สัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติ

วันที่เริ่มต้น 17/08/2560 เวลา 0:00 วันที่สิ้นสุด 19/08/2560 เวลา 0:00
สถานที่จัด อาคารวุฒิจำนงค์ 

หน่วยงานที่จัด ผู้รับผิดชอบ ผู้เข้าร่วม
หน่วยงานที่จัด
คณะ/สำนัก มหาวิทยาลัยแม่โจ้-แพร่ เฉลิมพระเกียรติ สาขา/กอง หน่วยงานภายใน  
ผู้รับผิดชอบหลัก
หน่วยงานภายนอก 0
ไม่มีข้อมูล
รวม

ผู้รับผิดชอบหลัก (นักศึกษา)
5908104301   นางสาวเกตสุดา   สายสุภา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 18ชั่วโมง
5908104305   นางสาวชรัลสรณ์   แสงแก้ว : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 18ชั่วโมง
5908104307   นางสาวณัฏฐณิชา   มลิวัลย์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 18ชั่วโมง
5908104308   นางสาวปราณี   ท้องฟ้าธำรง : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 18ชั่วโมง
5908104309   นางสาวพรรณวิลัย   อุบลน้อย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 18ชั่วโมง
5908104310   นางสาวพลอยสุมาลย์   สัจจากุล : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 18ชั่วโมง
5908104311   นางสาวพลาพร   วงศ์วันจันทร์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 18ชั่วโมง
5908104317   นางสาวรุ้งตะวัน   อำปิยะ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 18ชั่วโมง
5908104318   นางสาววันวิสา   พลทอน : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 18ชั่วโมง
5908104319   นางสาวศิรินยา   จันทร์ธิมา : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 18ชั่วโมง
5908104321   นางสาวหทัยทิพย์   บุญศัพท์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 18ชั่วโมง
5908104323   นางสาวอรวรรยา   กรพิทักษ์ : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 18ชั่วโมง
5908104324   นางสาวอุษณีย์   อินทรกำธรชัย : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร 18ชั่วโมง
5908105302   นางสาววรรณกร   กันแก้ว : เทคโนโลยีชีวภาพ 18ชั่วโมง
5908105305   นางสาวทิพวัลย์   จันทร์พุฒ : เทคโนโลยีชีวภาพ 18ชั่วโมง
5908105313   นางสาววราภรณ์   มะโนมูล : เทคโนโลยีชีวภาพ 18ชั่วโมง
5908105316   นางสาวสุกัญญา   หงษ์เวียงจันทร์ : เทคโนโลยีชีวภาพ 18ชั่วโมง
5908114001   นางสาวจุฑามาศ   เสาะแสวง : เกษตรป่าไม้ 18ชั่วโมง
5908114002   นายชัยวัฒน์   งามรัชดาพันธ์ : เกษตรป่าไม้ 18ชั่วโมง
5908114003   นายชาติตระการ   ปินตาภรณ์ : เกษตรป่าไม้ 18ชั่วโมง
5908114004   นายณัฐนันท์   น้อยมุ้ง : เกษตรป่าไม้ 18ชั่วโมง
5908114005   นายณัฐวุฒิ   เครืออุ่นเรือน : เกษตรป่าไม้ 18ชั่วโมง
5908114006   นายทศพล   แสงสันต์ : เกษตรป่าไม้ 18ชั่วโมง
5908114008   นางสาวรัชณีพร   ศรีวันชัย : เกษตรป่าไม้ 18ชั่วโมง
5908114013   นางสาวสุภาภรณ์   สมพงษ์ : เกษตรป่าไม้ 18ชั่วโมง
5908114014   นายอภิสิทธิ์   ปีไสย : เกษตรป่าไม้ 18ชั่วโมง
5908114015   นายเอกชัย   ธัญลักษณ์พนา : เกษตรป่าไม้ 18ชั่วโมง
6008109301   นางสาวกมลฉัตร   บุญเติง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109302   นายกิตติพงษ์   ฉัตรแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109303   นายกีรติ   งามดี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109304   นายจตุพงศ์   บงแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109305   นางสาวจันทิมา   ฟักผล : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109306   นางสาวจานุริน   เถิงตอง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109307   นางสาวจารุวรรณ   ตรรกวัจนวงศ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109308   นางสาวชนนิกานต์   หนูช่วย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109309   นางสาวชนากานต์   วันวิเศษ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109310   นายชัชรินทร์   อาวาสพรม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109311   นายชาครินทร์   สุทธิรักษา : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109312   นายณัชพล   มั่นเหมาะ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109314   นางสาวดวงหทัย   ปินตาพรม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109315   นายถิรพิทย์   ยศทวี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109316   นายทศพล   บุญธิมา : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109317   นางสาวธารารัตน์   โชคผอม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109318   นายธีรภัทร์   ไทยเฉลิม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109319   นายธีรวัฒน์   ติมุลา : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109320   นายบัญญวัต   พันธุ์วิเชียร : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109321   นายปฐมภพ   จันทร์โม : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109323   นางสาวปาณิศรา   จิตตรัตน์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109324   นางสาวพิชญดา   หอมจันทร์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109325   นายพิสิษฐ์   เชาวกิต : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109326   นายภัคพล   สมปู่ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109327   นางสาวมณีรัตน์   ราชบุรี : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109328   นางสาวรัชนีวรรณ   นพแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109329   นางสาวรุ่งเฉลิม   สถิตยัง : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109330   นางสาวรุ่งนภา   ใชยคำ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109331   นายวิสันต์   พรมน้อย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109332   นายวีรพงศ์   ครุธจันทร์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109333   นายวุฒิพงศ์   ปั๋นริกัน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109334   นายศรายุทธ   แหน่งน้อย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109336   นายสรศักดิ์   ประสุทธิ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109337   นายสิรวิชญ์   ไชยบัวแก้ว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109338   นางสาวสุชาวดี   เข็มวิชัย : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109339   นางสาวสุตา   ประสมสัตย์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109340   นางสาวสุพัตรา   ใจน่าน : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109341   นางสาวอนุธิดา   อินนุรักษ์ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109342   นางสาวอัฐการณ์   พันเลียว : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
6008109343   นางสาวสุพัตรา   สุริยะ : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ 18ชั่วโมง
สัปดห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ตอนที่ 1 รายละเอียด
ประเภท/ลักษณะงาน ไม่ระบุ
เกี่ยวข้องกับกิจกรรม ไม่ระบุ
ระดับ ในสถาบัน
ปริมาณงานทั้งหมด 18  
เป้าหมายผู้เข้าร่วม 600 คน
จำนวนผู้เข้าร่วม   ไม่ระบุ คน
ตอนที่ 2 รายรับ-รายจ่าย
รายรับ   ไม่ระบุ บาท
มูลค่ารายรับ   ไม่ระบุ บาท
ค่าใช้จ่าย ไม่ระบุ บาท
มูลค่าค่าใช้จ่าย   ไม่ระบุ บาท
ตอนที่ 3 ผลการดำเนินงาน
ไม่ระบุ
ตอนที่ 4 สอดคล้องสมรรถนะ
ประเภทสมรรถนะ
ตอนที่ 5 เอกสารอ้างอิง
ไม่มีข้อมูล
ตอนที่ 6 ภายใต้โครงการ
ไม่มีข้อมูล
ตอนที่ 7 ภายใต้งานวิจัย
ไม่มีข้อมูล
ตอนที่ 8 การบูรณาการ
ไม่มีข้อมูล