ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5606105338   นางสาวธมลวรรณ   ยศโต : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5606105343   นางสาวนัฏสุดา   นิมิตรศิลป์ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5703102350   นางสาวศศิประภา   สุภาหาญ : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5804102311   นายชาญณรงค์   แว่นทันใจ : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
5804102312   นางสาวชุติมา   ปาวงศ์ : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
5804102318   นางสาวณัฐพร   ปันทะยม : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
5804102319   นางสาวณัฐสิมา   พึ่งพงษ์ : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
5804102322   นางสาวธัญญลักษณ์   โคกแก้ว : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
5804102324   นายธันยบูรณ์   ศรีนวลอ้าย : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
5804102326   นางสาวนิรชา   ขุนใจ : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
5804102335   นางสาวปาณิสรา   จ๊ะสุนา : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
5804102336   นายปิยะวัฒน์   เฉลิมรมย์ : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
5804102353   นางสาวสิริกานต์   กองแก้ว : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
5804102362   นายอัครณันท์   บุญแต่ง : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
5804107326   นางสาวเพ็ญนภา   อมรกล : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
5804107337   นางสาวสุคนฑา   ละอองแก้ว : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
5804107338   นางสาวสุทธิดา   ไชยยา : วัสดุศาสตร์ 3ชั่วโมง
5804109304   นางสาวสิรีธร   ยาวิราช : ฟิสิกส์ประยุกต์ 3ชั่วโมง
5805101306   นายกิตติพงษ์   เมฆโพธิ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101361   นางสาวมณฑกานต์   กันทาพัน : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5805101365   นางสาวเยาวเรศ   สุพันธ์ : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5806101374   นางสาวธนัชชา   เอี่ยมเขียว : การจัดการ 3ชั่วโมง
5806101375   นางสาวธนาภา   บุญมี : การจัดการ 3ชั่วโมง
5806101380   นางสาวธัญญาภรณ์   กันทวี : การจัดการ 3ชั่วโมง
5806101381   นางสาวธัญญาศิริ   แก้วคำมูล : การจัดการ 3ชั่วโมง
5806101382   นางสาวธัญยพร   ไชยวงค์ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5806101384   นางสาวธิดาพร   คืนมาเมือง : การจัดการ 3ชั่วโมง
5806101388   นางสาวนวพร   บาลี : การจัดการ 3ชั่วโมง
5806101389   นางสาวนัชชานุช   ธงหิมะ : การจัดการ 3ชั่วโมง
5806101443   นายภานุพงศ์   ตาคม : การจัดการ 3ชั่วโมง
5806102342   นางสาวจุฬาลักษณ์   แก้วโห้ : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102343   นายเจตนา   กำจาย : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102347   นายเจษฎากร   กาบแก้ว : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102354   นายชัชนันท์   ปัญญาใจ : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102387   นายทัศนะ   เต๋จ๊ะนัง : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102389   นางสาวทิพภาณี   ณ ลำปาง : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102393   นายธนภูมิ   ใจตุ้ย : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102420   นางสาวเบญญาภา   อุปมา : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102422   นางสาวปรัชวัลย์   เปลี่ยนสกุลศา : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102423   นางสาวปริตา   ประพฤติ : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102427   นางสาวปาลณิชา   ศิริเสาร์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102428   นางสาวปิยมล   ธรรมกระโทก : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102430   นายพนา   ถาวรนันท์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102436   นางสาวลักษณ์นารา   ตันธนะ : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102453   นายภาณุพงศ์   เพ็ญสละพันธ์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102485   นายวิษณุ   มาสาซ้าย : การตลาด 3ชั่วโมง
5806102486   นายวีระพันธ์   ไชยวารี : การตลาด 3ชั่วโมง
5806104491   นางสาววิศรุตา   พลอยบุตร : การเงิน 3ชั่วโมง
5806104496   นางสาวศรุตา   วิลัยทอง : การเงิน 3ชั่วโมง
5806104497   นางสาวศศิธร   จันทร์อิน : การเงิน 3ชั่วโมง
5806105011   นางสาวณัฐธยาน์   มหาวัน : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5806105367   นายพัฒนชัย   กุลจันทร์ : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5806105374   นางสาวรติมา   กุหลาบเเก้ว : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5806105388   นางสาวศิริมนัส   เเซ่ตั้น : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
5809101315   นางสาวจิราพัชร   เฉลยคราม : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
5812101325   นางสาวณัฎฐา   เทียมเมฆา : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5812101356   นางสาวพิมพ์ชนก   รัตพนัส : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5814101311   นางสาวจิตราพร   ใจคำ : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5814101328   นางสาวทิพมน   สุขเกษม : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5814101350   นางสาวพิมพ์เพชร   ศรีอิ่นแก้ว : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
5818102333   นายปฐวี   ณ น่าน : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5818102338   นายพัชรพล   นุวงศ์ศรี : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5818102348   นางสาวมณีรัตน์   จองนันตา : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5818102366   นายสหัสชัย   ชัยเทพ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5818102377   นายเอกพจน์   วงค์เทพ : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5818102378   นายเอนก   คำบุญชู : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
5822101308   นางสาวกาญจนา   เมืองสุวรรณ : สัตวศาสตร์ (โคนมและโคเนื้อ) 3ชั่วโมง