ใหญ่
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101407
นาย
สุภัคพล
คำเงิน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101410
นางสาว
อทิติญา
บัวบรรเทา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101412
นาย
อภิสิทธิ์
วิสัย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101416
นาย
อัครเดช
โพธิกุล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101417
นาย
อังกฤษ
ผดุงพันธ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101418
นาย
อังกฤษ
ศิริวรนันท์กุล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101419
นางสาว
อาริศรา
ยศสาย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101420
นาย
อิงควัตร
ณ เชียงใหม่
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5804101421
นาย
อิทธิกร
ชาประดิษฐ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101301
นางสาว
กรวรรณ
จิตร์จวง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101302
นาย
กฤตพิพัฒน์
พางาม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101303
นาย
กฤติน
ภูษาพาณิชย์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101304
นาย
กฤษณะ
อุดตึง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101305
นางสาว
กัญญาพัชร
แก้วปานันท์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101306
นาย
กันตพงศ์
มีปัญญา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101307
นางสาว
เกวลิน
วงศ์แพงศรี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101308
นางสาว
เกศญาภัค
วงษ์ทหาร
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101309
นาย
เกษมสันต์
ภักดี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101310
นาย
เกียรติชัย
ประทุม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101312
นางสาว
ชนนิกานต์
อบแก้ว
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101313
นางสาว
ชัญญาภรณ์
กันทวี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101314
นาย
ชินกฤต
เสาสีจันทร์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101315
นางสาว
ฐิติพร
แซ่เติ๋น
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101316
นางสาว
ณัชชา
ธีระเลิศธรรม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101317
นาย
ณัฐวุฒิ
ตั้งธรรม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101318
นาย
ดวงดี
มูลคำ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101319
นาย
ทรงยศ
ใจไชย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101320
นาย
ธงชาติ
เทพารักษ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101321
นาย
ธณพล
เพ็งสลุง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101322
นาย
ธรรมบุตร
แซ่ซิ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101323
นาย
ธนัยนันท์
จิระพาณิชย์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101324
นาย
ธฤต
สุนิลหงษ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101325
นางสาว
ธิดารัตน์
อินต๊ะ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101326
นาย
ธีรภัทร์
สวยสะอาด
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101327
นาย
ธีรภัทร์
สามัคคี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101328
นาย
ธีรภัทร
แซ่ลี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101330
นาย
นฤเบศร์
แก้วสาตร
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101331
นางสาว
นาตยา
ทองรักษ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101332
นางสาว
ประภัสสร
นิ่มเจริญ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101333
นาย
ปรัชญา
ขุนศรี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101334
นาย
ปราชญ์
เพียงไพรชม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101335
นาย
ปัญญาวัฒน์
ปลอดกระโทก
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101336
นางสาว
พยัติกา
นิลจันทร์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101337
นาย
พลธวัช
เทววุฒิศิริกุล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101338
นาย
พลพัน
กอสัมพันธ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101339
นาย
พันธกร
จอมหงษ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101341
นางสาว
พิทยาพร
ทาเงิน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101342
นางสาว
พิรญาณ์
รัตนพงษ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101343
นาย
พิสิฐพงศ์
มูลประการ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101345
นาย
พีระพันธ์
ขันชุ่ม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101346
นางสาว
แพรวา
ดาระสวัสดิ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101347
นาย
ภวัต
คุ้มครอง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101348
นางสาว
ภัทร
ปุกมณี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101349
นาย
ภัทรชัย
ชุ่มอารุณ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101350
นาย
ภัทรดนัย
เทพบุญ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101351
นาย
ภานุพงค์
แก้วกุดเลาะ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101352
นาย
ภูริณัฐ
ปันตา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101353
นาย
ภูศานต์
มูลเมือง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101354
นาย
มงคล
ทาระนัด
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101355
นางสาว
มณปริยา
ชัยวรรณ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101356
นาย
ยุทธศาสตร์
ปานทองคำ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101357
นางสาว
รจนา
โคตะ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101358
นางสาว
ฤทัย
คำสายใย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101363
นาย
วิศรุต
สร้อยสวิง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101364
นาย
วิสุทธินันต์
กันทะมาลา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101365
นางสาว
วีรยา
พงศ์พิทยุตม์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101367
นาย
ศรายุธ
สีเเบน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101368
นาย
ศักดิ์สิทธิ์
สีแก้ว
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101371
นางสาว
ศุนันฑวดี
โอภาสนาวี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101372
นาย
ศุภกิจ
จี้สละ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101373
นาย
ศุภชัย
คานจันทึก
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101375
นางสาว
ศุภิสรา
จันทร์แดง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101376
นางสาว
สมัชฌา
ดาวสูงเนิน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101378
นาย
สุกฤษฏิ์พงษ์
สุวรรณอักษร
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101379
นาย
สุธีกานต์
รัตนวัฒน์กุล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101380
นางสาว
สุนิสา
คงเกษม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101381
นางสาว
สุพรรณา
เจตะวัน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101382
นางสาว
สุภัทรา
ทะวีสุข
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101383
นางสาว
สุภาภรณ์
บัวถา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101384
นาย
สุรพงษ์
-
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101385
นาย
สุรพล
ลุงวี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101386
นางสาว
สุวิชญา
นันทไชย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101387
นางสาว
หฤทัย
สายผาบ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101388
นางสาว
เหมือนฝัน
สุพัฒนาภรณ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101389
นาย
อดิศักดิ์
กันทะวิลัง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101390
นางสาว
อนามิกา
นิกรเทศ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101391
นาย
อภิชาติ
แสงเพ็ง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
5904101392
นาย
อภิชาติ
หวังดี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6001125346
นาย
ณัฐิวุฒิ
ชูทอง
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
7ชั่วโมง
6001125348
นาย
ธนกร
สงวนรัมย์
:
การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร
7ชั่วโมง
6004101301
นางสาว
กนกพร
ผ่องใส
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101302
นางสาว
กนิษฐา
บุญเลิศ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101303
นาย
กมลเทพ
เทพผง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101304
นาย
กรรวี
จันทสูตร
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101305
นาย
กรวิชญ์
เชิงหอม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101306
นาย
กริชชัย
ผลเจริญ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101307
นาย
กฤตชญา
ศิริพฤกษชาด
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101308
นางสาว
กันยารัตน์
ขำพงศ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101309
นางสาว
กาญจนา
เก่งกาจ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101310
นาย
กิติกร
ดอนดินอาจ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101311
นาย
เกรียงไกร
สุริยา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101312
นาย
เกียรติศักดิ์
สิทธิวงศ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101313
นาย
คฑาวุธ
อินทรัตน์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101314
นาย
คเณศร์
สินธุยะ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101315
นางสาว
คริสแบร์
บานี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101316
นาย
จตุพล
เดชะกาศ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101317
นาย
จักรพงษ์
สุจิราทอง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101318
นางสาว
จามรี
อภิวงศ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101319
นาย
จิตติ
พัชญะ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101321
นาย
เจนณรงค์
อิ่นแก้ว
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101322
นาย
ชาญวุฒิ
จายะกุล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101323
นาย
ชาตรี
ใจเย็น
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101324
นาย
ชานนท์
กันหอม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101325
นาย
ฐาปนพงศ์
ขัดเรือน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101326
นาย
ฐิติกร
สวัสดิ์สุข
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101327
นาย
ฐิติสรร
วชิระอรุณวงษ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101328
นาย
ณภัทร
คุณาพรธีรกุล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101329
นางสาว
ณภัทร
ปิมปา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101330
นางสาว
ณัชภรณ์
แจ้งมงคล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101332
นาย
ณัฐกฤต
กองใจ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101333
นาย
ณัฐเกียรติ
พัสดุ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101334
นางสาว
ณัฐติญา
ศรีณรงค์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101335
นาย
ณัฐภัทร
บุญชุ่มใจ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101336
นาย
ณัฐยศ
ผิวศรี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101337
นาย
ณัฐวุฒิ
กิติวงค์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101340
นางสาว
ดาวิกา
วงศ์อาษา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101341
นาย
เต็มยศ
ปัญญา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101342
นาย
ทะเลไทย
สิงวงค์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101343
นาย
ทัพพ์
พุทธิเมธากุล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101345
นาย
ธนทัต
ไชยา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101346
นาย
ธนายุทธ
บังเมฆ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101347
นาย
ธนารุจณ์
ล่ำแน่น
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101348
นาย
ธารา
ภูพิชิต
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101349
นาย
ธารินทร์
ฝั้นฉางข้าว
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101350
นางสาว
นฤมล
ม่วงสาย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101351
นาย
นวพล
นรเดชานันท์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101352
นาย
นิรันดร
มานะ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101353
นาย
ปรัชญา
ทองสง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101354
นางสาว
ปริศนา
ขอบเมืองฮาม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101355
นางสาว
ปัทวรรณ
ปันปิง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101356
นาย
พงศธร
สร้อยอินต๊ะ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101357
นาย
พงศ์ศักดิ์
พงษ์ตุ้ย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101358
นาย
พสิษฐ์
ทิวารัตนอังกูร
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101359
นาย
พีรพัฒน์
อุดมสิทธิ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101360
นาย
พีระวิชญ์
ตระกูลพิตรพิบูล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101361
นาย
พุฒิชัย
แก่นจันทร์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101362
นางสาว
เพ็ญนภา
ผู้ผ่อง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101363
นาย
ภัคพล
บำรุงเกียรติ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101364
นางสาว
ภัณฑิลา
นวลเมือง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101365
นาย
ภาสกร
เหมืองทองมูล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101366
นาย
ภูผา
อาร์กาตอง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101367
นางสาว
มาริษา
พิมพ์ศรี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101368
นาย
มุคลิศ
ซารีฟ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101369
นาย
ยิ่งยง
แซ่ว่าง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101370
นาย
รวิภาส
สมูลดี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101371
นางสาว
รสศรินทร์
บุญรอด
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101372
นาย
รัชชานนท์
อินสอน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101373
นางสาว
วรพรรณ
อ่อนเอม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101374
นางสาว
วรรณกร
รักสัตย์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101375
นางสาว
วรัญชลี
คณารัตน์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101376
นาย
วโรดม
วงศ์จอมพร
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101377
นางสาว
วิไลลักษณ์
พนมวาสน์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101379
นาย
ศรัณย์
ยาวิชัย
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101380
นาย
ศราพันธ์
บุญค้ำ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101381
นาย
ศราวุฒิ
กาติ๊บ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101382
นาย
ศราวุฒิ
บุญทิพย์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101383
นาย
ศวิติโรจน์
แก้วลาเวียง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101384
นาย
สกลรักษ์
อรุณรุ่งโรจน์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101385
นาย
สมชาย
เลาซ้ง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101386
นางสาว
สุทธิพร
ขัติปิน
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101387
นาย
สุทัศน์
สุริยะแก้ว
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101388
นาย
สุธิราช
บุญเมืองขวา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101389
นาย
สุบิน
ทาบุญสม
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101390
นาย
สุรกิจ
กราบทูล
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101391
นางสาว
โสรยา
พัฒหาญ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101392
นาย
หลู่
คำแหลง
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101393
นาย
อนุพงษ์
อภิวงษ์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101394
นางสาว
อภิวรรณ
รอดมณี
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101395
นาย
อรรถพงษ์
ปงเสาร์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101396
นางสาว
อรอนงค์
พึ่งราษฎร์
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101397
นาย
ออมสิน
หงษ์อ่อนสา
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101398
นาย
อัครเศรษฐ
กรกิจชุติภัทร
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6004101399
นาย
อินทนนท์
คูคำ
:
วิทยาการคอมพิวเตอร์
7ชั่วโมง
6006105393
นาย
วิษณุกร
พงษ์เย็น
:
ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ
7ชั่วโมง