ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5701105407   นางสาวอัจฉราภรณ์   สมใจ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801101380   นางสาวสุภาดา   ระหาญสิม : พืชไร่ 12ชั่วโมง
5801105301   นางสาวกนกวรรณ   สายอูนออน : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105302   นางสาวกมลวรรณ   ปะละปิก : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105304   นางสาวกัญญ์นัชชา   ถือคำ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105305   นางสาวกัญญาภัค   แสงชาติ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105306   นางสาวกัณฐิกา   นิลแนม : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105309   นายกิตติพงษ์   วงค์หาญ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105311   นางสาวจันทิมา   จันหอม : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105312   นางสาวจารุณี   ดำรงยศยิ่ง : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105313   นางสาวจารุพรรณ   เพชรกาฬ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105314   นางสาวจิตรลดา   นวลแก้ว : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105316   นายเจตน์สฤษฎิ์   ชำนาญ : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 6ชั่วโมง
5801105317   นายเจริญ   ทองคันชั่ง : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105318   นายเจษฎา   สุริยา : อารักขาพืช 12ชั่วโมง
5801105319   นายฉกาจกฤษ   เขจร : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105320   นางสาวชญาณิศา   กฤตบวรนันท์ : อารักขาพืช 12ชั่วโมง
5801105321   นางสาวชนม์นิภา   ตาจุมปา : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105322   นางสาวชนาธิป   อินต๊ะวงศ์ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105323   นางสาวชนิกานต์   สายอินต๊ะ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105324   นางสาวชนิภรณ์   ศิริรัตน์ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105326   นางสาวณัฎฐา   สุระทร : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105327   นางสาวณัฐฑริกา   สุนทราวิรัตน์ : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105328   นายณัฐพงษ์   กันธิยะเทพ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105329   นายณัฐวุฒิ   ฉันทิยานนท์ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105331   นายดุสิต   ว่องกสิกรรม : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105332   นายทรงวุฒิ   รุ่งเรือง : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105333   นางสาวทิพวรรณ   นิ่มกระโทก : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105335   นายธนวัช   จันทะเนตร : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105336   นายธรรมโชติ   วุฒิกรกำเนิด : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105337   นางสาวธัญญา   ก๋องคำมูล : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105338   นางสาวธัญภรณ์   ปั้นโต : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105339   นางสาวธัญรดา   สิทธิราช : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105340   นายธีรทัพพ์   เรืองเทศ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105341   นายธีรวัฒน์   บัวเพ็ชร : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105343   นายนนทวัชร์   สุทาชัย : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105344   นางสาวนภัสสร   กุลวงค์ : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105346   นางสาวนันทินี   ปานเพ็ชร : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105347   นางสาวน้ำทิพย์   เปรมเมือง : อารักขาพืช 12ชั่วโมง
5801105348   นางสาวนิภา   สุปินโน : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105349   นางสาวนิภาพร   คติยน : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105350   นายปฏิภาณ   แก้ววิชิต : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105351   นายปฐพี   ใจอินต๊ะ : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105352   นางสาวประภาพร   เทพพิทักษ์ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105353   นางสาวปัณฑารีย์   หลวงวัง : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105355   นางสาวพลอยวรินทร์   ชื่นบาล : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105356   นางสาวพัชราภรณ์   สกุลสอน : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105357   นางสาวพิรานันท์   ธิป่าหนาด : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105358   นายพุฒิพงษ์   มาลาพันธ์ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105359   นางสาวแพรวพรรณ   ทองหมู่ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105360   นายภวัต   สัมมานุช : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105361   นายภาคภูมิ   ปวนปันวงค์ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105363   นางสาวมณีรัตน์   สุภารักษ์ : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105364   นางสาวมลฑกาญจน์   สีกาวี : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105365   นายรัตนพล   ยืนยงคีรีมาศ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105366   นายวชิรวิทย์   ธิการ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105367   นางสาววนิดา   มีดี : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105368   นายวรกานต์   เอิกเกริก : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105369   นายวรวุฒิ   คำแปงตัน : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105370   นางสาววรัชยา   อินทร์จุ้ย : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105371   นางสาววราภรณ์   ทาวะรมย์ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105372   นางสาววารีรัตน์   มีสุขสกุล : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105374   นายวิโรจน์   เรืองสวัสดิ์ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105375   นางสาวเวธกา   หมื่นมะโน : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105376   นายศรัณญ์   ไหวพริบ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 6ชั่วโมง
5801105378   นางสาวศรัณย์รัชต์   อินชมภู : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105379   นางสาวศศิประภา   ซิวแดง : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105380   นางสาวศันศนีย์   สมต๊ะ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105381   นางสาวศิยาพร   ระหงษ์ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105382   นางสาวศิริรัตน์   สิรินาจ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105383   นายศุภมงคล   สุธรรมซาว : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105384   นางสาวสมฤดี   ร่มพนาธรรม : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105386   นางสาวสุดารัตน์   เสนา : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105387   นายสุบรรณ   นันตา : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105389   นางสาวสุมณฑา   ชาติไทย : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105390   นายสุรเกียรติ   พงษ์พันธ์ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105391   นายแสง   จองขืน : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105393   นางสาวอชิรญาณ์   เวฬุวนารักษ์ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105394   นายอนุรักษ์   สร้อยแสง : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105395   นายอนุวัช   ใจยอง : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105396   นางสาวอนุสสรา   พรมพันธ์ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105398   นางสาวอมรรัตน์   คำคุณเมือง : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105400   นางสาวอรปรียา   คำสม : อารักขาพืช 12ชั่วโมง
5801105401   นางสาวอรพรรณ   กาวิจา : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105402   นางสาวอรยาณีย์   จีนเพชร : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105403   นางสาวอรสุดา   ทองนะ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105405   นางสาวอาแผะ   คะหละ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105406   นางสาวอารีรัตน์   สุยะ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801105407   นางสาวอารีรัตน์   หาญระคุณ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 12ชั่วโมง
5801124305   นายชญากร   พรมวารี : เกษตรเคมี 12ชั่วโมง
5801124340   นายวิรัช   พิชัยสกุลสุทธิ : เกษตรเคมี 12ชั่วโมง
5801124347   นางสาวสุภมาศ   พิมล : เกษตรเคมี 12ชั่วโมง
5801126312   นางสาวชลธิชา   ฉิมอ้อย : วิทยาการสมุนไพร 12ชั่วโมง
5801126313   นางสาวณัชชา   โยธาพยัพ : วิทยาการสมุนไพร 12ชั่วโมง
5801126314   นางสาวณัฏฐริยา   ทรัพย์สมบูรณ์ : วิทยาการสมุนไพร 12ชั่วโมง
5801126315   นางสาวณัฐมน   ปัญญาเสริฐ : วิทยาการสมุนไพร 12ชั่วโมง
5801126327   นางสาวภรณีนิภา   โมมีเพชร : วิทยาการสมุนไพร 12ชั่วโมง
5801126333   นางสาวศรัญย่า   เพ็ชรล้อมทอง : วิทยาการสมุนไพร 12ชั่วโมง
5801126338   นางสาวสิริวิมล   สมย้อย : วิทยาการสมุนไพร 12ชั่วโมง
5801126339   นางสาวสุจิตตรา   นิลเนตร : วิทยาการสมุนไพร 12ชั่วโมง
5801126342   นางสาวอาภาภรณ์   แก่นปัดชา : วิทยาการสมุนไพร 12ชั่วโมง
5804105348   นางสาวพัชรีภรณ์   เขื่อนอ้น : คณิตศาสตร์ 12ชั่วโมง