ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม
ผู้เข้าร่วม (นักศึกษา)
5700101301   นายกษิดิศ   คล้ายแก้ว : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101302   นายกิตติ์พิพัชญ์   อ่วมจิ๋ว : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101303   นายเกียรติศักดิ์   เจริญพร : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101304   นางสาวขวัญชนก   เทพวงค์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101305   นางสาวณัฏฐ์ชญา   แก้วทิมบุตร : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101306   ชาติชัย   ศรีวิชัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101307   นายณัฐฑิชา   กลางถิ่น : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101308   นายณัฐนนท์   สุวรรณพรม : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101309   นายณัฐปคัลภ์   หล้าบ้านโพน : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101310   นายตวงทรัพย์   ธนูแก้ว : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101311   นายธนโชติ   เมืองแก้ว : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101312   นายธนพล   ทรงสุภา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101313   นายธนัท   พุ่มนิคม : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101314   นายธัชนนท์   ภู่ทิม : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101315   นัตติพงษ์   กันเงิน : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101316   นางสาวนารีรัตน์   วงศ์ใหญ่ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101317   นางสาวพิชญานันทร์   จิโน : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101318   นายภูเมธ   อินต๊ะแก้ว : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101319   นางสาวมณีรัตน์   อุทรทา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101320   นายยุทธพิชัย   ยาวิชัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101321   นางสาวรัชนก   นวลยานัส : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101322   นางสาวรัตนาภรณ์   ซ้อนฝั้น : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101323   นางสาววราภรณ์   อินทนะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101324   นางสาววริศรา   ศรียุทธนา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101325   นายวศิน   จันทร์เม้า : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101326   นายวศิน   จารุเศรณี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101327   นายสุพิชา   หนูเพ็ชร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101328   นายสุภชัย   มาลากาวี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101329   นายเสกสรร   วงค์เขียวแดง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101330   นางสาวอรุโณทัย   เนตรประสาท : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101331   นางสาวอังคณา   รุ่งเรืองวัฒนกูล : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5700101332   นางสาวอัญชิสา   ด้วงเอียด : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708104301   นางสาวจันทิมา   จรัสทอง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104302   นางสาวจิรนันท์   จวนเก่า : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104303   นางสาวจิรารัตน์   คำมาปัน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104304   นางสาวจุฬาลักษณ์   เขียวขำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104305   ชนนิกานต์   จันทร์มีทรัพย์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104306   ณัฐภรณ์   ทองสุพรรณ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104307   ณัฐวัฒน์   ลีสี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104308   นางสาวณัฐสุรางค์   สุทธิจันทร์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104309   ดวงฤทัย   พึ่งกุศล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104310   นางสาวธนภรณ์   แสนบุญ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104311   นางสาวธารทิพย์   สิริสวัสดิ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104312   นางสาวปิยมน   ทิมทองคำ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104313   นางสาวภานุชนารถ   จันทร์แจ่ม : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104314   นางสาวมนทกานต์   จอมระพี : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104315   นางสาวมัชฌิมา   เสนาจอหอ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104316   นางสาวลดารัตน์   ดวงสวัสดิ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104317   นางสาววิภาวดี   ผลสว่าง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104318   นางสาวศิรินิภา   จำชาติ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104319   ศิวกร   บุญส่ง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104320   นายศุภวิชญ์   นิยม : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104321   นางสาวสรัลรัชต์   สุทธิชน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104322   นางสาวสุกฤตา   ลุนขอนแก่น : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104323   นางสาวสุภาภรณ์   กาญจนากร : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104324   นางสาวสุวรรณี   สมสุวรรณ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104325   นางสาวอภิญญา   สังข์วงค์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708104326   นายอัศวิน   สหะรัตน์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 6ชั่วโมง
5708105301   นางสาวกนกวรรณ   ทนทาน : เทคโนโลยีชีวภาพ 6ชั่วโมง
5708105302   นางสาวกรณ์รวี   แก้วปรีชา : เทคโนโลยีชีวภาพ 6ชั่วโมง
5708105303   นางสาวกิตติมา   ศรีพุฒ : เทคโนโลยีชีวภาพ 6ชั่วโมง
5708105304   นางสาวขวัญใจลักษณ์   มะลิวัลย์ : เทคโนโลยีชีวภาพ 6ชั่วโมง
5708105305   นางสาวจิตรา   ขุนศรี : เทคโนโลยีชีวภาพ 6ชั่วโมง
5708105306   ณัฐณิชา   กติกาโชคสกุล : เทคโนโลยีชีวภาพ 6ชั่วโมง
5708105307   นางสาวนิจวิภา   ภู่สมบุรณ์ไพศาล : เทคโนโลยีชีวภาพ 6ชั่วโมง
5708105308   นางสาวปิธิดา   จุนทา : เทคโนโลยีชีวภาพ 6ชั่วโมง
5708105309   พรดารา   ศรีทอง : เทคโนโลยีชีวภาพ 6ชั่วโมง
5708105310   เพ็ญนภา   สิงห์สี : เทคโนโลยีชีวภาพ 6ชั่วโมง
5708105311   ศุภมาส   เบงจา : เทคโนโลยีชีวภาพ 6ชั่วโมง
5708105312   นางสาวศุภิสรา   นารีนุช : เทคโนโลยีชีวภาพ 6ชั่วโมง
5708105313   สุกัญญา   ลางคุลานนท์ : เทคโนโลยีชีวภาพ 6ชั่วโมง
5708105314   นางสาวสุทัตตรา   ผาสุก : เทคโนโลยีชีวภาพ 6ชั่วโมง
5708105315   สุพัตรา   สว่างเนตร : เทคโนโลยีชีวภาพ 6ชั่วโมง
5708105316   อารีญา   โพธิ์คำ : เทคโนโลยีชีวภาพ 6ชั่วโมง
5708105317   อุกฤษณ์   ชัยชนะ : เทคโนโลยีชีวภาพ 6ชั่วโมง
5708106301   นางสาวกรกมล   พิยะเดช : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106302   กรรณิการ์   โมกศักดิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106303   นายกัญจน์   เศษภักดี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106304   นางสาวกุลธีรา   ยั่งยืน : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106305   นายโกสินทร์   โภคบุตร : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106306   นายขจรพล   เข็มทอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106307   นางสาวขนิษฐา   สุดจะบก : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106308   นางสาวขวัญฤทัย   รินคำ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106309   นายจักรภัทร   อักโขพันธุ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106310   นายจิตรทิวัส   หงษ์นันทน์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106311   นายจิรันกานต์   แย้มเกตุ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106312   นางสาวจิราภรณ์   รักสัตย์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106313   นางสาวจุฑามาศ   ดวงใจ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106314   นางสาวเจนจิรา   เชื้อสูงเนิน : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106315   นางสาวชญาน์พัชร   รอดทอง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106316   นางสาวชฎาวรรณ   - : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106317   ชลดา   ทองนพคุณ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106318   ณภัทร   มานารักษ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106319   นางสาวณัฐกชนันท์   ดวนดี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106320   นางสาวณัฐกาญจน์   สมวงษ์อินทร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106321   นายธนาพงศ์   วิจิตรธนารัฐ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106322   นางสาวนภัสวรรณ   ผลากรกุล : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106323   นางสาวนฤกมล   บำขุนทด : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106324   นางสาวนวลจุฑา   เถื่อนเหลือ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106325   นางสาวน้ำฝน   จันทร์เกตุ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106326   บุษญา   หมื่นสิทธิ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106327   นายปุณพจน์   เที่ยงทิศ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106328   นางสาวพิสมัย   วิวัฒน์รัตนากร : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106329   นางสาวภัทรี   เชื้อนิล : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106330   นายภูมิทัศน์   วงษ์เพิก : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106331   นายรณชัย   เหล่าตระกูล : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106332   นายรพีภัทร   วรรณุวาศ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106333   นางสาวรัตนาภรณ์   ขวัญศรี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106334   นางสาววณิชชา   วิริยะ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106335   นางสาววันวิสา   ศรีนนท์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106336   นางสาววาสนา   นุ่มดี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106337   นายศักดิ์สิทธิ์   เย็นใจ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106338   นางสาวศิวปรียา   เหลือสม : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106339   นางสาวสุดารัตน์   แก้วบุบผา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106340   นางสาวสุดารัตน์   เสวกพันธุ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106341   นายสุทธิพงษ์   ศรีผาลา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106342   นางสาวสุนิษา   น้อยเทศ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106343   นายสุรเชษฐ์   เพลัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106344   นางสาวสุวนันท์   สุขปลื้ม : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106345   นายอดิศักดิ์   พิมพ์โสดา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106346   อติยุต   ไพจิตร : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106347   นางสาวอนิลลักษณ์   ศุภลักษณ์พิทักษ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106348   อนิวัต   กันมา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106349   นางสาวอังศนา   มีอำนาจ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106350   นางสาวอัญตรา   จิตรสุนทร : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106352   นายกุลบุรุษ   วรโชติพงศ์พันธ์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106356   นายคณุตม์   สถาพรนิรัติศัย : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106362   นายณัฐพล   สุเป็ง : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106364   นายติณณภพ   สุงิ้วงาม : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106372   นายพืช   ถึงคุณ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106373   เพชรณรงค์   วงศ์นาดี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106374   นางสาวเพ็ชรรัตน์   คงคล้าย : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106376   นายภูวิศ   ทรัพยะประภา : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106378   นางสาวมัณฑนา   นิลแนม : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106382   นายวราพงษ์   หนูเพ็ชร์ : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708106387   นายสหรัฐ   บุญดี : พัฒนาการท่องเที่ยว 6ชั่วโมง
5708107301   นางสาวกรกนก   วงศ์แพทย์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107302   นางสาวกรวลัย   เทพแก้ว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107303   นายกฤตยชณ์   น้อยทรัพย์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107304   นายกฤษณะ   อาสาหม้อ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107305   นายกฤษธร   สีชาติ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107306   นายกวีกานต์   สมศักดิ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107307   นางสาวกัลยาณี   อินสองใจ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107308   นายกิตติพัฒน์   สุวรรณรัตน์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107309   กุลธวัช   วงษ์พิทักษ์โรจน์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107310   กุลสตรี   ชื่นศิริกุล : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107311   นายจักรี   พัดไทสงฆ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107312   นายจิรฐาน   มีสุยะ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107313   นางสาวจิรปรียา   บูรณะศักดิ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107314   นางสาวจุฑารัตน์   ฉิมพลี : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107315   นางสาวกมลชนก   หน่อคำเตียม : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107316   นายฉลองชัย   โยธานารถ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107317   นางสาวชนิสรา   ฤทธิคง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107318   นายชยกร   องอาจเกียรติยศ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107319   นางสาวชลิตา   พ่วงหลาย : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107320   นายชัชสพงษ์   เสนาะ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107321   นายชานนท์   กันยะมี : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107322   นายฐิติพงศ์   ทรงมิตร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107323   นางสาวฑิมพิกา   สีทอง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107324   ณ ปฏิญญา   จินะชัย : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107325   นายณรงค์ฤทธิ์   พันชูกลาง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107326   นางสาวณัชชา   ภาสดา : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107327   นางสาวณัฐธิณี   ไชยแก้ว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107328   นายณัฐพล   เกยพยา : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107329   นายณัฐพล   สุกล้ำ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107330   ณัฐพล   สุขสำราญ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107331   นางสาวณัฐริกา   แก้วบุญปัน : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107332   นายณัฐวุฒิ   ทะสุยะ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107333   นางสาวณิชกมล   ธวัชชัย : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107334   นางสาวดวงสมร   วรเนตร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107335   นางสาวตรีญาภรณ์   สุขรุ่ง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107336   นายธนพัฒน์   ธนะโชติ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107337   นายธนวัฒน์   สะราคำ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107338   นายธีรกานต์   จันทร์แดง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107339   นายธีรภัทร   ใจวิเสน : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107340   นางสาวนรีลักษณ์   มุกดาดวง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107341   นางสาวนลิตา   ตันตรา : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107342   นางสาวนัยนา   แซ่ลิ่ม : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107343   นางสาวเนตรนภา   กาบซ้อน : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107344   นายบุญพิทักษ์   สูงภิไลย์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107345   นางสาวบุสบา   ใจเพื่อพันธ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107346   นางสาวเบญจรัตน์   ถิระวัฒน์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107347   นายปรเมศร์   อวนมิน : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107348   นางสาวประสิตา   สุวรรณ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107349   นางสาวปรางค์ชนก   ร่วมจิตร์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107350   นายปิยวัฒน์   เกณฑ์สระคู : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107351   นายพบภูมิ   เทพบัณฑิต : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107352   นางสาวพรพิมล   โพธิ์หล่าย : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107353   นางสาวพรพิมล   สิงห์จันทร์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107354   นางสาวเพ็ญนภา   แสนหลวง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107355   นางสาวเพ็ญพักตร์   กอบกุลปิยการ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107356   นายไพสิฐ   สุขมี : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107357   นางสาวฟาริดา   เวชเฟื่อง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107358   ภัชรวรรณ   ขำสาคร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107359   นางสาวภัทรา   ยืนสุข : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107360   นางสาวมณฑิรา   ปานเพชร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107361   เมธาพร   แช่มช้อย : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107362   นางสาวระพีพร   ผาติสุขเกษม : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107363   นางสาวรัชนีกร   มงกุฎ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107364   นายวรพรต   กาฬภักดี : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107365   นางสาววรรณพร   อิงวาระ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107366   นางสาววรารัตน์   บุญยงค์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107367   นายวัชรเกียรติ   ติ๊บปัญญา : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107368   นายวัชรพล   สงฆ์ประสิทธิ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107369   นายวัชสัณห์   จันทร์กลม : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107370   นายวิชญะ   สิงห์สม : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107371   นายวินวุฒิ   แลงแก้ว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107372   นายวิศรุต   สุฤทธิ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107373   นายศตวรรษ   จินาวงศ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107374   นายศิริพงษ์   ระบือศัพย์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107375   นายศิวนนท์   สาขา : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107376   นายศุภกร   โสมเพชร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107377   นายศุภวิชญ์   นัยติ๊บ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107378   นางสาวสามินี   ทิพย์มาศ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107379   นายสิทธิพงษ์   เหมืองห้า : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107380   นางสาวสิริพร   มีตา : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107381   นางสาวสุดารัตน์   บังคมเนตร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107382   นางสาวสุดารัตน์   สว่างเนตร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107383   นางสาวสุทธิดา   เทพารักษ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107384   นายสุธน   พูลสวัสดิ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107385   นายสุประกิต   ยะกาวิน : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107386   สุภชัย   ชูแก้ว : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107387   นางสาวสุภัตรา   พุฒิตรีภูมิ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107388   นางสาวสุภาวดี   จันทะเลิศ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107389   นายสุรพัศ   จันทร์วันเพ็ญ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107390   นางสาวสุรางคนา   แจ้งศรี : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107391   นางสาวเสาวลักษณ์   ปลอดโปร่ง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107392   นางสาวโสภาพรรณ   คำเชียง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107393   นางสาวหฤทัย   จันทร์ตา : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107394   นายอนุชา   ฉันทานุสิทธิ์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107395   นางสาวอภิญญา   แจ่มกระจ่าง : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107396   นางสาวอมิตา   พูลศิลป์ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107397   นายอินเตอร์   ตระกูลตั้งจิตร : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107398   นางสาวอินทุอร   ศรีคงไทย : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107399   นายเอกชัย   ปกรณ์วณิชสิริ : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708107400   นายเอกรัตน์   โกทัน : รัฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708108301   นางสาวกชกร   สุทธะ : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108302   นางสาวกรรณิการ์   วงศ์แก้วมูล : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108303   นางสาวกวินทิพย์   ตุ้ยดี : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108304   นางสาวกัญญาณัฐ   อิ่นคำ : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108305   นางสาวกัญญาวีร์   ใจดี : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108306   นางสาวจิราภรณ์   บุญทิน : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108307   นางสาวจีระพันธ์   ทองเงิน : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108308   ชนาภัทร   กล่อมยงค์ : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108309   นางสาวชวัลรัตน์   รอดอ่อง : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108310   นางสาวชุติกานต์   สกุลนคร : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108311   นางสาวณหทัย   ติ๊บแก้ว : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108312   นายณัฐพล   ธูปเทียน : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108313   นางสาวดลดา   เมืองดี : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108314   นายทรงเกียรติ   คำเพราะ : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108315   นายทรงวุฒิ   บัวเนี่ยว : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108316   นายธนพล   สุทธคุณ : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108317   ธนพันธ์   นวลคล้าย : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108318   นายธนาธิป   ธะนะหมอก : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108319   นายธเนศ   ทานัน : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108320   นายนิพนธ์   หล้าคำมี : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108321   นางสาวนิรมล   พงษ์มณี : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108322   นางสาวบุณฑริก   เทียนแขก : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108323   นายบุรินทร์   จริยา : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108324   ปรียภัทร์   ทองดี : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108325   นางสาวพรรณธิภา   ชาเรณู : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108326   นายพันธ์ศักดิ์   ทรงวรพันธ์ : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108327   นางสาวพิจิตรา   ฤทธิสาร : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108328   นายภัทร   ดวงธนู : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108329   นางสาวมลทิพ   กิติยศ : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108330   นางสาววัชรีวรรณ   เบ้าสุข : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108331   นางสาววิสารัตน์   โชติมโนธรรม : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108332   นายวิสุทธิ์   เครือพรมมินทร์ : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108333   นายศักรนันทน์   เปี้ยวงค์ : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108334   ศิริวิมล   ศรีงามเมือง : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108335   สุกีรา   วามือ : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708108336   นางสาวสุรีรัตน์   จินดารัตนวงศ์ : การจัดการชุมชน 6ชั่วโมง
5708109301   กมลภู   สว่างเเสง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109302   นางสาวกรองแก้ว   เกตุแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109303   นายกฤตวิทย์   ณัฐพลพิศุทธิ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109304   นายกฤษฎา   ทรงคาศรี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109305   นางสาวกาญจนา   เย็นสำราญ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109306   นางสาวกานต์รวี   กาลเพชร : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109307   นายกิตติชัย   เพชรเอือง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109308   นางสาวขวัญกมล   สนั่นป่า : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109309   นางสาวณัฐณิชา   พุทธิมา : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109310   ณัฐพล   พานุรักษ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109311   นายถิรวรรธน์   เพ็งผลวินิจ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109312   นลินทิพย์   มณีรุ่งรัตน์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109313   นางสาวบุษยรัตน์   รอดเจริญ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109314   นายประกาศิต   กรรณพักตร์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109315   นางสาวปาลิตา   ประมวล : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109316   นายปิยวัฒน์   ชัยสงค์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109317   นางสาวพนิดา   สุขเร่ง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109318   พยุพล   พงษ์ศรัทธาสิน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109319   นางสาวพิชาณิการ์   แก้วสีแดง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109320   พิษณุพงศ์   อินทรไพศาล : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109321   นางสาวมณีพรรณ   ทองจร : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109322   นางสาวรัตติกาล   บุญสุวรรณ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109323   นางสาววจี   วงค์สุวรรณ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109324   วันวิสา   นวลตุ้ม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109325   นางสาววิภาพร   หอมเดิม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109326   นางสาวศิริพร   สงฆ์มีสุข : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109327   นางสาวศิริลักษณ์   เสมอวงศ์ติ๊บ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109328   นายศุภณัฐ   จำปามี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109329   นางสาวสมรัชนี   ไชยเนตร : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109330   นางสาวสิริวรรณ   ศรีสุข : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109331   นางสาวสุจีรา   ตากรวด : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109332   นางสาวสุภาพร   แก้วบวร : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109333   นายอภิวัฒน์   ชัยมงคล : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708109334   นางสาวอรุโณทัย   ใจสุข : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 6ชั่วโมง
5708110301   นางสาวกัญญาพัชร   ติปี : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110302   นางสาวจุฑามาศ   ทาทะวงศ์ : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110303   นางสาวชญาณี   สวนดี : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110304   นางสาวชนัญชิดา   ฟูวงศ์ : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110305   นางสาวณัชชลิดา   พิมพรรณา : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110306   นางสาวณัฐนรี   ฉ่ำกลิ่น : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110307   นายณัฐนันท์   ปัญจะศรี : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110308   นางสาวณัฐวดี   อะจิมา : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110309   นายณัฐวุฒิ   โปเป : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110310   นายดำรงค์   บุญณรงค์ : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110311   นายธนวัฒน์   ย่งฮะ : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110312   นายธนพล   แย้มบุบผา : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110313   นายธนวัฒน์   เหล่าทรัพย์เจริญ : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110314   นายธนาวุฒิ   สีเมือง : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110315   ธัญญาพร   องอาจ : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110316   นายประภาส   ขจรเดชชัยยง : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110317   ปิยยะพร   ชุ่มศรี : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110318   นางสาวพจนีย์   ทัศนาวงค์ : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110319   นางสาวมาฆชา   ปิ่นทอง : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110320   นายรชกร   เอกรัตน์ : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110321   รัช   ลิ้มประเสริฐ : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110322   นางสาววรรณนิศา   แป้นอ่อง : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110323   นายวราวุธ   อุตมะ : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110324   นางสาววันทนา   ม่วงแก้ว : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110325   นายวิสาน   ชนะกิจ : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110326   นางสาวศศิวรรณ   ห้วยหงษ์ทอง : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110327   นางสาวสิริลักษณ์   เอื้อเฟื้อ : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110328   นางสาวสุปาณี   ดอกแสง : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110329   นายสุรพงษ์   สุรินทร์รัฐ : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110330   นายเสฎฐวุฒิ   แก้วเกษศรี : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110331   นายอติราช   รื่นถ้อย : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110332   นางสาวอรชุมา   สาเคน : การตลาด 6ชั่วโมง
5708110333   นางสาวอรธิชา   คานะมี : การตลาด 6ชั่วโมง
5708111301   กัญญาพัชร   บุญเติง : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111302   นางสาวกัญญารัตน์   อังคสุวัฒน์ : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111303   กันต์กมล   วงค์สอน : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111304   นางสาวกาญจนา   ศรีวงษ์ : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111305   นางสาวกาญจนาพร   มุกดอกไม้ : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111306   นางสาวกุลสตรี   อามาตร : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111307   นายเกียรติศักดิ์   ปาริมา : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111308   ขวัญเกล้า   จันทศร : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111309   นางสาวขวัญพร   จี๋คำ : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111310   นางสาวจริยา   กะพอ : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111311   นางสาวจารุวรรณ   สีหมี : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111312   นางสาวจุฑามาศ   ใจเฉียง : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111313   ชญาณี   ดิษฐ์เย็น : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111314   นางสาวชฎาวรรณ   สถิตย์พนาไพร : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111315   นางสาวชฎาพร   ประพาสไพร : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111316   นางสาวช่อผกา   เขื่อนแก้ว : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111317   นายณัฐพล   มีข้าว : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111318   นางสาวณัตริตา   เตือนขุนทด : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111319   ทิพวรรณ   จุ้ยปาน : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111320   นางสาวธารินทร์   ซิวประโคน : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111321   นายธิตินัย   จันทร์ชุ่ม : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111322   นายธีรกฤต   จันทร์แดง : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111323   นางสาวธีรสุดา   มังคละวงค์ : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111324   นายนพรัตน์   เคหะ : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111325   นางสาวนโลบล   ท่วมแก้ว : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111326   นายนาสรอน   อาลี : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111327   นางสาวปภาวรินทร์   แนบเนียร : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111328   นางสาวปรภัทร   เชื้อพหล : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111329   นางสาวปรมาพร   อุปรี : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111330   นางสาวปวีณา   ถนนนอก : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111331   นางสาวปิ่นแก้ว   สินาคม : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111332   ปิยชาติ   อู๋สังข์ : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111333   นางสาวพวงมณี   มีสัตย์ใจ : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111334   นางสาวพัณณิตา   บัวสุวรรณ : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111335   นางสาวพิมผกา   ดอนลาว : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111336   นางสาวพิมพ์โพยม   ศรีวิเชียร : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111337   นางสาวพิมพ์วิภา   เอกบัว : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111338   นายภัทรพล   ศรีระวัตร์ : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111339   นางสาวเมธินี   พรมบุญ : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111340   นายยศพล   พีระไพศาลศิลป์ : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111341   นางสาวรักบุญ   โชติอรรคณิต : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111342   นางสาวรัชนีวรรณ   หน่อแก้ว : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111343   นางสาววราภรณ์   สุภา : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111344   นางสาววริศรา   ประดับวงษ์ : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111345   นางสาววันทนีย์   คงความสะอาด : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111346   นายวิศิษฏ์   ดิษฐ์แก้ว : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111347   นางสาววีรนุช   ปทุมรัตน์ : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111348   นางสาวศรีสุดา   เนียมจำเริญ : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111349   นางสาวศศิกานต์   จันสะ : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111350   นางสาวศศิวรรณ   แก้วเสน : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111351   นางสาวศศิวิมล   หงษ์ห้า : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111352   นางสาวศิริพร   ริมเถื่อน : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111353   นางสาวศิริภรณ์   พฤกษาพราว : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111354   นางสาวศุภพร   ปัญญาศิริกุล : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111355   นายสิงหา   จันทร์เรือง : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111356   นางสาวสุธาวัลย์   รัตนรุ่งเรืองเกียรติ : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111357   นางสาวสุมาลี   กะพอ : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111358   นางสาวอริสรา   สวาทแสน : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111359   นางสาวอำนวยพร   ออมทรัพย์ : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111360   นางสาวอิงอร   เกษตรกุลทรัพย์ : บัญชี 6ชั่วโมง
5708111361   เอื้อมพร   ฉิมภารส : บัญชี 6ชั่วโมง
5708112301   กนกวรรณ   นกเล็ก : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112302   กมลพร   มะลิธง : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112303   นางสาวกาญจนา   ปานง่อม : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112304   นางสาวเกวลิน   เจียมอนันท์กุล : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112305   นางสาวขวัญฤดี   โอดเฮิง : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112306   นายคมเพชร   ใยเยี่ยม : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112307   เจนจิรา   ปะปานา : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112308   นายเจนภพ   ขวัญอยู่ : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112309   นางสาวชญาณิน   ปะทิ : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112310   ชินพัทธ์   ขำใหญ่ : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112311   ทัศนีรัตต์   จอดนอก : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112312   นายธนวัฒน์   จันทร์หอม : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112313   นายธนากร   เติมทรัพย์ : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112314   นายธราธร   อ้นอาจ : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112315   นางสาวธัญญลักษณ์   มะณีวอ : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112316   นายธีระพล   จันทร์ทอง : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112317   นางสาวนวพร   เจ๊กมาก : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112318   นางสาวนวรัตน์   ภิญโญ : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112319   นางสาวนิด   แสงสว่าง : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112320   ปรียาภรณ์   โนกันธิลา : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112321   นางสาวพรชนก   จรุมเครือ : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112322   พัชราวลี   วงค์สุพรรณ : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112323   นางสาวพิลาวรรณ   ซังเรือง : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112324   นายภูมิ   ตรีกาลนนท์ : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112325   นางสาวภูสิรินทร์   คำพงษ์พี : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง
5708112326   วิษณุ   ป้านภูมิ : เศรษฐศาสตร์ 6ชั่วโมง