โครงการเตรียมความพร้อมการเป็นรุ่นพี่ที่ดีและมีวินัย ประจำปีการศึกษา 2561

วันที่เริ่มต้น 25/02/2562 เวลา 17:00 วันที่สิ้นสุด 25/02/2562 เวลา 21:30
สถานที่จัด ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยแม่โจ้ 

หน่วยงานที่จัด ผู้รับผิดชอบ ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานที่จัด
คณะ/สำนัก สำนักงานมหาวิทยาลัย สาขา/กอง กองพัฒนานักศึกษา หน่วยงานภายใน  งานพัฒนาวินัยนักศึกษา
ผู้รับผิดชอบหลัก
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม

ผู้รับผิดชอบหลัก (นักศึกษา)
5801102472   สุนทรา   เป้รอด : พืชสวน (พืชสวนประดับ) 3ชั่วโมง
5803101337   นางสาวภัทรพร   ชื่นอรุณชัย : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
5803102344   นางสาววัชภรณ์   ขัติศรี : วิศวกรรมอาหาร 3ชั่วโมง
5804105312   นางสาวธมลวรรณ   ข่าซอ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5804105335   นางสาวรัตนา   เบียเช่อชา : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
5804108323   พินทุสร   โต๊ะสิทธิ์ : เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ 3ชั่วโมง
5806103346   นางสาวชิดชนก   แซ่โค้ว : บัญชี 3ชั่วโมง
5815123340   ทิพย์เทวี   มณีชื่น : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
5901101046   Sophea   Khoem : พืชไร่ 3ชั่วโมง
5901102334   เจนจิรา   เขียวคำ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102349   ฐิติภรณ์   แก้วคำ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102389   ปฐมพร   นิสภาทราจิณ : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102408   พัชราภรณ์   สายชลอัมพร : พืชสวน (พืชผัก) 3ชั่วโมง
5901102485   หทัยพร   ชัยจารุโชค : พืชสวน (ไม้ผล) 3ชั่วโมง
5901105397   นายสุทธิพงษ์   สุนันสา : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
5901113311   ชุติพร   สุดเฉลามาลี : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
5901126314   ณัฐวิภา   ติระถา : วิทยาการสมุนไพร 3ชั่วโมง
5904101371   นางสาวศุนันฑวดี   โอภาสนาวี : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5904101384   สุรพงษ์   - : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
5906101457   นางสาวศศิธร   ปันโปธา : การจัดการ 3ชั่วโมง
5906102498   นางสาววิภาวินี   ทองปลี : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102501   นางสาววีรยา   ใหม่เฟย : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102511   ศศิวิมล   อ่อนละม่อม : การตลาด 3ชั่วโมง
5906102535   นายสุตนันท์   พุทธวงค์ : การตลาด 3ชั่วโมง
5906103458   ศิราวรรณ   ชัยประสิทธิ์กุล : บัญชี 3ชั่วโมง
5906104466   นางสาวอภิญญา   พรหมยศ : การเงิน 3ชั่วโมง
5910101312   นายจตุพล   สามัญ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101358   นายปองภพ   สุวรรณวงษ์ : การประมง 3ชั่วโมง
5910101411   นางสาวสุดาภรณ์   ติศักดิ์ : การประมง 3ชั่วโมง
5912101323   ณัฎฐณิชา   เมฆขุนทด : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
5912106330   นายธีรดนย์   ขันดา : เศรษฐศาสตร์เกษตร ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 3ชั่วโมง
6001101008   Thynik   Yang : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6001102348   ณัฐวุฒิ   การเร็ว : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102349   ณัฐิวุฒิ   สีตุ้ยเลิง : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102353   ทรัพย์ศิริ   จงจอหอ : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102354   ทักษีณา   เพชรประกายไพร : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102371   ธัญทิพย์   เขียวสด : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102404   ปัทมพร   เพียรพยายาม : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102418   พีรดา   คำแก้ว : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001102422   แพรพลอย   โพธิสง่า : พืชสวน 3ชั่วโมง
6001105301   กมลรัตน์   จันทร์เนียม : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
6001105302   กรวิชญ์   ต้าวใจ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
6001105319   ชนิดาพร   แนวประเสริฐ : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
6001105337   ณิชากร   ทิชาติ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
6001105341   ดารุณี   ใต้เมืองปาก : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
6001105357   นริศ   เนตรถาวร : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
6001105361   นันธิณี   มณีอรุณ : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
6001105363   ประทานพร   ทิพวงศ์ : อารักขาพืช (วัชพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
6001105367   ปิติพงศ์   พรมปัญญา : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
6001105369   ปิยะนันต์   พรมเกตุ : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
6001105382   พิมพ์พิมล   ศรีอุดมเดชสกุล : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
6001105386   เพ็ญพิชชา   นามมนตรี : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
6001105395   วรรณพร   แสนโท : อารักขาพืช (กีฏวิทยา) 3ชั่วโมง
6001105413   อนุพงษ์   สุวะจันทร์ : อารักขาพืช (โรคพืชวิทยา) 3ชั่วโมง
6001113311   ชนากานต์   ภูมิพันธ์ : ปฐพีศาสตร์ 3ชั่วโมง
6001125343   อารียา   สุฤทธิ์ : การพัฒนาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร 3ชั่วโมง
6003101359   สริญญา   พรมรุกขชาติ : วิศวกรรมเกษตร 3ชั่วโมง
6003103301   กชกร   คำชัยยะ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003103321   ดารินทร์   แยชอกู่ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 3ชั่วโมง
6003104319   นิติพล   ต่อพันธ์ : เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว 3ชั่วโมง
6004101311   เกรียงไกร   สุริยา : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101381   ศราวุฒิ   กาติ๊บ : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004101389   สุบิน   ทาบุญสม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ 3ชั่วโมง
6004102304   กัลญารัตน์   ชูเทียน : เทคโนโลยีชีวภาพ 3ชั่วโมง
6004103355   อังคณา   กลมกล่อม : เคมี 3ชั่วโมง
6004105323   โมนาลิซ่า   เบอร์กโมเซอร์ : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004105324   ยุทธการ   ชุ่มมงคล : คณิตศาสตร์ 3ชั่วโมง
6004106306   ชนาภัทร์   จีนสวัสดิ์ : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004106313   ณัฐวุฒิ   แสนอินตา : เทคโนโลยีสารสนเทศ 3ชั่วโมง
6004108302   กรวรรณ   ขัตติยะ : เคมีอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสิ่งทอ 3ชั่วโมง
6005101384   วิสาขา   เสนาะพรไพร : รัฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6006101442   วนิดา   ศิริราชนิยม : การจัดการ 3ชั่วโมง
6006103371   ธัญญารัตน์   สมยอม : บัญชี 3ชั่วโมง
6006103422   พีรกานต์   ณ บางช้าง : บัญชี 3ชั่วโมง
6006103469   ศิริลักษณ์   หมื่นจำปา : บัญชี 3ชั่วโมง
6006103472   ศุภณัฐ   ไชยเทพ : บัญชี 3ชั่วโมง
6006104448   อุษณิษา   ปัญญาหลวง : การเงิน 3ชั่วโมง
6006105345   นภัสวรรณ   แก้วแว่น : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105392   พีระพันธ์   หาสนาม : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6006105393   วิษณุกร   พงษ์เย็น : ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ 3ชั่วโมง
6009101305   กษิดิศ   อรินใจ : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6009101350   ปานตะวัน   แชกรี : พัฒนาการท่องเที่ยว 3ชั่วโมง
6010101310   โกวิทย์   มังคลาด : การประมง 3ชั่วโมง
6010101313   คณาธิป   ไชยยา : การประมง 3ชั่วโมง
6010101317   จิรพันธ์   แรงดี : การประมง 3ชั่วโมง
6010101332   ฐาปนาสิทธิ์   ธูปประโคม : การประมง 3ชั่วโมง
6010101365   เปรมิกา   ภู่เทศ : การประมง 3ชั่วโมง
6010101400   สายธาร   กลิ่นกุล : การประมง 3ชั่วโมง
6010101410   เสาวนีย์   มนชาตรี : การประมง 3ชั่วโมง
6010101415   อดิศักดิ์   เวียงสิมมา : การประมง 3ชั่วโมง
6012101302   กนกพล   แจ้งสวน : เศรษฐศาสตร์ 3ชั่วโมง
6014101310   คุกกี้   - : นิเทศศาสตร์บูรณาการ 3ชั่วโมง
6015123331   ติ๊บ   ไทยใหญ่ : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123348   นายปพน   มาเฟือง : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123362   ภัทราภรณ์   สุขทวี : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6015123398   อังคณา   เรืองวิลัย : พลังงานทดแทน 3ชั่วโมง
6018102352   ปิยพล   พนมไพร : การสื่อสารดิจิทัล 3ชั่วโมง
6022101409   วราลักษณ์   พูลวิเชียร : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101410   วัชรกร   คำโส : สัตวศาสตร์ (การผลิตสุกร) 3ชั่วโมง
6022101417   วิไลลักษณ์   ล่าร้อง : สัตวศาสตร์ (สัตว์ปีก) 3ชั่วโมง
6101101013   Mr.Chheang   San : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101026   Mr.Bee   Ly : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6101101029   Mr.Pov   Pat : พืชไร่ 3ชั่วโมง
6106101432   นางสาววนิดา   กล่อมดี : การจัดการ 3ชั่วโมง
6110101021   Mr.Horngda   Hon : การประมง 3ชั่วโมง
6110101023   Mr.Alamderlong   Him : การประมง 3ชั่วโมง
6114102321   นางสาวดลยา   สิทธิพาณิชยกุล : ภาษาอังกฤษ 3ชั่วโมง
6119101001   Mr.Kimtich   Huy : เทคโนโลยีภูมิทัศน์ 3ชั่วโมง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ตอนที่ 1 รายละเอียด
ประเภท/ลักษณะงาน ไม่ระบุ
เกี่ยวข้องกับกิจกรรม ไม่ระบุ
ระดับ ในสถาบัน
ปริมาณงานทั้งหมด 3  
เป้าหมายผู้เข้าร่วม 2000 คน
จำนวนผู้เข้าร่วม   2000 คน
ตอนที่ 2 รายรับ-รายจ่าย
รายรับ   ไม่ระบุ บาท
มูลค่ารายรับ   ไม่ระบุ บาท
ค่าใช้จ่าย ไม่ระบุ บาท
มูลค่าค่าใช้จ่าย   ไม่ระบุ บาท
ตอนที่ 3 ผลการดำเนินงาน
ไม่ระบุ
ตอนที่ 4 สอดคล้องสมรรถนะ
ประเภทสมรรถนะ
ตอนที่ 5 เอกสารอ้างอิง
ไม่มีข้อมูล
ตอนที่ 6 ภายใต้โครงการ
ไม่มีข้อมูล
ตอนที่ 7 ภายใต้งานวิจัย
ไม่มีข้อมูล
ตอนที่ 8 การบูรณาการ
ไม่มีข้อมูล