ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5606101352   ธีรโชติ   ถาวรวงศ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5705104338   นางสาวนภาพรรณ   ออนเขียว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5705104376   นางสาววราภรณ์   อุตระ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5705104379   นางสาววันวิสา   มณีดำ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5706103419   นายวสันต์   ครองมี : บัญชี 3ชั่วโมง
5801101049   นายอาทิตย์   วิรุฬพรรณ์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5801102339   โชติรส   สะท้านถิ่น : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5801102483   เหมือนพี่   แสงแก้ว : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5801105344   นางสาวนภัสสร   กุลวงค์ : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5801113332   ราชัน   วังคีรี : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5801124353   นางสาวอาทิตยา   ดิษฐขำ : เกษตรเคมี 3ชั่วโมง
5801125325   ทานตะวัน   ภิรักษา : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 3ชั่วโมง
5801125355   ศิริพร   วงศ์ดี : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 3ชั่วโมง
5801126317   นัฐลินี   จินดาแสงสี : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5803101347   นายวทัญญู   วรกิติสกุล : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5804101304   กษิดิส   เพิ่มผล : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5804101325   นายณัฐกิตติ์   งานรุ่งเรือง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5804101343   ธีราวุฒิ   หงษ์ฟ้อน : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5804101349   นางสาวนันทิยา   โพธิ์แก้ว : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5804107317   นายธนโชติ   โชคถวาย : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
5804108338   เทวราช   เพิ่มสิน : เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ 3ชั่วโมง
5805101324   นางสาวณัฐวรา   ลุกเซ็น : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101389   นางสาวสายฝน   กองมู : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805104366   พันธวัจน์   โชคธงทองทวี : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104368   จิรภิญญา   สุดสายตา : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104376   ภากร   ชื่นอารมย์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805104409   สุภัสสรา   กอบแก้ว : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5805201351   นายวิชยา   กอหลวง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5806101433   นางสาวพิมวิภา   วงษ์จักร์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5806101490   นางสาวสรัลรัตน์   สุขแสง : การจัดการ 3ชั่วโมง
5806102378   ณัฐวัตร   ดอนดี : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102480   นายวิทวัส   สมใจ : การตลาด 3ชั่วโมง
5806103379   นางสาวธีรตา   ประสาทไทย : บัญชี 3ชั่วโมง
5806104372   นายณัฐพล   อุ่นคำ : การเงิน 3ชั่วโมง
5806104401   นายนัฐวุฒิ   บุญตันมอย : การเงิน 3ชั่วโมง
5806105326   นายณัฐิวุฒิ   ดีปินไซร์ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5806105364   นายพรหมมินทร์   ทรัพย์หงส์ทอง : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5806105398   นางสาวสุภัสสร   เตชะสาย : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5809101345   นายนัควัต   มาสกุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5809101387   นางสาวศุภานัน   จันทร์สุวรรณ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5812101328   ณัฐตะวัน   มณีจักร : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5812102328   นายณัฐวัฒน์   ศรีแก้ว : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5812102374   นางสาวศศิประภา   ไฝต๊ะ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5812106350   นางสาวเบญจมาศ   ศรีปัญญา : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5814101305   นางสาวขวัญพร   ไวว่อง : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5818102323   นายตันติกร   ยิ้มพุดซา : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5818102326   นางสาวชลิตา   บุญเรือนทรัพย์ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5818102333   นายปฐวี   ณ น่าน : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5818102338   พัชรพล   นุวงศ์ศรี : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5822101336   นายณัฐพงศ์   มาไกล : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101343   นายทวีวัฒน์   สินทา : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101369   นายพรเทพ   ลาศนันท์ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101400   นายวัศพล   เจนจัด : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5822101411   นางสาวสนธิญา   สานิถา : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5901101022   นางสาวนันทิพร   ไชยเลิศ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101339   ประทีป   แก้วเบี่ยง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101343   นางสาวปริญญาณี   ศรีพอ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101352   นายเมธพล   สวนวงษ์ : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901101363   นางสาวศิริลักษณ์   อุปะละเป็ง : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901102381   นัฑริกา   บุดดี : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102393   ปวีณา   ด้วงสูงเนิน : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102396   ปาลินี   ประทุม : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102414   พิชญาภา   ชินารักษ์ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102438   รัชชานนท์   แก้วพา : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102440   รามิล   จิระภิญโญ : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102462   ศศิวิมล   สุกิน : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102463   ศันสนีย์   มาใหม่ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102476   โชติกา   จินะราช : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102485   หทัยพร   ชัยจารุโชค : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102505   กนกวรรณ   แซ่ท้าว : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5901102509   ไอรดา   ภู่ทิพย์ : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901102512   รัชนก   ยะหัวฝาย : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901105305   ชมนภัส   ขุนวาส : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
5901105321   นางสาวชลธิชา   เตชะปลูก : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901113313   ณรงศักดิ์   พันธุ์ทาโฮม : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901122031   นางสาววชิรฎาพร   ครื้นอุระ : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 3ชั่วโมง
5901125315   นางสาวณัฐนรี   ประเจิด : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 3ชั่วโมง
5901125335   พรพิชิต   ขันสุรินทร์ : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 3ชั่วโมง
5901125349   สวิญชา   แก้วดวงดี : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 3ชั่วโมง
5901222038   ศักดา   กันทา : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 3ชั่วโมง
5903101301   นางสาวกมลชนก   มีล้อม : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101324   ธีรธรรม   เจริญธรรม : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101326   นายนันทกะ   เคียงคู่ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101358   ศักดา   คูหามุข : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903101360   นายศุภพัฒน์   นาดี : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5903102304   นางสาวขวัญสุดา   ดาวทอง : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5903104303   นางสาวกาญจนาภรณ์   อุปธรรม : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5903104308   จีรานุช   บัวหลวง : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
5904101301   กรวรรณ   จิตร์จวง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101309   นายเกษมสันต์   ภักดี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101334   นายปราชญ์   เพียงไพรชม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101373   นายศุภชัย   คานจันทึก : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101388   นางสาวเหมือนฝัน   สุพัฒนาภรณ์ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101389   นายอดิศักดิ์   กันทะวิลัง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101391   นายอภิชาติ   แสงเพ็ง : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904102311   ตรีวิทย์   กันวะนา : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
5904102317   นายนราวิชญ์   รูปต่ำ : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
5904102320   นุชนาฎ   ไชยนวล : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
5904102324   นางสาวพรนิภา   คำเขียว : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
5904105312   นางสาวฐิตินันท์   ไชยอุประ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904105338   นายอนุกูล   บุญยวง : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5904106334   นายสัณหวัช   กันทะวงค์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
5904107316   หทัยชนก   สมแก้ว : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101310   นายคมกฤษ   บุญโนนยาง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101330   ณัฏพงษ์   ไชยทิพย์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101370   นางสาวมุขสุดา   เปี้ยกาศ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101383   วิชชุนี   วิชาหา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101393   นายสหรัตน์   สายโปธิ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101394   สิทธิพงศ์   วงศ์ศิริภัคดีกุล : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101411   นางสาวอารียา   วงค์ปัญญา : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905101412   นางสาวอารีรัตน์   ภูสด : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905104340   ทัศนีย์   สุริยะชัย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104350   นางสาวนฤมน   วรรณวงค์ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104352   นิรัญญา   ปันมูล : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104363   พรรณิการ์   ศิริวรรณ : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905104377   วริศรา   กาละวัง : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905201318   ณัฐวดี   อินทะวัง : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201332   นายพงษ์สิริ   วงษ์รพีพรรณ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905201335   นางสาวพิมพ์ประไพ   สมใจดี : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5905204323   ธัญญารัตน์   จันทราช : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5905204352   อภิสรา   จันสีมุ่ย : การบริหารท้องถิ่น 3ชั่วโมง
5906101337   ชนัญญู   แก้วพุง : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101342   นายชันกร   ไชยวงศ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101350   นายณัชพล   ศิริพงศ์อำไพ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101439   นางสาวลักษมี   ชัยวงศ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101448   นางสาววัชรี   ภูวนารถ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101450   นายวิทยุทธ์   จันทร์เพชร : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101456   นายศรัญวิทย์   สมศรี : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101458   นางสาวศศิภา   นิลพันธ์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101466   นายสหรัฐ   ศรีคำขัติ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101493   นายอภิชัย   อินริกิ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906101503   นางสาวอิสริยาภรณ์   มะโนสกูล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906102301   กณัฐฐา   นันทะวชิรกุล : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102307   นายกฤตนัย   แสนยาเกียรติคุณ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102336   นางสาวจิราภรณ์   ปรีคงทุ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102399   นายนพรัตน์   โสภาคำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102401   นายนราวิชญ์   สุขเจริญ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102421   นางสาวเบญจรัตน์   วงค์คำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102453   นางสาวเพ็ญพักตร์   สุริยะก๋อง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102471   นางสาวยศวิมล   ชำนาญ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102475   นายรณฤทธิ์   เสาสุรินทร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102480   นางสาวรัตนาวดี   อิ่มอ่ำ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102481   นางสาวลฎาภา   บุญพระรักษ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102499   นายวิษณุกร   สายเครื่อง : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102515   นายศิวกรณ์   จิโน : การตลาด 3ชั่วโมง
5906103010   นางสาวจิรัฏฐิกาล   มีสกุล : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103331   นางสาวจุฑาพรรณ   ไชยสูง : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103373   ธัญชนก   ทองอาชา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103377   ธันย์ชนก   ตันแดง : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103423   นางสาวแพรไหม   สุรินทะ : บัญชี 3ชั่วโมง
5906103475   สุพรรษา   เสนาวรรณา : บัญชี 3ชั่วโมง
5906104305   กรรณิการ์   บุญธรรม : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104346   ณฐวรรษ   จำลองราษฎร์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104348   นางสาวณัฐชยา   บุญประกอบ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104388   นายพงศธร   ไทยเจริญ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104405   มัลลิกา   ขำดำ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104432   นายศวัสกร   เที่ยงธรรม : การเงิน 3ชั่วโมง
5906104448   นางสาวสุดามณี   เกษอินทร์ : การเงิน 3ชั่วโมง
5906105375   นายเพชรนที   ตั๋นเครือ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5909101358   พัชราดา   บ่อคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101369   มัทราภรณ์   เฟื่องฟูกิจการ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5909101376   นางสาวรุ่งฤดี   เลายี่ปา : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5910101316   นางสาวจีรนันท์   พิสกุล : การประมง 3ชั่วโมง
5910101349   นายนันทิพัฒน์   แซ่จ๋าว : การประมง 3ชั่วโมง
5910101358   นายปองภพ   สุวรรณวงษ์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101398   นางสาวศรัญญา   พวงมาลา : การประมง 3ชั่วโมง
5910101429   อภิชญา   อาทิตย์ตั้ง : การประมง 3ชั่วโมง
5910101433   นางสาวอรทัย   มะลิลา : การประมง 3ชั่วโมง
5912101381   นายสุรเชษฐ์   อินต๊ะมูล : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912102303   นายกฤตภาส   ต๊ะจักร์ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102330   นายธนิสรณ์   อุดมลาภ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102340   นวพร   สายยศ : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102347   นางสาวเบญจพร   นันธิน้อย : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912102408   นางสาวอัญชนา   ดาวทอง : เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ 3ชั่วโมง
5912106330   ธีรดนย์   ขันดา : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106335   นักรบ   ศิริพิทักษ์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106358   มณรัตน์   มากเพชร : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106377   นางสาวศิริวรรณ   ทาสัก : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5912106389   นางสาวอริยาพร   สีไสย์ : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
5914101385   นางสาวอรวี   ใจคำ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5914101386   นางสาวอัญธิกา   ทับศรี : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5915123327   ชูศักดิ์   สังสถิตย์ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123330   นายณัฐวุฒิ   บุญเป็ง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123343   นันทวิช   แสงจู : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123354   ปิยะพร   มากมิ่ง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123364   นางสาวแพรวพรรณ   กิตติธร : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5915123380   นายวรากร   ระมั่ง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5918102302   นายกวีพัฒน์   ผุยเจริญ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102311   นายจีรายุทธ   ยะใส : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102330   นนทวัช   สุรฉัตร : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102341   นางสาวปวัตินันท์   ดุมดก : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102353   นางสาวรุ่งนภา   ไพรภิบาล : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5918102369   นายอมรเทพ   เพชรศรี : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5919101302   นางสาวกาญจน์ประภา   วงศ์ปวน : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101307   นางสาวจันทิมา   สุโยจิง : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101328   นายทศพล   เขื่อนแก้ว : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5919101358   สิทธินนท์   กนกแก้ว : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
5922101310   เกษมสันต์   เกษรแก้ว : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5922101320   นางสาวชลิดา   ใจมาเครือ : สัตวศาสตร์ 3ชั่วโมง
5922101326   นางสาวณภัทราภรณ์   ศักดิ์สูง : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5922101330   นางสาวณัฐธิดา   ทะสีใจ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5922101347   นายเนติพนธ์   หลีเเก้วสาย : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5922101360   นางสาวพัฒนวพรรณ   ปารีธัญ : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
5922101363   นางสาวมณีรัตน์   มูลทอง : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5922101383   วิจักษณ์พงศ์   จบเจนภัย : สัตวศาสตร์ (อาหารสัตว์) 3ชั่วโมง
5922101386   วิเชษฐ์พงษ์   พรมมาลา : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5922101395   นางสาวศศิวิมล   หมดดี : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5922101396   นางสาวศิริขวัญ   สุรินต๊ะ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง
5922101415   สุริยา   เตจารังษี : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
5922101418   อทิตยา   ขันไชยวงค์ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง